1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Đời là như thế...

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi draculadakmil, 8/2/18.

1. draculadakmil

draculadakmil Dậy Thì Verified
    32/87

Đọc truyện cũng nhiều mà xem chùa quá. Hôm nay mình cũng tự giải phóng đưa chuyện của mình lên. Mấy ae đừng ném đá nhé....
    Cách đây chừng hơn 10 năm. Mình mới thi đại học xog. Năm đó mình ra đà nẵng học đh. Cuộc sống dữ dội bắt đầu từ đây...

hammuonxx and destroyer13 like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tôi đã mất vợ như thế đó (NTR, Cockold) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/2/18
    NHẬT KÝ LẦN ĐẦU TÔI BỊ PHÁ TRINH NHƯ THẾ NÀO Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 23/1/18
    Dậy thì thành công!!!---Tuổi dậy thì có ae nào được như thế??? Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 30/12/17
    Đời Như lời đồn Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 4/8/17
    [truyện thật] Và chị đã đi qua đời tôi như thế!!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 14/12/16

2. destroyer13

destroyer13 Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

viết tiếp đi bác. mà dài dài hãy post

3. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    107/174

4. trai zin hám gái

trai zin hám gái Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/87

đệt vậy thôi à

5. ModT9

ModT9 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/87

[QUOTE="draculadakmil, post: 29127493, member
    Cách đây chừng hơn 10 năm. Mình mới thi đại học xog. Năm đó mình ra đà nẵng học đh. Cuộc sống dữ dội bắt đầu từ đây...[/QUOTE]
    Hết rồi

6. Thit_Chien_Vien

Thit_Chien_Vien Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Ây ây ây

7. greats

greats Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Rồi sao nữa ? @@

8. draculadakmil

32/87

Năm đó tôi bắt xe ra đà nẵng để nhập học. Hồi đó ko có xe dường nằm như bây giờ đâu chỉ có xe 16 chỗ với mấy xe ghế ngồi loại 52 chỗ thôi. Đi hết cả một đêm thì cũng đến bến xe đà nẵng lúc đó cũng khoảng 4 hay 5 giờ sáng . Ngày đó trong tôi háo hức lắm cảm giác đầu tiên được ở xa nhà được sống tự lập trong đầu không biết sinh viên là sao ta, giảng đường là sao ta ko biết có mối tình sinh viên nào ko ta.... nói thật là háo hức lắm các thần dâm àh.

Người người nhập học cứ nườm nượp ấy. Đứng chen chúc nhau mà lâu lâu thấy sau lưng cứ có cái gì mềm mềm cạ sau lưng mình í thấy cảm giác phê phê lạnh hết cả sống lưng các tềnh iu ơi. Nhập học xong thì tiện thể xuống ký túc xá đăng ký luôn. Vì là dân mới nên được ưu tiên đăng ký ký túc mà. Dãy nhà tui ở là dãy nhà C thì phải hè. Hồi đó ktx đại học ki h tế chỉ có 3 dãy thui. Một dãy dành cho sinh viên trung quốc voi lào còn hai dãy danh cho các ae việt nam. Lâu lắm rồi không về trường nhưng nghe nói bây giờ ký túc xá xây dựng to lắm rồi. Cạnh phòng tôi hồi đó là một phòng nữ nữa mới ngon chứ. Có lẽ dân kinh tế âm thịnh dương suy các thánh à. Như lớp tui sĩ số gần 90 mạng mà có 18 đứa boy thôi.

Nhâp học xong thì đc nghỉ cả tuần nữa mới học ai ở gần thì về nhà người quen còn tôi thì ko có ai nên ở lại. Đag ngồi thẫn thờ mơ mộng nhặt lá đá ống bơ thì có một e quê ở quảng bình phòng bên cạnh ra xin số điện thoại kiu có việc gì thì gọi em í với. E nó ra huế có anh trai đang học ngoài đó mà hồi đó tôi có bà chị gái đang học cao học ngoài sư phạm huế vậy là lân la hỏi bày nọ làm như mình biết Huế lắm í chủ yếu là bắt chuyện làm quen tán gái thôi mà.... vậy là có ng bạn đầu tiên là nữ ở nơi xa lạ này. Hôm đó có thêm bảy mạng nữa vào phòng tui. Đứa nào cũng xa nhà nên ko đi về chỉ ở lại đến ngày học thui...

