1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Góc tâm sự địt lén vợ thằng khác , hoặc nghi ngờ hay bắt quả tang thằng khác địt lén vợ mình

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Hung12345678, 21/12/17.

1. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Biết Quay Tay Verified
    137/174

Khuyên e đừng mặc xi líp nữa vì còn ướt dài dài :v

CNBT and Hung12345678 like this.
  2. timrausachtn

timrausachtn Còn trinh Verified
    32/87

Như đã viết hôm trước xong phần chịch lén vợ thằng khác, hôm nay tôi sẽ tâm sự phần nghi ngờ hoặc bắt quả tang thằng khác chịch vợ mình. Vợ em đến thời điểm này e vẫn tin tưởng là đứng đắn chung thuỷ, một phần vì chưa bắt được quả tang ^^, một phần vợ mình mình biết không phải dạng dâm dê dễ dãi, tuy nhiên có 1 chuyện thế này đến giờ e vẫn nghi suốt. Đợt năm kia vợ em có kết hợp với 1 bên công ty đối tác làm dự án, cũng thường xuyên phải đi tiếp khách giao lưu cùng bên đó, đợt đó có 1 ông bên đối tác đó cũng thường xuyên trao đổi gọi điện nhắn tin làm việc với vợ, vì tính chất công việc thôi, có hỏi thăm thêm vài chuyện, thỉnh thoảng có rủ vợ mình đi uống nước riêng nói chuyện nhưng vợ em nó cũng kể hết, và bảo ngoài công việc thì không đi sợ dị nghị. Mình cũng tin tưởng vợ. 1 buổi trưa, vợ nt bảo trưa nay em phải tiếp khách, trắc tầm 13h là về công ty thôi, mình dặn uống rượu ít thôi nhé, đừng để say không hay, đến lúc đầu giờ chiều gọi cho vợ từ 13h đến tận 15h hơn chục cuộc không thấy nghe máy, nt hỏi say không e về chưa, cũng không trả lời, em cũng sốt ruột, lúc 15h45 có gọi thêm 1 cuộc nữa cũng không thấy nghe máy. Lúc đấy đang có việc ra ngoài nên lượn về nhà luôn xem vợ có ở nhà không. Về nhà lên phòng thấy vợ đang ngủ, người cũng nồng nặc mùi men, mặt ửng hồng, đợt đó mùa hè nên mặc sơ mi trắng sơ vin zip đen ngắn, nằm sấp trên giường, nhìn cảnh đó sexy quá nên em cũng không kiềm được lòng, sà vào vợ ôm hôn vợ ngủ say cũng chả biết gì, em chỉ tụt xilip ra vén zip lên đút vào vợ mới tỉnh, lúc đó đang hưng phấn nên đút vào cũng không để ý gì khác biệt, chỉ hỏi vợ về lúc nào, vợ bảo say quá ăn xong e bắt taxi về nhà luôn ngủ đến giờ, mình bảo sao uống nhiều thế, say còn không về đc, nhỡ đâu thằng nào đưa về ý đồ xấu thì sao, vợ bảo làm gì có chuyện đó, tôi mới bảo đấy giờ say anh chịch mới biết, thế thằng nào nó đưa vào nhà nghỉ sao chống được, rồi 2 vợ chồng làm tình bình thường thôi, lúc đó đang chịch hăng vợ lên đỉnh, cũng trêu vợ em đẹp thế này lúc nãy đi ăn có anh nào thích không, bảo anh nào cũng thích cũng trêu, cũng ép uống nhưng có anh A (là ông tôi kể lúc trên) đi cùng đỡ hộ rượu nên không say luôn tại bàn, mình nghe tên thằng cha đó, mới bảo nó thích e thế lúc nãy say không làm gì em ạ, e đẹp