1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tân Bình 400K gái gọi tân bình - ĐÔNG NHI 5748 Em Gái Miền Tây Mình Dây Dễ Thương Và Vui Vẻ

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao' bắt đầu bởi ACMN1, 14/6/17.

1. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Gái gọi: Đông Nhi
    Loại hàng: gái gọi sài gòn
    Năm sinh: 1995
    Nguồn gốc: Miền Tây
    Mã số: 5748
    Giá: 400K/1 Shot
    Giá nhà nghỉ, khách sạn: 60K/h đầu.
    Khu vực thường xuyên hoạt động: quận tân bình
    Thời gian làm việc hàng ngày: 10h sáng đến 22h tối
    Số điện thoại gái gọi: 0902945748 Pass: lấy số Thiên Địa

LINK REPORT THAM KHẢO:

http://thiendia.com/diendan/threads...ien-tay-minh-day-de-thuong-va-vui-ve.1098286/
    http://thiendia.com/diendan/threads/buoi-toi-vui-ve-voi-dong-nhi-5748-em-qua-thom.1098435/

THÔNG TIN THAM KHẢO:

khuchoanka, loveingame, lwk and 2 others like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tân Bình 400K gái gọi tân bình - Kim Ngân 2987 - Gái miền tây mình dây da trắng phục vụ nhẹ nhàng tình cảm như gấu Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 2/8/17
    Tân Bình 500K gái gọi quận tân bình- Bảo Thy 7251 Mê Mẫn Em Gái Miền Tây Dễ Thương Dịu Dàng Tình Cảm Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 30/6/17
    Tân Bình 300K gái gọi tân bình - Ngọc Diệp 3446 Gái Miền Tây Má Hây Hây Làm Tình Sướng Ve Kêu Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 7/6/17
    Tân Bình 400K gái gọi quận tân bình -Meo Meo 5471- em gái Cần Thơ da trắng xinh xắn chuẩn mình dây rất OKI Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 6/12/16
    Tân Bình 400K gái gọi quận tân bình-Thục Anh ms 6110- Cô gái miền tây nam bộ dễ thương Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao 5/12/16

2. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Thông tin hàng được public dựa trên tiến cử của mem và tham khảo từ các report đã có.
    Mọi góp ý hay phản ánh về em hàng vui lòng inbox cho Mod quản lí KHÔNG COMMENT Ở TOPIC NÀY.

3. maiyeuvothoi

maiyeuvothoi Đại Gia Lầu Xanh Verified

ngon chim!!!

4. WhoamJ

WhoamJ Biết Quay Tay Verified

Vừa gặp em tối qua cảm giác đến giờ vẩn còn động lại, dáng em rất đẹp cộng thêm khuôn mặt dễ thương nữa với cách phục vụ rất nhiệt tình dạt dào cảm xúc làm mình sướng không thể tả được, sẽ gặp lại em trong một ngày không xa nhé em iu

P/s: Em có nói với mình nhiều anh em hẹn mà chẳng thấy tới làm em chờ mỏi mòn và làm kẹt phà mấy anh em đến sau nên mong anh em chúng ta nếu gặp được em thì hãy hẹn nếu hẹn rồi mà bận đột xuất cũng nên thông báo một tiếng để em khỏi chờ và không làm kẹt phà mấy anh em hẹn sau nhé. Chào Thân Ái và Quyết Check kaka

5. daodu123456789

daodu123456789 Mất Trinh Verified

nói chung mặt đẹp, vu to, bướm cũng dc. phục vụ chưa tốt lắm, kêu cưỡi ko cưỡi, ko hối thúc nhưng làm tình chẳng có tình cảm gì, mặt đơ như cây cơ. chắc tại do mình yếu quá. tính làm shot 2 mà thấy chán quá nên thôi.

6. anchoimuaroi2014

anchoimuaroi2014 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

vếu này hơi khủng, không biết có bơm ko anh em nhỉ.

7. Loyal

Loyal Biết Quay Tay Verified

đã check hàng thật nha bác bú sướng ve kêu, em teen rất dễ thương và vui vẻ nghĩ lại còn thòm thèm

8. Heisenberg

Heisenberg Biết Quay Tay Verified

Ở nhà buồn quá ko có gì làm lên lượn web thì bắt gặp e này liền lấy đt ra set kèo. 10p sau e có mặt. Nhận xét sơ lược:

Mặt: xinh xắn vui vẻ còn nét teen

V1: 9/10. Tròn và đẹp, bóp rất vừa tay

V2: 8/10

V3:8/10

Về service: vừa gặp mình là e đè ra hôn khắp người, từ trên xuống dưới ( đúng kiểu hiếp dâm ). Về khoảng bj thì rât nhiệt tình. Do kỹ năng e quá cao nên mình đã gục ngã trong tư thế cưỡi ngựa của e.

Nhận xét chung: e rất nhiệt tình. Chúc e đắt khách.

9. posion1010

posion1010 Chơi gái lần đầu Verified

hôm qua mới đi gặp e về. Dễ thương, cao ráo, trắng trẻo, vòng nào cũng đẹp nhưng service thì hơi yếu chắc do mới đi làm hay là chưa qua trường lớp. Góp ý nho nhỏ với e là nên nâng cao nghiệp vụ, V4 nên cắt tỉa gọn lại 1 chút cho đẹp. Sẽ còn gặp e vào 1 ngày ko xa

10. vibird

vibird Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nhìn bộ lông đã gây nghiện

11. ImissU

ImissU Mất Trinh Verified

em này bữa gặp bên bàu cát dáng rất đẹp, vú xịn bóp rất đã, phục vụ vui vẻ nhiệt tình rất oki

12. mr.kou23

mr.kou23 Chơi gái lần đầu Verified

đã check em dáng đẹp tại KS X bàu cát mặt nhìn ngồ ngộ các bác gặp r sẽ hiểu hàng họ thì ok có điều service em chỉ BJ mặt lúc chơi chả có tí cảm xúc đánh giá service trung bình yếu nhờ các bác chỉ dạy thêm

13. Number2k

Number2k Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

v1 quá ổn, sắp xếp gặp em thôi nào,

14. Muten Roshi

Muten Roshi Biết Quay Tay Verified

Em này mặt xinh nhìn rất vui vẻ, body thì quá đẹp luôn y như hình, trình bú liếm thì chưa bằng mấy em máy bay nhưng cũng tạm ổn

15. Thanos

Thanos Biết Quay Tay Verified

Dáng quá chuẩn nhìn thèm lắm luôn

16. IkissU

IkissU Mất Trinh Verified

Dáng em quá đẹp nhìn mà thèm quá đi

pycu thích bài này.
  17. Mr.Seven

Mr.Seven Biết Quay Tay Verified

body em này quá đẹp luôn đánh dấu phát

18. ZzjackkilyzZ

ZzjackkilyzZ Đại Gia Lầu Xanh Verified

Dáng em quá đẹp nhìn mà thèm quá đi

Hai Lúa Lên Thành thích bài này.
  19. Ribi Sachi

Ribi Sachi Nhân Mã Vô Đối The VIP

Toàn mấy acc mới lập comment, ko biết hư thực ntn. Có ai uy tín cho em xin 1 lời khuyên chân thành với :))

20. lengoctuan

lengoctuan Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em này liên lạc mấy lần k đc nên chắc hoạt động thất thường