Kể lan man quá thui bắt đầu hẹn hò hi...

Ngày học đã đến mấy e phòng bên cũng có mặt đầy đủ và có cả em qb hôm bữa nữa. Em í tên H có thể nói là xinh nhất phòng nữ bên cạnh. Và mục tiêu của tui cũng đc xác định. Hồi đó chưa bít nhậu nhoẹt gì hết nhưg các bác biết rùi í. Sinh viên mà ai mà khoing uống rượu hay nhậu nhoẹt những thằng mà không nhậu nhoẹt thù chắc là có vấn đề các bác nhỉ. Hôi đó tui cũng ko đẹp trai ng cũng bt cao mét 68 trắng trẻo và nói chuyện cũng có duyên xíu mà còn biết chơi ghi ta nữa chứ nói vậy chứ tui cũng đánh ko mất lòng dây nào. Nên đi đâu e ấy cũng kè kè bên tui. Vì mới vào hai đứa gặp nhau đầu tiên mà. Ngày đó tui mới có bằng lái xe máy. Ra trước ktx có anh K cho thuê xe í. Ko bít bh ôg í còn cho sv thuê xe nữa không hì. Hồi đó tui ra là ôg í lấy cho cái xe nào ngon nhất trong đám xe thuê của ôg í. Thế là tui chở e đi tung tăng...

Ngày đó mới ra đời nên chưa dám liều đâu các bác ạ. Tôi cứ chở e đi vòng vòng ngắm đà nẵng rùi đi ra biển cứ lòng vòng vậy. Tối thì dẫn nhau đi dại quanh ký túc vì hồi đó mới nhập học nên cũng rảnh mà hìhi

Hai đứa cứ đi với nhau miết trong trườg hay trong ktx nhìu ánh mắt nhìn tụi tôi mà ghen tị. Nhưg vẫn chưa có gì cả nha chỉ cầm tay thui nhưng chưa hôn hít gì í. Chắc đc cỡ hơn một tháng kể từ ngày nhập học í. Hôm đó là ngày sinh nhật một thằng với một em phọng cạnh hai phòng góp tiền mỗi đứa 50k làm sn cho hai đứa kia.

Hôm đó tôi bị mấy thằng kia kích uống rượu nhà tui có gen di truyền uốg hay sao í hôm đó em em h cũng có uống chút chút. Khi thấy ai cũng say hết rùi tui cũng ngà ngà nữa tui nt kiu em ra sau tui nói chuyện xíu. Tui xuống dưới ra phía sân bóng một lúc thì em nó mới ra. Nói thật chứ đứng muỗi cắn xí mẹ. Em nó ra kiu A gọi H ra có chuyện gì à khuya rùi mà. E nói còn có chút say say vào trong đó, đứng còn thấy nghiêng nghiên nữa. Tôi ko nói gì lại ôm em thật chặt và đặt ngay lên môi e một nụ hôn. Ban đầu e cũng cố đẩy ra nhưng một lúc sau do ko thể kháng cự đc nên em cũng hòa vào với tui. Hai đứa cứ hun nhau vậy nụ hôn đầu đời mà lúc đó chưa bít nút lưỡi í ( đúng là gà thiệt). Hun xong tui với e chỉ bit im lặng hai đứa chỉ bít đứng cạnh nhau mãi một lúc sau tui mới nói h ui. H làm ng yêu của A nha

E chỉ biết im lặng và gật đầu. Lúc đó tôi đưa tay ôm vào eo của em, và môi lại tìm môi lưỡi chúng tôi ko bít sao lại cứ quấn lấy nhau....từ đó đi học về là hai đứa lại đi với nhau rồi xuống phòng tự học học nữa nói chung là năm nhất toàn học đại cươg nên nên cũng giúp đỡ nhau nhiều. Em học kế toán còn tui học ngân hàng nhưng có mấy môn đại cương nên lớp tui với lớp em được ghép học chung với nhau mấy môn nữa có lẽ ông trời sắp đặt các thần dâm nhỉ.