thế này nó k xxx thì phí, rồi đang dập tôi bảo sướng không, thế anh A xxx có sướng không, vợ vừa rên vừa kêu sướng sướng lắm anh ạ, mình bảo Anh làm sướng hay Anh A làm sướng, vợ bảo cả 2 làm đều sướng, mình tiếp tục hỏi thế chịch nhiều lần chưa? nhiều lần rồi? lần nào cũng sướng. thế ngoài ông A đó còn ai được chịch vợ không, vợ bảo mấy ông đối tác đó ông nào cũng được chịch hết rồi, sướng lắm sướng lắm… lúc đó thì mình cũng chỉ nghĩ trêu đùa thôi, chịch xong cũng k nghĩ ngợi gì, chỉ có lúc vợ đi tắm, mình lấy điện thoại vợ ra, thì chỉ thấy mỗi cuộc gọi nhỡ lúc 15h45 của mình là vợ chưa xem, còn hơn chục cuộc gọi nhỡ lúc trước và cả mấy tin nhắn của mình, đều báo đã xem nhưng không trả lời, lúc đó trong đầu mình nghĩ tại sao không trả lời? say quá hay đang bận làm gì? lục tiếp xuống tin nhắn, có tin nhắn gần nhất của ông A, lúc 13h30 nhắn tin cho vợ nội dung là: Em từ chối về đi, ra luôn anh chờ ngoài cổng rồi. Thế vậy lúc ăn xong vợ mình và ông đó đi đâu? Ông ý đưa vợ mình về nhà hay vợ tự bắt taxi về? lúc đó e mới nghĩ lại lúc chịch, đúng là lúc về nhà vợ nằm trên giường ngủ say, mình có hôn hít 1 tý rồi cởi xilip ra, cũng không hề vét máng hay động chạm gì chỗ đó cả, mà chim cứng lên là đút vào luôn. Các bác cũng biết nếu chị em nằm sấp thì cái đó nó khít khó đút vào, mà vợ mình cũng chưa dạo đầu kỹ, mà tôi đút phát lút cán luôn, cảm nhận rõ ấm nóng nhày nhụa trơn ướt, nhưng lúc đó chỉ nghĩ vợ uống rượu phê nên nó dâm nó máu mới nhanh nhoe nhoét thế thôi, lúc sau nghĩ lại mới nghi, chỉ tiếc hôm đó máu quá đè vợ ra chịch luôn, không sờ mó bú liếm xem hàng họ gì không thì phát hiện ra ngay nó có khác lạ gì không, lúc đó e cũng định tìm quần lót vợ xem có dấu hiệu gì khác thường không, nhưng vợ nó lại mang vào nhà tắm rồi nên chịu. Hết chứng cớ. Từ đấy về giờ thì chưa có thêm 1 tình huống nào tương tự để nghi ngờ thêm vợ nữa. Nhưng vụ hôm đó vẫn làm e lăn tăn, mong các bác trả lời mấy câu hỏi, và đúc kết lại là nghi ngờ của em lên đến bao nhiêu %: 1. Tin nhắn ông A nt cho vợ là thế nào? thấy vợ mình say bảo trốn ra a đưa về nhà trước hay hay hẹn hò nhau đi nhà nghỉ? 2. Nếu ông A đưa giúp về nhà, sao vợ em nó không bảo thật mà lại bảo đi taxi về? có tật giật mình hay sợ bảo ông A đưa về mình lại ghen? 3. Mới chỉ hôn hít không động chạm gì vào cô bé, mình cho vào đã lút cán, cảm nhận nống hổi nhày nhụa? các bác bình thường có gặp trường hợp đó không? Hay là vợ mình cũng mới chịch về, nên cô bé nó mới mở rộng, nhoe nhoét sẵn nước nên mới đút vào dễ thế? 4. Lúc chịch em hỏi vợ là ông này ông kia chịch vợ chưa sướng không? thấy vợ em nó nói có, là do lúc đang chịch nó sướng nó hùa với mình cho hưng phấn, hay lúc đấy đang phê nên chị em không giữ mồm được khai ra hết?

