1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Em bị qoai bị và đang viêm tinh hoàn phải

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi MushIsGosu, 15/4/18.

1. MushIsGosu

MushIsGosu Dậy Thì Verified
    32/87

Em xin chào các bác, tình hình cách đây 3 hôm em có triệu trứng đau vùng dưới tai phải đồng thời đau cả tinh hoàn trái. Hôm qua đỉnh điểm em sốt 39.5 độ và tinh hoàn phải đau hơn trc và to hơn tầm 3 lần so với bên trái. Hồi sáng em đã đi khám và kết luận viêm tuyến nước bọt, viêm tinh hoàn phải. Không biết liệu em có nguy cơ teo tinh hoàn có cao không, nếu em nằm nghỉ thì có giúp ích không và nếu xem cả phim sex nữa thì sao?
    Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em với. Em cảm ơn !

Anh&em thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    E bị viêm tinh hoàn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 15/4/18
    Có phải em bị viêm tuyến tiền liệt Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/7/17
    Tinh hoàn bị lạnh Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/4/15
    Em bị ung thư tinh hoàn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/2/15
    Có Phải em bị ung thư tinh hoàn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/10/14

2. chieuhomaysg

chieuhomaysg Mất Trinh Verified
    7/87

Mình không rõ nhưng bạn đi khám và uống thuốc của bác sĩ là đc mà . Có gì cứ làm theo lời dặn dò của bác sĩ - chúc bạn sớm khoẻ và ổn !!

3. Anh&em

Anh&em Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    7/87

Thôi bây giờ tập đi tắm bùn.

4. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/174

Bây h Bro cứ giữ tâm lý đừng lo lắng quá. Cứ tuân thủ theo hướng dẫn của Bác Sĩ, nhớ đi đúng lịch hẹn tái khám nếu có. Nên ăn uống đầy đủ, ưu tiên thực phẩm tăng đề kháng nha. Đừng lo lắng quá lại thành tâm bệnh.

5. TranTuong

TranTuong Mất Trinh Verified
    7/87

Khi viêm tinh hoàn thì hạn chế đi lại, mặc sịp chật nhé bro.

6. Trần Toàn Thân

Trần Toàn Thân Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Tuân thủ phác đồ điều trị, kiêng gió nước, mặc sịp hơi chật, khi nào khỏi nên đi siêu âm và kiểm tra chất lượng tinh trùng