1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Góc tâm sự địt lén vợ thằng khác , hoặc nghi ngờ hay bắt quả tang thằng khác địt lén vợ mình

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Hung12345678, 21/12/17.

1. timrausachtn

timrausachtn Còn trinh Verified
    32/87

bắt quả tang bị chơi trộm hay sắp xếp cho trai chịch vợ mình thì nó sẽ khác nhau chứ...

2. choirong2512

choirong2512 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

CHUYỆN NỆN.

Chuyện là vợ mình đang chửa sắp đẻ , cho nên cái vấn đề chịch choạc nó túng bấn vãi lol ra, mấy con người bồ củ khi chưa có chồng thì phone phát là vác bím tới nện cho mỏi buồi, mà ki nó lấy chồng rồi thì gọi phone gạ hàng mà chúng đéo them nghe máy. Suốt một thời gian lẫn tha lần thẩn cái đầu lúc nào cũng nghĩ tới vếu và ti, nói như các cụ hay nói là tức hạ phá thượng chả biết quay tay giải trí lành mạnh. Rẽ sang chiện quay tay tí , nếu hôm nay tôi quay tay với hình em huyền my , thì hôm sau tôi đổi món, tưởng tượng đang tỉn bà chị dâu rina ishihara , nếu quay hôm sau nữa thì mượn hình mấy con hàng trên thiên địa , để ae biết trí tưởng tượng của tôi phong phú cỡ nào. Nói tóm lại là theo kiểu chân gồng, tay xóc,óc tưởng tượng !!!

Đang trong giai đoạn , tay xóc,óc tưởng tượng thì gặp đc em bồ hiện tại giờ, dáng người gầy mà theo các cụ truyền lại thì gầy là thầy đ..mặt khá xinh , nói năng hoạt bát, rất dễ gần

Giới thiệu sơ qua về ẻm: ẻm tên là S là nhân viên của công ty đối tác mới của công ty tui, làm việc dưới quyền quản lý chỉ đạo và sắp xếp cũng của của tui luôn , ban đầu mình cứ lạnh lung giao việc và rất nghiêm nghị kiệm lời, khiến mấy em rất chi là sợ và lo lắng sợ trái ý.

Giới thiệu về tôi tí: làm quản lý nhỏ nhỏ trong 1 cái công ty to to, sở thích là xem phim vụng trộm của hoặc hấp diêm của nhựt bổn và đặc biệt là thích chơi đủ thế

Sau hôm đầu tiên em ấy lại bắt chuyện với mình bảo là a cho em xin số điện thoại rồi thì là có gì ko vừa ý a cứ nói với bọn e, bọn e sẽ gắng làm tốt đừng phản ánh sang bên công ty v.v.

Sau đó cũng có được facebook của ẻm, rồi cũng kết bạn nói chuyện blabla đủ thứ gọi đòn gợi ý xa xa rồi dần dần tôi và em cũng trở nên gần gủi hơn biết được em đã là mẹ của 2 con và đang có chồng ở xa, chắc mẫm nhủ thầm quả này mài chết vứi bố rồi đây.

Chỉ gần tuần nói chuyện lịch sự quan tâm đểu biết cá đã dính câu tôi hẹn em vào trong kho giả vờ giao việc rồi đánh bạo ôm , Mới đầu em kháng cự khiếp nắm, quyết không cho ôm, nhưng em chống đéo nào đc sức tôi, chống không lại, sau 1 hồi vùng vằng cho có lệ thế là em buông , tôi dúi mặt hôn em e dè rụt lại ngoảnh đi , tôi phải dùng 2 tay cố định cái mỏm em giữ chặt để hôn, thò lưỡi vào mồm em ngọ nguậy thấy em rên nhè nhẹ em ko đưa lưởi ra hưởng ứng nhưng 2 bờ môi em mút lưỡi tôi chùn chụt , 2 tay em chổng vào ngực tôi ko dám đẩy ra nữa , tôi cầm lấy tay em choàng qua ôm cổ tôi , em ko hề phản ứng chống cự

Tay tôi tiếp tục xoa xoa lưng và lần xuống bóp mông em, rồi vòng lên bóp eo trong ki lưỡi vận ngọ quậy trong mồm em, rồi vòng lên sờ ngực xoa xoa nắn nắn từ bên ngoài em e dè rụt tay lại cản bảo ấy đừng anh

lưỡi tôi ngọ quậy trong miệng em chán mà ko thấy em đưa lưỡi hưởng ứng , tôi bảo em thò lưỡi ra đi, thế là em rụt rè thò lưỡi ra , tôi mút lưỡi em miên man, quên trời đất, cụ chim tôi cứng ngắc vươn nòng pháo lồm cồm trong quần, tôi nhún nhún cho cụ trọc cà cà vào cụng em .

em bắt đầu rên nhè nhẹ, tôi luồn tay vào quần nhào nặn cặp mông em, đang hay thì nghe tiếng ồn lục cục bên ngoài, chết …..đkm có người sắp vào. Tôi buông e ra mở cửa sổ kho chuồn ra ngoài miệng lẫm bẩm chửi địt con cụ thằng lol nào phá đám…
    HẠ HỒI PHÂN GIẢI.

