Gấu mình bị vợ người yêu củ đánh ghen...và mình xử sự như v có gọi là quá nhu nhược không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kylo Ren

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
70
USD
0
Trc hết e xin cảm ơn các bác về bài viết kia của em đc các bác đóng góp ý kiến nhiệt tình và đày bổ ích sau đay là câu chuyện cách vài hôm của em, em xin đc kể. Chuyện là như này...! Em và ny em quen nhau đc 1 năm r và thằng bồ trc của con ny e quen nhau đc 6 năm. Và kiểu con ny nhà e nó k quên đc thằng đó và gần 2 tháng nay có dấu hiệu lạ lắm! Ít chịch nhau và hay mất hứng nữa. Vào hôm ny em đang ở nhà thì bị 2 ng đàn bà xông vô đánh túi bụi thấy v em liền chạy ra định cho 2 ng kia bộp tay mà chị kia liền vội nói vs em:
- Ng iu em giựt chồng chị! Đay đay hình ảnh 2 chúng nó đi khách sạn đay!!!! Coi đi r cho sáng con mắt ra em traiii!!!
Và mình nhìn vô bức hình cũng là vóc dáng đó, chiếc đầm thân thuộc cô ấy hay mặc đi chơi vs mình...mọi thứ như xụp đỗ và mình nuốt nc mắt xuống và nói:
- Trc hết em xin lỗi 2 chị vì hành động của bạn gái làm như vậy là hoàn toàn sai, em xin 2 chị bỏ qua và em sẽ dậy lại bạn gái em...em xin 2 chị hãy tha lỗi cho cô ấy"
2 chị kia nghe mình ns thế nguôi giận r kiểu ns cảnh cáo và cũng lịch sự đi chào mình! r còn về phần bạn gái mình thì đêm nào cũng nằm hỏi mình "anh còn muốn lấy em không??!!" Mình thì im lặng đi ngủ k thì đeo head phone vô vì cả đêm bn gái mình đều khóc! Mình cũng muốn chấm dứt lắm vì mình k thích đàn bà ngoại tình lăn nhăn nv...cô ấy hôm qa ns với mình:
-A mà xa e thì e sẽ k để a yên đauuu! E k muốn a có ai khác ngoài em..
Bạn gái mình nv có ích kỷ không??? Mình phải ntn để cô ấy buông tha mình đay?

CHUỐI NGỰ2

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
54
USD
0
Mượn một câu nói của Tào Tháo để chia sẻ với bạn...

Thà ta phụ ng chứ k để ng phụ ta...

Chúc bạn có đủ sự mạnh mẽ và sáng suốt để làm việc cần làm.

Needthegirl

Dân Chơi
Verified

LX Credits
84
USD
0
Đại lượng, khoan hồng.
Bình tĩnh, sâu sắc.

Nếu được như vậy mà con đàn bà nào bỏ thì... tiếc cho con 4` đó.

Secret Life

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
71
USD
0
Có mang ra hội nghị diên hồng thì 500 bô lão cũng hô: BỎ

strike_lx1

Mất Trinh
Verified

LX Credits
83
USD
0
Chuyện của bạn mình không biết nên khuyên thế nào, bạn là người trong cuộc bạn rõ nhất.
Còn nếu mình là bạn thì gấu bạn hết cơ hội rồi. Bỏ.

nguoikhachmoi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
707
USD
0
Và kiểu con ny nhà e nó k quên đc thằng đó và gần 2 tháng nay có dấu hiệu lạ lắm! Ít chịch nhau và hay mất hứng nữa. @ của bác Thớt
theo e thì nó đã ko mặn mà với bác nữa và vì 1 vài lý do gì đấy, nó phải níu kéo ở bác. Trước khi quen nhau, thì 2ng là ko thuộc về nhau, làm gì cũng dc tại vì tất cả đều là quá khứ mà thôi, còn hiện tại quen nhau, mà vẫn còn gặp thằng cũ thì:
1) nó ko yêu bác như nó nói
2) nó cũng yêu bác đấy, mà nó muốn coi thằng ng yêu cũ của nó, có quay lại với nó ko, nếu quay lại thì chắc nó sẽ bỏ bác
Ích kỉ thì ai cũng có, em nói thật, e đã yêu ai thì xác định quen lâu dài, trong quá trình yêu mà nghe nói gặp ng yêu cũ... thì xin lỗi dù yêu thắm thiết cỡ nào, e cũng chia tay ngay và luôn, thà đau ngắn còn hơn bị lừa dối và đau dài bác àh. Lời bộc bạch của ng mới trải qua 2 cuộc tình, và đang có 1 cuộc tình đầy sóng gió và cũng có xíu hạnh phúc hj`hj`

