1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tân Bình 400K gái gọi tân bình - ĐÔNG NHI 5748 Em Gái Miền Tây Mình Dây Dễ Thương Và Vui Vẻ

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi Tân Bình - Gái gọi Sài Gòn (tphcm) - Gái bao' bắt đầu bởi ACMN1, 14/6/17.

1. ACMN1

ACMN1 Chơi gái lần đầu Checker LX

Gái gọi: Đông Nhi
    Loại hàng: gái gọi sài gòn
    Năm sinh: 1995
    Nguồn gốc: Miền Tây
    Mã số: 5748
    Giá: 400K/1 Shot
    Giá nhà nghỉ, khách sạn: 60K/h đầu.
    Khu vực thường xuyên hoạt động: quận tân bình
    Thời gian làm việc hàng ngày: 10h sáng đến 22h tối
    Số điện thoại gái gọi: 0902945748 Pass: lấy số Thiên Địa

LINK REPORT THAM KHẢO:

http://thiendia.com/diendan/threads...ien-tay-minh-day-de-thuong-va-vui-ve.1098286/
    http://thiendia.com/diendan/threads/buoi-toi-vui-ve-voi-dong-nhi-5748-em-qua-thom.1098435/

THÔNG TIN THAM KHẢO:

anchoimuaroi2014 thích bài này.
  2. ACMN1

ACMN1 Chơi gái lần đầu Checker LX

Thông tin hàng được public dựa trên tiến cử của mem và tham khảo từ các report đã có.
    Mọi góp ý hay phản ánh về em hàng vui lòng inbox cho Mod quản lí KHÔNG COMMENT Ở TOPIC NÀY.

3. maiyeuvothoi

maiyeuvothoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

ngon chim!!!

4. WhoamJ

WhoamJ Biết Quay Tay Verified

Vừa gặp em tối qua cảm giác đến giờ vẩn còn động lại, dáng em rất đẹp cộng thêm khuôn mặt dễ thương nữa với cách phục vụ rất nhiệt tình dạt dào cảm xúc làm mình sướng không thể tả được, sẽ gặp lại em trong một ngày không xa nhé em iu

P/s: Em có nói với mình nhiều anh em hẹn mà chẳng thấy tới làm em chờ mỏi mòn và làm kẹt phà mấy anh em đến sau nên mong anh em chúng ta nếu gặp được em thì hãy hẹn nếu hẹn rồi mà bận đột xuất cũng nên thông báo một tiếng để em khỏi chờ và không làm kẹt phà mấy anh em hẹn sau nhé. Chào Thân Ái và Quyết Check kaka

5. daodu123456789

daodu123456789 Mất Trinh Verified

nói chung mặt đẹp, vu to, bướm cũng dc. phục vụ chưa tốt lắm, kêu cưỡi ko cưỡi, ko hối thúc nhưng làm tình chẳng có tình cảm gì, mặt đơ như cây cơ. chắc tại do mình yếu quá. tính làm shot 2 mà thấy chán quá nên thôi.

6. anchoimuaroi2014

anchoimuaroi2014 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

vếu này hơi khủng, không biết có bơm ko anh em nhỉ.