1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
  3. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

500K TDH-NTĐ Gái gọi Linh Nhi 0641 tuổi Non Vú đẹp

Thảo luận trong 'Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB6, 6/4/17.

1. ACMB6

ACMB6 Biết Quay Tay Checker LX
    117/174

Gái gọi Linh Nhi (Tiểu Long Nữ)

Mã số 0641

Loại hàng : Gái gọi cao cấp

Khu vực hoạt động: Trung Kính

Năm sinh : 1999

Giá : 500k/s

Giá ks : 120-150k/2h

Thời gian làm việc : từ 13h tới 20h

Số dt : 0988100641 , pass : lấy số trên thiendia

Thông tin tham khảo:

Dáng người : cao 1m59 nặng 48kg

Da dẻ: trắng trẻo, không sẹo ko hình xăm

Mặt : 7,5d Ưa nhìn

Vú: 8,5d - To vừa tay, vú non đẹp săn chắc, đầu ti đẹp

Eo : 7d - có chút mỡ

Mông: 7d- mông tròn thon thả

Bướm : 7.5d- bướm khá ngon

Dịch vụ cam kết thực hiện: hôn môi, bj, hj

Thời gian phục vụ : 35p trở lên

Kỹ thuật: khá

Thái độ : Khá ngoan, không CN

Ảnh:

Last edited by a moderator: 29/6/17
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Đống Đa [XÃ ĐÀN - KIM LIÊN MỚI] NGỌC LINH 2105 - TUYỆT PHẨM GÁI XINH - VÚ ĐẸP - MÔNG MẨY - KỸ NĂNG BJ BÁ ĐẠO Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội 9/1/18
    TDH-NTĐ TEEN GIRL U99:THẢO MY 7697 - GÁI XINH, VÚ NON CỰC ĐẸP Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội 6/1/18
    Phố cổ Phương linh 5599 ngực căng dáng đẹp Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội 13/12/17
    TDH-NTĐ Yến Linh 1172 - Mẫu đẹp - Siêu Mẫu & Siêu Service Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội 31/8/17
    NKT Hương Maya - Sang chảnh - Da trắng, mặt xinh, vú đẹp, thích tình cảm Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội 14/3/17

2. Mr.hatelove

Mr.hatelove Mất Trinh Verified
    137/174

đi e TLN 2 lần về cơ bản đánh giá e tốt mông to tí nữa thì tuyệt có tí nhược điểm nói chuyện hơi lơ ngơ

Duongtranthe and VIII like this.
  3. guessvn

guessvn Dân Chơi Verified
    336/348

bác share cho e 1 suất vào inbox với
    thanks bác

4. homoc27

homoc27 Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Phải nói sao về em TLN này đây? Không biết bác bánh nào quảng cáo nào là ngoan, lịch sự... toàn vớ vẩn. Hôm nay hẹn gặp em nó ở KS xanh 2, vào tới nơi, tay thì cầm điện thoại nhắn tin, bảo mãi mới thôi, vào tắm, ra bú vài giây, chim chưa lên đã đòi đeo bao. Mình bảo em nó từ từ đã, thế là e nó giở trờ chửi bậy, rồi bỏ về. Chả nhẽ lại tát cho cái thì lại nói là đánh đàn bà.
    Em noa được cái ngực đẹp, nhưng ko cho mút, còn lại thì toàn vớ vấn, ko như quảng cáo.
    Đề nghị Mod kiểm tra lại, nếu đúng như tôi nói thì cho ra khỏi TT, chỉ làm mất thời gian của anh em. Cảm ơn

5. deptraichimto

deptraichimto Chơi gái lần đầu Mạnh Thường Quân
    67/87

Chào bạn! Vừa đọc bài của bạn mình gọi ngay cho TLN xem thế nào nhưg chưa liên lạc được. Trước hết cho mình thay mặt em nó gửi lời xin lỗi chân thành nhất tới bạn về sự việc ko vui này. Chiều nay mình sẽ gặp em nó và hỏi chuyện trực tiếp, nếu em nó làm những việc ko nên làm thì mình sẽ nghiêm túc nhắc nhở và yêu cầu em nó đưa ra lời xin lỗi với bạn.

6. chiuchoi91

chiuchoi91 Chơi gái lần đầu Verified
    67/87

Thank rp! Đã chén em này, khá ngon. Gọi để gặp lại nhưng khó hẹn quá, bác bánh xem thế nào

visaoduaanhtoi1122 thích bài này.
  7. HoangHuy81

HoangHuy81 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Em này ít đi làm. Mình gọi mãi mới lên dc lịch hẹn. Rất thích phong cách của em này ăn nói lễ phép pha chút tếu. Mình chưa bao giờ được check em nào hàng họ non như TLN. Về ngoại hình và giao tiếp rất ưng, chắc chắn còn phải gặp lại nhiều lần. Thời gian thì thoải mái, chất lượng sirvice thì em cân phải học hỏi thêm nhé. Mong là sắp tới em sẽ đi làm đều hơn