Cuộc sống vẫn diễn ra đều vậy hai phòng đều bít hai đứa tôi là một cặp. Có một hôm hai đứa đi ăn mỳ quảng mà chạy từ quận 3 lên đèo hải vân ngắm đà bẵng lúc hoàng hôn rồi về hòa khánh ăn mỳ quảng. Gần chợ hk có cái quán mỳ quảng nổi tiếng mà bh quên mẹ nó tên mất tiêu rùi. Đang ăn dở thì trời đổ mưa mưa to lắm tui kiu e. Thui qua bên kia hát kara xiu hết mưa rùi về. Em kiu chỉ có hai vợ chồng minh ah. Tui nói uhm hai vợ chồng khi đó chỉ kiu vợ chồng khi chỉ có hai đứa thui.

Vào quán đứa nv hỏi đi mấy ng hả anh, mình kiu 5ng bạn anh đang ăn mỳ xíu hắn qua bh. Thằg đó đưa hai đứa lên tận lầu 3 hay sao í . Tui thấy đi cũng hơi mỏi chân. Lên trên tui với em môi lại tìm đến nhau, Chứ có hát đâu.

Khi hôn mãi thì tay tui lại bắt đầu thám hiểm tui cởi từng cái nút áo ra nhưng em ko chịu tui năn nỉ để chồng xem chút thui. Vừa nói tui vừa hun xuống cổ e. Làm e đờ người ra í. Sau khi cởi đc mấy cái nút áo nhưng vẫn ko bít cởi áo ngực thế mới chết chứ. Tui chỉ kéo xuống rùi hun lên đó thui. Lần đầu hun vú gái hắn phê lắm các bác ạ. Mặt tui lúc này chỉ biết úp vào giữa hai bầu sữa í nó mới đã làm sao í có cảm giác ngợp thở nữa hix hix nghĩ đến mà bây giờ còn phê hiiii

Em thì lúc này đã nằm dài ra trên ghế mắt nhắm nghiền lại. Tui lại trèo lên hôn em. Một tay thì bóp vú còn tay kia thì đag lần xuống phía dưới quần em. Em đag lim dim nhưng tay vẫn chủ động gạt tay tui ra. Tui lai hôn em rùi thủ thỉ là chồng chỉ sờ em bé của vợ xiu thui nha em cứ lắc đầu. Nhưg lúc đó tôi cũng ko làm chủ đc nữa thằng nhỏ của tui hắn cứng như thanh sắt từ lúc nào rùi ấy. Tui lại hun em dè lên ng em lấy thằng nhỏ cạ vào em bé của em. Tôi chỉ nghe lâu lâu em kiu ớ ớ nhỏ trong cổ họng. Mắt em thì nhắm nghiền lại hai tay thì thả lỏng ra.

Tôi vừa hun vừa cho tay mò vào quần em, em lúc này sao ko fản kháng nữa mắt chỉ nhắm nghiền. Tôi đưa thay vào thì thấy em bé của em đã ướt nhẹp. Tui đưa ngón tay vào móc miệng em lúc này chỉ bít kiu uhm uhm. Mát nhắm nghiền lại. Tôi liền lấy tay cởi cái nút quần của em ra.

Đang định tụt thì e như bừng tỉnh hai tay lại nắm chặt quần lại ko cho tôi tụt, có lẽ phụ nữ dễ bị mềm lòng hay lúc này dục vọng đã làm mất í trí. Tôi lại thủ thỉ chồng chỉ muốn xem em bé thui ko làm gì đâu, câu này cis vẻ đúng với trường hợp này nói thì nói vậy được thì vui vẻ không được thì cũng vui vẻ ra về các tềnh iu hè, nói xong tôi lại tìm đến môi em vậy là hai cái lưỡi lại quấn vào nhau. Hôn một lúc tôi lại xuống cổ hun tiếp sau lại hun lên tai khi đó tự nhiên thấy em rùng mình. Hai tay tui nhanh chóng kéo cái quần em xuống đồng thời đưa tay em cầm lấy thằng nhỏ em giật mình mở mắt ra và bỏ tay ra khỏi thằng nhỏ.

Tôi lại hun em và chúng tôi lại hun nhau như chua từng đc hun. Tôi nhẹ nhàng đưa thằng em đến trước cửa mình cô bé của em. Đồng thời nói nhỏ là cho chồng nha em lúc này chỉ biết lặng im ko nói gì. Tôi đưa thằng nhỏ vào nhưng toàn trượt mãi mới vào đc. Vào đc xíu tôi thấy thằng nhỏ của mình bị một cái gì đó cản lại í. Tôi rút ra nhẹ nhẹ rùi đâm một cái thật mạnh nghe cái phựt một cái đồng thời em kêu á..... tôi lúc này bít e đag còn trinh vào tôi la ng lấy đi cái quý giá nhất đời em.

