1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Em đang hoang mang quá. Phiền các bác giúp đỡ em

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi JerryXerot, 4/4/18.

1. JerryXerot

JerryXerot Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Dear các bác. Trình bầy qua em 23 tuổi. Cao m75 gym gủng đầy đủ nên cũng gọi là có body một xíu.
    Chả là hôm qua em có rảnh háng qua một bv tư ở Giải Phóng. Địa chỉ thì seach toàn thấy lừa đảo. (Ngu cái em đi về mới seach)
    Thấy có quảng cáo đang khuyến mại nên em rảnh dái mang đi khám thử.
    Đến nơi thì viết sổ, Em đăng kí thử máu, thử nước tiểu, dịch niệu đạo gì đó và tinh trùng đồ. Nhìn sơ qua thì cái phòng khám này nhìn khá bẩn thỉu và tối tăm (ngủ lần 2)
    Sau khi vạch cu ra bác sĩ liên bảo em bị bao quy đầu dài. Phải cắt ngay đi. Cắt hôm nay được km 2tr5. Em nghe là đã thấy mùi lừa đảo rồi.
    Sau khi lấy mẫu nc tiểu và tinh dịch. Em ngồi đợi trên ghế khoảng tầm 5-10p là đã có kết quả wtf...
    Nhìn vào tờ giấy em shock cmnl. Nhiễm khuẩn dương tính. Bạch cầu thấp. Tinh trùng không có con nào. wtf. Em xuất còn cảm nhận rõ có sự kích thích từ bìu. và khoảng 5ml xuất.
    Ngu thứ n: em 2 ngày chưa tắm và tối hôm trước em có tự sử. Chiều đi khám luôn. Về nhà ms biết mình ngu tiếp :(
    Bác sĩ ý có gợi ý em ngay 500k /1 tiếp nước và tiếp ngay trong 3 ngày. Em thật thà bảo là em ko cầm đủ tiền. Bác sĩ liên bào thôi 300k cũng có loại khác. WTF nghe đến đây em biết ngay mùi lừa đảo.
    Bà ý còn bảo do em viên nhiễm nên ko có tinh trùng hẹn 3-5 hôm nẵu khám lại.
    Giờ em lo quá các bác có thể tư vấn cho em có phải em bị lừa đảo ko. Thứ 6 này e đang định đi khám lại mà trong lòng sợ quá.
    Đây là link dv của em. Em xin phép ko up thẳng cho lịch sự:
    http://server8.upload69.net/images/2018/04/04/IMG_1046cd604b6b38ff8e4d.jpg
    http://server8.upload69.net/images/2018/04/04/IMG_1048cf05c18f9befde12.jpg
    http://server8.upload69.net/images/2018/04/04/IMG_1049ef0b06114ae40859.jpg

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Rất hoang mang, mong các bác sỹ giúp đỡ em.. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 15/3/16
    [Help]Em hoang mang quá các bác ạ, các bác sĩ vào giải đáp giúp em Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 24/8/15
    Các bác có kinh nghiệm vào giải đáp giúp em với ạ, em đang hoang mang quá !!! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 2/6/15
    em hoang mang quá các bác ah Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 2/9/14
    Cần sự giúp đỡ ạ , em đang hoang mang Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/4/14

2. henxui91

henxui91 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Bạn có bị bao quy đầu dài mà không sao nhe bạn, cương lên vẫn tuột ra được, lâu lâu nhớ vệ sinh. Hồi xưa mình có đi cắt do hẹp quy đầu cương không tuột ra được luôn. Nếu muốn cắt thì cũng được mà nếu gặp bác sỹ không khéo tay sẽ có sẹo xấu á. Trong SG thì mình cắt ở Bình Dân, cắt xong lúc cô y tá thay băng bảo bác sỹ khâu đẹp, :D

3. JerryXerot

31/87

Dạ vâng em cảm ơn bác nhiều. Còn về kích cỡ thế là bình thường đúng ko ạ. Em mà nhấp liên hồi cũng đc 8 10p

4. henxui91

henxui91 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Cái kích cỡ mình đọc báo thì trung bình á bác, chứ đó giờ mình dùng đi tiểu hk hà, :p

5. JerryXerot

31/87

Cái e đang lo là tinh dịch đồ ý có đúng không ý. Nhà e k ai có gen hiếm muộn cả. Em xuất trong dịch đều nhìn thấy rõ cả dịch nhờn và phần đục. Nên e ko nghĩ là e k có tt

tttieucuong thích bài này.
  6. Anhthik88

Anhthik88 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Việc gi hồi bé cứ vay chim lộn ra lộn lại nó tự tuột dược ma

7. JerryXerot

31/87

Có cách nào giảm stress ko bác. Hiện tại từ hôm ý đến hôm nay em stress quá. Ko nghĩ được 1 cái gì. Em vẫn đang cầu mong là cái kết quả ý sai hoàn toàn...

