1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[ EV - Bàn Phím Bạc 2017 ] - Siêu Lừa Đảo

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi NguyenOanh25, 12/10/17.

1. NguyenOanh25

NguyenOanh25 Biết Quay Tay Verified

[Event - Bàn Phím Bạc 2017]

Tác phẩm : Siêu lừa đảo

Tác giả: NguyenOanh25

Lời mở đầu : Trong cuộc sống, chúng ta tiếp nhận thông tin từ rất nhiều phía: như giao tiếp, báo chí, mạng xã hội...đã bao giờ chúng ta dừng lại một phút để nghiền ngẫm xem nội dung có đó đúng hay không? Đơn cử như diễn đàn chúng ta đang trao đổi, liệu đằng sau những bài đăng lên trên đây có bao nhiêu phần trăm là sự thật? Có lẽ tự trong mỗi người chúng ta sẽ có câu trả lời của riêng mình. Và Oanh hi vọng một câu chuyện ngắn dưới đây sẽ đưa các bạn đi hết bất ngờ này đến bất ngờ khác…

Các nhân vật trong câu chuyện:

Hoàng Oanh: là một cô gái trẻ trung, 25t, yêu đời, vui tươi, số đo 3 vòng là 86, 68, 92 và đã có người yêu. Hoàng Oanh làm nhân viên cho một công ty khá lớn. Tòa nhà cô làm, nếu đứng ở Bitexco sẽ nhìn thấy rõ ràng. Cô biết đến diễn đàn Thiên Địa vào một dịp tình cờ search GG. Sau nhiều tháng làm quen diễn đàn, cô đã quen được một số bạn, và ngày hôm nay cô đến với cuộc thi với mong muốn … a hèm có một cái chữ VIP ở bên dưới tên của mình.

Ha Trung: là một người bạn chát của Hoàng Oanh, người anh, người thân quen mà Hoàng Oanh được làm quen đầu tiên khi tham gia diễn đàn. Trung hiện đang làm nghề bảo trì hệ thống mạng cho một công ty lớn, sống tại Hà Nội.

Yu Evils: là người bạn thứ 2 của Hoàng Oanh khi quen qua diễn đàn, anh tính trầm, ít nói, từng đổ vỡ trong tình yêu với một cô gái Sài Thành. Yu cũng làm nghề kinh doanh, hiện đang sống ở Đaklak.

Du Ngo: là người bạn chat cuối cùng của Hoàng Oanh, cũng quen qua diễn đàn. Tính anh cẩn thận, hơi đa nghi theo thuyết âm mưu, là một kẻ luôn bắt bẻ được cái trò mèo của Hoàng Oanh. Anh làm nghề tự do, có bạn gái ở xa, nhưng cả hai có vẻ không còn được mặn nồng..

Người yêu (NY) Hoàng Oanh: xin được giấu tên, rất yêu Oanh và cô cũng yêu anh ấy tha thiết. Cả hai đã yêu nhau được 03 năm, Tính tình ga lang, lịch thiệp, thoải mái, và có chút máu dâm trong người. Do cả hai yêu xa, nên chỉ gặp nhau được vào dịp cuối tuần.

Partner của Hoàng Oanh: là một anh Kiến trúc sư làm tại một công ty thiết kế chuỗi nhà hàng, shop lớn tại Sài Thành. Anh là một mẫu người tiêu chuẩn của sự tự tin, thành đạt và cũng là một dân chơi chuyên nghiệp.

Em gái Hoàng Oanh: là một cô bé sinh viên dễ thương, sống cùng Hoàng Oanh. Hai chị em thuê một gian nhà để học tập và làm việc. Em gái sống ở tầng dưới, còn phần tầng trên thì Hoàng Oanh độc chiếm, tuy là chị em nhưng mỗi người đều bảo trì một khoảng không gian riêng của nhau.

Anh Tâm: một người anh thuê trọ kế bên Hoàng Oanh, tính tình hiền lành, có máu dâm :) nhưng hơi nhút nhát, thường nhìn lén Hoàng Oanh mỗi khi cô ra khỏi phòng. Anh làm nghề thầu xây dựng các công trình nhỏ lẻ tại Sài Gòn, độc thân...
    Vũ: oài, nhân vật cuối cùng đây rồi, Vũ là bạn của anh Tâm, từ dưới quê lên nhưng chưa kiếm được việc làm, hiện tại đang ở cùng anh Tâm. Vũ có một người bạn gái dễ thương, nhưng lại ăn chơi đua đòi, xăm mình…Bạn gái của Vũ rất dâm, nghe nói cô ta đã từng lên giường với anh Tâm sau đó quay về kể lại cho Vũ nghe. Chỉ riêng anh Tâm tội nghiệp của chúng ta thì nghĩ rằng Vũ không hề biết điều đó.

Bắt đầu câu chuyện:

1 giờ sáng…
    Hoàng Oanh nằm trên giường, hai tay ôm chặt chiếc gối ôm, trên môi là một nụ cười thỏa mãn. Hạ thể bên dưới, những giọt dâm thủy đang khô lại, ép sát vào hai mép âm hộ bé xinh của cô bởi những cơn gió của chiếc quạt máy đang thổi nhè nhẹ.

Cách đây tròn 30 phút cô vừa đạt được cực khoái sau khi chát sex cùng lúc với cả hai người đàn ông, một hành động mà trước đây Hoàng Oanh chỉ có dám suy nghĩ trong đầu mà thôi, và hẳn đây sẽ là cái lần chat sex làm cô nhớ mãi, vì không chỉ có chát sex…

Một giờ trước đó...
    HO: Xin lỗi anh nhưng hôm nay em không có hứng.

Yu: Uhm, nếu vậy thì thôi, chúc em ngủ ngon nhé.

HO: Vâng anh, anh cũng ngủ ngon nhé.

Yu: Anh chưa ngủ được em à, em ngủ trước đi, lát nữa anh ngủ.

Yu: Em ngủ ngon nhé.

HO: Anh sao không đi ngủ mà còn thức làm gì?

Yu: Anh còn đang hứng nên chưa ngủ được, giờ anh mở phim coi rồi cho nó ra luôn để dễ ngủ.

HO: Vậy, hay mình chát lại đi, cho anh ra để dễ ngủ.

Yu: Nhưng em nói là em không có hứng nữa mà.

HO: Vâng anh, chát 2 người em không có hứng lắm, anh nghĩ sao khi mình chat như hôm trước em từng nói đi.

Yu: Em thật sự muốn chát như vậy?

HO: Vâng, em muốn thử chát cho biết cảm giác ra sao.

Yu: Nhưng giờ khuya rồi, mình đâu có tìm được ai đâu em, hay là để lần khác đi, tuyển người cho an toàn em à.

HO: Anh thật sự muốn chát không, em có anh bạn quen qua diễn đàn vẫn còn đang thức nè, anh đồng ý em sẽ gọi ảnh vô chát chung luôn.

Vừa dứt đoạn tin nhắn với Yu, tim Hoàng Oanh như chợt đập nhanh hơn và hồi hộp hơn, hai má khẽ đỏ bừng vì xấu hổ, âm hộ không tự chủ rỉ ra vài giọt dâm thuỷ càng làm cho cô thêm rạo rực!

Và rồi...10s...20s...1 phút sau... màn hình bật sáng, tim cô như ngừng đập khi nhận được câu trả lời : “Um em, vậy em gọi cho anh ta đi”. Ngay lúc đó, cô như càng rạo rực thêm và không quên nhắn ngay cho Du - người mà cô đang có ý định rủ tham gia vào một cuộc chát some ảo.
    HO: anh đang làm gì đó, anh có rảnh không, em có chuyện muốn nói nè.

Du: Anh rảnh mà, đang chuẩn bị ngủ, sao em chưa ngủ nữa?

…..

…..

Như sợ sẽ mất đi cơ hội, chỉ sau vài phút trao đổi ngắn ngủi, Hoàng Oanh đã đề nghị được Du đồng ý tham gia - mặc dù cả hai vẫn còn đang hơi ngượng ngùng.

Một phòng chát riêng tư (private) được tạo lên nhanh chóng, cả 3 bắt đầu mở camera và chào hỏi xã giao để không khí bớt ngượng ngùng. Ở màn hình bên này, Hoàng Oanh đang hướng camera lên trên trần nhà và bắt đầu mở lời trước.
    HO: hi anh Yu, đây là anh Du người bạn mà em quen qua diễn đàn. Còn đây là anh Yu, ông anh của em mà em hay nhắc đến với anh, các anh chào hỏi làm quen đi nha.

Yu: chào bạn, mình tên Yu là bạn của Oanh quen qua diễn đàn.

Du: hi, chào bạn mình cũng quen Oanh qua diễn đàn, mình tên Du.

Du tiếp: vậy bây giờ chúng ta bắt đầu được chưa? Khuya rồi, để Oanh còn ngủ sớm mai đi làm nữa.

Yu: ok bạn. Oanh bắt đầu được chưa em?

HO: um, bắt đầu đi các anh.

Màn hình bên máy của Hoàng Oanh lần lượt hiện lên 2 khung cửa sổ. Một bên là Du, Anh đang cởi trần, body có tí mỡ thừa, nước da anh hơi ngâm như những người từng trải. Anh đang mặc một chiếc quần đùi, nếu để ý kỹ có thể thấy phần cộm lên bên dưới lớp quần.

Bên phải màn hình là khung cửa sổ của Yu, anh cởi trần, trái ngược với Du, nước da anh trắng nhẹ, có thể bắt gặp ở những người làm văn phòng, Yu cũng mặc quần đùi ngắn.

Nhận thấy cả hai bạn chát đã sẵn sàng, thoáng chút đỏ mặt, Hoàng Oanh quay ngược camera về phía mình. Hôm nay cô mặc chiếc váy ngủ màu tím bằng ren lưới, cổ khoét sâu, hai mép áo như không che hết được cặp ngực to tròn, cô không mặc áo ngực, phải rồi, đi ngủ thì ai mặc áo ngực chứ?!?

Những đường ren nhỏ li ti cũng không thể nào che hết được 2 đầu ti màu hồng nhạt, bên dưới là hai bên eo nhỏ nhắn, chiếc bụng phẳng lì có tí mỡ thừa - hậu quả công việc văn phòng như các chị em khác.

Một tiếng “Ực…” trong yết hầu của hai bạn chát vang lên, Hoàng Oanh mỉm cười, cô biết cái cơ thể quyến rũ chết người của cô đang phát huy hiệu quả mãnh liệt giữa đêm khuya thế này. Liếc vào màn hình chát, cô nhận thấy tay phải của hai người bạn đang đang từ từ xoa nhẹ đũng quần, Hoàng Oanh biết đã đến lúc mình cần phải bắt đầu cuộc chơi.

Mở nhanh list nhạc nhẹ, Hoàng Oanh cần thêm một chút nhạc để cho không khí thêm lãng mạn. Những giai điệu của bài Ring my bells vang lên, cơ thể cô uốn éo nhẹ theo điệu nhạc, một tay cô chắn ngang ngực, tay phải khẽ tháo hai dây áo xuống, phần trên của chiếc váy rơi trên tay trái cô, lộ ra nửa cặp ngực trắng ngần.

Tiếng thở dồn dập của hai người đàn ông vang lên trên loa, cô như cảm thấy cả hai bạn chát đang ngồi đối diện bản thân mình, đang ngắm mình uốn éo, gợi dục. m hộ cô lại bắt đầu rỉ nước, cô đang nứng, nứng thật sự.

Tiếng nhạc, tiếng thở dốc của hai người đàn ông như càng kích thích vào dây thần kinh thính giác của cô, không tự chủ được, Hoàng Oanh rên nhẹ “Aaaaa...”, tay trái như vô lực thả xuống, chiếc váy rơi xuống ngang bụng, cặp ngực trắng ngần, to tròn với đôi núm nhỏ, hồng nhạt.

Bên kia màn hình, Yu và Du cũng không hề thoải mái, ngay khi vừa thấy cặp ngực của cô, Yu và Du ngay lập tức đều kéo quần xuống, dương vật của cả hai bật mạnh khi chiếc quần được kéo qua gối. Yu và Du nắm chặt dương vật của mình bằng tay phải, sục lên sục xuống, cặp mắt thì dán chặt vào màn hình, nơi có một thân hình hoàn hảo đang khêu gợi và kích dục. Cả Yu và Du như hợp ý, đều đồng thời lên tiếng:
    Oanh ơi, em quay camera xuống dưới cho anh nhìn thấy cô bé xinh đẹp của em đi.

HO: Um, nó đang nứng lắm rồi đây, ra nước rồi....

Du: Uhm, bọn anh cũng nứng lắm, em quay vào cô bé rồi lấy tay xoa nhẹ nó đi.

Yu: Em à, hôm nay mình nói bậy chút nhé?

HO: Huh? Nói bậy thế nào đây anh. (Hoàng Oanh nói trong tiếng thở nhẹ đầy kích thích, cô đang bắt đầu cảm thấy sự kích dục dâng trào lên trong từng cử chỉ và tiếng rên.)

Yu: Là mình sẽ văng tục đó em, anh muốn được nghe em nói tục! Cảm giác sẽ rất kích thích và sướng đó em à!

Hoàng Oanh như đê mê, cô “Uh” nhẹ trong tiếng rên đầy khiêu gợi...