Em kêu đâu kiu chồng làm nhẹ nhẹ thui vợ đau í. Tôi đẩy ra đẩy vào khỏang mười lăm phút sau tôi thấy cô bé của em bóp chặt lấy chim tôi thì e lại rùng mình liên tục lúc đó thằng em của tui cũng bắn liên tục vào trong chim của em. Tôi để thằng bé nằm trong đó xíu nữa rùi mới rút ra. Nãy giờ ko để í lúc này nhìn kĩ tháy bên thái dương của em có hai dòng nc mắt. Phía dưới cô bé có dòng tinh dịch màu hồng cũng chảy ra. Các thần dâm có bít lúc đó phê cỡ nào không. Thui khuya rùi khò khò nha để dành hôm sau kể tiếp hè....

9. congchucgia_Pham

congchucgia_Pham Dân Chơi Verified
    337/348

Đà Nẵng làm gì có quận 3 nhỉ... Tớ kg lầm thì toàn quận chữ thôi, kg có số.

10. Sầu_đêm

Sầu_đêm Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Có quận 3 nhé, b nhớ lầm rồi đấy...

11. ModT9

67/87

Đi qua cầu Quay Sông Hàn là quận 3 nhé!
    Phía bên đây sông là đường bạch đằng, phía bên kia sông là quận 3

12. sex27691

sex27691 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Quận 3 là tên địa danh từ năm 1977 đến 1979, khi đó vùng đất này là quận trực thuộc tỉnh Quảng - đà cũ. Sau 1979 thì đã bỏ đơn vị hành chính quận 3. Đến 1997 khi Đà Nẵng trực thuộc TW thì thành lập lại quận Sơn Trà ngày nay. Thân ái!

Chỉnh sửa cuối: 10/2/18
  13. draculadakmil

32/87

Có nhé. Trường mình đại học kinh tế nhé nằm ở đường ngũ hành sơn nhé bạn qua cầu sông hàn thì bên đó là quận 3

14. draculadakmil

32/87

Chuẩn không cần chỉnh...

15. ModT9

67/87

Chắc do mình lớn tuổi hay sao đấy. Lúc trước mình đi học là như vậy bây giờ khác rồi, mình nói nhầm sr nhé

sex27691 thích bài này.
  16. sex27691

sex27691 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Hiện nay a còn ở ĐN không ạ? Tại e mới đọc được cuốn địa chí Quảng-Đà nên mới biết vậy. Em lớp trẻ 91, mong anh chỉ bảo, cảm ơn!

ModT9 thích bài này.
  17. draculadakmil

32/87

Các bác àh ai cũng vậy khi chưa ăn được thì khó khăn chứ khi ăn được rồi thì bây giờ mình toàn bị bắt ăn không àh hiiii. Phòng bên với phòng tôi toàn là năm nhất hết nên những rung động đầu đời dễ bị cám dỗ lắm hiiii.
    Tôi và em cũng vậy rảnh rỗi là đưa nhau đi chơi nhưng mang tiếng vậy chứ đi nhà nghỉ là chủ yếu khi chưa làm ăn được gì thì nào là cf nào là ăn cái này cái kia khi đã xoạc rồi thì cứ đi với nhau là y như vào nhà nghỉ hiii. Hồi đó đúng là tuổi trẻ mỗi lần làm cũng cả gần tiếng. Khi nào cũng gắng kiếm đc bốn năm em bé mới chịu về.
    Phía sau trường gần nhà thờ có cái quán cơm ngon ngon mà mình với em hay ăn í có ông bán cơm, ông í thấy tôi với em hay đi với nhau ông í cứ hỏi mày đã ăn con nhỏ kia chưa, rùi ông ấy bày chiêu này chiêu nọ cho tui. Riêng tui thì khi nào cũng làm ngơ kiu tình iu trong sáng hiiii. Hồi đó đà nẵng tự nhiên lạnh ghê hay tui ở trên tây nguyên xuống thấy lạnh lúc đó có mấy cặp gái phòng em cũng đưa bạn về ngủ cùng tôi làm liều cũng qua ngủ với em. Bác nào ở ktx bít hồi đó toàn giường gỗ mãi sau mới đổi giường sắt. Vừa nằm lên mới vật em ra thì cái giường đã kêu cót két, hoảng quá đành phải tụt xuống hix. Mất cả hứng mà thằng nhỏ khi đó đang cứng ngắc làm sao mà chịu được. Tôi cứ cố trèo lên nhưng em thì lại sợ, lúc đó mấy cặp xung quanh thì cũng thấy im lìm không biết mấy thằng kia có tức giống mình không biết.