MR TYPN, GIAHAMVUI 54, CNBT and 10 others like this.
  3. timrausachtn

32/87

bác inbox số zalo đi e chia se bí kíp cho, 100% là chén đc ^^

caubedangyeuhn thích bài này.
  4. caubedangyeuhn

caubedangyeuhn Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Bác tìm rau sạch cũng có nhiều chuyện thú vị phết, nhưng theo kinh nghiệm của e thì chắc vợ bác cũng đã có j j với ông A đối tác rồi,nhưng bác ko biết và ko bắt quả tang càng tốt bác ạ

CNBT, ballackk and Hung12345678 like this.
  5. quangthanh1630

quangthanh1630 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

inbox bác rồi

6. timrausachtn

32/87

k biết thì k đau, nhưng nghi ngờ thì mệt óc lắm. sau đấy thì k có thêm lần nào nghi ngờ nữa, vợ mình cũng bảo k ưa ông đó từ đầu, không biết ntn.

CNBT thích bài này.
  7. ta09

ta09 Biết Quay Tay Verified
    137/174

mình đi địt vk người khác dk thì vk cung di dk

8. Man_hungtinh

Man_hungtinh Biết Quay Tay Verified
    7/87

Với kn địt trộm vk của hơn chục thằng khác rồi m xin khẳng định 100% (ko cần 99%) hôm đó vk bạn đã bị thằng A đó nó địt rồi. Thậm chí có khi còn địt ngay tại nhà bạn, pn nhà bạn luôn

9. caubedangyeuhn

caubedangyeuhn Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Thì cũng coi như vợ mình vì say mà đi ăn nem 1 hôm đi, rộng lòng cho dễ sống, về cơ bản vợ mình vẫn ok

10. Thichthe

Thichthe Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

em xin kể tiếp chuyện của e, một trong những kỷ niệm với e nhân viên ủy ban (e xin gọi tắt là X). Ngày ấy trong thời gian công tác ở huyện, e tham gia một lớp tập huấn chuyên môn thời gian 2 tuần cách cơ quan hơn 100 cây số, đây là nội dung không quan trọng nhưng có danh sách phải đi nên e phải chấp hành, vì đang hòa nhập với nếp sống ở đây, lại đi một thời gian nên cũng không vui lắm, với e X thì đây là một tin cũng chẳng vui vẻ gì vì chúng e đã rất gắn bó với nhau; tiện đây e nói thêm, đối với phụ nữ, ddang gặp vấn đề trục trặc trong gia đình, cuộc sống không hạnh phúc, công tác xa nhà, gặp được người có thể giãi bày tâm sự và hiểu mình thì dễ sa ngã vào vòng tay của người đàn ông khác lắm, đặc biệt đối với phụ nữ cặp kè không phải vì tiền chỉ cần tình cảm thì dính sâu nặng lắm, e X của e cũng thế, cuộc sống gia đình không được tốt, e ấy rất hay tâm sự với e chuyện gia đình của m, điều mà e lạ là e ấy kể, mặc dù vợ chồng e ấy cuối tuần mới gặp nhau nhưng về đến nhà chồng lại rất thờ ơ, không mặn mà chuyện quan hệ vk ck mấy, nói cụ thể hơn là còn không động vào người ấy. E xin nói tiếp, tập huấn được gần 1 tuần, e ấy nhắn tin nhớ e và muốn được lên ở qua đêm với e chỗ tập huấn, e ấy nói dối chồng tuần đấy không về, đây là lần đầu tiên e ấy và e ở với nhau qua đêm. Thế là e phải nói dối vk tuần ấy không được về; 9h tối thứ 7, e đón e ấy, đưa đi ăn uống rồi về nhà nghỉ, chỗ e tập huấn có một khu làm dịch vụ, chuyên dể cho khách thuê phòng nghỉ, e cũng thuê 1 phòng, nhân viên cũng nghĩ e và X là vk ck vì nhìn thái độ thân mật như vậy. Tắm rửa xong cũng hơn 10h, chúng e lao vào ôm lấy nhau, e có thú vui là tự tay cởi quần áo cho phụ nữ, để từ từ phơi bày cơ thể ra, lúc đấy cảm xúc mới dâng cao được, và cởi quần trước, cởi áo ngực (vẫn để áo dài nhé:)), đang trời mùa hè nên cũng ít quần áo, e