Hoàng Oanh lấy tay kéo chiếc váy ra khỏi chân, cô điều chỉnh camera nhích dần xuống bên dưới, đủ để thấy rõ hai bầu ngực to và đang săn cứng cùng âm hộ đang chảy ra vài giọt dâm thủy. Cả Yu và Du đều nhìn chằm chằm vào màn hình, mặc dù đã từng không ít lần nhìn thấy cơ thể này, cặp ngực này, âm hộ này nhưng cả hai vẫn giống như mới lần đầu được nhìn thấy.

Nhìn hai cái dương vật đầy gân guốc to cứng lên hết cỡ, Hoàng Oanh bắt đầu nhập cuộc, tay trái cô xoa nắn một bên ngực, tay phải xoa mồng đốc nhanh dần nhanh dần.

Lúc này đây, Hoàng Oanh đã đưa camera gần sát vào âm hộ hơn, từng cọng lông trên mu và hai bên mép của cô như muốn căng tràn lên vì nứng, cô nằm ngửa lưng đặt trên gối ôm, hai chân mở rộng như đang mời gọi. Một hành động đầy sự dâm đãng mà cô đang rất thèm muốn.

Hoàng Oanh không nhìn vào màn hình nữa, cô khẽ nhắm mắt, bên tai vẫn còn nghe thấy tiếng kêu gọi của Du “em cho ngón tay vào trong rồi móc đi”, bất giác Hoàng Oanh làm theo, ngón tay giữa đưa vào trong âm hộ, móc lên trên vào ngay điểm G làm Hoàng Oanh giật nhẹ người một cái.
    Yu: Oanh ơi, em banh lồn ra cho anh đụ em nhé, cặc anh nứng lắm rồi.

HO: uhm, em banh ra rồi, anh đụ em đi anh. Lồn em đang nứng quá Yu ơi!

Yu: anh đụ em đây, anh đút con cặc sâu vào trong lỗ lồn của em này.

HO: um… đụ em đi anh, làm cho em sướng đi. Đụ nát lồn em đi anh, em dâm lắm phải không các anh??!! (Từng câu nói đầy sự dâm đãng của Hoàng Oanh đã làm cho cả hai người đàn ông kia không tránh được cơn dục vọng lên tới cao độ!)

Yu: em dâm lắm, lồn em ra nhiều nước lắm, anh đụ thật mạnh và sâu vào cái lồn em. Lồn em đang bóp cặc anh này… Ôi! Anh sướng cặc quá Oanh ơi!!

Du: Oanh ơi, em há miệng ra đi, bú cặc anh nhé.

HO: um… cặc anh to và dài quá, thơm nữa, em muốn nuốt cả con cặc anh vào trong miệng em…Aaaaaaaaa...

Du: em bú nó đi, mút nó nhé.

Trong đêm tối, ba người ở ba nơi khác nhau, hai nam và một nữ đang bị kích thích tột độ của trò chơi chat sex này. Tiếng rên khe khẽ lại tiếp tục vang lên, cứ thế Hoàng Oanh vừa móc sâu vào bên trong, vừa xoa âm hộ, đôi mắt Hoàng Oanh đê mê, ý thức dần dần mơ hồ, cô buông nhẹ tay xuống dưới nệm và thiếp đi.

Trong lúc nửa tỉnh nửa mê, Hoàng Oanh cảm nhận được một thứ gì đó đang tách hai chân cô ra, một vật nóng tròn đang đút nhẹ vào âm hộ đang nhòe nhoẹt nước của cô kèm theo một lời thì thầm nho nhỏ vào bên tai “em dâm lắm, lồn em ra nhiều nước quá, để anh giúp em thỏa mãn nhé!”.

Chưa định thần được lại thì ở bên dưới, vật nóng tròn đã đút vào trong âm hộ cô, nhịp nhàng kéo ra rồi lại đút vô. Vật nóng tròn đó mỗi lần thút vào âm hộ là một lần cô cong lưng lên như con tôm luộc, cái cảm giác nó như thút sâu vào tận cổ tử cung làm cô như dại ra.

Sung sướng dâng trào, Hoàng Oanh há miệng ra rên lên một tiếng thì một vật tròn khác lại lấp đầy miệng cô :”em ngậm nó đi, mút nó nhé, nó là của em đó”. Hoàng Oanh cố gắng nhả ra để lấy hơi thở, nhưng một vật khác lại chặn ngay sau ót làm cô không thể rút vật tròn này ra được. Như sợ cô bị ngạt thở, vật tròn ấy tự động lùi về sau một chút, sau vài giây lại tiếp tục đút vào.

Cứ thế, bên trên, Hoàng Oanh nhiệt tình bú mút vật tròn thì ở bên dưới, vật tròn khác lại liên tục đưa ra thút vào âm hộ cô. m hộ cô co bóp không ngừng, miệng rên rỉ những câu từ vô nghĩa “ a..a,
    sướng quá đi mất...em...sướng”, bỗng cả hai vật tròn đó như biến mất.

Sau vài giây, một vật tròn đút thẳng vào âm hộ cô, nó to và dài hơn vật lúc nãy, ướt át, cô cảm giác hình như nó là cái cô đã mút nãy giờ nhưng vật tròn đó cứ đua ra thút vào liên tục không cho cô nghĩ ngợi thêm nhiều.

Vật tròn đó cứ làm công việc của nó một cách đều đặn, khoảng 5 phút sau Hoàng Oanh cong người, nấc lên một tiếng kèm theo một tràng tiếng rên nhỏ liên tục, cả cơ thể cô mệt nhoài, bên dưới âm hộ đang chảy ra những giọt nước màu trắng đục, đặc kẹo như tinh dịch đàn ông.

Hoàng Oanh nằm thiếp đi trong vô thức. Màn đêm tĩnh lặng, âm nhạc đã tắt, bên ngoài, một cơn gió nhè nhẹ thổi, cánh cửa sổ từ từ khép lại…

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [ EV - BÀN PHÍM BẠC 2017 ] MẮT ĐỈ Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx Hôm qua, lúc 16:32
    [EV - BÀN PHÍM BẠC 2017] Trải nghiệm sung sướng Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx Thứ bảy lúc 16:47
    [EV- BÀN PHÍM BẠC 2017] TRĂNG SOI BÓNG NƯỚC Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/10/17
    [EV - BÀN PHÍM BẠC 2017] DỤC TÌNH Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/10/17
    [EV - BÀN PHÍM BẠC 2017] - Dòng Cảm Xúc Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/10/17

2. NguyenOanh25

Truớc khi gửi phần tiếp theo, em xin được up một số hình của phần đầu, nếu AD có thể chỉnh được thì nhờ AD giúp em đưa hình lên phần 1 cho nó hợp lý hơn ạ.

Hình trước khi bắt đầu chat.

Nhập cuộc

Cao trào

Thoả mãn

Vì lý do cá nhân nên sẽ có một số hình ảnh bị làm mờ đi. Hi vọng các anh chị và AD bỏ qua cho em. Lưu ý, hình chính chủ nhá, hi hi.

Giờ mình đến phần 2: Tâm sự cùng Ha Trung

7 giờ sáng, ánh nắng ban mai khẽ xuyên qua ô cửa sổ khép hờ, rọi thẳng vào giường ngủ.
    …..
    I see the light
    Inside your eyes
    You make me feel like
    I'm awake!

I don't know why
    You make me shine
    Like a star in the sky
    I'm OK!
    …..

Tiếng nhạc báo thức của bài Save me vang lên, chầm chậm mở đôi mắt nhung, Hoàng Oanh vươn tay lấy điện thoại tắt báo thức. Cái chăn bị kéo tuột xuống, lộ ra một cặp ngực to tròn với hai núm vú nhỏ xíu, hồng nhạt. Khẽ mỉm cười, Hoàng Oanh chợt nhớ đến cuộc chát sex đêm qua, sung sướng và mệt mỏi đến quên cả mặt lại áo ngủ!

Haizz... Lướt nhanh inbox của Du và Yu - hai người bạn chát của cô, Hoàng Oanh để lại lời nhắn “ Chúc anh có một ngày làm việc vui vẻ “ cho cả hai. Cô ngồi dậy, gấp lại tấm chăn thì một cái vật tròn rớt ra - cây mascara ??? “Sao nó lại nằm đây?” cô nghĩ thầm, rồi mơ hồ nhớ đến giấc mơ đầy ướt át đêm qua - một vật tròn bên dưới liên tục kéo ra thúc vào - "là mascara?". Vậy vật tròn bên trên được cô tận tình chăm sóc bằng miệng - “Nó nằm ở đâu?” Cô nhìn xung quanh cả cái giường nhưng ngoại trừ chiếc gối ngủ, gối ôm, váy ngủ, quần lót, áo lót và cây mascara thì chẳng có vật gì khác cả.

Tiếng nhạc chuông vang lên cắt ngang dòng suy nghĩ của cô, khẽ nhìn màn hình điện thoại, cô bắt máy. Bên kia đầu dây là một giọng nói quen thuộc của Diễm - chị kế toán trong cty: “Alo, Oanh à, sáng nay nhớ mua giúp cho chị một phần cháo lòng ở gần nhà em nhé.”, “Dạ em biết rồi chị, giờ em chuẩn bị đi làm luôn đây”. Gạt bỏ suy nghĩ về vật tròn còn lại qua một bên, Hoàng Oanh mặc lại váy ngủ.

Sau khi làm đầy đủ các thủ tục, nào là tắm rửa, vệ sinh, trang điểm, thoa kem dưỡng da, xịt nước hoa...ngắm mình một lần nữa trước gương, cô mỉm cười hài lòng trước vẻ đẹp của mình, lao nhanh xuống nhà để chuẩn bị đi làm, một ngày thật bận rộn…

Đến công ty cũng gần 8h, Hoàng Oanh lao nhanh vào công việc, cô là người phụ trách công việc tính toán lương cho toàn bộ nhân viên, công nhân của công ty nên việc khá nhiều vào những ngày cuối tháng. Có đôi lần, vì phải chốt lương để kịp chuyển khoản cho nhân hàng, cô phải ở lại làm thêm đến 10 giờ, thậm chí 11 giờ tại công ty. Ngoài trừ những ngày đó thì cô nhàn hạ hơn.

Giải quyết xong hết công việc ngày thì cũng đã chập chiều tối, vươn mình đứng dậy, cô thu xếp lại mọi thứ rồi ra về. Hiện giờ cô chỉ mong đang được ở nhà, tắm trong làn nước nóng ấm để đầu óc mình thoải mái hơn.

Ra bãi giữ xe, lên chiếc Vision của mình về, cô mua ít thức ăn ở chợ để nấu nướng cho bữa tối tại nhà.

Đấy, một ngày làm việc tiêu biểu bình thường của cô là vậy.

Sau khi dọn dẹp, tắm rửa, ăn tối xong xuôi, Hoàng Oanh lên giường mở laptop đăng nhập vào ứng dụng chát quen thuộc. Nhưng hôm nay là ngày không như cô mong đợi, 2 nick chát quen thuộc đang hiển thị offline kèm theo đó là vài dòng sms xin lỗi. Chặc lưỡi, cô biết mình hôm nay bị bỏ rơi rồi, bỗng - bing bing (âm báo tin nhắn vang lên), Hoàng Oanh nhìn thấy nick chat của anh Ha Trung đang bật sáng liên tục.

- Hi em, lâu quá không nói chuyện, em có khỏe không? Dạo này sao rồi, có gì mới chứ?

- Hi anh, em vẫn khỏe, lâu lắm không nói chuyện với anh rồi, chắc cũng tầm 02 tháng hơn rồi đấy. - Hoàng Oanh trách móc.

- Um em, đợt trước anh bận công việc bù đầu luôn, và cả vấn đề người yêu cũ, người yêu mới nên mới không có thời gian nói chuyện với em. Dạo này em sao rồi?

- Em vẫn bình thường anh à, không chát với anh nhưng em quen một số người trên diễn đàn, nói chuyện cũng vui lắm.

- Um, vậy cũng tốt, thế rồi có nói chuyện về cái kia không? =)) - Ha Trung gợi chuyện.

- Cũng lâu lâu có nói về chuyện đó anh à, em có đăng ảnh lên diễn đàn mà chẳng thấy anh vào like hay cmt gì cả.

- Um, thì anh nói bận quá rồi còn gì, em đăng lâu chưa? Đăng hình gì, có sexy hơn không hay vẫn giống như cũ? Để lát rảnh anh vào xem nhé.

- Đợi anh vào thì em xóa mất rồi còn đâu. - Bỗng Hoàng Oanh chợt nảy ra một ý nghĩ tinh quái, cô tiếp. - Em đăng mấy lần sau toàn sexy hơn không đó, chơi lâu ở diễn đàn nên giờ em biết nhiều hơn rồi anh à, không còn nai tơ nữa đâu.

- He he, không nai tơ là sao em? Em có gì mới à? Kể anh nghe xem nào. - Ha Trung mỉm cười khinh thường với cái cụm từ “ không nai tơ “ của cô. Anh biết cô từ lúc cô vừa tham gia diễn đàn, một cô gái cá tính nhưng chỉ dám đăng hình 16+ để khoe body, thế thôi và cũng chẳng có gì hơn nữa. Với anh, một tấm hình khỏa thân hay bán khỏa thân của Hoàng Oanh là một điều không tưởng, đơn giản vì cái anh chàng người yêu của cô luôn nhìn chằm chằm vào cô. Hó hé một cái là khỏi chơi diễn đàn nhé !

