1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Qua đêm Máy Bay Trung Sơn-Q.8 300K gái gọi trung sơn-quận 8- PHƯƠNG LINH 6955- Dáng đẹp vú to, dâm đãng, services chất lừ

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm)' bắt đầu bởi ACMN1, 23/10/17.

1. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Gái gọi: Phương Linh
    Loại hàng: máy bay thương mại sài gòn
    Năm sinh : 1989
    Nguồn gốc : miền bắc
    Mã số : 6955
    Giá : 300k / 1 Shot .
    Giá nhà nghỉ, khách sạn : 80k/h đầu
    Khu vực thường xuyên hoạt động : Trung Sơn - Quận 8
    Thời gian làm việc hàng ngày : 12 giờ đến 24 giờ . Không qua đêm.
    Số điện thoại gái gọi: 0978416955 - PASS : Lấy số ở thiên Địa​

LINK REPORT THAM KHẢO:
    http://thiendia.com/diendan/threads...-dep-vu-to-dam-dang-services-chat-lu.1123518/

THÔNG TIN THAM KHẢO: (theo tiêu chí giá /shot)

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Qua đêm Máy Bay Trung Sơn-Q.8 300K gái gọi trung sơn-quận 8- Quỳnh Trang 1189 Chuyên cơ sang chảnh dễ thương dâm dê vô đối Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm) 8/11/17
    Máy Bay Trung Sơn-Q.8 300K gái gọi trung sơn-quận 8-Bảo Ngọc 0340-Some vú to siêu dâm làm tình pro,vét máng,liếm ass Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm) 5/10/17
    Máy Bay Trung Sơn-Q.8 300K gái gọi trung sơn-quận 8-Hà Vân - ms: 4693 - Ngực to dáng đẹp, tình cảm nhưng rất dâm Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm) 6/9/17
    Máy Bay Trung Sơn-Q.8 300K gái gọi trung sơn-quận 8- Trang Pháp ms2124 (Ngọc 2962) Siêu máy bay miền Tây vú to, hôn môi dâm Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm) 31/7/17
    Máy Bay Trung Sơn-Q.8 250K gái gọi trung sơn-quận 8- Bảo Quyên 9604(số cũ 2710) - Duyên, dâm lại làm tình hay, CIA. Gái gọi - Gái gọi máy bay - gái gọi Sài gòn (tphcm) 3/1/17

2. ACMN1

ACMN1 Dân Chơi Checker LX

Thông tin hàng được public dựa trên tiến cử của mem và tham khảo từ các report đã có.
    Mọi góp ý hay phản ánh về em hàng vui lòng inbox cho Mod quản lí KHÔNG COMMENT Ở TOPIC NÀY.

3. noel242

noel242 Dân Chơi Verified

hóng cái rp

4. Nguahoang78

Nguahoang78 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Chuột bạch đây các pác. Đầu tiên em nể phục Pro Pts, lậy thánh lun. E ở ngoài chỉ còn khoảng 40% so với trong hình.1/ Vô là e nhảy đi tắm ngay>> có vẻ sạch sẽ. 2/ Lên giường e cũng bú mút này nọ>> tàm tạm. 3/ E tròng bao vô kêu mình làm đi rồi nằm phè ra>>> Nản. 4/ E cố cho ra để thoát chứ nản quá >>>> 200k chưa chắc e quay lại.
    K/L: Em sợ , Bánh quá đang lun ah...

fx0908 thích bài này.
  5. Thái Bình

Thái Bình Biết Quay Tay Verified

Mình ko hiểu bác ko hài lòng e nó điểm gì mà dìm e nó ghê vậy bác ạ.

Mình ko pts ảnh, ảnh chụp bằng đt quá bình thường, có tí 360 cho sáng sủa 1 chút chứ chả có shop siếc gì ở đây, cớ gì mà bác phát biểu dìm hàng đến vậy? 40% ảnh? Frum mình ko thiếu ảnh shop đâu, có cần mình post lên đây ko bác?

Em Phương Linh cũng làm đúng quy trình phục vụ của 1 em hàng, tắm rửa sạch sẽ, bú mút kèn sáo, đeo bao cho khách và ngửa lol dạng bướm ra cho khách chịch thì mình ko hiểu bạn nản cái gì? Bạn thích nhiều tư thế? Ok, bạn chịch truyền thống xong bạn chịch doggy, bạn thích e nó lên giã gạo thì bạn yêu cầu thôi, đơn giản quá mà...

Mình nghĩ rằng bạn đi gặp e nó với hy vọng đc chịch Ngọc Trinh với giá 300.000vnd, điều đó là ko thể có bạn à...

Chúc bạn sức khoẻ, bình an và hạnh phúc nhé bạn !

fx0908 thích bài này.
  6. Nguahoang78

Nguahoang78 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Thanks pro nhắc nhỡ. Thật ra ko thích thì ko đi thế thôi, dù sao cũng là nhu cầu cuộc sống, nên mình viết lên đây là có chút quá đáng thật.....SR. Chúc mn vui vẻ đầu tuần nhé.

fx0908 thích bài này.
  7. haidongdenct

haidongdenct Đại Gia Lầu Xanh Verified

thank bạn report

8. Nguyễn Siro

Nguyễn Siro Chơi gái lần đầu Verified

9. Thái Bình

Tks bạn

10. sale_off

sale_off Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Checked. Ngon, mặt dừ đằm thắm mặn mà, vú bóp bú liếm thoải mái, hôn môi xoắn lưỡi vô tư, dịch vụ ổn, thái độ rất tốt, chịch sung, sẽ gặp lại em

handsomeman thích bài này.
  11. handsomeman

handsomeman Mất Trinh Verified

12. haidongdenct

haidongdenct Đại Gia Lầu Xanh Verified

adu ma he he he ..... dzậy sao dám check

13. Thái Bình

Adu he he he... chi mà ko dám check bác? Bác đọc tiếp các comment đi :D :D :D

14. Mùa Quýt Chín

Mùa Quýt Chín Biết Quay Tay Verified

Địt em này phê cực luôn. Vú to chơi món bánh bao kẹp xúc xích bao ngon, thái độ ổn, service nhiệt tình đầy đủ, hợp tác các tư thế không giục giã. Thanks em !