1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

[FSHARE] [Thuyết Minh] Sex and Zen 3D Extreme Ecstasy 2011 - Nhục Bồ Đoàn Full HD

Thảo luận trong 'Phim Cấp 3 link nhanh - Cat 3 Movies' bắt đầu bởi Ki_mo_ki, 9/5/18.

1. Ki_mo_ki

Ki_mo_ki Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/87

Được dựa đôi chút theo tác phẩm văn học lãng mạn kinh điển của Trung Quốc, bộ phim tiếng Quảng Đông, với chi phí dựng phim lên tới 3,2 triệu USD, “3-D Sex and Zen: Extreme Ecstasy” (Tạm dịch 3-D Sex và Zen: Cảm xúc thăng hoa), khai thác những cuộc truy hoan, ăn chơi nhảy múa và một số cảnh sex cực “nóng”.
    Được đặt trong bối cảnh nhà Minh, bộ phim kể về một người đàn ông trẻ tuổi, sau khi được giới thiệu với thế giới tình ái của một quý tộc, đã nhận ra rằng người vợ cũ của mình mới là tình yêu đích thực của đời anh. Bộ phim do các diễn viên phim người lớn Nhật Bản Yukiko Suo và Saori Hara đóng.

Anh em thấy phim hay thì đừng tiếc gì LIKE SHARE giúp mình nhé.
    Pass: Kimochi
    FSHARE:

Foder:
    Tổng hợp các Foder (NEW - Mới Nhất)

Đang tải...

2. Mr Bean

Mr Bean Mất Trinh Verified
    137/174

Xin bác link xem trên ipad

3. hungphim

hungphim Đại Gia Lầu Xanh Verified
    357/522