1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đà Nẵng Ngon PIC 500K Em gái mưa Kiara... đêm mưa nhớ em :">

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi minhdamdam308, 3/11/17.

1. minhdamdam308

minhdamdam308 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cổ nhân có câu nhất buổi trưa, nhì trời mưa... mưa to gió lớn ko hiểu sao "thằng em" nó cứ hứng hứng kiểu gì đấy... Phân vân mưa gió có nên xách xe làm nháy rồi về ko, chọn con tim hay là nghe lí trí, cuối cùng quyết định chọn "thằng em" .

Có số em cũng lâu rồi mà bao lần hẹn hò thì toàn giờ trễ nên e nó nghỉ mất tiêu, cái là chưa đi check được bữa nào trong khi anh em hết lời ngợi khen cũng kích thích cái cảm giác tò mò muốn đi cho được hehe. Nhắn e đôi dòng tin nhắn "Mưa này em có đi mần ko :">" (nghĩ bụng e mà bận hoặc nghỉ nữa là chắc từ nay nghỉ luôn)... ngờ đâu e nhắn lại "A ghé...lấy phòng nt e" ... thiệt chứ lúc đó chym cò cứ gọi là nhảy số luôn, ra lấy con xe chiến phóng thẳng ra NTT :))

Lấy phòng xong nhắn tin e thì e bảo qua ngay, trong lúc chờ đợi mình cũng vào tắm táp tí cho mát mẻ, sạch sẽ, hợp vệ sinh :)). Xong ra bật tv nằm xem thời sự chút thì nghe tiếng gõ cửa... Đập ngay vào mắt là một em gái dáng vóc minhon, ăn bận thì đúng kiểu gợi tình luôn :))), nhìn từ dưới lên trên đập ngay vào mặt là cặp phổi vãi cả nồi, làm tại hạ đây đứng ngồi ko yên :))... lấy hết can đảm nhìn lên thì thấy mặt mũi quá ổn luôn, trang điểm nhẹ nhàng, xinh xắn chỉ muốn bay vào phập luôn . Trước đó mình có làm mấy hơi thuốc lá thế là e vào chê hôi (anh em bữa sau kinh nghiệm đừng hút chích gì nha), rồi e bảo vào đây e rửa trym cho :)), trong khi mình cũng rửa 69 lần rồi... e vừa rửa vừa tâm sự đời tư nom tâm huyết dữ lắm :)), thiệt chớ đoạn đó suýt chút nữa e out... Thề . Lúc đi ra còn lau người này kia tỉ mỉ lắm, chăm hơn cả mẹ ở nhà nha ae :))

Leo lên giường, e nằm lên người mình ôm ấp chà sát cơ thể nóng bỏng, với làn da mịn màn, thơm tho, 2 bầu ngực cự cọ cọ vào thằng em làm mình hứng tình vãi nồi :))... mình từ từ vuốt ve vùng eo của e nhưng e bảo tay anh lạnh quá nên thôi luôn, cứ thế e liếm láp hết vùng cơ thể từ trên xuống dưới ko thiếu chỗ nào... thích nhất đoạn e liếm đầu ti, vừa làm vừa rên ư ự ngó mặt dâm khó tả :))). Mon men chặp thì e cũng nuốt trọn thằng nhỏ :)), với quá nhiều skill chuyên nghiệp, đỉnh cao, vừa lên xuống vừa đưa cặp mắt nhìn mình hệt như tuyển tập JAV, thiệt chớ e chịu ko nỗi muôn mang bao vào chiến luôn cho rồi :))

Lâm trận là thế cưỡi ngựa xem hoa cơ bản :)), e ấy từ từ nắm thằng em bỏ vào rồi ngồi xuống, chủ động nắm tay mình đưa thẳng lên ôm bầu ngực to tròn cân đối, thiệt vừa nhảy ngựa mà e vừa bóp lấy bóp để, bóp như chưa từng đc bóp :))... e vừa làm vừa rên thiệt muốn nổ banh cái phòng , e nhìn mình chằm chằm cắn môi cắn lợi trông sexy vô cùng, thế rồi e trở qua thế truyền thống, lúc đó e cũng gần ra con mẹ nó rồi các bác, thiệt chứ đã yếu rồi còn gặp cảnh rên la ư ự với "sướng quá a ơi" ko ra mới lạ

Xong xuôi e quay sang bảo mình nghỉ ngơi, rất tận tình, mình thì nằm tranh thủ vuốt ve e tí cho đỡ nhớ nhung :)). Nói chung quá đáng đồng tiền bát gạo các bác ạ, bỏ phí ra để trải nghiệm JAV ngay tại Đà Nẵng này bây giờ quả là ko tiếc nhé :)). Rồi mình cũng xin em ít ảnh để về review cho vui nhà vui cửa, cập nhật hình ảnh mới cho anh em luôn nào ngờ đâu e bảo để e gởi qua cho khỏi chụp :)), quả đúng là chuyên nghiệp từ phong cách phục vụ đến hậu kì cũng rất chuẩn luôn nha ae :)). Hi vọng sẽ sớm gặp lại e vào một ngày gần nhất hehe

Thông tin về em :
    Nghệ danh : KIARA
    Mã số : 1232
    Năm sinh : 1993
    Xuất xứ : Miền Bắc
    Khu vực hoạt động : NTT
    Giá : 500k/shot
    Giá khách sạn : 100k (e đi mấy lần đều giá này, có mấy bác bảo 80k thấy lạ)
    Thời gian phục vụ : 35'-40"

Đánh giá sơ bộ :
    Mặt : xinh , trang điểm nhẹ nhàng, ăn mặc đẹp :">
    Làn da : khá trắng , mịn màng, có mùi nước hoa thơm ám lâu kinh khủng :((
    Body : ngon lành, eo ót, mông má căng đét :">
    Vòng 1 : Hệ bưởi, hồng
    Vòng 2 : Nuột nà
    Vòng 3: Mông cong, tròn và to... chưa đc doggy đã out mất, các bác thông cảm :(
    Vòng 4: cắt tỉa gọn gàng, khít khìn khịt :">
    Service : Rất chuyên nghiệp, tận tình, chu đáo với khách hàng trong từng cử chỉ, ôm ấm chào như học sinh JAV :)). Chủ động làm tình với thái độ hợp tác vui vẻ bên cạnh đó là dàn âm thanh sống động đảm bảo anh em nghe nhạc là hết luôn chương trình :))

Thân ái chào anh em :">

Đang tải...