1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Vinh E uyên mới nổi

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi nhantran283, 16/5/18 lúc 19:09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhantran283

nhantran283 Còn trinh Verified
    32/87

nghe các bác khen e uyên qua hôm nay e cũng xách dái đi check.thất vọng tran trề. Sau đây là đánh giá của e:
    Mặt gượng lắm cho 6d thế mà bác nào chấm 8d e đến ạ bác
    Vếu như hs cấp2 thua con bé hàng xóm lớp 9 cạnh nhà e
    Dc mỗi mông goi là có tí
    Bim vc e nhấp đc 5 cái thấy có mùi khắm hic đéo mún chơi lun.
    Bj hj e k đòi hỏi nên k dánh. Giá
    Da Đen k đc trắng.....
    Đánh giá toàn tập 500k k đag check thà check e trang 078 j đó haiz
    Theo e thì e này 300k thì đc con ai mua thử cứ đi nhé nhưng gặp thất vọng lắm

Okdeemoi167 and Bigkoro like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Vinh rp e uyên hàng 500k Ký sự check hàng Miền Trung 16/4/17
    E là thành viên mới Ký sự check hàng Miền Trung 12/8/16
    Nha Trang Hot 2 e Tây mới cho ae Ký sự check hàng Miền Trung 16/5/16
    E hàng mới ở nt sev good Ký sự check hàng Miền Trung 27/6/12
    PIC [QUY NHƠN] E HÀNG MỚI Ký sự check hàng Miền Trung 5/6/12

2. bucnong

bucnong Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Bác đòi hỏi cao hay e ấy k phục vụ nhiệt tình thế bác. Ngta check bth mà đâu có mùi gì

3. nhantran283

32/87

E k đoi hoi i ca k băt bj hj j lun

4. Vinh chien

Vinh chien Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

T1: e uyên này ko phải mới nổi, mà e khá im hơi lặng tiếng, e biết e này cũng hơn 1 năm rồi, đổi 2-3 số
    T2: e thấy bác chê hơi quá, hàng ở vinh e cũng tự tin check dc 1 nửa rồi, trang uyên e đều đi khá nhiều lần, cá nhân e sẽ chọn uyên
    T3: uyên dạo này đổi số làm lại nên cũng tươi mới, mình nhận xét phân khúc 5 lít đổ xuống thì cũng rất vừa ý, còn nhiều khi đi check hàng bác cũng phải nhẹ cho e nó tí, vì 1 cộng đồng td37 vững mạnh, ai cần hàng ib e, share cho anh em vui tính

Emtraidamdang thích bài này.
  5. bucnong

32/87

Thế
    thank bác đã chia sẻ. T vừa gọi e nó xong. Đặt tình cảnh bác k thích nó thì nó lgi thích bác được đúng k. Nên bác mà đã rp thì rp cho chuẩn chứ ae đây đều biết cả mà

Vinh chien thích bài này.
  6. Vinh chien

2/87

Rp thì mỗi ng mỗi nhận xét thôi bác, có ng này ưng có ng kia ko ưng, chỉ là e ns ở giữa cho bác nào khác có nhu cầu check thì xem xét thôi

7. nhantran283

32/87

Lạy các bác có sao mình nói vậy....để ae đí sau đánh gía vú thì quả cau thì nói wa hợ quả cau tí thua cả ngực mình...e này cv chứ sv cái khỉ j ở đây các bác tâmg bốc e nó quá.đã check lả rp trung thực còn k thì thôi.

