Gái 8x - Hơi dừ nhưng vẫn ngon lắm

Thảo luận trong 'Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen' bắt đầu bởi Đời Buồn, 5/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Đời Buồn

Đời Buồn Chơi gái lần đầu Verified

Đây là toàn bộ hình mình sưu tầm đc về em này .... Hơi già , hơi dừ nhưng trông vẫn ngon lắm ...... được phịch vẫn là ước mơ của mình đấy :gnorsi:

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    ×÷•.•´¯`•)»♥ Huỳnh Thảo Trang: gái 1 con vẫn còn ngon lắm ♥«(•´¯`•.•÷× Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen 7/8/13
    Hơi già nhưng vẫn ngon Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen 14/11/12
    Hơi già nhưng vẫn ... ngon. Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen 31/7/12
    Mặt e hơi dừ ... Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen 22/12/10
    hơi lacoste tí thôi nhưng body ngon.......^^ Hinh Anh Gai Viet Sexy - Best VietNamese Teen 1/7/10

2. Đời Buồn

3. Đời Buồn

Việt Nam 100% đó bác ơi ....... Trước có nghe nói thông tin em này ở HCM thì phải ..... ko phải Hàn đâu

4. truongkha

truongkha Còn trinh Verified

Thanks bro, bro co share em nay khong? Hay co nick YH cua em nay khong? neu co share cho minh voi, nick minh la truongkha84

5. traidam84

traidam84 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

o kìa em này tôi biết mà,đúng là 8x thật đấy nhưng ko hề dừ như các bác nghĩ đâu,chẳng qua là vì ngày xưa em nó phải trông con bé gái cho nhà hàng xóm ,suốt ngày phải cho nó bú tí nhờ nên giờ "vếu" em nó mới thế kia chứ ko hề dừ tí nào đâu kaka

6. pipopipo

pipopipo Biết Quay Tay Verified

niềm mơ ước của em. gừng càng già càng cay bác nhỉ.bác có ìno em nàythì cho em xin nha.bác mún gì em cũng chiều bác.yahoo: fantastic.tigger

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.