1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[Eroticboy95] Đôi Điều Tâm Sự Và Hoài Niệm Những Điều Xưa Cũ

Thảo luận trong 'Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm' bắt đầu bởi eroticboy95, 24/9/17.

Các bác thấy ý kiến của mình như thế nào?

1. Đồng tình và mong muốn page sẽ có nhiều hình ảnh chất lượng hơn.

16 phiếu
    100.0%
  2. Không đồng tình và muốn page như thế nào cũng được, có xem là được.

0 phiếu
    0.0%
  1. eroticboy95

eroticboy95 Dân Chơi Verified

Lâu lắm rồi mình mới đăng hình lại trên TĐ, cảm hứng cho lần đăng này ko phải từ vk mình, cũng không phải từ cơn cuồng dâm của mình, mà từ sự bức xúc, thất vọng và hoài niệm về 1 điều gì đó xưa cũ ở page sex bậc nhất VN này!
    Trước khi đăng bài này, mình đã bỏ ra 30p để xem hơn 20 bài viết gần đây nhất trong box Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm, và mình nhận ra 1 điều, mình ko hề nứng... Ở cái độ tuổi sung sức như thế này, mình lại không thể nứng??? Nhưng nếu nhìn lại TĐ cách đây 3-4 năm về trước, và xa hơn là lx.us, mình đã cứng ngắt khi nhìn tấm đầu tiên...(Amen, đó là sự thật), trước đây các bài viết tuân thủ nội quy, hình ảnh chất lừ bao nhiêu, thì bây giờ các bài viết được AD cho qua quá dễ dàng, đâm ra loãng quá, mình xem bài viết của các bác mà vừa nhức mắt, vừa chả tạo chút hứng thú nào. Nhiều lúc đang đụ với vk, muốn mở lên kiếm bài xem để tăng cảm xúc mà tìm hoài chẳng thấy, mặc dù hơn 10 bài vừa mới đăng... vừa xem là lại xìu xuống... các bài viết giảm chất lượng 1 phần cũng do người đọc là các bác, nhận xét về nó sai sự thật, nhằm mong chủ topic sẽ chiếu cố cho mình 1 cái gì đó (Some, swing, giao lưu ảnh ọt) song hành cùng điều đó là các câu bình luận sáo rỗng và vô cùng công nghiệp, cứ vào 1 topic nào đó lại thấy auto như này: Ngon ngọt; vk bác đẹp quá như này ae tđ ai mà chả thích; đặt gạch hóng bác thớt giao lưu zalo..., các bác còn không nghĩ được 1 cái comment nào đó hay ho, hay kích thích chủ thớt cùng vk, ny, thì đừng comment, hay xin some, xin share, xin xỏ bất cứ thứ gì!
    Gần đây mình có đăng 1 topic tuyển mem chat sex với vc mình, nhưng tính tới hiện tại 13 mem thì 12 mem bị loại, mình vô cùng thất vọng với ae tđ bây giờ, quá công nghiệp!
    Hãy là 1 người xem sex văn minh, xem sex đúng nghĩa, và tôn trọng những người đăng bài, cũng như tôn trọng những người xem, đăng bài có chất lượng hơn, vì một cộng đồng sex VN vững mạnh, chứ không phải chỉ là cái vẻ bề ngoài, mà bên trong chẳng có gì ra hồn!
    Không nói nhiều nữa, đây là chút ảnh cho ace thưởng lãm, ai thích thì like, ai không thích có thể out, ai thật sự muốn comment, thì comment thật hay ho, còn không, đừng comment!

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [VC Eroticboy95] 14-3 Và Những Điều Bất Ngờ Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 14/3/17
    [Part3] : 1 đêm chịch hụt và đôi dòng tâm sự Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 27/2/17
    [VC Eroticboy95] Những Ngày Xưa Cũ Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 10/2/17
    Hoài niệm cũ... Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 10/7/16
    Em hiền và dể thương lắm.....Chỉ có điều!!!! Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 24/2/11

2. black hold

black hold Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Bác chụp bằng máy ảnh ah bác

eroticboy95 thích bài này.
  3. eroticboy95

Đúng r bác, đầu tư vì ae tđ thôi :D

4. black hold

Đẹp lắm ạ. Em cũng thích chụp choẹt nghịch ngơm. Mà chưa có tiền sắm máy ảnh :D. Đồng cảm với bác với việc mấy thanh niên auto cmt xin share vs 'ngon' cac kiểu. :)

ThS.Sex and eroticboy95 like this.
  5. eroticboy95

Hình ảnh giờ xuống cấp quá, không đòi hỏi như JAV nhưng ít nhất là ko mờ, ko out nét và chụp cho rõ bộ phận hay góc chụp này kia, nhìn chán vcđ ấy bác ._.

6. black hold

Hì vầng. Cám ơn bác đã đóng góp những bức ảnh đẹp. Chúc vc luôn thăng hoa ạ ;)

7. traitayninh

traitayninh Đại Gia Lầu Xanh Verified

Qua box nkmm xem chất lượng hơn bác à. Câu văn đầy đủ nên hay hơn. Bên đó đăng điên điên là mod xoá bài liền

jetaudio.media and eroticboy95 like this.
  8. trumdamne

trumdamne Đại Gia Lầu Xanh Verified

nhiều bác chụp ảnh hay clip có vợ or gấu body này nọ rất ok mà hơi tiếc là chất lượng máy ảnh chưa có dịp đầu tư , thanks pic của bác rất kích thích, biết bao giờ mới có cơ hội bác làm clip nhỉ kkk