Traidatinh90

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
40
USD
0
Trc hết e xin cảm ơn các bác về bài viết kia của em đc các bác đóng góp ý kiến nhiệt tình và đày bổ ích sau đay là câu chuyện cách vài hôm của em, em xin đc kể. Chuyện là như này...! Em và ny em quen nhau đc 1 năm r và thằng bồ trc của con ny e quen nhau đc 6 năm. Và kiểu con ny nhà e nó k quên đc thằng đó và gần 2 tháng nay có dấu hiệu lạ lắm! Ít chịch nhau và hay mất hứng nữa. Vào hôm ny em đang ở nhà thì bị 2 ng đàn bà xông vô đánh túi bụi thấy v em liền chạy ra định cho 2 ng kia bộp tay mà chị kia liền vội nói vs em:

- Ng iu em giựt chồng chị! Đay đay hình ảnh 2 chúng nó đi khách sạn đay!!!! Coi đi r cho sáng con mắt ra em traiii!!!
Và mình nhìn vô bức hình cũng là vóc dáng đó, chiếc đầm thân thuộc cô ấy hay mặc đi chơi vs mình...mọi thứ như xụp đỗ và mình nuốt nc mắt xuống và nói:
- Trc hết em xin lỗi 2 chị vì hành động của bạn gái làm như vậy là hoàn toàn sai, em xin 2 chị bỏ qua và em sẽ dậy lại bạn gái em...em xin 2 chị hãy tha lỗi cho cô ấy"
2 chị kia nghe mình ns thế nguôi giận r kiểu ns cảnh cáo và cũng lịch sự đi chào mình! r còn về phần bạn gái mình thì đêm nào cũng nằm hỏi mình "anh còn muốn lấy em không??!!" Mình thì im lặng đi ngủ k thì đeo head phone vô vì cả đêm bn gái mình đều khóc! Mình cũng muốn chấm dứt lắm vì mình k thích đàn bà ngoại tình lăn nhăn nv...cô ấy hôm qa ns với mình:
-A mà xa e thì e sẽ k để a yên đauuu! E k muốn a có ai khác ngoài em..
Bạn gái mình nv có ích kỷ không??? Mình phải ntn để cô ấy buông tha mình đay?
Mình thi cung chẳng giỏi lm trong chuyện này nhưng kunh có đôi lời góp ý với bạn
Bạn hãy suy nghĩ thật kĩ trước khi quyết định.... ban hay suy nghi xem bạn có thật sự yêu cô ấy ko... dù sao hai ng kia yêu nhau cung 6 năm tình cảm ko phải nói bỏ là bỏ ngay dc. Hay cho cô ấy một cơ hội để lm lại nếu bạn ko để trong lòng chuyện gì qua dc thì cho qua nhưng nếu tái phạm dù chi gặp lại ng kia bạn nên bỏ... con ko ban hãy ls một ng đàn ông rộng lượng cho cô ấy mot cơ hội dù khó khăn nhưng minh tin rswng nếu tình yo ban danh cho ng kia là thật sẽ giúp bạn vượt wua .chucs bạn mạnh khỏe và đủ lí trí để đưa ra quyết sách

QuachDaiHiep

Dậy Thì
Verified

LX Credits
0
USD
0
có thể nó k yêu bác như bác nói đâu hahaha

kiepvudieu

Dân Chơi
Verified

LX Credits
95
USD
0
Bỏ điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hunter00901

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
86
USD
0
chia tay sớm bớt đau khổ. còn chuyện làm thế nào để buông tha thì cho các lảo làng tư vấn vậy

Hương Mơ

Còn trinh
Verified

LX Credits
106
USD
0
Nói phũ như dân gian là Gái đĩ già mồm. Thanh niên này hiền thật ấy.

asdasr3ads5zsdasrasdsa

Guest

LX Credits
0
USD
0
Rủ ny em Some với 2 mem nam là giải pháp nhanh gọn lẹ nhất. Nói chia tay ny em nhảy cầu thì hối hận cả đời

kublbp

Còn trinh
Verified

LX Credits
77
USD
0
Chia sẻ chân thành với bác là nên chuyển ẻm từ người iu qua rau đi . Còn những câu nói hù dọa kiểu đó e khuyên bác nên đánh cho nó khôn ra đã lăng nhăng mà còn nói kiểu đó là bó tay rồi . Cáo già đội lớp nai tơ đó.

noidauchonsau

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
158
USD
0
ko nên tin lời đàn bà nhé bạn, có thể nói yêu bạn lúc đó quay lưng đi là banh chân ra cho thằng khác chơi rồi nhe.

Fall.in.love

Dân Chơi
Verified

LX Credits
102
USD
0
Đếch biết nói gì, vừa thương vừa giận là tình cảnh của bác bây giờ. Tóm lại là cái tâm còn tốt và sáng thì mới mong thay đổi. Còn cô ấy vẫn nặng tình cũ thì sau này sẽ khổ cho cả bạn và cô ấy.

phongluu9090

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
79
USD
0
Bỏ....
Loại này nó cũng ko rảnh để " A mà xa e thì e sẽ k để a yên đauuu"
Nó kiếm ng khác ngay thôi.

Harley Quinn®

Xem Sex Lần Đầu