vốn đa dâm nên môi hôn, một tay đỡ lưng, tai phải thì thám hiếm người X, vốn cũng nhanh ra nên sờ mó tí là không chịu được rồi, e thích mân mê khu đùi trong của phụ nữ, gần ngà 3 ấy, được một lúc mó tay vào ln thì nước nôi cũng ổn rồi, lại tư thế truyền thống thôi, dạng 2 đùi ra và cà con c vào ln, e thích ngắm phụ nữ ở tư thế này, khiêu khích lắm, nhìn ánh mắt e ấy lại dâm đãng nữa, cho từ từ từng tí một để cảm nhận được cái ấm áp khi vào trong, X của e hơi béo nên ngực cũng béo lắm, nằm xuống ngực không nhô cao mà chỉ là cái đống lù lù thôi, nhấp mấy cái là đã sắp phun đến nơi rồi:confused:, dừng lại một tẹo để nghỉ, không biết có phải do tâm lý của đàn ông hơn 1 tuần không sex, nên khi tiếp tục được cái e bị out ngay, cảm giác ntn thì mọi người biết rồi, cứ nằm trên người X một lúc để tận hưởng (cứ nhớ lại những lúc ntn với X là thằng nhỏ lại dựng đứng lên rồi), xong hiệp 1, nằm nghỉ ngơi tí, nói chuyện với nhau rồi vào nhà tắm vệ sinh người, từ lúc gặp nhau có nói chuyện mấy đâu, ai đã từng cặp bồ thì biết rồi, lâu lâu mới gặp là chỉ ăn uống cho xong để đưa nhau lên giường thôi, sạch sẽ rồi lại lên giường ôm nhau nói chuyện, e ấy hay kể về chuyện công việc, tất tần tật, chuyện gia đình e ấy. Tầm 30 phút là e hồi rồi, thằng nhỏ lại chào cờ, do mấy lần e ầy bj, răng cào vào c nên e không thích lắm, sờ mó, e ấy lấy tay sóc sóc cho e lên là ok rồi. Lần này e vẫn ở tư thế truyền thống, out một lần rồi nên lần này lâu hơn; đã mấy lần e hỏi X thích nhất tư thế nào, e ấy trả lời a làm gì e cũng thích:p, chẳng biết có thật hay không nữa, nhưng được lúc e đổi tư thế cho e ấy lên trên vì nghe nói tư thế này pn dễ lên đỉnh nhất; e ấy vắt chân qua người e, tư dưng e thấy có cái gì đấy âm ấm chảy xuống bụng, lúc này đang khóa môi nên e không nhìn được, chột dạ hay là e ấy tè lên bụng m rồi nên thò tay sờ, thì ra nước nhờn của e ấy chảy thành dòng:D, lần đầu tiên e được chứng kiến, mọi lần có xem phim sex nhưng không tin, :eek::eek:xoa xoa bàn tay thấy nhờn nhờn, cảm giác kích thích lấm, sau đó cũng ôm quả mông vĩ đại của X mà cho e ấy nhấp thôi, e out trong tư thế này, xong xuôi e thả e ấy sang một bên, chả tắm rửa gì, ôm nhau ngủ thôi (từ trước đến giờ đi nhà nghỉ, nghĩ đến đắp mấy cái chăn và nằm lên tấm gha trải giường là e thấy ghê ghê, nên có ciệc gì 2 vk ck toàn tìm ks, cảm giác thấy sạch sẽ hơn). Sáng hôm sau dậy, đưa nhau đi ăn sáng, uống cafe rồi về nhà nghỉ nghỉ, không biết các bác thế nào nhưng một đêm 2 nháy, e lại không quen thức khuya nên trong lòng không còn háo hức nữa rồi, nhưng e ấy thì ham muốn lắm, lại làm thêm 1 nháy nữa bonus cho khỏi phí công e ấy lặn lội lên thăm, sau đó chả ăn uống gì, gần trưa đưa e ra bắt xe về nhà. Sau này chuyển công tác về hẳn dưới này, có thời điểm cuối tuần không gặp được nhau, bọn e vẫn chat sex, gửi hình để tự xử;), kỷ niệm thì nhiều nhưng quan điểm của e, sau này không còn quan hệ với nhau vì lý do nào đi chăng nữa thì e vẫn tôn trọng cái tình cảm của người ta dành cho mình, mặc dù có chụp được một số tấm hành trong lúc quan hệ td hay gửi hình cho nhau thì e không muồn up lên mạng, thi thoảng mở ra xem lại thôi, hôm nay cảm xúc nó trỗi dậy thì viết vài dòng chia sẻ cho mọi người đọc thôi, có thời gian e xin kể sau.

