PIC EM MANG TÊN KHÁNH LY - GẶP ĐƯỢC EM QUẢ LÀ KO PHÍ TINH TRÙNG MS 031

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi kecuop36, 8/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kecuop36

kecuop36 Em thích bị thông đít

Thôi nhân thể...tùy hứng post bài, sẽ kể cho anh em nghe, một câu truyện tình...dục ở chốn thiên đường
    Tình cờ, có được số em ...đã rất ấn tượng khi nhìn vào hình em, toát lên một vẻ tình cảm...một vẻ dịu hiền, nhưng ẩn sâu bên trong thì chắc các bác chơi 4f nhiều thì đều rõ...
    Gọi cho em, một giọng nói dịu dàng, đậm chất dân dã Hà Thành...mà sau này mới biết, quê em đíu phải ở Hà Lội...nhưng thôi, ấn tượng ban đầu về em, thật sâu sắc...muốn gặp và trao tinh trùng cho em ngay, nhưng ôi thôi, sao mà khó khăn, sao mà cuộc sống cũng giống cuộc đời... em nói buổi chiều nếu không bận em sẽ đi...nhưng rồi người bận lại là mình=.=!
    Quyết tâm gặp em, nên 2 ngày sau đó, mình đều gọi, nhưng lại nghe thuê bao đang nằm dưới thuê bao khác...lại ngậm ngùi ...chơi với sóc!
    Rồi một ngày đẹp trời...ngày ấy....là hôm nay, gọi lại cho em...may quá, điện thoại vang lên, bên kia đầu dây nhấc lên, giọng ngái ngủ dễ thương, và lại có được cái hẹn với em..lần này rút kinh nghiệm, hẹn em nửa tiếng sau luôn và ngay!
    Đến ks, mình nt cho em báo số phòng, và nằm đợi...đợi em đến...đợi một điều gì đó...
    5p...rồi 10p...ma rờ pắc cơ, sao thời gian trôi lâu vậy...
    rồi tiếng gõ cửa...mình mở cửa ra...Ly hả kưng...vâng anh đợi lâu chưa...uh anh mới đến 10p thôi..vào đi anh với kưng tâm sự...
    Cửa phòng đóng lại, mình nhìn kĩ lại em, vẫn khuôn mặt ấy, dáng người , cách ăn mặc có thể làm tôi nhầm tưởng em là gái cao cấp...em có nói gì đó, về việc máy em làm sao đó, em bận gì gì mấy hôm vừa rồi...nhưng mình không để ý, không nghe thấy gì nữa....mình ôm chầm lấy em, và kéo em lên giường nằm ôm ấp ... như người yêu lâu ngày chưa gặp. Rồi em đẩy mình đi tắm, tắm xong, ra mình và em quấn lấy nhau, mút môi rồi đá lưỡi, quần nhau phải 10p, rồi em bắt đầu cởi đồ ra, lộ ra tấm thân em, ngực em không to lắm, nhưng rất săn chắc, mình mặc, mình vẫn tiếp tục đá lưỡi hôn cổ hôn tóc em...em bj cho mình miệt mài.
    =.=" Rồi cả 2 trong tấm thân lõa lồ quấn lấy nhau, cảm giác như với người yêu vậy các bác ạ, may mà em nhớ ra, không thì có lẽ cũng vết chân trần với em ý rồi ! Sau khi đã thỏa mãn đôi chút cơn thèm muốn của bản thân, em bắt đầu hôn khắp người em , đôi bàn tay điêu luyện xoa bóp ngực và hông của cô ấy, luồn tay ra sau gáy, đưa tay xuống móc bím em, bím em đã chảy nước từ bao giờ...Thằng ku từ nãy giờ đã cương cứng hết cỡ, ngực em cũng vậy, mình để thằng ku cọ cọ bên ngoài một lúc, rồi mới đeo bao vào chiến...
    Sao dài dòng vậy mới đên chủ đề chính thế nhỉ...có lẽ tình cảm giữa khách làng chơi và một cô gái làm hàng..có lẽ là cảm xúc thật giữa họ....có lẽ cuộc sống còn những điều không ngờ...
    Chơi em, mở đầu bằng tư thế em nằm ngửa, 2 chân hơi khép vào, mình nằm trên...rất thích tư thế này, vì vừa chơi vừa có thể đá lưỡi, mình lúc chậm lúc nhanh, lúc mạnh lúc nhẹ, từ từ bắt đầu cuộc chơi...
    Được 1 lúc, em dang rộng chân ra, quắp lấy mông mình, và ghì xuống, mình chống tay 2 bên, rồi lấy 1 tay xoa bóp vú em...
    Ôi thôi dài dòng, khoảng 15p/1 tư thế, tư thế cuối cùng là sau khi doggy mệt, em ngồi lên mình cưỡi ngựa ,mình cũng ngồi, úp mặt vào ngực em, hôn ngực em, nhấc lên nhấc xuống...và outttt
    Mình cảm giác như nếu không kịp giữ chặt bao, chắc mình phóng hết tất cả vào trong người em ấy mât.
    Rồi mình và em lại nằm, đá lưỡi thêm một lúc...
    Thôi em kết thúc kí sự...dài dòng này ở đây...
    Còn Đây là phần thông tin về em nó..
    Tên : Khánh Ly
    Giá 400k , địa bàn của em thuộc Trần Duy Hưng...
    Có 1 sdt , 1 pass
    Xin cảm ơn các pro đã đọc bài của em

