1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đà Nẵng Kém Gái gọi Anh thư 4755 và 1h bị cho leo cây...

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi Nanhthep, 21/11/17.

1. Nanhthep

Nanhthep Mất Trinh Verified

Chơi gái đêm mưa mà nản vl luôn ấy , mình nghe thông tin em này hay chơi trò dt ko nghe máy nên cũng ớn ớn rồi , tối nay gọi thử xem ai dè nghe máy . Set kèo từ 8h30, chạy xuống nn là đúng 9h . Gọi điện báo số phòng , em ấy bảo chờ 20 phút em qua , ờ thôi kệ , chờ 20p , chơi 20p là vừa đẹp , ai dè 9h22p chưa thấy đâu , gọi vài lần thì toàn là ko bắt máy , đến 9h30 thì nt cho em rồi trả phòng , gọi cho em khác , sang nn khác (mất mẹ 80k tiền ngu) làm xong hết đến 10h thì con này nt "em xl em qua gio day a" .mẹ chơi gái tốn tiền mà nó còn bắt mình chờ 1h đồng hồ , đấy là chưa chắc nó có qua hay ko đấy =))
    bt tui éo bao giờ viết rp khi mà chưa check đc hàng đâu , nhưng lần này thiệt ức chế quá ( đến nổi cả cái nn mà kiếm éo ra cái bật lửa để hút thuốc , vừa chờ lâu vừa thèm thuốc =)) )
    Bánh nào quản lý em này thì lưu ý dùm tý ,ăn bánh trả tiền chứ có phải hẹn ngiu đâu mà bắt người ta chờ , chưa nói tốn thêm tiền phòng , nội ngồi 1h là liệt cmn thằng nhỏ luôn rồi[​IMG] [​IMG]

http://server8.upload69.net/image/506Rv
    http://server8.upload69.net/image/50BY2
    Ko hiện ảnh nên mình để link .

Link nhận diện em hàng http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-da-nang-anh-thu-4755-tinh-cam-nhu-nguoi-yeu.1126445/

Kinzent and Cloud Atlas like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Đà Nẵng Ngon PIC 300K Gái gọi Đà Nẵng - Anh Thư 4755 - Report chân thật nhất - Người tình bé nhỏ của anh Ký sự check hàng Miền Trung Thứ ba lúc 23:16
    Đà Nẵng Ngon PIC 300K Gái gọi Đà Nẵng - Anh Thư 4755 Tình cảm như người yêu Ký sự check hàng Miền Trung 30/10/17
    Đà Nẵng Ngon PIC 300K Gái gọi Đà Nẵng - Anh Thư 9896 - Môi xinh, hé nụ cười xinh Ký sự check hàng Miền Trung 19/10/17
    Đà Nẵng Ngon PIC 300K Anh Thư 4755 Ngoan Hiền, nhẹ nhàn tình củm Ký sự check hàng Miền Trung 13/9/17
    Đà Nẵng Ngon PIC 300K Gái Gọi Anh Thư 7693 sự trở lại và chuyên nghiệp hơn Ký sự check hàng Miền Trung 25/12/16

2. Nanhthep

3. LikeSome3

LikeSome3 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chắc em ấy đang bận phục vụ mem khác :)

4. deocotien

deocotien Biết Quay Tay Verified

Mình đi em này lần thứ 2 thì thấy có dấu hiệu công nghiệp rồi :))

5. tập chơi lỗ

tập chơi lỗ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Con này mình cung hẹn đc 1 lần. Đến nơi gọi điện khóa may mẹ. Nt zalo đèo thấy ib. Nn 8....5 ntt. Vãi

6. MoonRider

MoonRider Xem Sex Lần Đầu Verified

Hôm đó mem kia say quá rồi hành e nó 1 h đồng hồ mà ko ra. Xong đòi ko bao cho dễ ra. E nó ko đồng ý nên ông kia cáu đòi hành hung e nó luôn. hôm qua gặp eA e tâm sự lại với tôi như vậy nhờ lên gt với ae thôi chứ tôi ko phải ba mì hay bánh mì gì cả.Còn có công nghiệp hay thì phải coi ngoại hình và thái độ của mình nữa nhé các bro. còn 80k tiền nn của thằng thớt nó to quá.. :))))

7. Tiger ĐN

Tiger ĐN Thiếu Gia Lầu Xanh The VIP

Cái lý do e ấy tới trễ, ae nên thông cảm, nếu gặp ae đi chơi mà e nó cứ ôm đt nghe máy và nt có ức chế ko??? Còn bạn nói 80k to quá.... đúng là với bạn nó ko to nhưng với nhiều người nó to. Vấn đề ae lặn lội mưa gió mà bị leo cây mình cũng phải hiểu cho cảm giác chờ đợi...
    Hy vọng e đọc đuợc RP này nên kút kinh nghiệm, đến hay ko??? đến sớm hay muộn cũng báo cho checker 1 tn hoặc 1 cuộc điện tboaị để họ tính

8. Bananaxf

Bananaxf Còn Bú Sữa Mẹ

Mình cũng bị leo cây một lần rồi. Đợi em nó gần 1 tiếng, trả phòng rồi em nó mới nhắn tin trả lời.

