1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[Eroticboy95] Đôi Điều Tâm Sự Và Hoài Niệm Những Điều Xưa Cũ

Thảo luận trong 'Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm' bắt đầu bởi eroticboy95, 24/9/17.

Các bác thấy ý kiến của mình như thế nào?

1. Đồng tình và mong muốn page sẽ có nhiều hình ảnh chất lượng hơn.

16 phiếu
    100.0%
  2. Không đồng tình và muốn page như thế nào cũng được, có xem là được.

0 phiếu
    0.0%
  1. PhongLak

PhongLak Đại Gia Lầu Xanh Verified

cao thủ có khác, chất quá

eroticboy95 thích bài này.
  2. Zz_King_zZ

Zz_King_zZ Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Trừ những ảnh quá xấu thì mình không cmt gì, nhưng những ảnh bình thường mình cũng cmt để động viên họ viết bài. Mục đích của diễn đàn là gì? Để bạn thấy ảnh đẹp và dâm để hứng tình?. Nếu muốn bạn có thể kiếm rất nhiều wed khác trên mạng.
    Diễn đàn này dành cho người Việt chia sẻ đam mê của họ đối với tình dục, chẳng có gì xấu khi họ đăng khoảng khắc của mình dù đẹp hay xấu lên. :D

3. thichquanlotkhe

thichquanlotkhe Mất Trinh Verified

Bài viết hay cả về nội dung lẫn hình ảnh. Vk erotic chắc cũng thông đủ 2 lỗ rùi nhỉ. Thấy lỗ tít mà thèm

4. eroticboy95

eroticboy95 Dân Chơi Verified

Mình có bảo họ bắt buộc đăng ảnh đẹp lên đâu (Bth cũng được mà, miễn sao họ đọc cái nội quy trước đã, chẳng qua là AD nay ko còn nghiêm như trước thôi, ko trách được, page tồn tại cũng lâu rồi mà)? Bác cũng nên đọc kĩ nội quy up ảnh của box? Đến cái tên box kìa, bác đọc cho kĩ đi, "cực dâm" nó đâu phải tầm thường? Rồi bác quay lại đọc kĩ cái nội dung mình viết nhé! Mình vẫn động viên bth thôi, nhưng chỉ là, loãng quá rồi, bác có hiểu không? Bộ web sex là ko cần văn minh, ko cần chất lượng? Đam mê cũng phải có đầu tư chứ, đam mê mà ko đầu tư thì chỉ là sở thích thôi, nguyện vọng và mơ ước thôi! Cảm ơn bác đã chia sẻ sn của mình!
    Mình ko phải cao thủ gì, chỉ là bỏ thêm 5-10p đầu tư thôi, cảm ơn bác đã khen!
    Chưa thông nhị bác ơi, mình bảo vk mình co dãn ra chụp cho kích thích đấy bác :D

thichquanlotkhe thích bài này.
  5. khoaihotle2002

khoaihotle2002 Chơi gái lần đầu Verified

inbox em đi bro , chat sex thì ok :p

6. jetaudio.media

jetaudio.media Biết Quay Tay Verified

Em gần như chả bao giờ vào coi comment cả. Hầu hết thời gian toàn đọc bên box NKMM vì bài bên đó chất lượng hơn nhiều, hình ảnh đẹp hơn mà còn có cốt truyện rất chi kích thích nữa. Lâu lắm rồi mới mò sang bên này thấy bác nói hay quá phải đăng nhập vào comment 1 cái :D

7. changhailua

changhailua Mất Trinh Verified

phim phép liếm lồn bé gái phát !

8. chankomuonsong

chankomuonsong Mất Trinh Verified

tỉa tót lông lá đi sẽ đẹp hơn bác à

9. eroticboy95

eroticboy95 Dân Chơi Verified

Vc mình hiện đang dừng chat nhé bác :D
    Cảm ơn bác, đôi điều tâm sự thôi, tại thời gian cách đây hơn 4-5 năm thì bên NKMM chủ yếu là các cặp hp luận bàn về tình dục, tạo sự hứng khởi cho các cặp đôi, còn box này thì chủ yếu cho mấy thanh niên quay tay là chính, chẳng qa là bây giờ nhìn hình bên box này còn ko buồn quay tay luôn mà ._.
    Vẫn cạo đều hàng tháng đó bác, mấy tấm này là mình đi công tác về kéo vào vã liền luôn nên k cạo :D

10. Trym_non_97

Trym_non_97 Xem Sex Lần Đầu Verified

E phải nói bài viết của bác chuẩn thật. E vào xem bài đê quay tay mà chả quay đc lại phải vào web xem sex quay đỡ bùn. Hum nay xem đc một bài của bác mà thằng e của e nó biểu tình đâm muốn lủng quần luôn. E xin chân thành cảm ơn 2 vck bác.

11. kenlove666

kenlove666 Đại Gia Lầu Xanh Verified

vợ em chụp cho đã, up lên rồi cũng chán=))=)). kêu sao mà các bác ko thể bình luận dâm dâm hoặc okay xíu nhỉ. toàn là like ko trong khi tụi e thích đọc bình luận

Đang tải...