TDH-NTĐ Ngon PIC 300K GÁI GỌI CHÂN DÀI NGỌC THẢO 3307 CẶP VÚ CỦA EM THẬT TUYỆT CMN VỜI

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Super Man, 30/8/16.

1. Super Man

Super Man Mất Trinh Verified

Thấy bài em này lên sóng siêu nhân em không kìm chế được bằng mọi biện pháp nhanh nhất cập nhật thông tin và lên cái hẹn với em , vú non ngon và họp với body quá . nhẹ nhàng inbox cho chủ quản rồi lên giường đi ngủ chờ ngày mai tươi sáng.
    Ngủ dậy lượn vào 4rum thấy ngay tin nhắn với info và pass đầy đủ, lưu ngay vào đt và kèm theo 1 tin nhắn cho em. Vừa nhắn vừa nghĩ không biết em mới lên sóng đắt khách thế này thì mình còn cơ hội nữa ko 5 phút sau em nhắn lại em rảnh nhưng 10h em mới đi làm. OK khớp lệnh luôn 10h tại ngõ xx TDH nhà nghỉ yy
    10h có mặt tại nhà nghỉ thì gặp 1 em ngay cửa hớt hải lấy phi ra, nhìn quả tóc dài khá giống em trong hình report. Nghĩ bụng có khi lại đi chạy sô cũng nên. Lấy phòng nt cho em thì em nhắn lại hỏi ngay có phải anh đi xe zz vừa gặp ở dưới ko, em chạy ra gội đầu cái anh chịu khó chờ xíu, mình thấy lễ phép và sạch sẽ nên cũng ok tắm trước nằm chờ em. Khoảng 20p sau em gõ cửa. 2 anh em nói chuyện vài câu, giúp em cởi áo đi tắm rồi phi lên giường tâm sự. nằm ôm ấp sờ mó 1 lúc rồi chuyện j đến cũng phải đến, em miệt mài làm chuyên môn lắm, HJ BJ.... đủ công đoạ,Em ko giục giã j khi mình bảo đeo bao mới thôi rồi công đoạn chiến cũng khá đủ các tư thế. Lâu lắm ko đi check buổi sáng nên hơi yếu, được tầm 20p là em ra mất rồi. Xong em giúp cởi bao rất nhẹ nhàng và lễ phép. Điểm + cho thái độ phục vụ. Vào tắm táp xong 2 anh em ngồi nghỉ nói chuyện bâng quơ 1 lát rồi chia tay. Hy vọng sẽ sớm được gặp lại em nhưng có vẻ khó vì các anh em trên này sẽ chăm sóc em nó tận tình trong thời gian tới thôi.

Thông tin chi tiết :
    Gai goi: Ngọc Thảo
    Loại hàng: Gai goi ha noi
    Giá : 300K
    Khu vực thường xuyên hoạt động: Tran Duy Hung
    Thời gian làm việc từ 10h sáng.
    Body : > 1m6 , chân dài dáng đẹp , mình dây , da dẻ bình thường
    Face : hiền lành ưa nhìn , môi dầy bj rất tê , có cái bớt trên mí mắt trái làm đặc điểm nhận dạng , cực kết mái tóc dày dài chấm mông của em nó , thích
    V1 : điểm tối đa, chả có gì để phân tích bàn tán nữa , bánh dầy chắc , đầu ti bé ngon , độ to vừa phải đẹp với body, riêng vòng 1 này cũng thừa 300k rồi
    V2 : bụng phẳng lỳ eo thon gọn đẹp , có vết sẹo bên hông phải , cái v2 này cũng là thế mạnh của em nó người đẹp mà
    V3 : mông cũng là điểm vô cùng mạnh của em nó , tròn mẩy doggy sướng , đẹp
    Bướm : bướm đẹp khít , nước cực kì nhiều , co bóp tốt , hàng mới nên chất lừ.
    Sv : thái độ tốt , nhiệt tình , hay cười hay ngại he he , làm tình tốt miết mài , kèn sáo hôn bú liếm vét đủ hết , mỗi tội em nó cứ ngại ngại làm cảm giác hơi giống hấp diêm
    Thời gian : khoảng 40 phút.
    NN: Giá 120K, sạch sẽ hợp lý về giá.
    Ngon lành và sẽ gặp lại