- Um, chuyện cũng lâu rồi anh à. Lúc thời gian em quen và chát với anh, thì em cũng quen thêm một người trên diễn đàn nữa. - Cô tiếp. - Anh ấy người Sài Gòn, làm nghề kiến trúc sư của công ty Kingsmen, cái công ty chuyên làm về chuỗi nhà hàng, shop và khách sạn đó anh.

- Um, rồi sao nữa em. - Ha Trung không muốn cắt ngang câu chuyện đang kể của cô.

- Vâng, thì tụi em chát với nhau được khoảng một tuần thì ảnh muốn gặp em, Em thấy ảnh cũng ok nên em đồng ý ra gặp mặt uống nước nói chuyện. - Cô tiếp. - Hôm đó tụi em chỉ đi uống nước, nói chuyện cho vui rồi ai về nhà nấy.

- Um, rồi sao nữa em. - Ha Trung đáp lời để cô nói tiếp.

- Rồi sau một tuần, tụi em lại gặp nhau nữa. Lần này tụi em đi uống nước, sau đó đi chạy vòng vòng dạo chơi, rồi đến tối thì em và ảnh nhậu. - Hoàng Oanh kể tiếp. - Hôm đó vui quá nên em uống quá chén, rồi cũng xỉn xỉn. Ảnh hỏi nhà em ở đâu, rồi đưa em về, xong ảnh quay xe ra về luôn.

- Wow, thiệt không đó. Cơ hội tốt như vậy mà nó lại không làm gì em à? - Ha Trung hơi bất ngờ, anh bán tin bán nghi hỏi lại.

- Em nói xạo anh làm gì, người ta lịch sự lắm anh à, đưa em về xong rồi còn chúc em ngủ ngon nữa.

- Um, thì anh chỉ hỏi vậy thôi. Chưa là gì mà đã bảo vệ người ta dữ vậy hả?

- Anh nói chưa gì là sao? Tại anh không biết thôi, em và anh ấy đã … với nhau 2 lần rồi.

- Cái gì? - Hạ Trung giật mình. - Em nói đùa hả? Em nói em quan hệ với nó 2 lần rồi hả? Đã bao lâu rồi? - Ha Trung hỏi dồn dập.

- Em nói thật mà anh không tin thì thôi. - Hoàng Oanh bình tĩnh đáp - Anh có muốn nghe em kể không? Mà sao anh cứ kêu người ta là nó hoài vậy? Ảnh có tên đàng hoàng đó.

- Trời ơi, chưa gì mà em đã bênh người tình của em rồi hả? Anh kêu nó là ông là được rồi chứ gì? - Ha Trung chán nản đáp lại. - Em kể đi anh nghe.

- Um, lần đầu tiên của em với ảnh là cách đây 02 tuần. Hôm đó, ảnh dẫn em đi ăn tối, rồi đi vòng vòng chơi, xong rồi ảnh nói muốn tâm sự riêng với em, rồi ảnh chở em vào khách sạn luôn.

- Hic, em làm anh đau lòng quá Oanh ơi. Mới gặp người ta có hai lần mà đã đi khách sạn với người ta rồi. Trong khi anh quen em biết bao nhiêu lâu, hic hic.- Ha Trung buồn bã đáp.

- Anh có muốn nghe em kể tiếp không? - Hoàng Oanh hơi cáu lên khi bị ngắt lời.

- Um, anh xin lỗi, em kể tiếp đi.

- Um, vô trong khách sạn, em với ảnh nằm tâm sự nói chuyện một chút, rồi ảnh lấy laptop trong túi xách ra, ảnh mở phim lên, ảnh nói “Anh vô tắm cái cho mát, em ngồi xem phim giùm anh chút nhé, lát ra nói anh biết phim đến đâu rồi nhé”. - Hoàng Oanh tiếp. - Em nhìn vô màn hình laptop thi thấy phim ảnh mở là phim sex Nhật rồi. Trong đó đang có cảnh một người vợ đang bú cu cho một anh giao hàng. Em hiểu ý rồi, em nghĩ “ông này muốn mình xem phim ngoại tình đây nè”, em coi được khoảng 5 phút, thấy cũng ngại ngại thì ảnh quấn khăn đi ra.

- Uhm, ổng muốn em xem để em không thấy có lỗi và cắn rứt đó mà. - Ha Trung bình luận.

- Đúng rồi anh, em biết mà nên khi ảnh hỏi phim đến đâu rồi, thì em không có trả lời, em lục đại trong thư viện phim của ảnh. Bấm mở đại một bộ phim khác thì ai dè ra ngay phim ăn liền (phim vừa vô là có cảnh làm tình), trong phim là cảnh hai người đàn ông đang some với một cô gái.
    - Uiii, em cũng biết mở phim quá ha, mở cả threesome thì hay rồi. - Ha Trung trêu chọc.

- Em có cố ý đâu, nhiều phim quá nên em mở đại thôi. Rồi ảnh thấy em mở phim đó, ảnh hỏi “em thích some hả?”, nên em “ Uh” đại. Rồi ảnh lột đồ em ra, rồi như đứng hình vài giây, ảnh khen người em đẹp quá, đẹp hơn trong hình nhiều.

- Ủa??? Làm sao ổng biết em đẹp hơn trong hình?

- Dạ, tại em có chát x với ổng trước đó một lần rồi. Ổng cho em xem cu của ổng rồi, nó to và dài lắm, còn em cho ổng xem ...chỗ đó của em. - Hoàng Oanh đáp mà hơi đỏ mặt.

- Um, biết ngay mà. Em kể tiếp đi em.

- Um, rồi ổng lao vô ôm em, hôn hít toàn thân em luôn. Lúc nghe ổng kêu đi tâm sự, là em đã bắt đầu nứng rồi, nên lúc ổng sờ tay vô chim em thấy nước đang ra, ổng thì thầm vào tai em “em dâm lắm đó nha”, làm em ngượng quá trời.

- Rồi sao hả em? Mà em đổi lại chữ “chim” thành “lồn” đi, cho nó kích thích.

- Um, để em đổi, mà giờ nhớ lại làm em cũng kích thích quá. - Cô tiếp. - Lúc đó, ổng banh hai chân em ra, ổng ngắm nhìn lồn em một lúc, rồi ổng vụt mặt vô lồn em, bú liếm em liên tục. Ổng kêu “lồn em đẹp quá, ra nước nhiều nữa, để anh liếm hết nước nha”. Em chưa kịp “uh” thì ổng đã vụt mặt vô liếm, mà anh biết em nhạy cảm lắm, nên bắt đầu rên rỉ liên tục.

- Em tiếp đi, anh nghe em kể mà nứng quá trời.

- Um, ổng bú em sướng quá, một lúc sau em oằn người lên, nước lồn em ra càng nhiều hơn. Rồi ổng ngồi dậy, đưa cu ổng vô trước mặt em, kêu em bú cu cho ổng. Anh không biết đâu, cu ổng to và dài lắm, cái đầu nấm to đùng à. Tay em cầm thân cu của ổng, nó cứng kinh khủng luôn rồi em lè lưỡi liếm nhẹ lên đầu nấm thì ổng giật người một cái, xong em liếm xung quanh đầu nấm rồi từ từ há miệng ra ngậm cả con cu của ổng vào.

- Em ngậm cu ổng vào rồi mút mút, nhưng do cu to quá nên răng của em chạm vào cu ổng. Ổng bị đau nên rên lên rồi nói em làm nhẹ nhẹ thôi. Em cố gắng chu môi ra để bú ổng, son môi của em dính lên thân cu ổng quá trời luôn.

- Um, em kể làm anh nứng quá à. Mà em đổi thêm từ “cu” thành từ “cặc” được không? - Ha Trung không còn giữ được bình tĩnh nữa.

- Um, người ta đang kể mà anh cắt ngang hoài. Kêu “cặc” thì “cặc”, mệt anh quá. - Hoàng Oanh càu nhàu lần nữa.

- Anh xin lỗi, em kể tiếp đi nha, anh không cắt ngang nữa đâu, em kể hấp dẫn quá à.

- Um, em bú cặc ổng được một lúc, thấy cặc ổng cứng ngắt à, ổng thì rên lên liên tục. Rồi hai tay ổng giữ đầu em lại, ổng thì thúc cặc ổng vô miệng em liên tục, vừa thúc ổng vừa rên “sướng quá em ơi…”. Ổng càng ngày càng thúc nhanh hơn, em bị thúc liên tục vô miệng nên chỉ kịp thở dốc, ngáp ngáp, rồi ổng rên lớn “a.a.a.aaa” xong ổng rút cặc ra khỏi miệng em. Lúc đó em mỏi miệng quá trời luôn, nước dãi và nước từ cặc ổng dính đầy lên miệng. Ổng cuối xuống hôn lên môi em, lưỡi ổng khiêu khích lưỡi em, em đưa lưỡi qua bên miệng ổng thì ổng mút mạnh một cái.

- Kế đến ổng lấy tay đỡ lưng em nằm xuống nệm, rồi ổng đút cặc ổng vô lồn em. Anh không tin được đâu, ổng đút cặc vô đến đâu là em thấy sướng đến đó. Rồi ổng bắt đầu nhấp nhè nhẹ, lát sau thì càng nhanh dần. Em sướng lồn quá nên cứ rên to dần theo những cú nhấp của ổng...

- Hic Oanh ơi, em kể làm anh vừa nứng vừa ghen quá à. Em kể mà anh nứng muốn bắn tinh vô cái màn hình luôn nè. - Ha Trung thì thào nhỏ.

- Um, em nhớ lại cảnh đó mà em cũng nứng theo nè. Anh nghe em kể tiếp nha. - Lúc này bên dưới âm hộ của Hoàng Oanh đã bắt đầu nhòe nhoẹt nước.

- Uh, em kể tiếp đi em. - Ha Trung khuyến khích

- Ổng đụ em được một lúc thì ổng rút cặc ra để đổi tư thế, nhìn cặc ổng dính dâm thủy trắng xóa như là đang trét kem lên vậy. Lần này, ổng lật sấp em lại, vỗ vào mông em, em hiểu ý nên chổng mông lên để cho ổng chuẩn bị doggy. Ổng đút cặc ông vô lồn em nghe cái “ót” luôn, mà cặc ổng dài quá, đút nguyên cái vô lồn em làm em bị thốn. Em đau quá nên kêu lên “em thốn quá anh ơi, cặc anh dài quá, đừng đút hết vào như vậy, em không chịu nổi”, nói rồi ổng “uh, anh xin lỗi” rồi ổng dập liên tục vô lồn em mà không có từ từ giống lần trước nữa. Em chới với luôn, vừa sướng, lại vừa thốn nữa, em bắt đầu rên to dần. Ổng vừa đụ em vừa nói “Em ơi, mình nói tục nhé, anh thích nói tục khi làm tình lắm”, lúc đó đang sướng lồn quá nên em “uh” luôn.

- Rồi ổng hỏi lại em “Em xem cảnh làm tình nhé?”, em đáp “Thôi anh ơi, đụ đi anh, em đang sướng, không muốn coi phim nữa đâu”.

- “Cái này là thật, không phải phim đâu em” ổng nói. - “Em chờ anh xíu” nói rồi ổng với tay lấy điện thoại, thấy nhắn tin với ai đó. Sau đó ổng mở zalo lên, gọi video call cho một số lạ nào đó. Rồi ổng để điện thoại trước mặt em, màn hình hiện lên là cảnh một cặp đang làm tình với nhau, trông họ như có vẻ khoảng 3x tuổi. Bên kia em thấy một ông đang đụ liên tục vào người bà kia, nghe tiếng bả rên liên tục và kêu “đụ mạnh lên ông xã, đụ nhanh nữa lên, a..a.a”. Em không ngờ ổng mở live cho em coi cảnh làm tình của cặp vợ chồng kia làm em bị kích thích lắm. Em vừa nhìn vào màn hình, vừa được ổng đụ từ phía sau làm em sướng quá, chịu không nổi nên rên lên thành tiếng lớn. Bên kia, cặp vợ chồng nghe thấy tiếng rên của em thì ngưng lại, ông chồng hỏi ổng là tiếng rên của ai? Ổng nói là “tiếng rên của bạn gái, giờ đang đụ nè”. Ông chồng nghe vậy cũng kích thích nên kêu ổng cho xem cảnh đụ em, ổng “uh” cái xong chụp lấy điện quay định quay camera vô người em, em giật lại nói để em quay cho vì em sợ ổng quay sao nhìn thấy mặt em nữa thì mệt lắm.

- Rồi sau đó em cầm điện thoại quay xuống bên dưới. Do tụi em đang đụ nên điện thoại nó cứ giật giật liên tục, ông chồng xem không được nên kêu để điện thoại ở một góc đi.

- Sau đó thì sao? Em có làm theo lời của ổng ko? - Ha Trung gấp gáp hỏi.