8. TreochimdaLau

TreochimdaLau Mất Trinh Verified
    37/87

Hôm trước check em này xong còn được em nó nhổ tóc bạc cho :x. Thề với các bác là chưa bao giờ đi check hàng mà lại ko muốn đi về như check TLN. Giá mà có tiền nuôi em nó thì sướng cái đời dâm dục

9. joker99

joker99 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Em đi làm lại rồi à

10. Khongdepdai

Khongdepdai Biết Quay Tay
    7/87

Gọi mãi cuối cùng cũng đã check được em TLN. Em đi check rất cẩn thận, phải nghiên cứu kỹ mới dám đi. Cũng may nhờ những đánh giá chân thực của bác hangh0 và vip MrNguyen mới hết phân vân mà gọi em TLN. Cũng giống bác hangh0 nói, em chưa gặp hag nào tầm giá 500k mà non và xinh như em TLN này, thái độ thì nhí nhảnh quá. Nói chuyện nghe rất ngô nghê đúng kiểu dân tộc, trừ mỗi điểm là bướm hơi khô. Còn lại mình nghĩ em này hoàn tòan xứng đáng với mức giá cao hơn 500k. Chắc chắn sẽ còn gặp lại vài lần nữa, thanks!

11. joker99

joker99 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Hix mình gọi mãi mà chưa gặp dc

12. Phú ông nghèo

Phú ông nghèo Mất Trinh Verified
    7/87

Em này ngon, em nó mà đi làm PGA thì kiểu gì chẳng đi dc 3 củ 1s. Ae thiendia đúng là số hưởng, toàn chén hàng non giá rẻ

13. Mehangdep

Mehangdep Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Muốn đi check lại mà gọi nhiều lần ko dc tưởng nghỉ rôi cơ

14. Hoabanglang81

Hoabanglang81 Mất Trinh Verified
    7/87

Hôm rồi mình gặp còn bảo mình chơi trò đấm lưng cho nhau. Vãi đái em này nhí nhảnh, nhưng mà công nhận rất xinh. Body non, đẹp miễn chê. Mình nói thật 500k để chịch em này thì đi mãi được, em này chỉ ko phục vụ mấy bác nhiều tuổi thôi. Bác nào nhiều tuổi mà có tóc bạc thì ko nên gọi vì có thể sẽ mất tiền phòng oan :v

15. Phú ông nghèo

Phú ông nghèo Mất Trinh Verified
    7/87

Tôi thật k hiểu vẫn có ông kêu ca về em này. Tôi mới check tuần trước, tôi k biết nhiều em khác thế nào chỉ mạn phép so sánh em này với mấy em hàng PR củ quả mà tôi hay đi
    - Em này giá có 500k, trong khi PG rẻ nhất 2 củ
    - Em này trẻ xinh ko kém thậm chí xinh hơn các em PG giá củ quả. Nhưng các em PG đa phần ngoài 20, có nhiều em cứng tuổi và nhiều em hàng bơm vá chỉnh sửa hết. Hàng em này tự nhiên 100% từ đầu tới chân
    - Em này vui tính nc thoải mái, nhiều em PG mặt lạnh tanh
    - Em này về kỹ năng phục vụ thì k bằng mấy em PG, và về độ ăn mặc sang chảnh ko bằng. Nếu đi tiếp khách thì chọn PG, còn đi chịch mà so em này với PG thì đương nhiên là chọn em này

xavang, joker99 and hahuongthon like this.
  16. favictus

favictus Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

cũng bth thôi :D k đủ để gặp lần 2

newmem123 thích bài này.
  17. hahuongthon

hahuongthon Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Hàng non ngon . Nói chuyện nhí nhảnh . Da mịn màng . Theo mjnh rất ok. Tuy sv ko chuyên vì e teen hjhj

Luongthi thích bài này.
  18. chiuchoi91

chiuchoi91 Chơi gái lần đầu Verified
    67/87

Chất quá

19. thaigiam01

thaigiam01 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Đã check chiều t7. Phải công nhận là liên lạc với em này khó kinh khủng. Mỗi ngày em gọi và nhắn tin mấy lần mà ròng rã bn ngày mới gặp dc. Hàng thì rất đẹp từ mặt mũi dáng vóc, vú bướm ko chê dc điều gì. Thái độ hoà nhã, ngoan. Service thì ở mức tạm ổn thôi. Hy vọng sắp tới em đi làm nhiều hơn, chứ hứng lên mới đi làm kiểu này thì liên lạc rất khó

20. zoangdong

zoangdong Mất Trinh Verified
    337/348

Vừa gặp em. Mặt xinh. Cho 9 điểm. Dáng người đẹp, vú xinh đầu núm hồng bé. Người đẹp cũng cho 9 điểm.
    Vào liếm chim đc 2 phút thì đeo bao. Làm tình ko cho hôn ti. Hai tay che. Lúc sau mình bảo ko hôn vú khó ra thì cho hôn. Thái độ khó chịu. Em người mệt thì nên nghỉ chứ đừng tiếp khách với thái độ vậy.

Chắc chắn ko gặp lại. Thua xa em Vi cùng ks.

newmem123 and Quanghuy820806 like this.