Bigkoro and Vinh chien like this.
  8. Vinh chien

2/87

Bác ơi, e ko phải tâng bốc hay gì cả, e cũng chỉ nói thật lòng mình như vậy, biết là bác cũng chỉ cảm nhận nhưng bác phải xem xét tình hình hàng hoá ở vinh quá khan hiếm được nhưng e như vậy là quá tốt, bác thử qua bến xe rồi pdc cắn mấy e xuân thành dạt sang xem, 300-400k nhưng ngấy tận cổ

9. nhantran283

32/87

E thì k tự hào lắm chứ hàng vinh 1 2 củ e ăn suôt tại thấy rp e sv nên thử cho biết ai dè....hàng vinh đầy nhưng bán chuyến bác thì e gt cho tiền nào thịt đó bác ơi

Hung687439 and Vinh chien like this.
  10. bucnong

32/87

Bác biết là tôi thân với e nó. Nhưng e nó cũng chia sẻ một tí tui up sau nha. Nhưng t nói nè. Hàng vinh đã hiếm nẻn bác dừng đòi hỏi quá

11. Vinh chien

2/87

Bác so mấy e 2-3 củ ra thì e cũng chịu bác, tuy bác ăn thấy ngon nhưng biết đâu lại là hàng hà nội dạt vào, hàng đập đi xây lại, cái gì cũng có giá cả thôi bác

12. Vinh chien

2/87

ơ sao lại nói e

13. nhantran283

32/87

Mình chi đánh giá khach quan ae đi sau họ check thi biết cần gì giải thich bác hiếm nhưng k có nghĩa giá trên trời

14. nhantran283

32/87

Xl bác hàng e hàng tiểp khach xịn bác có tiền chưa chắc đã check e nó còn e uyên có sao mình nói vậy sao các bác pai thột nhỉ

Vinh chien thích bài này.
  15. Vinh chien

2/87

Thôi e bỏ qua vụ cãi vã này, bác là dân giàu e ko được như bác, thế là được chứ gì

16. nhantran283

32/87

Giàu e cũng cướp dc của thiên hạ mô bác xương máu cả....e chỉ đánh giá khách quan vô e k bắt lm j thi bác biết e dễ tinh sao roii đó

Maiyeukk123 thích bài này.
  17. Maiyeukk123

Maiyeukk123 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Thôi,mấy bác cãi nhau làm gì cho mệt

Em hôm qua mới check em Uyên xong,em cũng chấm điểm em nó mặt được 8 điểm,bác biết vì sao 8d ko vì ở trong box này mod quy định hàng chỉ từ 800k trở xuống,trên 1tr là pga rồi ko nói làm gì mà cũng chả anh nào rp ở box ni cả mô,nên so với các em hàng khác trong tầm giá thì em nó quá được rồi.
    Tuy vòng một của Uyên nó ko được như ý cho lắm nhưng bù lại thái độ nhiệt tình,ko hối khách,ăn nói rất dễ chịu khác với mấy em hàng check ở vinh ăn nói cực kỳ bố láo,đi ks mà nó bảo "5p lâu quá rồi sao anh chưa ra" cái định mệnh nhà nó,đôi khi hỏi han thì nó làm câu"hỏi làm lol gì rứa" định mệnh tập 2

18. nhantran283

32/87

Mặt thì tiy gu từng người mình chỉ đánh giá các vòng của e nó thái độ thì mình k đánh giá nhưng mà có vẻ dạo này chay sô nhiu quá nên khi qh e dập là e nó cứ đẩy ra chắc đau nên mình k thấy thoải mái

19. bucnong

32/87

Em phải hiểu ntn . Kể cả ny của e e dập nó thì nó nói ntn. E phải hiểu là khi nó vào cuộc với e. Nó phải nghĩ là e lànny nó mới nhiệt được. Đây e k để lại ấn tượng tốt gì sao e nó oke được cho e. Cái gì cũng có cảm xúc chứ e

20. nhantran283

32/87

Nằm ôm nhau nc xong mới qh vậy theo bác e pải lm j để có ấn tượng mới dập đc 2 cái thì rau mui bốc lên lúc đó chi muốn rut cmnr nhưng nghi phí 500 nên cố...e thì k pai loại bạo dam hay đòi hỏi j vô nc nhẹ nhang k bắt e nó pải lm j cả đến bao e cũng tự đeo thế chắc e pải đội e nó lên đầu mới lm e đó ấn tượng.E có j nói thg cũng cha ghét bỏ j e nó hết..lm kiểu j cũng kêu đau thế thì e cũng pó tay...qh xong e cũng nói e nó k biết tại bao hay j mà hôi thế

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.