11. timrausachtn

32/87

chuẩn đấy. nói chung vợ chồng sống lâu dài k mãi mặn nồng đc, cũng có lúc chán vợ chán chồng, sa ngã là bt. miễn đừng để nhau biết mà đau. k ai tin tưởng 100% đc.

12. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/174

Theo kinh nghiệm hơn chục lần bị các loại đàn bà cắm sừng , thì vợ bác đã bị chick 100% . mà ko những hôm đó đâu , chắc bị lâu rồi . từ nay có nghiện vét máng chị nhà , thì cũng lên thận trọng nha , ko là vét phải tinh trùng thằng khác xả vô thì bỏ mẹ .

Man_hungtinh thích bài này.
  13. timrausachtn

32/87

khiếp bác bị cắm sừng hơn chục lần cơ à? kể a e nghe kinh nghiệm phát

14. Man_hungtinh

7/87

Nghe bác nói mà e cười vỡ bụng mất. Đời lại còn có ông khổ đến thế là cùng!! Hahaha

15. Man_hungtinh

7/87

Bác nói chuẩn ko cần chỉnh!

16. timrausachtn

32/87

thôi bỏ qua chuyện nghi ngờ vợ đi, cho đỡ mệt đầu, nếu xảy ra thật thì coi như quả báo vì mình cũng đi chịch trộm vợ thằng khác vậy, hy vọng số e có chồng bị mình chén vẫn nhiều hơn số thằng chịch trộm vợ mình...
    buổi trưa rảnh hồi ức lại vụ chén 1 e như hiếp dâm, nó mà kiện chắc giờ đang ngồi bóc lịch chứ chẳng ngồi đây mà tâm sự với a e đc.
    Hôm đó có 1 em chi nhánh ở nơi khác nên công ty học tập mấy hôm, phải ở lại đây. Tôi được giao hướng dẫn, đến hôm sau là xong thì tối đó 2 anh em bảo rủ nhau đi nhậu, mình mấy hôm hướng dẫn ở công ty cũng lịch sự, nhiệt tình, em nó cũng quý và tin tưởng, nên 2 a e đi nhậu nó cũng uống tẹt bô, xong say 2 a e về, tất nhiên e nó say quắc thôi chứ tôi thì tỉnh lắm, tôi đưa e nó về khách sạn, lấy cớ e say để anh đưa lên phòng, lên phòng mình cũng lịch sự pha nước cho e nó uống, ngồi tâm sự 1 lúc cho e nó đỡ buồn, xong muộn e nó cứ giục mình về, lúc đó muốn chịch em nó lắm rồi nhưng k biết mở miệng kiểu gì, chời bài gì để e nó tự nguyện, nên cũng cứ giả vờ a say quá cho a ngồi nghỉ 1 tý, rồi giả vờ say cùng ngồi gần quàng tay ôm e nó, em nó giãy thế là mình vật xuống giường, đè sấp em nó xuống, giữ chặt không cho giẫy. Mình nằm trên bắt đầu hôn hít vào vai vào gáy, tay bóp mông xoa lưng, em nó cũng phê rên nhè nhẹ, nhưng cứ chuẩn bị cởi quần áo thì e nó lại giãy, tối đó đi chơi nên em nó mặc váy, nên tôi đánh liều chả cần cởi quần áo gì, cứ thế tốc váy lên, người đè lên người, 1 tay giữ 2 tay e nó lên đầu, 1 tay tụt xilip, rồi tụt quần mình ra. Cởi được xilip ra sờ bím e nó khô roong, chắc là chưa có cảm hứng gì rồi, có lẽ cũng không tự nguyện cho mình chịch lắm, tôi mặc kệ sờ sờ vài cái, rồi nằm đè lên đút vào, e này chưa có con, bím khít lại chưa có nước nên khô, đút mãi không vào đc, mà lúc đó do em nó giãy, nên mình cũng k thể chơi bài dạo đầu bú liếm đc, nên lấy ít nước bọt bôi thẫm vào chim, rồi lựa thế đút ót phát tận trong. Ôi cái cảm giác lúc đó sướng không tả được ông ạ. Mọi khi chơi gái thì sờ mó tý bím nhoe nhoét mới đút vào. Hôm đó phải dùng nước bọt bôi trơn, đút phát lút cán, bím e nó co bóp chặt dã man, sướng kinh. Đúng là đàn bà, khi chưa đút vào đc thì giãy kinh, chứ đút vào đc rồi, nhấp đc vài 3 cái là thôi tay chân mềm nhũn, nằm im cho mình dập, em này cũng dâm dã man lắm, chắc tại lúc đầu đoan trang không cho mình chịch thôi, chứ tôi nhấp đc 1 lúc đã nghe thấy lép nhép, dập nhanh 1 lúc thấy nhoe nhoét rồi, rên ầm ỹ, nhưng mà lúc đấy mình hưng phấn quá, của e nó lại bót, nên đc mấy phút là ra, ra xong nằm xuống cạnh ôm e nó, em nó nước mắt dàn giụa, mình cũng thương thương, mà cũng sợ sợ, nghĩ bảo giờ nó chạy ra ngoài kêu người cứu hay mai kiện mình thì toi, nhưng thấy e nó tay lại đấm đấm nhẹ nhẹ vào ngực mình, ra vẻ hờn dỗi thôi, là mừng thầm rồi, ôm chặt em nó hôn lên môi một lúc xong, thủ thỉ xin lỗi e tại e đẹp quá anh yêu anh không kiềm chế đc, là e nó xuôi xuôi nằm ôm mình. Nhưng mà hôm đó không nói vợ đi đâu xa không về đc, nên nằm ôm nhau rồi tranh thủ chịch thêm cái nữa là chào em nó về. Phát thứ 2 thì e nó tự nguyện rồi, chịch nhau như người tình. Hôm sau sáng mình phải đi gặp khách hàng, trưa đến công ty hỏi thì e nó sáng xong việc về chi nhánh rồi (cách gần 100km), thế là chỉ nhắn tin chia tay em nó, đến giờ chưa gặp lại nữa, nhưng không lo, chén đc lần rồi sẽ có lần sau, đợt nào mình xuống chi nhánh hay e nó lên đây, kiểu gì chả đc chịch ^^
    p/s đúc kết kinh nghiệm:
    1. tuyệt đối k đc cho vợ đi uống rượu say.
    2. nếu đi công tác xa nhà thì các ông cứ xác định 50-50 là vợ sẽ bị sa ngã, hoàn cảnh đưa đẩy khó cưỡng lắm...

