1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
  3. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

400K Qua đêm Quận 10 gái gọi quận 10- Ngọc Chanel 8798 Hotteen vếu khủng chất gây nghiện mới

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi quận 10 - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao' bắt đầu bởi ACMN1, 30/6/17.

1. truongphocodieu

truongphocodieu Mất Trinh Verified
    137/174

Đã check em Ngọc, sv chuẩn, hình ảnh, thái độ, thời gian check - đều như toppic đưa tin từ mod.

2. zhaoyun2x

zhaoyun2x Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Vừa qua đêm với em, đây là lần thứ 2 gặp em, em rất dễ thương và tình cảm. Thật sự không biết có phải là em đi làm không nữa, vì em không hề câu nệ gì cả. Đêm qua làm 3 shot với em, có shot làm nửa tiếng mà em không than vãn gì cả, em nói nếu còn sức thì em chiều anh tới bến cũng đc, ẻm còn nói a nào làm được 10 shot, ẻm free luôn. Thật sự rất đáng yêu, không như nhiều em khác, tính toán từng shot, từng giây một. Sẽ gặp lại em thêm lần nữa, chúc em đông khách.

handsomeman, NôngRân and Number2k like this.
  3. Number2k

Number2k Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/87

Em nó quá nhiệt tình. Chúc em đông khách.

4. quochungvn

quochungvn Biết Quay Tay Verified
    336/348

Em Ngoc Chanel này mình đi phải nói là cực kỳ dễ thương các bro ah. Hẹn đúng giờ, service thì khỏi chê luôn các bro . Mình rất hiếm khi viết report. Nhưng đối với em Ngọc thì mình tự tin viết để gửi đến các bro 1 em cực tốt. Thanks các bro

5. onenightonelove

onenightonelove Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Chiều nay mình mới đi với em này xong , phải nói em này tuyệt vô cùng . Em có khuôn mặt dễ thương , em phục vụ mình khá tốt . Mình kết nhất đôi môi của em , dày và mọng nước kiss rất sướng . Ngừoi yêu mình mà là em nó thì sướng biết mấy.

6. huyhoang339

huyhoang339 Biết Quay Tay Verified
    137/174

Bé ngoan, thái độ vui vẻ, nhiệt tình

7. Jaeger

Jaeger Mất Trinh Verified
    137/174

Mình mới gặp bé nè, múp múp dễ thương, sv y như trong bài. Các bác yên tâm gặp bé xong sẽ mê luôn cho coi.:p

8. Mưa...

Mưa... Đại Gia Lầu Xanh Verified
    217/348

nhiều người khen thế, toàn khen giống nhau

9. Ribi Sachi

Ribi Sachi Nhân Mã Vô Đối The VIP
    157/174

Bé này dzui nè. Có điều em nó la hơi bự. Sợ thằng lễ tân tưởng mình giết người nên hơi qéo =))

10. love_xxx

love_xxx Mất Trinh Verified
    37/87

Hôm qua mới được chọt vào cái khe hẹp ấy, công nhận em rên to thật

11. daiducaidu72

daiducaidu72 Dân Chơi Verified
    337/348

rên to cho các bác nhanh uot thôi mà

12. keodanchip

keodanchip Biết Quay Tay Verified
    137/174

em này cũng dâm vãi hôm bữa đuối quá mà có cái bệnh mê vú bự. DT e nó mới khúc dạo đầu đã bị ọc sữa hixxxxx. em nói chưa gì ai cho ra đeo bao bắt mình xử nhưng mà đuối quá rồi nên đành hẹn em nó lần sao. a e nào thích hàng vui vẽ tình cảm thì đây là sự lựa chọn đầu tay kkkkkkk.

13. cuchoihailua

cuchoihailua Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Đã check em nó, ngoan chiều khách nói chuyện dễ thương hợp tác các tư thế

14. daiducaidu72

337/348

Mới check hôm qua vú to nhưng mềm face bình thường được cái ngoan. Bým chưa cavat nhưng khô em phải dùng gel bôi trơn. Nói chung ổn trong tầm giá 4 xị.

handsomeman thích bài này.
  15. tieutu1988

tieutu1988 Biết Quay Tay Verified
    337/348

Vú e nó là tự nhiên chứ đâu phải đồ nhân tạo đâu mà cứng.vú tự nhiên vậy là đc oi.hầu như be nào cũng đều sài gel hết tại mấy bé bôi mình hông thấy thoi

16. daiducaidu72

337/348

Đó là nhận xét khách quan của cá nhân tôi. Mà bác là bánh hay sao bênh giữ vậy?

17. chatsexnd

chatsexnd Mất Trinh Verified
    67/87

lồn đẹp đấy!!!