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    NKT Cầu giấy PIC 500K {GÁI GỌI CAO CẤP} SUPER MODEL KHÁNH NGỌC 1296 VÚ TO DA TRẮNG SERVICES TUYỆT VỜI !!! Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 7/11/16
    Đống Đa 300K Gái gọi thảo nhi ms9222 Chân dài dâm đãng Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 24/10/16
    TDH-NTĐ Ngon PIC 300K SIÊU PHẨM V1 CỦA NĂM 2016 - GÁI GỌI NGỌC THẢO 3307 LẦN ĐẦU XUẤT HIỆN TẠI HÀ NỘI Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 24/8/16
    PIC Thật tuyệt vời mông vú bướm của em Hoa Thiên 773 Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 23/12/13
    PIC THANH NGỌC MS360 - CẶP VÚ ĐẸP TUYỆT VỜI CỦA TUỔI MỚI LỚN Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 16/10/13

2. thekinghic7526

thekinghic7526 Dân Chơi Verified

Bánh chịu khó lên sóng gớm, thánh pic

hienzezo2 thích bài này.
  3. lucky_boys

lucky_boys Còn trinh Verified

Xin shot bac oi

4. giapnd111

giapnd111 Dân Chơi Verified

Xin ảnh bướm

5. chym10cm

chym10cm Mất Trinh Verified

Xin thông tin của e nó nhé bro

6. truột130591

truột130591 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

vú đẹp thật

7. anh2dauhoi

anh2dauhoi Đại Gia Lầu Xanh Verified

Inbox mình nhé, tks

8. traidam90

traidam90 Dân Chơi Verified

Thứ 7 tuần rồi gặp em tại nn HĐ ngõ 154. Đọc bài của chủ thớt mà buồn lòng vì em vào chỉ có nằm ngửa , còn lại không có động tác gì ( Chắc mình xấu tải hay không coa pas vip chăng) Chơi xong ga giường còn có vệt máu, mình cảnh báo em : như vậy là không tốt có hại cho cả đôi bên, nếu đến ngày thì nghỉ, hết kỳ hãy đi làm . Em nó thanh minh chưa đến kỳ ,nhưng chắc tiếp nhiều khách nên chảy máu, nghe hài vài:p:p:p

9. anxin87

anxin87 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Vú đẹp, bác cho em xin số

10. ÁC QUỶ

ÁC QUỶ Sứ Giả Địa Ngục The VIP

Chúc mừng ngon chim...Ngon phết./.

11. ok_man

ok_man Đại Gia Lầu Xanh Verified

Xin thông tin của e nó nhé bro

12. Mocchien

Mocchien Mất Trinh Verified

Xin thông tin nhé thớt

13. Thuc Dem Nhieu

Thuc Dem Nhieu Biết Quay Tay Verified

Không có bánh thì anh em thiên địa làm sao có hàng mới mà check , miễn sao hàng ngon , không công nghiệp và làm tình giỏi là ok , còn anh em đi check xẽ kiểm chứng. ib sđt tôi với nhá

thienlong20002000 thích bài này.
  14. hugesdry

hugesdry Biết Quay Tay Verified

hôm trước đang choè check e Hường hana thì em này vào nhầm phòng, mình cũng tranh thủ nghía đc quả vếu trước khi cho em thoái lui, nói chung nhìn cũng non, nhưng mà em ý xấu đéo chịu được

15. hoangtu2610

hoangtu2610 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Xin số e nó
    Tks pro

16. diepnguyen1180

diepnguyen1180 Biết Quay Tay Verified

ibox số nhé. tks

17. bietlamgihon1

bietlamgihon1 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Inbox mình nhé, tks

18. CrazyLion

CrazyLion Biết Quay Tay Verified