1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 500K Ngon Đà Nẵng Gái Gọi Đà Nẵng- Trúc Mây 0990 - Hàng Mới Phog Cách Sex Lolita

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi Tapquenem, 6/3/18.

1. Dương Bảo Tín

Dương Bảo Tín Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

2. kevintrand

kevintrand Dậy Thì Verified
    62/113

Mới check Mây về làm report liền cho nó nóng tờ trym.

face: xinh, teen, mặt vline
    v1: 8 điềm, hệ cam, đàn hồi tốt, bóp sướng.
    v2: 8 điểm, eo ót, mình dây mi nhon
    v3: 7 điểm, khá to so với dáng, mềm, nẩy, đẩy từ phía sau tới cảm giác hết sẩy.
    v4: khá khít. lông lá chưa tỉa nhưng không rậm.

Service: nhẹ nhàng, tình cảm, trình độ BJ tốt, rất sướng tờ trym 8đ, hôn môi nhẹ nhàng, hôn vếu. Da dẻ mịn màng và trắng, có hình xăm nhỏ nhỏ không ảnh hưởng mĩ quan đô thị.
    Hàng đúng chất lolita vì e khá lùn cỡ 1m5 đổ lại và nhỏ con. Tui cao hơn met 7 mà đứng cạnh thì đầu em nằm dưới cằm tui. nhưng được cái dáng mi nhon tui thích. chứ lùn mà dàng múp là ko viết report rồi.

Tóm lại 500k check Mây rất được. với tôi là thế. còn ae nào thích chân dài hoặc xôi thịt thì mây không phải là lựa chọn hợp lý

p/s: Số Má ĐÃ Có Trong Trung Tâm Shảre Hàng. đừng inbox!

Comment lại đây để cho ae có cái nhìn sơ bộ về e này. Tôi gặp Mây 2 lần và lần nào cũng rất hài lòng

kishidan214 thích bài này.
  3. HVK

HVK Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mặc dù k phải gu nhưng lâu lâu đổi gió check e hàng loli bé nhỏ xem sao. Chốt lại là rất phê, cảm giác ấu dâm vl. Bé này vui vẻ, nhiệt tình, mặt xinh, vòng nào ra vòng đấy. nchung đáng để thử 1 lần ở phân khúc loli

4. 773o

773o Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Cho em Xin sđt với bác sói ơi , thèm lắm luôn r

5. Hbq1234

Hbq1234 Xem Sex Lần Đầu Verified
    62/113

cho mình xin số vs bác ơi :D

6. Hungdang12

Hungdang12 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Mong b cho e xin thông với ạ. Cảm ơn b nhiều =))

7. Nhanmasaukull

Nhanmasaukull Biết Quay Tay Verified
    37/57

Bác cho e xin với

8. SexIsZeroIII

SexIsZeroIII Dậy Thì Verified
    31/57

Toàn comment seeding vớ vẩn ;) . 5 năm check hàng trên thiên địa chưa lần nào phải động tay report 1 em hàng nhưng lần này bực quá không chịu đc. Hàng công nghiệp cực kỳ. Bảo bú cu thì sao anh không cắt bao quy đầu đi, dơ lắm mặc dù đã tắm rửa kỹ càng. Sau cùng phải mặc bao cao su mới chịu BJ. Hỏi năm sinh thì bảo em SN 89. Cái what the fuck? Sao bảo SN 95. Thái độ cực kỳ bố láo khó chịu. Thêm nữa ngoài đời chỉ bằng 60% trên ảnh. Anh em chơi sau cẩn thận, mod check giúp mình em hàng này nếu điêu nửa câu thì cứ banned ;))

black3110, Boydnxxx and kishidan214 like this.
  9. monietome

monietome Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cho xin số đi về sẽ ribot

10. May0990

May0990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

anh ơi! e mong a bình tĩnh nhìn nhận lại sự việc.
    em thấy chim anh rửa hai lần nhưng vẫn bị xùi lên gét bẩn và do bao quy đầu anh bị hẹp nên có mùi hôi nên e không thể BJ cho anh đc. Do đó ê đề nghệ được dùng bao. A có cười khẩy và bảo " e làm qua bao không sướng được" , nhưng e cũng k thể mút con chim như vậy đc. e xin lỗi ạ.
    . e làm rất từ từ vì e vừa ốm dậy, e cũng không vội vàng gì cả. e làm gì e cũng hỏi anh. Nhưng lúc e lên anh bị xìu và em dùng tay HJ nhưng a không lên được nữa, cuối cùng e chỉ xin anh 200k tiền taxi e đi lại. tiền đó đã bao gồm tắm chung, bj bài bản và có chịch a tầm 2 phút rồi ạ. E mong a nói đúng vấn đề, e đi làm vừa chịu thiệt lại vừa mang tiếng xấu thì cũng không vui ạ. Thái độ của anh không vui, e biết, và e chỉ xin nhận đúng khoản tiền là 200 , nếu anh vẫn thấy việc bỏ ra 200k vẫn là quá mắc anh cho em xin số tài khoản e gửi lại cho anh ạ. !