- Có anh ơi. - Hoàng Oanh trả lời. - Lúc đó em sướng quá nên cũng không quan tâm nhiều nữa mà đưa điện thoại cho bạn em luôn. Lát sau em nghe tiếng ông chồng bên kia thốt lên “bạn gái mày đẹp quá, vậy mà giấu anh em hả?”, rồi em bắt đầu nghe tiếng “bạch, bạch” từ bên kia. Cứ vậy tụi em và 2 vợ chồng kia làm thêm một lát nữa thì bạn em có dấu hiệu xuất tinh, cặc ổng trương to lên trong lồn em làm em càng sướng thêm. Ổng đụ em càng lúc càng nhanh, miệng vừa rên vừa nói “sướng quá Oanh ơi, anh đụ em sướng không? Sướng hơn thằng bồ em không?”

- “A..a.a, có, có anh ơi, anh đụ em sướng lắm, sướng hơn người yêu em nhiều, nhanh lên nữa đi anh, nhanh đi, em sắp sướng rồi.” Em vừa rên vừa trả lời ổng như vậy, ổng nghe xong ổng tăng tốc, cu ổng nhấp liên tục luôn. Nhấp được vài cái là người ổng giật giật mạnh, nguyên dòng tinh của ổng bắn thẳng vào trong lồn em. Lúc đó em sắp lên đỉnh rồi nên rên và kêu ổng nhấp thêm nữa, ổng ráng nhấp thêm vài cái thì cu ổng xẹp xuống. Em thì chưa ra được, cái cảm giác gần lên đỉnh mà dừng lại nó khó chịu lắm, anh biết mà phải ko?

- Uhm em, rồi sao nữa em? Ổng có giúp em sướng không? - Ha Trung trả lời chậm chạp. Hoàng Oanh đâu biết, nãy giờ khi nghe câu chuyện cô kể thì anh đã bức rứt khó chịu và đang tự xử?!? Đến đoạn cao trào này mà dừng lại làm anh đồng cảm với cô như trong hoàn cảnh đó.

- Vâng có chứ anh. Lúc đó, em chụp lấy tay của ổng rồi đưa vô lồn em. Ổng hiểu ý nên đút 2 ngón tay vô lồn em rồi thục liên tục. Cảm giác vừa giảm xuống thì tăng lên lại, em lại rên tiếp nhưng em vẫn không lên đỉnh được. Anh biết cái ngón tay thì sao mà so với cu thật được, nên lúc đó em vừa rên vừa yêu cầu ổng “ a..a.anh ơi, móc..móc lồn em, móc..lên đi, ...nhanh..nhanh nữa, tay..tay xoa hột le em đi..”. Cứ vậy, tay phải thì ổng móc lồn em, tay trái ổng xoa hột le của em. Được một lát thì cơn sướng của em cũng ập đến, tay em quờ quạng lung tung rồi nắm chặt hai bên nệm, lưng em cong lên một cái cũng là lúc em ra luôn “em ra..anh..em ra..a..a”. Ổng rút tay ra, 2 ngón tay của ổng dính đầy tinh dịch trắng xoá, nhìn em cũng chẳng biết là của ổng hay của em nữa.

- Vậy đó anh. Em ra xong mệt quá nên nằm nghỉ, ổng thì cầm điện thoại lên nhắn tin với ông kia hay sao đó. Một lát sau thì tụi em cũng vô nhà vệ sinh tắm rửa rồi trả phòng đi về luôn.

- ...

- Anh ơi, anh Trung ơi, anh đâu rồi? - Hoàng Oanh nhắn liên tục kèm theo tiếng bing!

Bên kia, Ha Trung hai mắt nhắm chặt, tay phải đang liên tục sục dương vật của mình, lớp da quy đầu chạy lên chạy xuống theo từng động tác của anh. Mãi một lúc sau, anh giật giật người, từng dòng tinh dịch bắn ngược lên bụng anh.

- Anh ơi, anh ngủ quên rồi hả?

- Ơi, anh nè. Anh xin lỗi, nghe em kể làm anh nứng quá nên không chịu được.

- Anh nứng rồi ...thủ dâm hả?

- Uhm em, anh xin lỗi nha.

- Hi hi, không có gì mà. Anh chụp cho em xem cái.

- Chụp gì? Cu anh hả? Em cũng chụp lồn em bây giờ nhé.

- [Hình ảnh dương vật đang nhỏ lại và những giọt tinh trùng ở bụng]

- Uiii, ra nhiều thế? Trắng cả cái bụng kìa, thấy ớn.

- [Hình ảnh âm hộ được hai ngón tay tách hai mép thịt ra, ở giữa những giọt dâm thuỷ hoà thành một bãi].

- Em cũng ra quá trời kìa mà nói anh. Em đang nứng hả? Có cần anh giúp không? Nhìn lồn em làm anh muốn cứng lên nữa.

- Thui đi cha nội, anh ngủ đi. Em đi vệ sinh rồi đi ngủ luôn, khuya rồi.

Nói rồi Hoàng Oanh đi xuống nhà vệ sinh để rửa âm hộ. Những giọt nước mát như xoa dịu bớt cơn nứng của cô. Sau khi vệ sinh xong, cô lên trên giường thì thấy tin nhắn.

- Cảm ơn em đã kể anh nghe nhé. Em học ở đâu cái trò kể truyện sex vậy nè? Kích thích lắm đó. Bye em nhé, ngủ ngon.

- “Ui trời, ổng nghĩ mình bịa truyện ra để kể cho ổng thủ dâm?” Hoàng Oanh tự nghĩ, cô nhắn lại:

- Anh không tin em kể là sự thật? Hi hi, vậy mai em sẽ kể anh thêm một chuyện nữa, có cả bằng chứng luôn để xem anh tin không? Anh ngủ ngon. Bye…

Hoàng Oanh cầm điện thoại, mở thư mục ảnh, tay cô lướt nhanh đến một thư mục riêng và mở nó ra. Nhìn vào màn hình một lượt, cô mỉm cười rồi tắt máy, kéo chăn đắp qua ngực, khẽ nhắm mắt lại và từ từ chìm vào giấc ngủ …

3. NguyenOanh25

Lời đầu tiên, cảm ơn các anh chị đã, đang theo dõi truyện của Oanh. Do Oanh lần đầu viết truyện, mặc dù chỉ là truyện tự kể lại nhưng vẫn mắc không ít lỗi nên mong các anh chị bỏ qua cho.

Tiếp theo là về chuyện hình ảnh, Oanh đang thấy các bài dự thi khác chẳng có chút hình ảnh nào cả làm Oanh hoang man lắm. Oanh không kèm hình theo, các anh chị sẽ không thấy hứng thú nhưng Oanh không muốn mình lạm dụng hình ảnh như kiểu để khoe mẽ, khoe thân trá hình.

Cuối cùng Oanh muốn chia sẻ rằng vì đây là truyện thật nên nội dung nó đã có sẵn rồi. Oanh là con gái, viết truyện bằng google docs, nên mới chậm chạp không ra truyện mới, chứ không phải vì bị bí ý tưởng như các tác giả khác nên lần nữa mong các anh chị tha lỗi nhé.

Phần 3: “Em nói thật hả Oanh?”

Một ngày mới lại đến nhưng hôm nay, Hoàng Oanh của chúng ta không phải bị đánh thức bởi những tiếng nhạc báo thức quen thuộc mà thay vào đó là những tiếng “lộp độp” của mưa. Nhìn những hạt mưa đang rơi trên cánh cửa sổ, cô chợt nhớ lại lời dặn từ phía anh - người yêu cô “mai là có bão đó nhé, tối em nhớ ngủ sớm, đắp chăn vào. Ừ, đúng rồi bão miền Bắc, ở Nam mình sẽ bị áp thấp đó, em cứ mang theo dù và áo mưa đi.”

Sau khi làm xong tất cả, cô nhìn ngoài đường, nhăn mặt hơi khó chịu, cô mặc áo mưa rồi lên xe đi làm.

Hoàng Oanh thích mưa lắm nhưng không phải là mưa như hiện tại. Cái cô thích là ngồi tại quán nhâm nhi ly cà phê, nhìn dòng người tấp nập trốn mưa, nhìn những hạt mưa rơi nhẹ trên vách kính. Và nếu như...có anh ở đấy, khẽ choàng tay qua vai cô, kéo cô vào lòng, cùng cô ngắm mưa thì hạnh phúc biết bao?!?

“Tin, Tin” - Tiếng còi xe vang lên kéo cô về thực tại. - Em ơi, nhanh lấy thẻ xe nè, ngẩn ngơ gì đó?

- Ôi chết, dạ hi hi em xin lỗi. Cảm ơn anh. - Hoàng Oanh ríu rít xin lỗi đồng thời nhoẻn miệng cười với anh bảo vệ.

- Con nhỏ nhìn ngon quá. Hình như nó tên Oanh của công ty Thiên Địa ở tầng 9 phải không? - Tay bảo vệ trẻ nói buôn chuyện.

- Ừ nó đó, nhưng mày đừng có mơ, tao thấy hình như nó có người yêu rồi. Lâu lâu tao thấy có hai thằng đến đón nó, một thằng đi chiếc Airblade trắng, một thằng đi Nouvo màu xanh. - Bảo vệ lớn tuổi hơn trả lời.

- Cái gì? Nó bắt cá hai tay hả? Mà tao có mơ gì đâu. Thấy nó ngon thì nói vậy thôi, ngực bự nhìn là muốn bóp rồi.

- Ừ nhìn ngon thật, nhưng mày lo cho em Vân của mày đi.

…..

Hoàng Oanh bấm thang máy tầng 9 để lên công ty. Hôm nay cô đi hơi sớm và thêm lý do trời mưa bão vì vậy cả công ty chỉ có khoảng vài chục người. Đến bàn làm việc của mình, Hoàng Oanh mở ví lấy điện thoại ra để xem tin nhắn. Ngoài những dòng tin nhắn quen thuộc từ anh yêu và bạn cô thì có 2 tin nhắn của Trung và Du.

- Hi chúc em buổi sáng vui vẻ. Cảm ơn em vụ đêm qua nhưng anh không tin em là người như vậy đâu. Dù sao cũng cảm ơn em nhiều lắm. - Ha Trung để lại lời nhắn cho cô.

- Chúc em có buổi sáng vui vẻ nhé cô gái sexy của anh. Xin lỗi em vì đêm qua anh không lên mạng được. - Du Ngo nhắn nhủ.

Ngồi ngẫm nghĩ một lát, Hoàng Oanh trả lời tin nhắn cho Du trước.

- Hi cảm ơn anh nhé. Em cũng chúc anh một ngày làm việc vui.

- Hi em đi làm chưa? Hôm nay trời mưa nên anh không phải đi đâu cả. - Du trả lời tin nhắn ngay lập tức.

- Ủa vậy hả? Em đi làm rồi, đang trên công ty nè, đêm qua em gặp lại ông anh em quen trên diễn đàn mà em có nhắc với anh đó. Ổng với em 2 tháng rồi mới nhắn tin lại.

- Uh, hi vui nhỉ. Anh cũng nhớ em kể về ông đó mà. Có phải là ông chia tay người yêu cũ rồi mà người yêu cũ còn yêu dữ quá nên khi ổng quen người yêu mới thì con nhỏ người yêu cũ đến phá đám. Rồi chốt lại ổng bỏ luôn cả hai con phải không?

- Ừm đúng rồi anh. Đêm qua em nói chuyện với ổng, rồi có kể một câu chuyện để chọc ổng nhưng có vẻ ổng không tin lắm.

- Em kể chuyện gì, nói anh nghe được không? - Du Ngo tò mò.

- Um, được, hôm nay giữa tuần nên việc cũng không nhiều. Nhưng em đang làm việc nên không nhắn liên tục được đâu.

- Ok em, không sao đâu, hôm nay anh rảnh mà.

- Um, em hôm qua kể cho ổng nghe về việc em có partner.

- Cái gì? Em có partner? Em nói thật hả Oanh? - Du giật mình nhắn ngay lại.

- Hiiii, em chỉ chọc ổng chơi cho vui mà thôi. - Hoàng Oanh làm mặt cười.

- Trời, em làm anh hết hồn. - Du thở phào. - Vậy em kể đi anh nghe nè.

Hoàng Oanh bắt đầu kể lại câu chuyện đêm qua một lần nữa, vẫn những câu nói đó, vẫn những hành động đó, có khác chăng là giờ này người đang nghe kể lại là anh Du. Qua một lượt kể, tuy rằng không kể được liên tục vì đang còn ở công ty tuy nhiên kết quả lại gần giống như đêm qua. Du cũng đang nứng tột độ, tay anh lần mò xuống quần nhưng vẫn đang cố gắng bình tĩnh lại để nói chuyện với Hoàng Oanh.

- Hic, em kể như vậy thì ai mà chịu được. Cũng may mà em đang làm việc nên kể không liên tục, mà còn buổi sáng nữa, chứ nếu là ban đêm thì chắc anh cũng giống ổng quá. - Du cố gắng kiềm chế để nhắn tin lại.

- Hi hi, em kể vậy thôi. Tại mấy anh nghĩ nhiều thì có.

- Anh nghĩ nhiều hả? Vậy giờ ổng sao rồi em?

- Đã có thấy nhắn tin gì đâu?

Bỗng có tiếng cảnh báo tin nhắn đến, đó là tin nhắn của Yu. Hoàng Oanh mở tin nhắn “Xin lỗi em vì đêm qua không nói chuyện với em được nhé, chúc em ngày làm việc vui.”