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC [300k - TDH] Ly Ly ms 9861 Vú To Thật, Bóp rất phê, Da trắng, Gặp em quả đáng nhớ. Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 4/3/15
    PIC mai_trang ms 832 lâu rồi ko được gặp cách anh em tự rp nhé Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 11/5/14
    PIC THẤT VỌNG VỀ MINH THÙY MS 701 - PHÍ TINH TRÙNG Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 6/4/14
    Rp lần 2 !! em khánh huyền 400k ms 007 ko check quả là đáng tiếc!!! Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 11/9/12
    PIC Tê chim , tỉnh người với em Kim NKT Cum Alo, tinh trùng em uống không để phí Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 3/7/12

2. them_sex18

them_sex18 Xem Sex Lần Đầu Verified

đặt gạch bro share cho e vào ib vs . thank bro nhiều

3. traixaydung_89

traixaydung_89 Chơi gái lần đầu Verified

bác cho em đặt gạch với, yahoo của em là traixaydung_89, thanks bác

4. Don

Don Biết Quay Tay Verified

quả mông nhìn ngon quá.
    share em voi.
    salalalala9
    tks bác. :d

5. traixaydung_89

traixaydung_89 Chơi gái lần đầu Verified

quên mất nick yahoo của em là traixaydung89, thanks bác

6. chimdangsung82

chimdangsung82 Mất Trinh Verified

thank for report. Ngầm cao máy thoáng nhưng bưởi có vẻ mất mùa nên hơi nhỏ

7. nhoconxanh

nhoconxanh Dân Chơi Verified

Cám ơn bác trước. Share cho e với nhé: nhoconxanh2012

8. ngonlanhcanhdao

ngonlanhcanhdao Mất Trinh Verified

thx + tín dụng đầy đủ r ạ :D bác share e vs

9. tieudamtac_hd

tieudamtac_hd Dân Chơi Verified

mong dc bác chiếu cố cho e 1 slot
    đa tạ bác!

10. Mquan83

Mquan83 Biết Quay Tay Verified

Ngon qua bac share em voi,thanks
    Yh nnam926

11. chophong12

chophong12 Dân Chơi Verified

thank 4 rp,muốn check em ý quá,xin share nào :D ,bác ném vào inbox hay yh: maphongba852 cho mình nhé,thank!

12. Thuongdinh

Thuongdinh Dân Chơi Verified

Quả là không phí pro xe pháo cho mình với nhé sonpolyme88.vn

13. bipboy

bipboy Chơi gái lần đầu Verified

tình cảm quá bác nhỉ ? đúng gu rồi đấy. Đặt một xuất inbox nhé.
    Thank 4 rp.

14. phicongdayroi

phicongdayroi Biết Quay Tay Verified

nhìn quả mong tròn trịa ngon quá share cho em với chủ thớt ơi,thank

15. hoangminhtran

hoangminhtran <font color=green><b>X - ART LX MEMBER</b></font> Verified

[size=+2]Thanks for RP. Em này vú bé......................[/size]

16. messi811

messi811 Chơi gái lần đầu Verified

e này chuẩn quá nhỉ, chủ thớt share e với nhé , tks và đã td cho bác :D

17. Your Love To Win

Your Love To Win Dậy Thì Verified

Thiếu cân nặng chiều cao năm sx, bạn cho mình info mình update thêm cho :)) . Thanks !
    Yahoo: yourlovetowin.1123
    Or inbox bạn thân.

Chỉnh sửa cuối: 8/3/13
  18. anchoial

anchoial Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cho em xin so

Hàng ngon quá, bác share cho em nhé. Đa tạ , đã vote

19. liga_prem123

liga_prem123 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đặt gạch xin bác 1 slot, sẽ có report và hậu tạ đầy đủ cho bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.