9. eroticboy95

Bên đó thì khỏi phải nói rồi, lời văn của mấy bác đăng rất tuyệt, nhưng ý mình là hình ảnh của người đăng và bình luận của người đọc cơ, mình thấy box nào giờ cũng vậy, đa số người đăng ít trau chuốt hình ảnh, người xem thì thiếu văn minh! Nhớ với lúc xưa, có nhiều mem gạo cội giờ off hết cả rồi, hình ảnh chất lượng :(

traitayninh thích bài này.
  10. eroticboy95

Không nhất thiết phải là máy ảnh bác à, ít ra là ko bị mờ, và chụp đừng cận cảnh quá, nhìn rất ngán và cũng ko biết được đó phải là của mấy bác ấy ko, hay là lấy hình đâu về rồi crop lại. Clip mình cũng sắp up r đó bác, tầm giữa tháng 10!

trumdamne thích bài này.
  11. tinhdonphuong233

tinhdonphuong233 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bướm và lõ nhị đẹp quá thớt ơi

12. traitayninh

traitayninh Đại Gia Lầu Xanh Verified

Hi. Mình cũg tích cực mà nay đang chán đây. Tuyển some thì gặp vô học vô nc như cha. Tuyển sw thì giả danh 2 nick nc để xin hình. Bài some như thế mà đăng nói bx đi riêng thì kêu phải có hình. Mà đã đi riêng với thằng khác thì ai chụp mà đòi hình. Mai mốt lẳng lặng mà chơi khỏi mệt nữa

ThS.Sex and eroticboy95 like this.
  13. ĐÔ ĐỐC

ĐÔ ĐỐC Mất Trinh Verified

Vậy là thím đã lên tới 1 đẳng cấp cao hơn rồi. Thím nên gợi ý mod lập 1topic riêng với những yêu cầu như thím đưa ra và mời gọi ai cùng sở thích vào up bài. Vì như thím nói khi đăng bài phải như thế này thế kia, thì thử hỏi 1ngày có được bao nhiêu bài công phu như vậy, vì time bỏ ra để hoàn thành 1bài đâu có ít, trong khi đó hằng ngày phải cơm áo gạo tiền, có những mem phải xa diễn đàn 1time vì công việc nữa. Tôi theo dõi td cũng dc 9năm rồi và thấy cũng có người này người kia,bản thân tôi cũng vài lần bị mod bannick vì lỗi vớ vấn đến nỗi k muốn đăng bài nữa, có người vào mong được xem hình vợ or gấu người khác, chứ k cần hoa mĩ nhiều, có người thì đăng bài sơ sài mong nhận dc vài commet dâm dục cho vợ đọc để kích thích, và họ vẫn vui vẻ hài lòng. Nên tôi thấy như vậy vẫn hay, để mọi người cùng thỏa mãn sở thích của nhau mà vẫn k mất nhiều time. Chính vì thế nên lâu lâu mới có event đòi hỏi những bài viết chất lượng cho những mem khó tính chơi.. . .thím cũng nên có cái nhìn cởi mở với ae . vài lời góp ý. Nói j thì nói cho tui đặt cục gạch some nha.:D

14. eroticboy95

Bác thực sự không hiểu rõ hết ý của mình rồi, mình chả đòi hỏi phải là hoa mĩ như JAV hay hàng họ khủng như Western, mình chỉ mong muốn ở mọi người tham ở 1 page sex lớn thì hãy văn minh hơn (Đối vs ng đọc), và lựa hình mà đăng (Đối vs ng đăng), bác thấy sao khi có bài đăng hình thì mờ câm chả thấy gì, rồi cứ chụp mỗi cái L hay C rồi đăng lên? Đó ko thể đổ lỗi cho việc lo cơm áo gạo tiền, bác chỉ cần bỏ 5-10p ra để chụp (Mình nói thật), bác muốn show vk mình, muốn show ny gấu ghiếc các kiểu, thì việc bác bỏ 5-10p trau chuốt là có gì sai? Lúc đầu mình cũng thấy hay hay vs việc mấy mem đăng mì ăn liền như v, nhưng riết rồi thấy nó chẳng ra sao cả, nhiều lúc thấy còn ghê ghê ._.! Muốn đưa page đi lên phải góp ý cho nó đi lên, chứ ko phải đánh đồng và cùng nhau đưa đi xuống, rất nhiều ae gạo cội đã off hẳn, trong số đó cũng 1 phần sợ mem TĐ đấy! Cảm ơn bác đã góp ý chân thành, mình trên này cũng lâu r, sn rất thoáng đấy, nhưng nhìn càng lúc càng chán bác à :D

15. eroticboy95

Khoản some vs sw trên page mình nói thật chứ mệt vãi ra bác à, tuyển chat sex thôi còn khó vãi ra mà ._.
    Cảm ơn bác nhé!

16. Xuân Hạ Thu Đông

Xuân Hạ Thu Đông ẢNH SEX LẦU XANH TUYỂN CHỌN - LAUXANH HÌNH SEX The VIP

Ôi thần tượng của tôi ơi
    like bặt bặt bặt

17. eroticboy95

Cảm ơn bác nè pặc pặc :v bữa bác bảo hóng nên e mới cố gắng làm 1 topic với đôi lời tâm sự :D

Xuân Hạ Thu Đông thích bài này.
  18. Xuân Hạ Thu Đông

Xuân Hạ Thu Đông ẢNH SEX LẦU XANH TUYỂN CHỌN - LAUXANH HÌNH SEX The VIP

:D
    Đúng là hóng đó
    Ai dè hóng mà có thiệt nên like pặc pặc
    Phải nói bx bạn rất đẹp từ các vòng
    Mê nhất cập vú và cập mông
    ôi thôi nhìn nó muốn phọt ra luôn vậy đó
    Thôi cho phép mình bắn đạn vào cái lỗ cái nhé
    :D:D:D