destroyer13, CNBT, caloc10 and 8 others like this.
  17. timrausachtn

32/87

thanks bác nhé, rau cỏ mấy e sv thì giờ mình già rồi k chăn đc, chứ mấy e có ck chén nhiều kể k hết chuyện...
    k bắt đc quả tang thì nghi ngờ mãi chỉ đau đầu thôi, rút kinh nghiệm để ý vợ vậy, tránh những trường hợp hoàn cảnh dễ đưa đẩy sa ngã....

Hung12345678 and onlyloveyou like this.
  18. smilepro93

smilepro93 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

kể ít vụ cho anh em học hỏi bạn ơi.

19. timrausachtn

32/87

thỉnh thoảng buổi trưa đi qua mấy khu nhà nghỉ, thấy mấy đôi tầm có tuổi rồi phi vào nn, tầm đó chỉ có bồ bịch chứ trăm đôi may ra có 1 đôi vợ chồng đi đổi gió...

20. timrausachtn

32/87

mình nhìn trộm rồi, k biết ng ta có biết k, chứ chịch nhau thì chưa bị nhìn trộm bh. à nhớ ngày xưa chưa vợ yêu 1 e sv, e nó ở trọ trên tầng 2 của 1 ngôi nhà cho thuê có 2 phòng, phòng ng yêu mình sát cạnh phòng mấy cậu sinh viên nam khác, thỉnh thoảng đêm qua đấy ngủ đêm khuya vẫn nghe rõ tiếng bọn nó nói chuyện ở phòng bên, nên mình đoán nửa đêm yên tĩnh mình chịch bạn gái rên + giường ọp ẹp kiểu j bọn nó cũng biết, mà cửa phòng có khe hở nên lúc chịch mình toàn tắt điện thôi. có lần buổi trưa đang chịch nghe tiếng lạch cạch bước chân mấy cậu đó qua lại cửa phòng (phòng ng yêu mình đầu cầu thang), k biết có nhìn trộm phát nào k ^^ nhưng con ng yêu mình dâm lắm, ở 1 mình ở đấy cùng máy thằng sv phòng bên, có khi lúc k có mình chả chịch nhau suốt ý chứ ^^
    còn bị nhìn k phải là trộm, mà là công khai, thì có 1 lần 2 vợ chồng đi nghỉ mát cùng cơ quan đc xếp riêng phòng, buổi sáng 2 vc ngủ dậy muộn chả buồn xuống ăn sáng, ôm nhau chịch, đang chịch nghe tiếng lạch cạch cửa nhưng mình khóa phòng rồi nên kệ cứ chịch tiếp, tự nhiên 1 e phục vụ phòng đi vào nhìn thấy kêu ối 1 cái, định thần mấy giây mới quay ra, mình cũng giật mình nhưng kệ đang doggy cứ dập, vợ đang phê rên + tiếng tivi to nên k biết cư chổng mông cho mình dập tiếp. may mà nữ phục vụ chứ k phải nam, mà nếu là nam, có khi lúc đó máu quá lại cs kèo some luôn :)

CNBT, caloc10, lovewife and 2 others like this.
Đang tải...