18. mrvukhanh

mrvukhanh Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    7/87

ngon

19. apple3575

apple3575 Dân Chơi Verified
    137/174

Mới gặp em Ngọc về nè các đồng râm.
    Với tiêu chí ăn chơi là phải report.
    Mình gửi lại vài dòng đánh giá để các anh em sau có cơ sở mà lựa chọn nhé.
    Mặt : xinh xắn dễ thương đúng chất gái Nam Bộ. Ông bánh nào chụp bộ ảnh cho em ấy ảo lòi ra. Ở ngoài xinh trẻ xì tin, ông chụp lên nhìn già quá trời, đề nghị mua máy chụp mới.
    V1, V2, V3, V4 y như hình, các bác cứ xem hình.
    Cái mình ấn tượng nhất ở em là phần service. Rất tình cảm, tính mình khó mà mình còn phải nói là : em làm giống y người yêu anh vậy !
    Vào là đè mình ra nặng mụn rồi, nặn riết mà k muốn ngưng luôn ấy. Xong thì ôm ấp tình cảm lâu lắm, chứ k như đại đa số cứ xông vào là bú là liếm là chịch rồi về. Mình nói anh mau ra lắm, em làm từ từ nha, ẻm cũng chiều nốt luôn, làm từ từ, nhẹ nhàng. Lúc làm hai mắt ẻm lim dim nhìn gợi tình lắm. Làm xong vẫn nằm đó ôm ấp vuốt ve, xong em kêu mình vào wc để ẻm tắm rửa (xài xà phòng riêng luôn nhé). Trước khi về ẻm còn cảm ơn và ôm cổ hun mình một cái nữa. Tê vãi lone.
    À, mình đi là có hôn môi nhé, hôn nhiệt tình luôn, mình có hỏi thì ẻm nói là thấy ai sạch sẽ, ẻm hợp ý mới hun, chứ không phải ai cũng hun.
    Đánh giá : NÊN ĐI
    BÀI VIẾT MANG TÍNH KHÁCH QUAN, KHÔNG NÂNG BI HAY DÌM AI HẾT VÀ KHÔNG ĐƯỢC NHẬN BẤT CỨ ĐỒNG NÀO TỪ CÁC MÁ. CHÂN THÀNH.

nhjm313 thích bài này.
  20. anhxautrai

anhxautrai Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Chào các đồng râm,
    Báo cáo tình hình là em vừa mới gặp em Ngọc xong về là phải viết rp cho ae liền :D :D

Face: teen lắm các bác nhé ! Em đồng quan điểm với bác apple ở trên là ông bánh nào chụp bộ này thì chụp lại đi nha vì bên ngoài ẻm trẻ với xinh hơn trên hình nha. Các vòng còn lại thì như hình hết nhé các bác. V1 to, săn chắc, tự nhiên 100% nhé ! V2 thì eo ót chuẩn ! V3 cũng săn chắc mỗi tội em chịu nhiệt ẻm không nổi nên chưa kịp doggy là hết tiền mịe rồi làm không được thử cảm giác thế nào. V4 còn đẹp và sờ rất thích nha. À em đi thì có tevet nữa á.

Nói chung em thì cũng check choác nhiều em rồi nhưng em Ngọc là ấn tượng nhất về khoản tình cảm nhé ! Vừa nhẹ nhàng, vừa vui vẻ, ôm em như ôm người yêu vậy (điều mà FA mình mong muốn nhất :)) ) và nói chuyện với ẻm cũng rất vui nữa.

À như bác apple thì em đi cũng có hôn môi luôn nhé ! Còn có tùy người không thì em không biết nói chung anh em sạch sẽ thì ai cũng muốn ở gần. Em nghĩ thế anh em đừng gạch đá em nhé :D Mà nếu có thật thì đúng là em may mắn thiệt hehe.

Thời gian cực kỳ thoải mái, không hối thúc hay làm qua loa đại khái cho có nhé các bác. Cái này em đánh giá khách quan 100% chứ không có nâng bi hay tung hô dùm ai cái gì hết nhé !

Chốt hạ là sẽ gặp lại ẻm vào 1 ngày không xa (vì lúa đã sắp về :)) ). Mong rp của e sẽ giúp các bác yên tâm hơn khi quyết định gặp em Ngọc nhé :)

P/s: À quên. Còn 1 vấn đề nữa em cũng muốn nói đến là ks cũng ok, sạch sẽ và rộng rãi lắm nhé các bác. Ông bà ta có câu:"Tức cảnh sinh tình" nên đã gặp ẻm xinh thì cảnh nó cũng phải làm sao cho nó tình chứ nó không tình thì cũng hụt hững các bác nhỉ :D Thôi nói nhiều nói dai nói dài thế đủ rồi. Chúc các bác ngon chym nhé :D

apple3575 and nhjm313 like this.
Đang tải...