11. SexIsZeroIII

31/57

Em có hiểu từ tắm chung trong service nghĩa là gì không mà bảo như vậy là tắm chung ;)). Vào xịch nước 2 cái rồi đi ra vậy cũng bảo được à ? Còn vụ anh hỏi em sinh năm bao nhiêu em bảo em già rồi sinh năm 89, trong khi bánh bảo em sinh năm 95 thì sao ? Tiền thì anh cũng bảo em không phải vấn đề với anh, quan trọng vui là được mà thái độ em vậy vui kiểu gì hả em, chim cũng là do tự tay em rửa mà kêu có mùi xong lại trách anh ;)) anh cũng ạ em luôn, trong khi anh đi những cô khác thì rất bình thường ;)). Nếu em ốm thì lúc anh gọi bảo anh một câu hôm nay em mệt lắm, không tiếp khách được cho xong luôn đi. Còn nhì nhằng cái gì??? Tóm lại là cực kỳ thất vọng.

12. May0990

May0990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

sao anh nói e vào xịt nước 2 cái k phải là tắm chung rồi lại bảo e tự tay rửa chim anh là sao ạ ? e có tắm chung đàng hoàng nha anh, e tự tay rửa chim cho anh đàng hoàng nhưng nó vấn ko thể sạch được cáu bẩn và mùi hôi khó chịu. còn tuổi là e trêu anh nhưng a tưởng thật, hình nhưne có nói lại rồi mà. ko anh qua đây e cho xem cmt nè. có gì đâu anh. Vấn đề ở đây là từ khi e nói chim anh có mùi e xin phép BJ qua bao, a đã rất hằn học từ lúc đấy, anh đã k thèm hợp tác và bảo e muốn làm gì thì làm. e đã cố nhẫn nhịn hết sức có thể rồi anh. Vấn đề là anh đang bị tự ái khi ng khác chê chim mình hôi. e thấy nó bình thường mà. đều là những người ttẻ với nhau, có gì cũng nhau nhìn thoáng ra chứ anh. e cũng tử tế mà. e cũng đâu có cướp tiền của anh đâu. 200 ko lớn nhưng anh nói hoài vậy ?

13. huygho

huygho Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cho xin sdt nhé pro!

14. SexIsZeroIII

31/57

Vẫn còn già mồm được ;))

Có câu nào anh mở mồm đòi lại tiền chưa hả em mà bảo anh nhắc hoài? Bỏ tiền ra chơi gái mà còn tiếc tiền thì đi chơi làm cái gì?? Chuyện chim cò tự tay em rửa xong lại chê hôi thì có phải tại em làm qua loa hay không? Hay em bày trò này với nhiều anh khác để né service ?? Ngoài chuyện này ra, cái anh không hài lòng là thái độ làm việc quá công nghiệp và khó chịu của em trong time phục vụ. Em check lịch sử post của anh là biết, anh chưa từng chê cô nào nhưng đến lượt em thì anh phải tốn thời gian vào chê thì em cũng hiểu dịch vụ em tệ như thế nào ;)

Report đánh giá sau khi chơi là bình thường hay em không hiểu văn hoá check hàng ở đây. Làm dịch vụ thì em phải chấp nhận chứ em bắt anh phải khen em ngon trong khi em nấu ăn dở tệ à!

Đây là post cuối cùng của anh. Không bàn cãi thêm nữa, đối với anh em làm dịch vụ cực tệ vậy thôi.

15. May0990

May0990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

e nói chuyện với anh rất nhẹ nhàng và lịch sự đấy ạ. lúc e gặp anh e cũng nói y như thế này. e đâu có già mồm hay chửi rủa gì anh đâu ạ. Chim anh có vấn đề nên em rửa kỹ cũng vẫn có mùi. anh rửa thêm lần nữa vẫn có mùi nên em xin phép BJ qua bao thì anh hằn học e cái gì ạ ! anh xem lại những rp mọi người viết cho e xem có phải là những ng mới không anh, toàn nick lâu năm thậm chí hơn cả anh cơ mà. E thấy sự việc không tới mới như anh nói, anh hằn học quá mà nói e công nghiệp, phục vụ chưa tốt như vậy thì thật ra anh cũng k phải ng trung thực. e đã rất lịch sự, nhã nhặn, k nói tục chửi bậy, không hối thúc anh hay nói nặng lời gì với anh cả. e cũng lấy tiền theo đúng dịch vụ e đã làm cho a. e nghĩ anh chẳng cần phải hằn học làm
    gì. e xin thề e nói sai ở đây trời tru đất diệt . Thân

16. Gaichoilxlx

Gaichoilxlx Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mấy bác check hàng xong chắc hàng nhờ về rp tốt là cứ thế viết trên trời dưới biển, 6d thì nói lên 7,8 gì đó, đằng này cho hẳn 10 làm anh em đi thất vọng. Hàng Bắc vào toàn chụp ảnh ngoài kia được đầu tư photoshop+1080 độ nói gì không lung linh cho được.

17. HVK

HVK Biết Quay Tay Verified
    67/113

Haahaaa. đcm các bác trao đổi vui vl. Với 5 năm đi check hàng thiên địa và đéo để con nào nhờ vả tôi thấy em này ok như rp nhé. Em nó như thế là quá tử tế. chắc bác đòi e nó free mới chịu hả? đcm cười vl :))

18. lokidocac

lokidocac Dậy Thì Verified
    32/57

cho m số đi. m đang rất cần b

19. long1991hhn

long1991hhn Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

cho em xin số với bác

20. Toilatoi2010

Toilatoi2010 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Cho em xin số em nó ạ