- Um, không có gì đâu anh. Đêm qua em có chát với ông anh tên Trung mà em đã kể với anh trước đó đó. - Hoàng Oanh gợi nhớ.

- Ừ, thế hả? Rồi nói chuyện có vui không em?

- Cũng bình thường à anh. Em kể cho ổng nghe về em mấy tháng nay.

Nhắn xong Hoàng Oanh chuyển qua nhắn tin với Du “ông Yu nhắn tin cho em, để em chọc ổng xíu, có gì nhắn anh sau nhé.”

- Ha ha, em lại phá người ta nữa hả? Nhắn ít thôi, coi chừng bà sếp bắt gặp như hôm bữa nữa đó. Giờ anh coi sổ sách xíu, có gì vui em cứ nhắn tin với anh nhé. - Du chào cô rồi bắt đầu làm việc.

- Hi hi, ok anh, có gì em báo sau.

Hoàng Oanh quay sang chát với Yu với ý nghĩ lại kể câu chuyện kia ra xem ông này sẽ phản ứng gì. Nói là làm, Hoàng Oanh nhắn liền.

- Em và ổng nói chuyện một lúc thì em kể cho ổng nghe về chuyện em có partner anh à. - Hoàng Oanh mở đầu câu chuyện.

- Cái gì? Em nói thật hả Oanh? Sao anh không nghe em kể gì về vụ này? - Yu giật mình vì tin tức này.

- Um anh, em không biết phải kể sao với anh nữa. Nên em cũng im luôn từ đó giờ. - Hoàng Oanh phân bua.

- Em nói thật hả? Ông đó là ai? Cùng chơi ở diễn đàn à? - Yu hỏi dồn dập.

- Um anh, ổng làm nghề kiến trúc sư, em quen cũng hơn 02 tháng rồi…

Câu chuyện lại tiếp diễn, Hoàng Oanh kể rõ nội dung y như đã kể trước đó với Ha Trung. Trong suốt quá trình kể lại, cô nhận thấy Yu có vẻ trầm mặc dù đôi lần có chút hưng phấn.

- Tối nay em rảnh không? Anh cũng có tâm sự muốn nói cùng em. - Yu phá bỏ không gian trầm mặc giữa hai người.

- Um anh, tối nay em có hẹn. 10 giờ nhé, được thì mình nói chuyện. Em cũng muốn nghe tâm sự của anh. Mà có phải là liên quan đến Diễm Trân bạn gái anh không?

- Ừ, tối gặp đi. Giờ anh bận họp rồi em à. - Yu kết thúc câu chuyện

Nói xong với Yu thì cũng đã đến giờ trưa, văn phòng ồn ào náo nhiệt hẳn ra. Hoàng Oanh nghe tiếng gọi của cô bạn làm chung.

- Oanh, đi ăn cơm nè. Xuống lẹ đi không thôi hết món đó.

- Ừ, đợi Oanh chút.

- Mà có chuyện gì mà sáng giờ bà ngồi nhắn tin liên tục vậy? Lúc cười, lúc nhăn nhó, giờ thì mặt bí xị, cãi nhau với bồ hả? - Cô bạn tò mò chọc ghẹo.

- Hi, đâu có đâu. Mọi thứ xong rùi. Mình xuống ăn đi. - Hoàng Oanh hít một hơi dài rồi thở ra, bỏ đằng sau cái cảm giác khó hiểu về phản ứng của Yu trước đó.

Sau khi ăn trưa, Hoàng Oanh và cô bạn quay lên công ty để nghỉ ngơi. Hoàng Oanh thấy tin nhắn hỏi thăm của người đàn ông cô yêu thì vui lắm, cả hai trò chuyện một lúc rồi nghỉ ngơi để bắt đầu cho buổi chiều làm việc.

Thời gian trôi qua một cách nhanh chóng, mới đó mà đã đến giờ tan tầm. Hoàng Oanh kiểm tra điện thoại, thấy tin nhắn của Ha Trung “sorry em nhé, cả ngày nay anh bận họp với sếp nên không rảnh nhắn tin em được. Tối về em cho anh xem bằng chứng gì đó của em nha, hi hi.” - “Ok anh, lát nữa nói chuyện sau.” - Hoàng Oanh trả lời cộc lốc rồi lên xe phóng đi về nhà mình.

Tối đến, sau khi làm tất cả các công việc hàng ngày như một bản năng thì giờ đây Hoàng Oanh đang ngồi lưỡng lự suy tư vì câu chuyện với Ha Trung và phản ứng của Yu khi nghe kể chuyện hồi sáng. Thở dài và gạt bỏ suy nghĩ qua một bên, Hoàng Oanh chủ động nhắn tin cho Ha Trung.

- Anh đang làm gì thế? Anh xong chưa?

- Đợi anh 5 phút nhé. Anh xong liền nè - Ha Trung nhắn lại ngay sau đó.

- Ok anh, có gì thì nhắn em biết nhé. - Hoàng Oanh mở thư mục ảnh riêng ra, ngắm nhìn những tấm hình của cô, mắt hơi liêm diêm như nhớ lại quá khứ, miệng cô chợt cười nhẹ.

- Xong rồi nè em. Giờ em có gì cho anh xem, nói anh nghe nào. - Ha Trung háo hức chờ đợi.

- Um, hôm qua em không muốn kể anh nghe hết vì em sợ anh bị sốc thôi. Thật ra, em và anh ấy đã đi chơi với nhau nhiều rồi, cũng quan hệ rất nhiều lần rồi. - Hoàng Oanh mở đầu câu chuyện.

- Hi hi, rồi sao nữa em. - Ha Trung vẫn cười nhạt. Anh đang nghĩ cô sẽ bày trò gì để làm cho mình tin rằng cô có partner đây.

- Um, em kể với anh trong một lần đi chơi gần đây. Hôm đó, ổng đến đón em đi, lúc đi vô gặp em, ổng thấy em mặc váy bó sát người thì như bị hớp hồn. Ổng khen em đẹp, quyến rũ ..v.v rồi hai đứa lao vào nhau ôm hôn nhau trong phòng em. Hai đứa hôn nhau được một lúc thì tay ổng lần mò xuống quần lót em, em giữ tay ổng lại kêu “mình đi ăn đi, em đói lắm rồi” thì ổng nói “em ăn anh là no rồi”. Nói xong ổng lại cố mò vào sâu trong quần lót em, em giật tay ổng ra và tỏ vẻ khó chịu thì ổng mới ngưng lại. Ổng cứ nhìn xuống quần lót em hoài tỏ vẻ thèm thuồng lắm, làm em cũng thấy nhột nhạo.

- Rồi ổng nháy mắt tinh nghịch, ổng kêu có trò hay và muốn cá với em. Em hỏi “trò gì” thì ổng muốn cá với em về việc “em dám không mặc quần lót đi ăn với anh không?”. Em lúc đầu không đồng ý vì váy của em ngắn quá, đi xe ngồi là có thể bị lộ hàng nên em từ chối. Ổng nói hôm nay là đi bằng ô tô ổng mượn của bạn ổng vì ổng muốn đi ra ngoại thành xíu để có không khí. Em nghe vậy nên cũng thấy an tâm hơn, rồi ổng hỏi lại lần nữa như thách thức em vậy “vậy giờ có dám chơi không?”, em tức mình nên nhận lời luôn “có gì mà không dám chứ? Nhưng sợ người ta nhìn thấy thì anh bị lỗ thôi”. Ổng cười cười rồi cả hai đi lên xe.

- Vậy là em không mặc quần lót đi choi với ổng luôn? - Ha Trung hỏi xen vào.

- Um anh, em đi với ổng một đoạn rồi ổng nói khích em “anh dám cá với em là lát đi ăn xong, kiểu gì lồn em cũng ra nước, mà là nước trắng đục nữa nha”. Em nghe xong thì tức mình, kiểu như ổng nói em không có định lực để khống chế bản thân nên em hỏi lại “vậy em không ra nước trắng thì anh thua gì?” Rồi ổng cười và nói em thua chắc, ổng lấy dẫn chứng mấy lần em coi phim với ổng xong thì ra nước cả đống. Em cũng hơi ngại nhưng lỡ cứng miệng rồi nên em cá luôn “em thua thì em sẽ làm theo lời anh một chuyện, còn anh thua thì ngược lại”. Vậy là em với ổng cá độ xong, cả hai đứa đi qua bên khu Thành Thái để ăn ốc, chắc anh không biết đường đó đâu hả? Anh lên GG là biết, ở đó nổi tiếng lắm.

- Uhm, có dịp anh vào SG thì em dẫn anh đi ăn ốc như vậy nhé. - Ha Trung trêu chọc. - Em kể tiếp đi.

- Um, đi vô đó mà hôm đó quán đông quá, mấy đứa phục vụ xếp thêm bàn, nhìn chật quá nên em và ổng không chịu, cả hai lại lên xe đi tiếp. Lần này ổng kêu em chịu khó nhịn chút, ổng chạy hơi xa nhưng được cái quán ngon mà không đông như vậy đâu. Rồi em và ổng đi gần hơn 30 phút, ổng đi quán nào lạ hoắc em cũng không biết luôn, vô quán thì nhìn lác đác có vài bàn à. Em và ổng chọn 1 bàn trong góc, mà cái quán nhìn cũng không được sang cho lắm, bàn thì bàn nhựa, ghế nhựa luôn. Vậy là em với ổng gọi món, kêu đủ thứ ốc hương, ốc mỡ, càng ghẹ (món em thích nè), ốc giác, sò lông… kêu đủ thứ hết vì nhìn menu thì giá nó rẻ lắm, có 30k một món thui. Rồi ổng gọi thêm 2 chai bia ngồi uống, mà em quên kể là cái ghế thấp như vậy nên khi ngồi, em buộc phải bắt chéo chân, khó chịu lắm. Lúc này em đã thấy hối hận vì cái trò cá vớ vẩn của mình rồi, em ngồi được một lúc thì đồ ăn, bia cũng ra. Hai đứa ăn uống được chút, thì có mấy người mới vô, ngồi đối diện bàn của em. Lúc đầu em không để ý gì, nhưng do ngồi bắt chéo chân nên mỏi, cứ lâu lâu em đổi chân một lần.

- Rồi bị lộ hàng đúng không? - Ha Trung phán đoán.

- Um, đúng rồi anh. Em ngồi ăn rồi đến một lần tình cờ em liếc qua bàn đối diện thì thấy một cặp nam nữ ngồi to nhỏ gì đó mà mắt người nam thì cứ nhìn vô trong chân em. Thấy em nhìn lại thì người đó lảng đi, nhưng lâu lâu cũng liếc vào chân em một lần. Rồi lại có thêm 4 người ghé ngồi chỗ gần bọn em nữa, là hai cặp luôn, ngồi xéo qua bàn của em. Em thì ăn ốc và uống bia cũng được gần 1 chai rồi, lúc đó người bắt đầu nóng lên rồi mà chân để chéo hoài nên mỏi lắm rồi. Em nhích mông lên rồi cố gắng kéo cái váy xuống nhiều nhất có thể, để che đi chỗ bên dưới. Rồi tụi em ăn và uống tiếp, đô em yếu nên em chỉ uống có một chai à, còn ổng uống hết chai thứ hai rồi. Do vừa ăn vừa nói chuyện rồi di chuyển thân mình qua lại nên váy em nó lại bị kéo lên lúc nào mà không hay, lúc em để ý qua bàn của hai cặp kia thì thấy hai thằng con trai mắt hao háu nhìn vô giữa hai chân em rồi. Biết mình bị lộ hàng rồi, nên em vội bắt chéo chân rồi giả vờ không biết để ăn tiếp. Mà anh không biết cái cảm giác đó, cái kiểu như nếu mình bị lộ hàng mà không biết có người nhìn thì không sao, chứ bây giờ mình có cố che đi nhưng người ta cứ cố nhìn vào hai chân mình. Cảm giác nó nhột nhạo, khó chịu lắm anh.

- Uhm, anh hiểu nè, nó ngứa ngáy khó chịu như có con gì bò trong người đúng không? - Ha Trung vừa giải thích vừa thể hiện sự đồng tình. Anh tiếp - Em kể tiếp đi, anh bắt đầu thấy kích thích rồi đó.

- Um anh, khó chịu lắm. Em ngồi được một lúc thì cảm thấy mắc vệ sinh, em nói với ổng em đi vệ sinh xíu. Ổng “ừ, em đi đi”, em đi vô nhà vệ sinh thì thấy cái chỗ này nhà vệ sinh nó nhỏ lắm, kiểu vệ sinh của gia đình vậy, mà còn dơ dơ nữa. Đang định đi thẳng vô toilet chốt cửa thì từ đằng sau, em bị ôm chầm lấy. Đang hoảng hồn thì em nhận ra là anh bạn em, em kêu ổng “bỏ em ra để em đi vệ sinh” thì ổng kêu “không được, em định xoá dấu vết thua cuộc hả?”, em tức với ông này luôn. Mình đang mắc vệ sinh thật mà ổng còn nghĩ đến chuyện cá độ, em nói em mắc thật thì ổng kêu “em kéo váy lên đi”, em mắc quá rồi nên kéo đại lên cho ổng xem, ổng thấy vậy nên lôi điện thoại ra chụp lia lịa, em hỏi “giờ được chưa?” thì ổng kêu em quay người lại chổng mông lên để ổng coi xem em có phải thua cuộc không. Em làm theo kéo váy lên thì ổng im lặng luôn, rồi em thấy đèn flash chớp tiếp. Chụp dc vài tấm hay sao đó, em định kêu ổng đi ra để em vào vệ sinh thì ổng chụp lấy mông em, quét lưỡi ngay vào lồn em luôn.