Tôi nói em hay ra ngoài đi em lắc đầu nhưng do tui tán tỉnh năn nỉ cuối cùng em nói với mấy đứa trong phòng là đi xuống con bạn dưới sư phạm hắn mới kiu xuống ăn sinh nhật mà lúc đó đã 9h rùi. Dân sv thường ăn nhậu lúc nửa đêm vậy đó, tui với em ra ngoài ăn khuya rồi kiếm một nhà nghỉ, ăn xong em nói với tôi, tối nay chồng chết với vợ hiiii. Vừa nhận phòng nghỉ đóng cửa lại em xô tôi xuống dường và kêu hồi nãy chồng làm vợ nứng không chịu được nhưng ngại mấy đứa trong phòng hix.

Tôi và em môi lại tìm đến nhau không biết lúc đó quần áo hai đứa đã lột lúc nào hết không bít luôn. Tay tôi lại đưa xuống dưới bướm của em tôi nhẹ nhàng móc làm em rên lên từng đợt tay em lại tìm thằng nhỏ của tôi sục liên tục. Tôi xoay người lại xuống hôn em bé của em em xô ra kêu bẩn nhưng tôi nào có chịu tôi liếm mút làm em chịu không nổi mỗi lần tôi đưa lưỡi vào là người em lại cong lên tay em lại núm chặt lấy tóc tôi. Em rít lên từng đợt từng đợt ....
    Chông ơi ......
    vợ sướng ......
    vợ chịu không được ......
    chồng mau đút vào đi
    vợ xin chồng...
    vợ chịu không được nữa rồi
    ngước lên với ánh mắt tinh quái đút gì vào đâu cơ.... hiii
    Chồng đút chim chồng vào lồn vợ đó.....
    Nhanh đi vợ không chịu nổi nữa rồi....
    uhm ... uhm....
    Tôi nhẹ nhàng xoay người lại môi lại tìm môi em rồi như có bản năng thàng nhỏ tìm vào cái lỗ bướm em còn bót lắm khít rịt vì tôi là người đầu tiên mà. Tối đó hai đứa làm đến bốn năm h hiệp mới mãn nguyện đi ngủ.... từ đó cứ nếu xác định sang phòng em ngủ là hai đúa phải ra ngoài thuê phòng làm vài nháy rồi về ngủ chứ nằm không làm ăn được gì khó chịu lằm..

Hồi đó có cặp gần giường của em cũng nằm nhưng chịu không được tôi vừa sang thấy cái giường tầng trên rung rung. Tôi liền ra sang bên phòng tôi kiêu mấy đứa phòng tôi giả làm bảo vệ lên kiểm tra làm cho cặp kia hoảng loạn luôn thằng kia vội nhảy từ dường trên xuống còn con bé kia còn không kịp mặc áo ngực, nút áo còn cài lộn xộn cái trên cái dưới tui cá là quần lót chắc không kịp mặc luôn, tóc tai thì rũ rượi làm cả hai phòng được cười nghiêng cười ngả một bữa. Tối đó tôi leo lên giường em ngủ en nói nhỏ sao chồng ác thế hù người tavậy làm cho thằng P khi đi ra đứng vẫn còn run. Hiiiii
    Tranh thủ đi kiếm tiền tiêu tết đã có gì tiếp sau nhé

