1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Từ Liêm Qua đêm 250K Gái gọi Ái Phương 2331 U97 hàng ngoan ngoãn, vú to.

Thảo luận trong 'Gái gọi khu vực khác' bắt đầu bởi ACMB2, 14/12/16.

1. quachtính979

quachtính979 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Cả hai em đều có trên TTSH rồi mà bro

2. HoangHuy81

HoangHuy81 Biết Quay Tay Verified

Ái Phương là em hàng rẻ có bộ ngực đẹp nhất mình từng check, thái độ cũng ổn

3. quachtính979

quachtính979 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Sữa ông thọ thích bài này.
  4. xavang

xavang Mất Trinh Verified

Hàng nhìn ổn đấy chứ, giá có 250k

5. chiuchoi91

chiuchoi91 Chơi gái lần đầu Verified

Em này có cặp vú đẹp thật

6. thichduthu8866

thichduthu8866 Biết Quay Tay Verified

Trưa hôm qua nắng chói chang gọi em nó để check. Chạy qua đình thôn xa vãi đái, vì chót nghe ae khen nhiều về em này nên cố phi xe tới mặc cho nắng gió táp đầy mặt. Lần đầu tiên tới cái khu này, nn công nhận rẻ mà sạch sẽ phết. Lấy p dc tầm 7p thì có tiếng gõ cửa. Em này dáng hơi xôi thịt, mặt mũi tròn dễ nhìn. Dc cái ăn nói lễ phép chào hỏi tươi cười chứ k đâm lê như nhiều em. Mình đánh giá cao ở thái độ ngoan ngoãn, thân thiện và nhiệt tình của em này. Các dịch vụ đều đầy đủ hôn môi, vét máng, thổi kèn khá nhiệt tình. Chịch xong nắng quá em nó ngại về còn nằm ôm nhau gần 1 tiếng nữa, tổng thiệt hại 250k + 80k nn. Quá rẻ và ngon chim

7. Phieudu01

Phieudu01 Chơi gái lần đầu Verified

Mừng bác ngon chim

8. Sữa ông thọ

Sữa ông thọ Dân Chơi Verified

9. Luongthi

Luongthi Mất Trinh Verified

Vừa check em Phương xong thì mưa k biết điềm gì :v. Em này trong tầm giá 250k thì chắc k có người thứ 2, ngoan lễ phép và nhiệt tình

10. chiuchoi91

chiuchoi91 Chơi gái lần đầu Verified

Ái Phương thì có thương hiệu rồi, hnao rảnh sẽ qua ôn lại kỷ niệm. Hehe

11. HoangHuy81

HoangHuy81 Biết Quay Tay Verified

Em này có some ko nhỉ

12. xavang

xavang Mất Trinh Verified

Có tiền là có tất bác ạ :v

13. daohoa02

daohoa02 Mất Trinh Verified

Nhìn hàng 250k mà vú như hàng 4l

14. Langtungheo90

Langtungheo90 Chơi gái lần đầu Verified

15. Hoabanglang81

Hoabanglang81 Biết Quay Tay Verified

Mình mới check em Ái Phương vế có đôi dònh cho ae! Em này hàng giá rẻ, người xôi thịt. Mặt mũi bt nhưng dc quả vú thì ko em nào trong tầm giá 250k có dc, thái độ nhiệt tình và hợp tác. Mình chỉ hôn môi thôi, ko vét máng. Chịch đổi tư thế các kiểu em nó hợp tác và ko giục giã gì

16. Langtungheo90

Langtungheo90 Chơi gái lần đầu Verified

Cảm ơn bác rp! Em sẽ thử xem sao

17. hoangphong66

hoangphong66 Mất Trinh Verified

Mình check hồi trưa. Em này ngoan và nhiệt tình, thời gian thoải mái nên mình rất thích. Lần sau sẽ gặp lại

18. trnquan

trnquan Chơi gái lần đầu Verified

Phí tiền, thêm bực

19. faker08

faker08 Mất Trinh Verified

Dm khuya rồi gọi ko em nào đi. Gọi đến em Phương thì nghe máy ngay. Đường đêm phi nhanh vèo vèo tới lấy phòng vừa vào tắm thì đã nghe em nó gõ cửa, em này cao chừng 1m59 người hơi đậm. Vào cái đã toe toét chào hỏi. Thái độ ngoan và khá tình cảm. Khuya rồi còn gợi ý ở lại ngủ qua đêm với mình :v. Chắc tại mình đẹp zdai, nhưng mà đéo ngu. Qua đêm với phò khéo nó trộm mẹ cả đồ, với cả phịch xong rồi thì chả còn thiết tha gì. Đánh giá chung em này thái độ ngoan, mặt mũi bt được quả ngực to đẹp. Hàng 250k như này là ok rồi, bác nào đẹp zdai thì sang nó chiều lắm đấy

20. Tiểu Tử 01

Tiểu Tử 01 Biết Quay Tay Verified

Đi check em gặp ngay cơn mưa rào đen vcl. Vì cái tội đi chơi mà k mang áo mưa nên ướt hết, tới nơi lấy p vừa tắm xong thì em tới. Nhìn dáng hơi béo nhưng thân thiện ngoan ngoãn cười toe toét. Chưa biết phục vụ ra sao nhưng mình ưng cái thái độ này rồi, còn hỏi han mình đi mưa có bị ướt ko để em sưởi ấm cho. Quả đúng như lời, tắm xong thì nó vào bảo anh lại đây em ấp cho đỡ lạnh. Ấp đéo gì, nhìn cặp vú của nó là khó chịu rồi, ngồi vào cái là bóp bú cho đỡ vật. Em này hàng rẻ mà có cặp vú chất thật, to và còn săn chắc của tuổi trẻ chứ k nhão như mấy em máy bay. Cứ thế nằm ấp một tý nó hỏi anh ấm chưa thì mình bảo chưa, thế là lại nằm ấp tiếp. Cũng k rõ là mình đẹp dai dc nó chiều hay tại trời mưa nó ko có khách khác mà rất thoải mái thời gian với mình. Nằm tới gần nửa tiếng thì nó mới quay ra bảo em làm cho anh nhé. Thổi kèn hôn hít khá điêu luyện, em này chắc cũng làm khá lâu rồi đây. Ngoài dáng xôi thịt ra thì có quả vú và V4 còn khít nhiều nước. Theo ý kiến cá nhân rút ra từ cuộc gặp này thì em này giá 250k là rất rẻ cho ae checker. Mình sẽ còn gặp lại em nó

Đang tải...