- Uii, em kể làm anh nứng quá. Rồi em có hình đó không? Lồn em có ra nước trắng không? - Ha Trung bị kích thích nên hỏi dồn dập.

- Em biết anh không tin mà. Nên hôm nay em cho anh xem hình làm bằng chứng để anh tin nè. - Nói rồi Hoàng Oanh mở thư mục ảnh và gửi luôn.

- [Hình phụ nữ mặc váy ngắn màu đen bị kéo lên trên, nhìn thấy đám lông lún phún ở phía trên âm hộ.]

- [Hình người phụ nữ tay đặt vào tường, mông chổng lên cao, bên dưới váy là cái âm hộ nhoè nhoẹt nước màu trắng đục.]

- [Hình người phụ nữ đang kéo váy xuống lại nhưng chưa kịp che hết, vẫn lộ ra một phần.]

- Giờ thì anh tin chưa? - Hoàng Oanh hỏi lại.

- Mãi một lúc sau mới thấy Ha Trung trả lời. - Em..em kể là sự thật hả Oanh? - Nói rồi anh im lặng trong hồi hộp.

- Đến giờ mà anh còn nghĩ em lừa anh sao? Em đã nói em kể hoàn toàn là sự thật, chỉ là anh không tin em thôi. - Hoàng Oanh nhắn tin trách móc.

- Nhưng em..em với anh, anh không nghĩ là mọi chuyện lại như vậy. - Ha Trung cố gắng giải thích.

- Thôi chuyện cũ bỏ qua đi anh, còn phần sau kích thích hơn, anh không muốn nghe em kể tiếp hả? - Hoàng Oanh chuyển chủ đề.

- Anh muốn nghe nhưng anh thấy khó chịu quá. Hic, giờ cảm giác của anh vừa ghen vừa nứng, em biết không? - Ha Trung nói thật cảm xúc của mình. - Em kể tiếp đi.

- Vậy em kể tiếp nhé. Mà đến đâu rồi nhỉ? À đúng rồi, ổng thấy lồn em chảy nước trắng thì ổng chụp lấy mông em, úp mặt vô lồn rồi dùng lưỡi liếm mạnh. Lúc đó em giật bắn người, cảm giác toàn thân tê rần, em cố gắng chống tay lên thành tường để đỡ lại chứ không chắc em cũng té mất. Ổng liếm em xong rồi ổng bú mạnh 2 mép thịt, em chới với rồi bắt đầu rên lên, người em như mềm nhũn ra vậy. Lúc đó, do sợ ở trong nhà vệ sinh sẽ có người đi vô nhìn thấy nên em nắm chặt tay lại, cố gắng kiềm chế rồi em đẩy mạnh ổng ra và nói “đừng anh, ra tính tiền rồi mình đi đi, ở đây không được”. Ổng bị em đẩy ra nhưng vẫn còn tiếc nuối nên cố gắng áp mặt vô tiếp, lúc đó em bình tĩnh hơn rồi nên né qua một bên. Lúc ổng đứng lên, em nhìn vô mặt ổng vừa thấy buồn cười vừa kích thích. Mặt ổng từ lỗ muỗi xuống đến cằm toàn là nước dâm của em.

- Rồi em đuổi ổng ra ngoài để đi vệ sinh. Đi vệ sinh xong ra thì em thấy ổng đang đứng ở bàn đợi em, em tiến đến nắm tay ổng bước đi nhanh ra xe, để lại bao nhiêu ánh mắt nhìn theo bọn em, hi hi. - Hoàng Oanh vừa cười vừa nói như thể chuyện vừa rồi hoàn toàn không liên quan đến cô vậy.

- Vậy là em lên xe đi khách sạn hả? - Ha Trung hỏi.

- Không anh. Em lên xe, ổng nói có chỗ này đẹp lắm, khung cảnh lãng mạn nên ổng chở em đi. Hình như là đi qua bên quận 2 ấy, vì khi đến nơi là gần một con sông, em thấy được cả bên kia sông là mấy toà nhà của Sài Gòn mình nè. - Hoàng Oanh vừa nghĩ vừa đáp.

- Vậy em và ổng ...public? - Ha Trung ngơ ngác hỏi.

- Um, anh để em kể. Ổng chở em đi đến nơi thì ổng tháo dây an toàn rồi chồm qua người em hôn em. Lúc đó em cũng đáp trả mãnh liệt, vừa hôn vừa tháo dây an toàn ra. Hôn nhau nút lưỡi một chút thì tay ổng lần mò xuống váy của em, thấy lồn em ướt nên ổng cười và chọc “em làm dơ hết ghế của xe người ta rồi, xe này anh mượn đó”. Rồi ổng chồm qua hẳn để bung cho cái ghế xe nằm xuống luôn, ổng thì sờ lồn em và hôn em, còn em thì đang mò mở khoá quần của ổng. Em mở quần ổng ra, lấy tay kéo cu ổng ra khỏi quần thì ôi thôi, cu ổng to và cứng ngắt luôn, tay em sờ sờ trên đầu nấm thì thấy có nước nhờn rỉ ra rồi. Em thì nứng sẵn từ lúc ở quán ăn rồi, nên em nói ổng mang bao cao su vô rồi làm liền đi “em chịu hết nổi rồi”, ổng hứng quá nên tay chân cứ run run, em thấy vậy thì chụp lấy bao cao su rồi mang vô dùm cho ổng.

- Em và ổng cả hai cựa quậy hoài mà không có được tư thế để làm vì chỗ ngồi ở trên nhỏ quá. Em mới nói ổng đi xuống ghế sau cho thoải mái, vừa xuống xe mở cửa sau định lên thì ổng ghì lấy bụng em lại, kêu em làm luôn ở đây đi. Thế là em chống tay vô ghế sau, vén váy rồi chổng mông lên để ổng đụ em từ phía sau.

- Em và ổng đụ nhau ở bên ngoài xe luôn? Có cởi đồ ra không? - Ha Trung phấn khích hỏi.

- Không, tụi em vẫn mặc đồ, anh nghĩ sao vậy, chỗ đó lâu lâu có người qua lại đó. - Hoàng Oanh trả lời và nói tiếp. - Ổng đụ tư thế đó sướng lắm anh à, em thích được như vậy đó, lúc đầu thì nhè nhẹ nhè nhẹ, rồi từ từ nhanh dần lên. Em sướng quá bắt đầu rên lên “a..a.a em sướng quá”, ổng hỏi “sướng gì hả em?” Là em biết ổng cũng sướng lắm rồi, mỗi lần vậy là ổng thích em nói bậy lắm nên em cũng nói theo “e...em sướng..lồn.., cặc ..anh..đút vô..làm em sướng..lắm”, ổng nghe xong thì sướng lắm nên vô thức lấy tay bóp vú em. Mà bên trên của em từ đầu giờ chưa tháo ra gì hết, nên em ra dấu để ổng kéo cái dây kéo từ phía sau lưng em. Ổng không hiểu ý hay sao đó, tưởng em muốn cởi váy nên ổng kéo xuống hết, em thì đang sướng nên kệ luôn, em cởi cái áo lót quăng lên ghế xe. Vậy là cái váy của em bị kẹt ở giữa ngang bụng, ổng thì một tay giữ hông em, một tay xoa vú em, em thì một tay cố vịn ở ghế, tay trái thì bóp vú mình. Em miêu tả anh hiểu không?

- Hiểu chứ. Em kể tiếp đi, anh nứng quá. - Ha Trung tuy nói vậy nhưng tay chỉ đưa nhẹ xuống quần. Trong anh hiện giờ đang có nhiều cảm xúc đan xen, vừa kích thích, vừa ghen.

- Um, ổng đụ em đang sướng thì bọn em thấy có ánh đèn xe từ xa. Em hết hồn nên vội vàng leo lên ghế sau rồi nằm xuống ghế luôn, ổng cũng giật mình, kéo khoá quần lên và khép cửa xe lại cho em, lát sau chiếc xe máy chạy đi qua thì cả hai cười quá trời. Rồi ổng thấy em đang nằm trên ghế, váy bị tốc lên như vậy nên hứng tình trở lại. Ổng kéo em ra gần đầu ghế, tách hai chân em ra, lúc này lồn em đã nhoè nhoẹt nước của cả hai rồi, ổng vụt mặt xuống để bú nhưng em ngăn lại “không anh, nó dơ lắm”, ổng mặc kệ “kệ đi, lát nữa anh về súc miệng”, em cũng đang hứng nên buông tay cho ổng bú em.

- Không biết phải do hoàn cảnh hay không mà em mau hứng lắm. Lưỡi ổng cứ quét qua quét lại ở dưới lồn em làm em vừa sướng, vừa nhột. Ổng cứ liếm cứ liếm rồi lâu lâu lại nút vô hột le của em một cái, mỗi lần vậy là em giật bắn người. Nước lồn em có cảm giác chảy ra nhiều lắm, em sướng quá nên vừa rên vừa vò đầu và kéo đầu ổng sát vô lồn em. Ổng bú một lúc thì lấy ngón tay đút vô lồn em và móc luôn, em như bị điện giật vậy đó, oằn người rồi ra luôn. Một dòng nước trắng đục chảy nhẹ xuống ghế. Ổng thấy em sướng ra luôn thì có vẻ bất ngờ lắm, ổng hỏi “em ra rồi hả?”, em “um anh, em sướng quá không kiềm chế nổi”, ổng hỏi “sao nhanh vậy em, bị kích thích do hồi hộp hả?”, “em không biết nữa anh”. Ổng hơi yểu xìu xuống, nhìn tội lắm.

- Rồi ổng để em nằm nghỉ trên xe, mà anh biết em rồi, sau khi sướng là phải nghỉ ngơi mới làm tiếp được, chứ lúc đó mà đút vô nữa là em thấy nhột lắm. Thấy ổng như vậy làm em thấy thương thương, nên em chồm đến, lấy tay sục cu cho ổng. Sục được lát thì cu ổng căng lên lại, em quỳ xuống cỏ đưa cu vô miệng bú luôn. Ổng thấy vậy thì phấn khích lắm, hai tay ổng ôm đầu em, lâu lâu lại ghì đầu em vô. Bú một lúc em thấy cu ổng cứng lên lại, em nói “mang bao vào anh”, rồi em quay lại tư thế như lúc ban đầu, chổng mông tay vịn vào ghế để ổng đút vô. Lần này hai đứa làm lâu lắm, ổng đụ em từ lúc em đang cảm thấy nhột nhột, rồi từ từ chuyển sang sướng ngất ngây luôn. Lúc đầu em còn vịn vào ghế được, lát sau ổng làm mạnh quá nên em nằm luôn trên ghế, chân thì dưới đất. Em hoà nhịp theo rồi cứ rên và nói tục “mạnh đi anh..em sướng”, “sướng gì em”, “sướng...lồn”, “sao em lại sướng lồn?”, “cặc anh..đụ vô làm em sướng lồn...a..a.a”. Vậy đó, được khoảng vài phút sau thì ổng hết chịu nổi nên xuất hết vào trong bao luôn.

- Uhm, rồi bọn em lên xe về hay có đi đâu nữa không? - Ha Trung hỏi ngay khi câu chuyện kết thúc.

- Um anh, em và ổng lên xe ra về. Trên đường về ổng có nói về vụ cá cược, rồi ổng lấy điện thoại ra cho em xem hình chụp lúc ở quán ăn. - Hoàng Oanh kể.

- Vậy là em thua rồi phải không? Mà em với ổng cá cái gì? - Ha Trung ngơ ngác hỏi. - Cái trò cá độ này, chưa chơi là anh đã biết em thua chắc rồi. Bình thường chụp có vài tấm hình và nói mấy câu dâm thì lồn em đã ra nước rồi, em nghĩ sao lần đầu tiên không mặc quần lót ra đường mà em cá được? - Ha Trung càu nhàu tiếp.

- Um, em thua nhưng chuyện đó có quan trọng không anh? Em đi với người em thích, chỉ cần chuyện không quá đáng miễn sao cả hai cùng vui như vậy là đủ rồi.

- Thật ra, ngay từ đầu em đã biết mình thua rồi. Nhưng em vẫn cố gắng để thử kiềm chế cảm xúc của mình xem như thế nào. - Hoàng Oanh giải thích thêm.

- Em thua thì phải làm gì cho ổng hả? Ổng muốn em some hay swing như lần trước em kể phải không? - Ha Trung lo lắng hỏi.

- Không anh à, anh đừng nghĩ bậy người ta. Lúc đi lên xe, ổng thì thầm vào tai em “em thua rồi nhé”, em “um, em thua, vậy em phải làm gì?”, “em đã thực hiện rồi đó thôi, hi hi. ”, “là ...vừa nãy hả?”. Và ổng gật đầu, rồi ổng chở em về nhà.