8. JerryXerot

31/87

Cót là em còn chưa có gia đình. Ms có ny :( Giờ ntn em chả còn tâm trí gì yêu đương nữa. Haizz Cầu mong mai có kết quả tốt chắc em phải đi làm việc thiện hơn nữa mất

9. Hong Ha

Hong Ha Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Nguyên tắc là chỉ khám ở BV công, ko có gì ngại ngùng xấu hổ cả. Chỗ phòng tư đó đừng đi nữa, kiểu gì tái khám sẽ lại vẽ ra bệnh lấy tiền, ngừng luôn nhé, đi BV công đi.

tttieucuong thích bài này.
  10. JerryXerot

31/87

Em thì không ngại vấn đề đó. Cơ mà nghe quả tinh dịch đồ kia e sụp đổ hoàn toàn luôn ý. Giờ ăn chả muốn Ăn ngủ chả muốn ngủ. Em thì sinh hoạt lành mạnh chả rượu bia thuốc thiếc gì :( giờ ntn e buồn quá

Diclofenac thích bài này.
  11. JerryXerot

31/87

Sáng mai e đi khám lại ạ. Em khám viện người quen. Các bác động viên em lấy động lực ntn e cảm ơn lắm. Tâm trạng e cũng đỡ hơn nhiều r

12. httm456

httm456 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    287/348

ở sài gòn thì đi bình dân khám đi bác

13. JerryXerot

31/87

Em vừa đi khám kết quả mọi thứ đều ok. Mẹ tổ sư cái phòng khám lừa đảo làm e tí chết :((

14. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/174

Mấy thằng phòng khám kiểu này toàn là xạo. hù dọa các kiểu để AE can thiệp ở đó. rồi sẽ truyền kháng sinh nước biển các kiểu thu phí thôi. Đừng lo lắng quá thành ra lại bệnh khác.

15. ngnhattrieu

ngnhattrieu Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

Phí sét nghiệm tinh trùng đồ là khoản 200k tại hoang mỹ
    Căt bao quy đầu thì chi phí khoảng 2tr5 luôn thuốc và chích nới chung âtts tần tật
    Khuyên em
    1 bao quy đầu em bình thường cứng lên tuộut dc như vậy là ok
    2 tinh trùng của em thì anh khuyên nên ra bệnh viện lớn vào khoa nam học khám nhìn khoẻ mạnh ko có nghỉa là em có tinh trung
    3 bề ngoài thì duonge vật em hoàn tôàn bình thuong và ok. Tuy nhiên nan long trên mu coa lẻ do em mơia cạo nên mẫn đỏ nhớ cệ sinh sạch sẽ ko mặt đồ ẩm và ước
    Muốn an tâm thì nên vào bệnh viện lớn tránh bị lừa em nhé
    Thân em trai

16. JerryXerot

31/87

Dạ em đi khám lại rồi.
    Chắc do mấy hôm stress nên tỉ lệ sống 52%
    Bình thường 32 %
    Số lượng 21 tr.
    Tiến nhanh 8 tiến chậm 23
    Chắc e sẽ phải bồi bổ thêm. Em cảm ơn mấy bác rất rất nhiều ạ

Mónterxxxxxxx thích bài này.
  17. Mónterxxxxxxx

Mónterxxxxxxx Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Bác năm nay nhiêu tuổi vậy bác, tỉ lệ tinh trùng hình dạng bình thường của bác là nhiêu % dị bác, mình xét nghiệm hình dạng là 0% streess lun bác ạ

18. Zing_Angel

Zing_Angel Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Khám thêm chỗ khác là biết chứ gì

19. JerryXerot

31/87

Cứ khám thêm chỗ khác bác ạ. Nhớ là giữ vững tâm lý :) Em tin là bình thường thôi :3

20. TranTuong

TranTuong Mất Trinh Verified
    7/87

Bao qd k cần cắt, mà bác nhớ vệ sinh thằng ku sạch sẽ, hàng ngày k dễ viêm nhiễm. Còn xn tinh dịch thì phải nhịn xuất tinh khoảng 7 ngày mới chính xác. Đi khám thì vào bv công nhé.