1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Hai Bà Trưng 250K Gia uyển 2869 Hàng ngon, tình cảm

Thảo luận trong 'Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB6, 31/10/17.

1. ACMB6

ACMB6 Biết Quay Tay Checker LX

Nghệ danh : gai goi Gia Uyển

Loại hàng : Gai goi ha noi

Khu vực hoạt động: kim nguu

Kim Ngưu - Hai Bà Trưng

Thời gian làm việc hàng ngày: 10h sáng - 24h đêm

SỐ ĐIỆN THOẠI: 0961.912.869 PASS: Thiendia

Giá 250k/shot

LINK REPORT THAM KHẢO :

http://thiendia.com/diendan/threads/gia-uyen-2869-sexy-va-tinh-cam.1118865/#post-28543552

http://thiendia.com/diendan/threads/check-gia-uyen-danh-gia-chan-thuc.1119161/#post-28556634

http://thiendia.com/diendan/threads/report-phich-chi-gia-uyen-ngay-mua-gio-d.1122294/#post-28625444

THÔNG TIN THAM KHẢO:

Face : 6 , tuy không còn trẻ nhưng dễ nhìn

v1 : 7 , vẫn rất đẹp, đầu ti bé xíu, hồng hào

v2 : 6 , có chút mỡ nhưng không đáng kể, vẫn rất đầm và chắc chắn, không bị nhão

v3 : 7, khá to , doggy thích, nếu để em nó lên trên không nhiều anh em có thể trụ quá 10 phút.

Bướm: 6 : có cavat , bót và nhiều nước

Dịch vụ cam kết thực hiện: HJ, BJ , liếm ti, mút cà chùn chụt, đeo BCS bằng mồm. Thậm chí có cả BJ qua bao nếu anh em nào thích cảm giác lạ.

Không WC, lỗ nhị. Không phục vụ khách hàng say xỉn, dùng chất kích thích hay bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng.

Thời gian phục vụ : 40 phút (tính từ lúc bắt đầu làm tình, không tính thời gian cởi quần áo)

Thái độ: Ngoan ngoãn, tình cảm và chiều chuộng khách, cam kết không tráo hàng, không công nghiệp,.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Ba Đình 300K [Đào Tấn] Thu trang 5019 - nét dâm gợi tình Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội 13/11/17
    Hai Bà Trưng 300K Minh Tú 0218 – Gái Ngon, Phục Vụ tốt Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội 10/8/17
    Hai Bà Trưng Phố cổ Ba Đình THÔNG BÁO XỬ PHẠT HÀNG VI PHẠM, HÀNG TREO TẠI KHU VỰC NỘI THÀNH Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội 23/10/16
    Đống Đa Qua đêm 400K Tú Anh 4906, Face Xinh dâm, BJ Nhiệt tình Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội 25/7/15
    Đống Đa 400K [Xã Đàn]Lily (Ms 9860) - Ngực đẹp, da trắng, hàng đáng check Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội 1/10/14

2. Kaidou

Kaidou Biết Quay Tay Verified

Chúc em đông khách nhé.

bacviet thích bài này.
  3. Huyền-Vũ

Huyền-Vũ Biết Quay Tay Verified

Đã check, người eo ót vú đẹp tự nhiên. Thái độ ôn hoà, nói chung là được. Khoản service cần đào tạo thêm chứ có mỗi BJ thì chưa được thoải mái lắm. Đề nghị bác chủ quản đào tạo thêm cho em nó khoản WC. Em thích món đấy lắm mà ít em hàng nào chiều được.

Kaidou and bacviet like this.
  4. loanglo1105

loanglo1105 Chơi gái lần đầu Verified

Hơi già , tầm 85 - 86 nhưng về secvit thì ok , BJ qua bao , hết tầm , nhưng có vẻ hơi kén khách và hơi lạnh lùng :)
    k chê nhưng em nên ngọt ngào với khách 1 chút , se đông người đén với e hơn !

Kaidou thích bài này.
  5. boylanhlung111111

boylanhlung111111 Biết Quay Tay Verified

Hơi côg nghiệp,đi từ đợt lên bài bên ký sự che....com, ở nk 581,k cho hôn cái gì hết ae đi thì cân nhắc nhé :)),t thì k bao h gặp lại luôn :))

6. Porsche 911

Porsche 911 Biết Quay Tay Verified

Hehe, ai bảo bác sang ấy còn kêu gì. Em này có kiểu nói chuyện thẳng quá, nhiều lúc không biết nịnh checker. Nhưng quý ở cái tính thật thà, chứ không à ơi giả tạo như các em hàng khác. Nói chung là em này được, hợp với các bác có tuổi hơn là các anh em checker ít tuổi. Mình đi em này 2 lần cũng từ bên đó và thấy rất OK, nhiều khi đi chơi đâu chỉ để check mà còn là nhu cầu về mặt cảm xúc, tâm hồn nữa.

Kaidou thích bài này.
  7. tieuson

tieuson Biết Quay Tay Verified

Oh, Em này vào trung tâm rồi hả. Nhiệt tình thêm nữa thì sẽ đông khách. Nói chung là hợp lý, chỉ mút vú em thôi đã đủ 250k rồi, nhiều em 3-400 ngoại hình cũng chả bằng.

8. lamchanphong

lamchanphong Biết Quay Tay Verified

Thanks rp

9. themgai19xx

themgai19xx Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

chà chà. E khoái nhất lộng râm, chắc phải đợi thêm vài tháng cho lông em mượt mà. :)

10. Độc Hành

Độc Hành Chơi gái lần đầu Verified

Em này cao khoảng 162cm doggy đứng sướng đừng hỏi. Cứ 2 tay bấu vào vú em nó rồi dog. Thích kiểu gì cũng nhận, chiều khách phết.

Kaidou thích bài này.
  11. Kaidou

Bác bế hẳn em nó lên mà chịch :p

12. Rai-den

Rai-den Biết Quay Tay Verified

Chà 250k mà đẹp quá nhỉ, vú nhìn phê quá. Đánh dấu cái, thanks RP

13. tapsongdeu_2014

tapsongdeu_2014 Dân Chơi Verified

Gặp 1 lần CIA luôn, định làm cái nữa nhưng mệt quá nên thôi

14. EMMUONDU

EMMUONDU Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Em gặp em này ko thể Lên dc!

15. Rai-den

Rai-den Biết Quay Tay Verified

Hôm qua gặp em này cũng định CIA giống bác mà nửa đường đứt gánh. Chắc tại dạo này yếu nên ra nhanh. Cứ nghĩ đến cái mồm em nó lúc ngậm trym mút chùn chụt lúc xuất ra là lại thấy tiếc :(

16. Kaidou

Sao không làm shot nữa hả bro ?

17. Overmind

Overmind Biết Quay Tay Verified

Mặt mũi bình thường, được cái người ngon vú đẹp. Service thì có cái cum alo. Giá bèo 250k thế là chấp nhận được.

18. Kaidou

Up cho em nó đông khách

19. Only C

Only C Biết Quay Tay Verified

Hôm qua vừa xoạc em nó xong. Da dẻ mát mịn vú như gái mới lớn mông to phang sướng tê người.

20. lovesex00

lovesex00 Mất Trinh Verified