1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Dòng Máu

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Leysek, 18/7/17.

1. tinhthurucnang

tinhthurucnang Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cám ơn sự nhiệt tình của bác Leysek.

2. freeman17

freeman17 Biết Quay Tay Verified

Bác leysek thổi 1 chút ngôn tình làm câu chuyện đỡ nặng nề hơn rồi, đem 2 nhân vật kém may mắn nhất truyện đến gần nhau thì còn gì tốt bằng. Dù chưa biết kết quả ra sao nhưng mình thấy hướng đi này rất ổn. Thanks bác.

Leysek thích bài này.
  3. Heocon23101995

Heocon23101995 Còn Bú Sữa Mẹ

Gia hân với bảo ngọc rồi. Chuyện tình chị em yêu 1 người sao tác giả

Leysek thích bài này.
  4. yeunhautrongsang

yeunhautrongsang Biết Quay Tay Verified

hay quá bác ơi. bác rẽ trái hay phải thì em vẫn ủng hộ hết

Leysek thích bài này.
  5. trymnhocongcong

trymnhocongcong Đại Gia Lầu Xanh Verified

Tội cho cô gái đó... :)

6. nicolas87

nicolas87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thanks chap mới nha Slay

7. Xích ca

Xích ca Còn trinh Verified

Hay quá bác ơi, em nghĩ 2 mẹ con lại tiếp tục có tình ý chung với Bảo Ngọc. Hóng tiếp :)

8. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

kkkk, đáng ra đoạn GH và BN trong ô tô còn phải viết dài dài chút nữa cơ, nhưng đáng tiếc thể loại ngôn tình ko phải là sở trường nên hơi khó viết. Có lẽ trong người mình chất dâm và chất thô lớn quá rồi nên khi viết đến đoạn nhẹ nhàng tình cảm thường thấy nản. Sắp tới còn xuất hiện nhiều nữa nên đang lo đây.

9. 008008

008008 Chơi gái lần đầu Verified

Mình thì vẫn nghĩ tác giả nên giảm bớt chính kịch đi. Thêm tình cảm và sex để a e đọc cho thích thú. Chứ thực ra nếu xác địng muốn đọc truỵên gay cấn thì trên mạng rất nhiều bộ hay. A e vào thiên địa chủ yếu vì giải trí và sex thôi. Để tránh nhàm chán thì cho thêm ít kịch tính nhưng nghĩ ko nên quá nhiều. Đọc rất đau đầu

Leysek thích bài này.
  10. Trai dâm vô địch

Trai dâm vô địch Dân Chơi Verified

Nói thiệt tình mình thích truyện của bạn lắm nhưng ít sex quá cũng thấy không đã, mong rằng BN & GH có nhiều đoạn sex kịch tính để anh em được thỏa mãn nhé bác. Nói tới cùng, mình là FAN của bác đó, rất thích truyện do bác sáng tác!
    Tối nay có hàng về không bác?

Leysek thích bài này.
  11. Leysek

Điều ông nói hoàn toàn đúng, nhưng mới chỉ đúng một nửa về phía người đọc thôi. Người đọc mục đích lên mạng để kiếm những truyện hay, truyện hợp gu với mình để giải trí, xả stress..v..v..và thường họ chỉ mất 5 đến 10 phút là đọc xong 1 cháp. Nhưng người viết thì lại hoàn toàn khác ông nhé. Nói thế nào để ông hiểu nhỉ? Đơn giản như này, người viết khi nặn ra tác phẩm thường thường luôn mong muốn tác phẩm của mình phải thật hay và hấp dẫn, đôi khi không phải là giải trí như người đọc đâu. Một ngày mất mấy tiếng cặm cụi viết, đôi khi phải đánh đổi các việc khác thì thử hỏi làm sao có thể giải trí như người đọc được. Nó phải là đam mê, phải là mục đích rõ ràng thì mới có thể trụ vững dòng dã mấy tháng trời để hoàn thành 1 tác phẩm. Người đọc có nhiều kiểu người đọc, thì người viết cũng vậy thôi. Có tác giả thích viết truyện sex kiểu mì ăn liền như nhằm giải tỏa đam mê sex trong người và cũng giúp người đọc giải trí quay tay nhẹ nhàng sau mỗi cháp. Nhưng cũng có những tác giả thích viết truyện ngôn tình no sex, hay những truyện có những nội dung gay cấn để mục đích khiến người đọc đọc xong còn phải ngẫm, còn phải bị ám ảnh..v..v...Nói chung mỗi người mỗi kiểu ông à. Đã viết thì đầu tiên là phải viết theo sở thích và mong muốn của chính mình đã, chứ theo ý kiến cá nhân tôi thì không nên viết vì sở thích người đọc...bởi người đọc có hàng vạn người đọc, biết thế nào mà chiều cho hết được :p:p:D:D Viết hơi dài, nói hơi nhiều nhưng mong ông và người đọc hiểu cho.

12. Leysek

Hn chắc ko kịp vì ko viết :D. Cháp 14 thì lại đang đau chim vì nhiều cảnh sex quá đây này.

Thichduthu01, Ned and bongtoitrongtoi like this.
  13. Trai dâm vô địch

Chap tới có hứa hẹn BN vùi dập GH không bác?

14. freeman17

freeman17 Biết Quay Tay Verified

Mình nghĩ sáng tác văn cũng như sáng tác nhạc, cũng là làm dâu trăm họ, hợp ý người này thì lại trái ý người kia. Dù có ra sao thì mình luôn ủng hộ bạn.

Sữa ông thọ thích bài này.
  15. Thichduthu01

Thichduthu01 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Truyện này của bác ley bên truyensex tv nó dổi thành cực phẩm dâm dục. Vãi mấy cha đó copy mà k có tâm gì toàn đổi tên truyện k

16. trymnhocongcong

:) nhiều truyện cũng bị vậy, tụi nó còn không ghi nguồn, tác giả. Thậm chí tự nhận nó là tác giả. các fan cứng khi biết liền qua đó 'nói chuyện'. Cãi nhau om sòm nhưng không biết rằng vô tình đã làm tăng view, cmt cho nó @@

17. trymnhocongcong

Làm hòa với vợ chưa bác ley ơi ? @@

18. kelangtuqb

kelangtuqb Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bên đó truyện chi cũng đổi tên làm mình tìm đọc mệt luôn. Nó copy mà đổi tên truyện và ngông ghi nguồn. Nản

19. Leysek

Ý của ông 008 là tất cả mọi người lên đây cũng chỉ là mục đích tìm truyện sex giải trí thôi nên viết làm sao cho ng đọc cảm thấy nhẹ nhõm đầu óc và có những màn sex hay để thẩm du. Không nên nặng nề quá. Mình hiểu ý đó.

Họ lấy tên là Cực phẩm dâm dục 2 vì ngày trước cuốn Không Hồi Kết họ đã lấy tên là CPDD mà. Nhưng có điều Dòng Máu ít sex, lấy tên là cực phẩm dâm dục thì ko dc logic cho lắm.

20. Trai dâm vô địch

Tối nay có hàng về không bác?

Đang tải...