9. MenPy

MenPy Xem Sex Lần Đầu Verified

Thê
    Thế cuối cùng e nó buông xuôi hả bác ;)))

10. MoonRider

MoonRider Xem Sex Lần Đầu Verified

Thì e nó cũng đã xl rồi. mình là người lớn xem cái gì bỏ qua đc thì bỏ qua. chứ có vậy mà cũng đăng lên đồ. để con người ta kiếm ăn nữa chứ. tính e nãy rất chiều khách nên kbg hối thúc hoặc nghe đt lúc đang tiếp khách. vì vậy mà nhiều lúc gọi hoặc nt mà ko thấy e ấy trả lời. tôi gặp e này 3 lần rồi. lần nào cũng phục vụ nhiệt tình nên tôi thấy sao nói vậy thôi

11. Nanhthep

Ủa lạ nhỉ , tui cũng có sao nói vậy mà , đừng nói là chơi gái , vào quán ăn mà 15p sau vẫn chưa có đồ ăn thì mấy chú phản ứng sao , mấy chú nói em nó hoàn cảnh này nọ , xin lỗi chứ , 1 đêm đi 5 lượt là kiếm đc 1tr5 , bằng 1/3 tháng lương của tui . Cv kiếm nhiều tiền thì phải đánh đổi bằng những thứ khác , cầu xin thương hại ? bắt người khác chờ 1h đồng hồ rồi lên đây tìm lý do biện minh ? Còn thằng nào bảo 80k thì tự nhìn lại đi , tiền tui kiếm đc thì 5k nó cũng quý , đừng hở mồm ra là xem thường người khác.

12. ggwwpdnn

ggwwpdnn Dậy Thì Verified

vậy mày cứ thử bỏ ra 80k và chờ 1h đồng hồ nhà nghỉ xem cảm giác thế nào ? hay đc cái to mồm

13. Mad_King

Mad_King Mất Trinh Verified

Chú nói chú không phải bánh mì thì cũng ok, nhưng mà em nó ko tới là em nó sai, em nó có xin lỗi hay ko thì bác thớt phản ánh lên cũng là đúng. Không phải vì 80k lớn hay nhỏ mà là ở cái thái độ làm việc, đến muộn hay không đến phải báo ngay lúc nhận khác,nếu đang bận khách khác ko dùng đt thì đừng nhận khách mới. Gái ĐN tôi chơi không nhiều nhưng ở HN tôi chơi không thiếu, nhiều em biết điều vừa vào phòng khách này có khách khác gọi là bảo luôn " em đang bận tầm 30p mới xong, anh có đợi được không ạ? " hoặc đôi lúc dồn nhiều khách em nó báo luôn là " bên em đang đông sợ anh đợi lâu, hay là hẹn anh hôm khác em bù, anh chịu khó đi bạn khác nhé ". Như thế anh em đi check mới thoải mái tâm tình được.

revine thích bài này.
  14. kevintrand

kevintrand Xem Sex Lần Đầu Verified

Anh thư tui gặp cũng dc 3 lần rồi, đợt gần đây mới làm lại cũng có gặp 1 lần, thái độ của e vẫn rất tốt, sevrice đã có cải thiện nhiều từ đợt trước lúc mới vào. Vếu có to ra tý, v4 vẫn khít như xưa. Thờ gian đi với e cũng khá thoải mái, giao lưu với khách nhiều, ko có cảm giác chạy xô quá nhiều.

Service bữa nay đánh giá khá tốt, trình bj khá lên, chịu khó hợp tác với checker trong nhiều tư thế. Bữa rồi đi đổi 4-5 thế mà e vẫn theo dc hết, kiểu biết bài.
    Lên thế e nằm sấp mình úp trym lên trên trịch xuống đẩy mà e nảy mông lên thật là sướng trym.
    Mỗi tội khẩu dâm của e bình thường, luyện thêm skill này thì rất tốt.