Không gian tĩnh lặng, mỗi người theo đuổi một suy nghĩ riêng. Ha Trung thì thào lại câu nói của Hoàng Oanh “mình đi với người mình thích, chỉ cần chuyện không quá đáng miễn sao cả hai cùng vui, như vậy là đủ rồi.” “Vậy còn mình và Oanh thì sao? Chỉ là bạn?”

- Oanh à, anh xin lỗi, thật ra lúc trước anh bị bù đầu bù cổ vào công việc, nhiều thứ đến quá nên anh không có thời gian để nói chuyện với em. - Ha Trung phá tan bầu không khí im lặng và nói trước.

- Em biết anh có nhiều việc và còn cả cái vụ người yêu cũ, người yêu mới của anh nữa. Nhưng em hỏi thật, anh có bao giờ vào xem status của em không? Anh có lên xem những dòng nhắn trên đó dù chỉ một ngày?

- Anh ...anh không xem nhưng vì anh không thấy tin nhắn của em nên anh nghĩ không có gì đâu. Anh xin lỗi…

- Em mỗi ngày đều đăng trên status, em chỉ muốn biết nếu lúc đó anh biết chuyện em có partner, anh sẽ nghĩ gì, anh có ngăn cản em lại không? Nhưng em đợi, em đợi hoài mà chẳng thấy anh vào xem, đợi anh nhắn tin trước.

- Anh…anh nói thật, kể từ khi biết chuyện em kể là thật, anh thấy ghen, khó chịu nhiều chứ chẳng còn thấy hứng gì nữa hết. Nếu như lúc đó anh ngăn cản em, liệu có được không? Liệu em có nghe lời anh mà từ bỏ đi cảm xúc của mình không?

Hoàng Oanh trầm mặc, phải rồi “mình và anh ta là gì chứ, bèo nước gặp nhau, chỉ là một người hơn mức bạn đủ để mình tâm sự những chuyện tế nhị thôi”. Nhưng… “nói chuyện với anh, mình thấy quý anh nhiều hơn, anh không giống những người đàn ông khác - chỉ biết gạ gẫm chát sex, show hàng, đi khách sạn...Ở anh, mình chưa bao giờ thấy anh chủ động nói về tình dục, mọi thứ đều do mình bắt đầu trước” - Hoàng Oanh miên man suy nghĩ về chuyện cũ.

- Nếu lúc đó anh ngăn em, có thể em sẽ nghe theo lời anh. Vì em ...cũng rất thích anh nhưng chỉ là thích thôi.

- Vậy còn giờ thì sao?

- Anh biết câu trả lời rồi mà. Thứ năm này, người ta hẹn em đi chơi tiếp.

- Uhm, chúc em đi chơi vui vẻ. Anh không ngăn em đâu. - Ha Trung chán nản trả lời.

- Vậy nếu em không đi nữa thì sao? Nếu em muốn gặp anh, anh nghĩ sao? - Hoàng Oanh đột nhiên muốn thử anh, cô muốn biết sau khi nghe kể xong, Ha Trung suy nghĩ gì về cô.

- Nếu em không đi thì tốt rồi, nhưng em sẽ không đi sao. Em và anh, người ở Nam người ở Bắc, sao mà nói gặp là gặp được?

- Thì anh có đồng ý gặp em không? Chỉ là bay thôi mà, thời buổi gì rồi, anh book vé máy bay đi, em bay ra gặp anh nhé.

…..

Ha Trung im lặng trong chốc lát rồi trả lời.

- Anh dạo này bận lắm em à. Em bay ra thì thích thật nhưng anh sợ anh không có thời gian để quan tâm em.

- Um, em hiểu rồi. Thôi, em có việc bận rồi anh. Có gì mình nhắn tin sau đi. - Hoàng Oanh cười chua xót.

- Um bye em, chúc em ngủ ngon.

Hoàng Oanh nằm đợi Yu lên mạng, cô còn một cuộc hẹn với anh vào tối nay. Xem lại những dòng tin nhắn giữa cô và Ha Trung làm cảm xúc của cô chợt ùa về. Đàn ông là thế, họ vốn là những người ích kỷ, bản thân mình không quan tâm đối phương để đến khi đánh mất rồi mới thấy tiếc nuối. Hoàng Oanh càng nghĩ càng nhớ về nhiều chuyện trong quá khứ….

Chỉnh sửa cuối: 20/10/17 lúc 05:11
    nguyenle09, sinbaby, huyvip and 4 others like this.
  4. NguyenOanh25

Phần này không có sex, chỉ là một quá khứ buồn của Oanh. Oanh đã từng nhờ anh Leysek viết về quá khứ của Oanh, nhưng có vẻ nội dung của nó không có gì đặc biệt cả nên anh Ley đã từ chối. Và vì với mong muốn được chia sẽ nó, nên Oanh đã ghép nó vào truyện. Vậy nên nếu có ảnh hưởng gì đến tâm tình của các anh chị thì Oanh thành thật xin lỗi.

Phần 4: quá khứ đau buồn…

Đồng hồ đã điểm 9 giờ tối, tiếng xe máy, tiếng người nói chuyện đang dần ít lại, trong phòng của mình, Hoàng Oanh nằm ngửa nhìn lên trần nhà. Cô đang nghĩ về những dòng tin nhắn với Ha Trung, nó gợi nhớ cho cô về những kỷ niệm trong quá khứ. À mà cô đã từng đọc ở đâu đó trên internet có nói rằng “những chuyện vui ở trong quá khứ, người ta gọi là kỷ niệm. Còn những chuyện buồn ở trong quá khứ mà làm cho mình nhớ mãi, người ta gọi là ám ảnh.” Chuyện của cô không biết nên gọi là ám ảnh quá khứ hay là kỷ niệm quá khứ, nhưng cô biết nó vẫn còn theo cô cho đến thời điểm hiện tại.

Cô nhớ mình quen anh trong một tiệm nét cũ kỹ, khi đó mình chỉ là một cô bé chưa tròn 18 tuổi, một cô bé với khuôn mặt hồn nhiên nhưng đang khó chịu vì không thể tạo được một nick chơi game, cô khẽ gõ tay anh chàng bên cạnh:

- Anh gì ơi, anh giúp em tạo nick Au (Audition) được không? Em tạo nãy giờ rồi mà không được gì hết, nó cứ báo lỗi hoài.

- Đợi chút, xong ván anh giúp cho.

Cô bé nhìn thấy anh căng thẳng điều khiển nhân vật thì cũng im lặng chờ đợi, mãi sau này cô mới biết trò anh chơi là trò DOTA.

Và rồi hết ván đấu, anh chàng ấy giúp cô bé tạo được nhân vật như đã hứa, đồng thời còn giúp cô bé cách chơi.

Kể từ đó, chàng trai và cô bé ấy bắt đầu thân thiết hơn, mỗi khi ra tiệm nét, cô luôn nhìn xung quanh để xác định vị trí chàng trai ngồi, rồi xin chủ phòng nét cho ngồi máy kế bên. Cô bé ấy không ai khác chính là Hoàng Oanh, còn chàng trai đó tên Bảo Quân cũng là người yêu đầu tiên của cô.

Ngày Hoàng Oanh đi luyện thi chờ thi đại học, anh chở cô đi trên chiếc xe đạp, mồ hôi anh ướt đẫm cả áo trắng. Cô chê người anh hôi, anh vứt cả chiếc xe đạp xuống ruộng và hăm dọa cho cô đi bộ một mình, rồi cả hai đều nhịn xuống, anh lại chở cô đi học.

Ngày trời mưa lớn, anh đón cô mà trên người ướt sũng vì không mang theo áo mưa, cô không ngại trời mưa, mượn cái bọc để bỏ sách vở vào, cô dầm mưa cùng anh.

Ngày cô buồn chán, cô rủ anh đi nhà sách để tô tượng, cả hai tô tượng tặng cho nhau, cô tô xấu lắm, lem luốc tùm lum nhưng anh không chê còn khen đẹp, tượng anh tặng cô là một thiên thần với đôi cánh trắng thật xinh, cô vui lắm đem về nhà đặt ở trên bàn học để mỗi khi học cô đều nhìn thấy nó. Cô đã thích anh từ lâu rồi...Anh và cô quen nhau đã lâu, cô mong chờ một lời đề nghị để làm bạn gái anh, cô sẽ ừ liền đấy, nhưng anh lại chưa bao giờ nói ra.

Rồi mẹ cô biết cô quen với anh, mẹ cấm không cho cô quen nữa để còn lo học. Cô nào biết được trước đó mẹ cũng gặp anh, chửi anh và nói anh không được quen cô. Vì thế anh chưa bao giờ dám mở lời cùng cô, để rồi khi mọi sự đã đè nén lâu quá, không chịu được nữa, cô đã bạo dạn nói lời yêu, hôn lên môi anh và bỏ chạy về nhà.

Và kể từ hôm đó, anh và cô đã chính thức quen nhau, mặc cho mẹ cô ngăn cấm. Ngày Hoàng Oanh biết được tin thi đậu vào đại học, ngay tại quán karaoke, cô trao cho anh một nụ hôn thật nồng cháy mặc cho bao nhiêu người bạn bè ngẩn người ra và há to mồm.

Hoàng Oanh còn nhớ rõ như in ngày cô trao cho anh cái quý giá nhất của người con gái, hôm đó cô bị bệnh sốt, anh lén qua nhà thăm cô. Trên giường, cô nằm đó với chiếc áo sơ mi trắng và quầy jeans, sắc mặt cô tái nhợt. Anh đến hỏi han, rồi anh đi pha ly nước chanh để cô uống, cô bất cẩn làm đổ cả ly nước chanh vào người, anh lo lắng vội đi kiếm quần áo thay cho cô.

Ngay lúc thay quần áo, anh ở sau lưng ôm chằm lấy cô và hôn tới tấp, cô hơi bất ngờ nhưng cũng không chống cự, để mặc anh hôn. Anh nhanh chóng cởi quần áo của mình và của cô ra, anh đặt cô nằm xuống giường, lại trao một nụ hôn, anh khẽ nói: “Cho anh đút vào nhé”, cô không trả lời chỉ nhắm mắt gật đầu. Anh đút vào, khi của quý của anh lấy đi cái ngàn vàng của cô, cô đau đớn khóc thét lên cố gắng bật người dậy chạy vào nhà vệ sinh. Trở ra với đôi mắt đầy nước, cô liếc nhìn anh với đôi mắt buồn, anh cúi mặt xin lỗi cô.

Hai hôm sau, khi bên dưới của cô hết đau, anh lại hỏi ý muốn quan hệ tiếp, lần này anh làm rất bài bản, cô như đê mê trong nhục dục. Anh tỏ ra là người khá sành sỏi, mỗi tư thế anh đều biết và thực hành ra, từ tư thế truyền thống, doggy tại cầu thang, trên bàn học...

Những ngày tiếp theo đó, cô liên tục mỗi ngày đều quan hệ với anh, cả hai như đắm chìm trong sự khoái lạc và hạnh phúc.

Vào đại học, cô không còn nhiều thời gian ở bên anh, nhớ anh và muốn liên lạc, cô mua giúp anh một chiếc điện thoại nhỏ để tiện cho hai đứa nhắn tin.

Nhưng ông trời trớ trêu thay, gia đình anh có chuyện...

Kể từ hôm đó, anh hay cáu gắt, khó chịu về nhiều thứ, có những khi cô buồn, cần một người tâm sự nhưng lại không dám nói với anh, vì những lần gặp nhau anh toàn kể chuyện khốn khó của gia đình ra sao, ba mẹ cãi nhau thế nào. Cô lên đại học, kết nhiều bạn mới, thấy cô xinh đẹp nên nhiều người làm quen tán tỉnh, cô bỏ qua tất cả vì tình yêu cô dành riêng cho anh thôi. Nhưng trong số những người bạn đó thì có một người, anh ta không hề tán tỉnh cô, anh ta chỉ muốn làm bạn, một người bạn thuần tuý. Cô và anh biết nhau khi đi chơi chung nhóm bạn, rồi hai người từ từ thân nhau hơn. Cô bắt đầu kể cho anh ta nghe về tình yêu của cô, về những lần cô buồn, vui, khó chịu…

Mọi chuyện có lẽ sẽ cứ êm đẹp như vậy nhưng… đến một ngày, người cô yêu cần tiền gấp để giải quyết chuyện gia đình. Cô không có đủ tiền để giúp anh, thử nghĩ một cô gái vừa bước chân vào đại học thì kiếm đâu ra một số tiền lớn để giúp anh? Nhưng cô vẫn nhận lời và ráng chạy hỏi từng người bạn, kể cả anh (người cô mới quen). Anh vui vẻ nhận lời, hơn nữa còn cho mượn rất nhiều, đủ để đắp vào những thiếu hụt còn lại, cô chỉ cảm ơn cho qua chuyện và hứa sẽ cố gắng hoàn trả lại sớm nhất.

