1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tân Bình 500K gái gọi quận tân bình- Bảo Thy 7251 Mê Mẫn Em Gái Miền Tây Dễ Thương Dịu Dàng Tình Cảm

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao' bắt đầu bởi ACMN1, 30/6/17.

1. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Gái gọi: Bảo Thy
    Loại hàng: gái gọi sài gòn
    Năm sinh: 1993
    Nguồn gốc: Miền Tây
    Mã số: 7251
    Giá: 500K/1 Shot
    Giá nhà nghỉ, khách sạn: 60K/h đầu.
    Khu vực thường xuyên hoạt động: quận tân bình
    Thời gian làm việc hàng ngày: Từ 10h đến 22h. Không qua đêm.
    Số điện thoại gái gọi: 0938947251 Pass: lấy số Thiên Địa

LINK REPORT THAM KHẢO:

http://thiendia.com/diendan/threads...mien-tay-de-thuong-diu-dang-tinh-cam.1101312/
    http://thiendia.com/diendan/threads/bao-thy-7251-de-thuong-nhe-nhang-tinh-cam.1101496/

THÔNG TIN THAM KHẢO:

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tân Bình 500K gái gọi tân bình- San San 4772 Say đắm với em miền tây mặt xinh ngực bự làm tình quá đỉnh Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 14/10/17
    Tân Bình 400K gái gọi tân bình - Kim Ngân 2987 - Gái miền tây mình dây da trắng phục vụ nhẹ nhàng tình cảm như gấu Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 2/8/17
    Tân Bình 400K gái gọi tân bình - ĐÔNG NHI 5748 Em Gái Miền Tây Mình Dây Dễ Thương Và Vui Vẻ Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 14/6/17
    Tân Bình 300K gái gọi tân bình - Ngọc Diệp 3446 Gái Miền Tây Má Hây Hây Làm Tình Sướng Ve Kêu Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 7/6/17
    Tân Bình 400K gái gọi quận tân bình-Thục Anh ms 6110- Cô gái miền tây nam bộ dễ thương Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 5/12/16

2. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Thông tin hàng được public dựa trên tiến cử của mem và tham khảo từ các report đã có.
    Mọi góp ý hay phản ánh về em hàng vui lòng inbox cho Mod quản lí KHÔNG COMMENT Ở TOPIC NÀY.

3. WhoamJ

WhoamJ Biết Quay Tay Verified

em rất dễ thương phục vụ rất vui vẻ và tình cảm, Bj sướng tê ku luôn

4. Kurobo

Kurobo Chơi gái lần đầu Verified

Em này thấy 1 vài anh em đi rồi khen nên cũng tò mò đi thử xem . Được cái hẹn sáng nay với e nên tâm trạng cũng hồi hợp hy vọng ko thất vọng

Đến lúc gặp e thì thấy hài lòng và e dễ thương , nói chuyện ngọt ngào lễ phép lắm.

Đến lúc làm tình thì e nó tình cảm như ngườu yêu cứ tưởng đang chịch gấu nhà.

Lúc làm xong e còn nằm nói chuyện ôm ấp với mình, gì đâu mà đáng yêu quá trời . Hàng nào mà cũng như e thì tuyệt quá.

Kết thúc buổi sáng mãn nguyện và sẽ còn gặp e thêm vài lần

Face : xinh , nói chuyện lễ phép ngọt ngào

Sv : nhẹ nhàng, tình cảm, em Bj rất là phê nhé các bác

boydam14 thích bài này.
  5. MrFat

MrFat Dân Chơi Verified

Em dễ thương phục vụ rất nhẹ nhàng tình cảm, rất vui khi lại được gặp em

binhminh24 thích bài này.
  6. ImissU

ImissU Mất Trinh Verified

nhìn ngon quá thích mấy em dịu dàng tình củm sẽ gặp em sớm thôi

7. >>>>>

>>>>> Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bảo vì sao tôi thích nhất girl mình

8. cuoideu

cuoideu Chơi gái lần đầu Verified

Đã check, body rất cân đối, sv tốt, mặt cũng xinh. Kết nhất là vụ vừa BJ vừa nhìn vào mắt mình...ánh mắt ấy như muốn nói "sướng ko a?" vậy đó. Hehe

9. Thanos

Thanos Biết Quay Tay Verified

Thích vụ ánh mắt quá thanks bác rp

10. cuoideu

cuoideu Chơi gái lần đầu Verified

Vậy là mình có chung sở thích =]] lúc e ấy BJ mình nhìn xuống, cái e ấy nhìn lại, cảm giác ko sao tả được :V

11. Maui

Maui Mất Trinh Mạnh Thường Quân

em này dễ thương, làm tình tốt và tình cảm lắm

12. megaivubu

megaivubu Dân Chơi Verified

Các bác pr dữ quá, vú thì mềm xèo, đầu ti dài, vòng 2 thì ko như hình, cho bú ti nhưng với thái độ là a đừng bú e nữa, hok cho sờ CH.im lun. Các bác nên can nhắc

zelda11, yeutengirl69 and onglaido119 like this.
  13. Kurobo

Kurobo Chơi gái lần đầu Verified

hôm qua chủ nhật cũng tranh thủ gặp lại em, mình thuộc gu thích tình cảm nên mỗi lần gặp em đều thấy vui vẻ và tình cảm, làm tình, chịch chọt, tâm sự chuyện đời tui chán chê rồi về, hẹn gặp lại em cuối tuần này nữa nhé