lhx2008, mrtrinh0207, ModT9 and 2 others like this.
  18. congchucgia_Pham

congchucgia_Pham Dân Chơi Verified
    337/348

Ttt

19. thichchoikin

thichchoikin Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

quận 3 là sơn trà và ngu hành sơn

20. draculadakmil

32/87

Tôi thấy mình cũng hơi ác thiệt, nghĩ lại nếu ai chơi mình như vậy thì sao hì. Chắc là cũng teo chim các bác ạh.Noel lại chuẩn bị đến không khí noel rộn ràng khắp phố phường đi đâu cũng nghe mấy bài hát noel. Riêng phòng tui với phòng bên cạnh góp mỗi thành viên 30k để trang trí hai phòng năm đầu tiên xa nhà mờ chúng tôi fải tổ chức cho hoành tráng chứ. Nào là mua băng rôn treo phòng mấy thằng đi chặt cây thông về nữa chứ. Tối noel cả ktx sáng hẳn lên nào đèn màu đèn nháy đủ kiểu riêng hai phòng tụi tôi còn có cây thông nữa chứ. Hôm đó nghe mấy ông anh lớp lớn trong kí túc kiu tối noel họ thường hay đi chúc các phòng. Phòng tụi tôi cói gắng đưa đc 10lit rượu vào trong bằng đường trèo tường. Nếu hồi đó bị bảo vệ bắt chắc dọn khỏi ktx luôn hiii.

Tối noel hai phòng tập trung vào một, đồ đã được ông bố nấu cơm ngoài kia nấu dùm. Tối đó không biết sao nhậu xong hai phòng rủ nhau đi xem chúa giáng sinh chứ. Tôi với em cũng tham gia. Nhưng đi được một lúc hai đứa lại lạc mẹ nó vào cái nhà nghỉ gần đó hai đứa lại lao vào nhau quằn quại như chưa bao giờ đc gần nhau. Ôi cái cảm giác đó bây giờ nghĩ lại tôi vẫn còn thấy để mê, tôi lại trườn xuống dưới em bé của em hun lên đó rùi đưa cái lưỡi vào trong làm cho em giật liên hồi. Xong tui nói em, vợ mút của chồng đi. Mút như mút kem í, lần đầu của em làm việc đó nên em hơi ngại. Em kêu vợ sợ lắm thấy ghê ghê sao í. Tôi lại dụ dỗ chồng làm cho vợ rùi bây giờ vợ làm cho chồng đi. Bân đầu em cũng rụt rè nhưng sau đó em quen dần tôi cũng lần đầu đc người khác mút vậy nên thấy căng cứng hết người được một lúc tôi không chịu nổi phụt thẳng vào trong miệng em. Em chạy vào nhà vệ sinh nôn tháo nôn thốc. Tôi thấy vậy chạy vào an ủi em đánh răng liên tục kiu gớm quá. Tôi vào ôm em rùi an ủi em thì cứ cúi xuống đánh răng. Tự nhiên ôm em từ phía sau không hiểu sao thằng nhỏ lại cứng ngắc và tìm đến em bé của em lúc nào không hay. Tôi lại nhấp liên tục em đang đánh răng mà không chịu nổi nên rên lên liên tục rên to nữa chứ. Chưa bao giờ thấy em rên như vậy.
    Uhm ... chồng ơi mạnh lên
    Nữa đi chồng... nhanh lên
    Lần đầu hai đứa quan hệ kiểu doggy tôi và em đều qúa phấn khích. Tôi nhấp liên tục với tốc độ chóng mặt gần cả tiếng rồu mà sao không chịu ra, em thì kêu vợ ra ba lần rồi. Có lẽ lúc tối uống nhiều nên bây giờ hắn vậy. Chơi mãi thì cuối cùng thằng nhỏ cũng bắn ào ào vào trong em. Em quay lại nhìn tôi với ánh mắt mãn nguyện hai đứa tắm qua xíu rồi lên nghỉ một lúc rồi về lại ktx. Đi về tôi nói với em đêm noel đầu tiên của đời sv thật tuyệt vợ ha em liếc yêu một cái rồi dựa vào ngực tôi va cười.... có lẽ những pbuts giây bất ngờ sẽ làm người ta nhớ mãi. Sau noel học thêm mấy buổi nữa là đc nghỉ tết dương lịch hồi đó tết tây vui lắm các bạn ạh ko biết bây giờ thế nào nhỉ. Tiện trag trí noel còn đó thêm cái tết tây lun. Ngày mung 1.1 năm đó hai đứa dẫn nhau đi bà nà.

Bây giiwf đi ăn tất niên đã cuối năm rồi ai cũng hú ai cũng kiu đợi say về viết tiếp cho máu nha...

destroyer13, lhx2008 and ModT9 like this.