Rồi cô đem về cho người yêu cô, anh ta nhìn tiền cô đem về và cười khẩy “đợi em mang tiền đến thì giang hồ nó xử xong nhà anh rồi”, anh trả lại tiền cho cô và quay mặt bỏ vô nhà. Để lại một người con gái tâm tình ngổn ngang, vừa đau vừa uất ức. Nếu cô giàu, có tiền thì cô đưa anh liền, đâu phải chạy vạy khắp nơi để rồi không kịp hẹn giao tiền chứ, cô nào muốn, cô đã cố gắng hết sức rồi…

Rồi mọi chuyện lại qua, cô vẫn yêu anh, bên anh, những nỗi buồn anh gây nên cô đem nó kể hết cho T - người bạn của cô. Rồi anh bỏ học, đi làm để kiếm tiền phụ giúp gia đình, ngày đầu tiên anh đi làm, anh đã làm mất chiếc điện thoại mà cô dành dụm tiền mua tặng anh để hai đứa có cái liên lạc. Cô biết được chuyện nhưng không trách anh, mà cố gắng để dành tiền mua cái khác. Quãng thời gian đó nó cứ như dài vô tận, cả ngày trời không liên lạc được với anh, cô bức rứt khó chịu lắm.

Rồi một ngày nọ, anh đi làm được về sớm, anh và cô gặp nhau, anh như con hổ đói lao vào cô rồi ôm, hôn, hít. Người anh toàn mồ hôi, hôi lắm, cô trách anh và yêu cầu anh đi tắm nhưng anh lại cáu gắt, anh nói “lúc xưa đạp xe đạp mồ hôi quá trời em không nói gì, giờ anh đi làm có chút em lại chê?”. Cô không dám nói gì, để mặc anh quan hệ với cô.

Rồi vài ngày sau, âm hộ cô bị ngứa, huyết trắng chảy ra nhiều, cô hoảng sợ lắm, cô đi nói với anh và muốn anh dẫn cô đi khám. Anh thẳng thừng từ chối với lý do bận công việc không bỏ được, cô đành lủi thủi một mình đi Từ Vũ. Vô đó, bao nhiêu ánh mắt dò xét của người ta nhìn vào cô, cô xấu hổ cuối gằm mặt, đến khi nghe thấy số của mình, cô hoảng sợ bỏ chạy ra về. Lấy hết can đảm, cô kể lại mọi chuyện với T, anh ấy không ngại ngừng gì mà chở cô vô thẳng bệnh viện. Như sợ cô sẽ ngại, anh nắm tay cô thật chặt, và đó là lần đầu tiên cô nắm tay chung với một người đàn ông khác trừ người yêu của mình. Mọi chuyện qua đi, cô chỉ bị viêm âm đạo do vệ sinh không sạch sẽ…

Rồi mọi chuyện lại trở về quỹ đạo của nó, cô vẫn yêu anh, nhưng cô lại thân thiết hơn với T- người bạn đã giúp cô nhiều lần. Đến một lần, gia đình anh lại có chuyện, anh cần nhờ cô giúp mượn tiền, lần này cô rút kinh nghiệm nên hỏi mượn T ngay. T vui vẻ nhận lời và đưa tiền chỉ sau vài phút nói chuyện. Cô hí hửng vui vẻ đi về gặp anh, đưa tiền cho anh thì anh hỏi “mượn tiền của ai mà nhanh vậy” cô trả lời mượn của bạn thì anh lại hỏi “trai hay gái?”, cô nói thật là của con trai, bạn trên trường. Anh tát thẳng vô mặt cô, vứt lại đống tiền đó và nói “đừng tưởng tao không biết mày và thằng T có chuyện gì, nó chở mày đi học, người quen của tao thấy hết rồi”, rồi anh lại bỏ vô nhà. Cô khóc, đứng im như trời trồng, cô thề rằng cô và người ta trong sạch, chỉ vì đi xe buýt sẽ trễ giờ học nên cô mới nhờ người ta chở đi vài hôm thôi. Cô cầm lấy tiền, lủi thủi một mình đi về, trời bắt đầu đổ cơn mưa, cô nép vào góc tường nhà ai đó. Rồi cô nhận được cuộc gọi, mừng rỡ và hi vọng là anh đã hiểu và gọi cho cô nhưng… Đúng là nhưng, cuộc đời cô có nhiều cái nhưng lắm, và chính cái nhưng này đã thay đổi tất cả.

Cô nhìn vào điện thoại thì ra T đang gọi cho cô. Cô chán nản nghe máy, bên kia đầu dây, T ân cần hỏi thăm cô: “Em đã đưa tiền cho ảnh chưa, lần này là kịp rồi phải không? Trời đang mưa đó, nếu có về thì nhờ ảnh đưa về đi, không thôi lại bệnh”, cô oà khóc như đứa trẻ trong điện thoại, T lại hốt hoảng hỏi cô đang ở đâu, có chuyện gì vậy. Cô nói vị trí mình đang trú mưa rồi tắt máy, và cô đợi, nước mắt lại càng rơi nhiều hơn, cô muốn hỏi ông trời vì sao người cô yêu lại đối xử với cô như vậy, còn người cô không yêu thì tốt với cô.

Rồi T đến, T cởi áo khoát để che cho cô, cả hai không nói câu nào, T chở cô về nhà cô. Về nhà, cô lại khóc tiếp, rồi kể đầu đuôi sự việc. T biết vì mình mà cô bị hiểu nhầm nên thấy ân hận lắm, nhưng lúc đó cô lại không tự chủ được, lao vào ôm T, hôn T. Rồi chuyện gì đến cũng đến, cả hai quấn quít bên nhau, khi cảm xúc qua đi, chính cô lại là người ân hận. Cô đuổi T về, mình thì ngồi khóc tiếp vì những lỗi lầm mình gây nên.

Những ngày sau đó, T tỏ vẻ hối lỗi và xin lỗi liên tục, rồi kèm theo là những lời nhắn hỏi thăm, an ủi. Dần dần, cô đã nói chuyện lại với T, cả hai lại quay về như trước. Một điều thật buồn cười rằng, cô nhận được sự quan tâm của T thì bên kia, người cô yêu lại lạnh nhạt với cô. Và cô và người cô yêu lại cãi nhau, lần này cô đến với T, cả hai không ngại ngùng gì mà lao vào nhau đã xa lâu ngày.

Vậy đó, cô chính thức cắm sừng người mình yêu từ lúc đó. Ban ngày cô lên giường với T, chiều tối thì quan hệ với người cô yêu. Có đôi lúc, cô nghĩ mình như một người lẳng lơ, buông thả… nhưng cô yêu cảm giác đó. Cái cảm giác mình được chiều chuộng, nâng niu, quan tâm chăm sóc của T và cả cái cảm giác mình được quan hệ với người mình yêu. Đôi khi, cô ước gì hai người đàn ông này nhập lại thành một thì hay biết mấy…

Tiệc vui chóng tàn…, cây kim trong bọc cũng có ngày lòi ra, anh biết được cô đã lên giường với T. Anh mắng chửi cô thậm tệ, nước mắt cô rơi nhưng cô không hề giải thích câu nào. Hai ngày sau, cô đã có quyết định của mình, cô gặp anh để nói lời chia tay nhưng thật buồn cười thay, anh lại khóc và năn nỉ cô quay lại với anh. Cô nhất quyết từ chối, anh mong muốn được gặp T để nói chuyện “cho ra lẽ”. Cô kiên quyết từ chối vì sợ sẽ xảy ra chuyện, nhưng anh cam đoan chẳng có việc gì và T cũng mong muốn chấm dứt việc này.

Thế là cuộc tình tay ba, ba người gặp nhau tại một quán nước nhỏ, sau khi kể rõ mọi chuyện ra, anh gạt cô ra khỏi cuộc trò chuyện. Anh và T quyết định nói chuyện riêng lẻ, cô không hề biết gì về chuyện ấy, cô chỉ biết rằng sau khi nói chuyện, cả hai đã lên xe đi ra Vũng Tàu ăn nhậu. Hôm sau, cô gặng hỏi mãi thì T cũng nói về chuyện hai người đàn ông trao đổi. Cô thật không ngờ anh lại đi nói xấu cô trước mặt T. Cô buồn lắm nhưng vẫn im lặng để mọi chuyện trôi qua.

Kể từ hôm đó, cô cứ nghĩ rằng mình đã giải thoát, cô và T sẽ bắt đầu tình yêu mới. Nhưng không, hơn một tháng sau, anh quay lại khóc lóc năn nỉ cô vì anh không thể chịu đựng được cảm giác không có cô bên mình. Rồi anh muốn được một lần quan hệ với cô cho thỏa nỗi nhớ mong. Cô nghe anh khóc, nghe anh tâm sự về những ngày qua, cô mềm lòng và đã gật đầu chấp nhận. Vô khách sạn, anh làm cô ngây ngất vì tình yêu của cô với anh vẫn còn, nó như bộc phát lại nỗi nhớ mong, quyến luyến của cô dành cho anh. Anh thỏa mãn ra về và hứa rằng đây là lần cuối cùng hai đứa quan hệ. Khi anh về trên mắt anh có hai hàng lệ rơi, cô nhìn mà lòng chua xót, cô biết mình còn yêu anh lắm “tình đầu không dễ phai” đó chẳng phải là thật sao?

Rồi hai tuần sau, anh lại đến, vẫn lại yêu cầu cũ, anh muốn làm tình với cô. Cô từ chối khéo thì anh hăm dọa sẽ nói cho T biết rằng cô và anh vẫn còn quan hệ với nhau. Cô nhìn anh mà nước mắt tuôn rơi, anh làm cho cô quá thất vọng, theo anh lên xe đến khách sạn mà tim cô đau thắt “đây là người đàn ông mình từng yêu sao?”. Hôm đó, cô như một cái xác không hồn, còn anh thì như con hổ đói lao vào con mồi. Anh bất chấp tâm trạng đau buồn của cô, vẫn quyết tâm chiếm đoạt thể xác cô. Xong việc, anh chở cô về đến nhà, anh không hề chào hỏi, quan tâm động viên hay an ủi cô câu nào, lòng cô đã chết đối với anh.

(Xin lỗi các anh chị vì Oanh viết đến đây thì cảm xúc dâng trào, nước mắt lại rơi nên không muốn viết tiếp nữa. Các anh chị muốn biết kết quả sau cùng thì Oanh sẽ gửi kèm những hình ảnh nói chuyện về việc này cho các anh chị xem.)

Do là link hình cuộc chat giữa Oanh và anh Du, vì không muốn làm tràn lan trên topic nên Oanh xin phép gửi link để bấm vào xem. Có gì các AD thông cảm giùm Oanh.

http://server8.upload69.net/image/RT5s2
    http://server8.upload69.net/image/RToIQ
    http://server8.upload69.net/image/RT03p
    http://server8.upload69.net/image/RT61I
    http://server8.upload69.net/image/RTTxv
    http://server8.upload69.net/image/RTcaJ
    http://server8.upload69.net/image/RTbj5
    http://server8.upload69.net/image/RTlGa
    http://server8.upload69.net/image/RTPgG
    http://server8.upload69.net/image/RT3mo
    http://server8.upload69.net/image/RTf1y
    http://server8.upload69.net/image/RTgxY
    http://server8.upload69.net/image/RTFMR
    http://server8.upload69.net/image/RTY37
    http://server8.upload69.net/image/RTruE
    http://server8.upload69.net/image/RTyjk
    http://server8.upload69.net/image/RTzaP
    http://server8.upload69.net/image/RTLic
    http://server8.upload69.net/image/RTHOX
    http://server8.upload69.net/image/RTamx
    http://server8.upload69.net/image/RT4PT
    http://server8.upload69.net/image/RTNqs
    http://server8.upload69.net/image/RT2MN
    http://server8.upload69.net/image/RTxxV
    http://server8.upload69.net/image/RTQuH
    http://server8.upload69.net/image/RTkaA
    http://server8.upload69.net/image/RTd56
    http://server8.upload69.net/image/RTq6e
    http://server8.upload69.net/image/RTnOi
    http://server8.upload69.net/image/RT9qt
    http://server8.upload69.net/image/RT7i1

5. NguyenOanh25

Gửi mọi người bài nhạc để không khí sôi động lên lại nhé.

Thèm được ai đó ở cạnh từ bình minh cho đến khi hoàng hôn giống như bài hát.

Leysek thích bài này.
  6. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Em dùng nhiều chữ "Rồi" cho đoạn mở đầu câu quá, cố gắng thay thế để cú pháp ko bị lặp em nhé.

NguyenOanh25 thích bài này.
  7. NguyenOanh25

Rồi, em nghe rõ rồi anh ạ. Hihi
    Thật sự khi viết về đoạn này, cảm xúc của em dâng trào quá, em cứ type bừa theo dòng cảm xúc, mà viết xong cũng không dám đọc lại nữa.
    Chapter tiếp theo sẽ có nhiều hình nóng lắm, và em đang liên hệ lại với chủ của những tấm hình đó để xác nhận lần cuối có muốn up lên không nè.

tinhthurucnang thích bài này.
  8. hieuxxsrn

hieuxxsrn Chơi gái lần đầu Verified

bạn viết rất hay,cố lên,,

9. nguyenle09

nguyenle09 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đọc xong rồi! Bóc số ngồi hóng tiếp chuyện cuối tuần hihi

10. thichshow

thichshow Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cảm ơn Em!A bị kích thích khi đọc truyện của Em. Cô gái trong truyện nó nét gì đó hao hao cô bạn A quen cách đây 3 năm ah Em. Đọc truyện Em làm Anh lại nhớ đến bạn ấy và những lời tâm sự mà làm Anh đến h vẫn chưa thể quên.
    P/s lần đầu tiên A đăng nhập để cm nên hơi bối rối :)))