3. thanhthanh

thanhthanh Mất Trinh Verified
    137/174

Vãi lờ bác, bóp dái bác phát, chúc bác ngon trim
    E thích thể loại này
    Giá như có thêm cái hình mình dây cây cảnh của e nó thì nhất

choirong2512 and chucvirus like this.
  4. choirong2512

1/87

đoạn nện tôi đang biên dỡ, ki nào xong tuốt lại văn đưa lên ae thưởng lãm, ảnh hay clip thì bữa sau nhé.

CNBT thích bài này.
  5. Guy Man

Guy Man Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Hay quá

6. timrausachtn

32/87

có 1 chuyện thế này, chia sẻ thật. e cho ý kiến.
    mình có thằng bạn học đại học, đợt trc yêu 1 e sv năm cuối, mấy a e đi ăn uống gặp e nó suốt, chuyện yêu đương chịch nhau là bt, nó cũng kể suốt ngày ngủ lại phòng trọ e nó. sau đấy e kia ra trg thì chia tay.
    hôm cưới thằng bạn cấp 3 ngày xưa chơi cũng thân, hóa ra nó láy vợ đúng e đó. chuyện đó cũng chẳng có j để nói, nếu như đợt vừa rồi máy a e học đại học tụ tập, thằng bạn cũ dẫn cả e ng yêu cũ đó đi cùng, mà giờ là vợ bạn mình rồi, lúc đầu cũng nc ngại nhưng ăn uống nhậu nhẹt lại thoải mái, mình cũng k hỏi e kia chuyện vợ chồng dạo này tnao, dù trên face thấy 2 vợ chồng nó vẫn up ảnh tình cảm lắm. hôm sau nt cho thằng bạn hỏi tối qua nhậu xong mày và e kia đi đâu, nó bảo chả đi nhà nghỉ chứ đi đâu, tình cũ k rủ cũng đến mà, bọn tao vẫn cặp kè nhau suốt, e nó dâm lắm lấy chồng vẫn k dứt tao đc, hôm trc tao còn cho thằng e cùng công ty some e nó nữa mà... hix, tại nó k biết mình chơi với chồng e kia, lại còn gạ mày thích k hôm nào tao bố trí some...
    các ông cho tôi hỏi giờ tôi phải làm sao?
    1. bây giờ cũng mông lung lắm, k nói cho thằng bạn mình thì mình áy náy, mà nói ra mọi chuyện vỡ lở cũng khổ đổi bên.
    2. e nó 93 lấy chồng hơn năm, chưa đẻ nên người ngợm vẫn ngon lắm, cao m65 nặng khoảng 50kg, chân dài mặt xinh mông cứ gọi là cong vút, ngày xưa mình thèm lắm mà k làm j đc, giờ thằng bạn nó bố trí cho some thì e nó lại là vợ thằng bạn khác của mình, các ông có nghĩ là tôi cứ tặc lưỡi chén phát đằng nào cũng đang day rứt với ck e nó, cho từ h khỏi áy náy j nữa k nhỉ?

7. choirong2512

1/87

chén thì chén thôi sợ đéo gì , phí của giời,
    ví dụ thế này nhé: tờ tiền rơi giữa đường ông ko nhặt thì thằng khác nó nhặt, đơn giản vậy thôi

CNBT, Hung12345678 and timrausachtn like this.
  8. choirong2512

1/87

biên tiếp chuyện NỆN:
    sau hôm ấy thì mỗi lần gặp tôi ban đầu em có vẽ ngại ngùng nhưng dần dần trở nên gần gủi và thân thiết hơn thỉnh thoảng vẫn lôi em vô kho chén cháo lưỡi và nặn ti cho đở túng bấn, nhưng củng chỉ nắn bóp và móc cua chứ ko dám nện vì sợ người ngoài vào bắt gặp

suốt mầy ngày sau đó vặn óc tìm chổ cho cụ chim thụ phấn cuối cùng cũng tìm ra 1 nơi lú tưởng, tôi lén vào nhà vệ sinh nữ và nt bảo em vào chổ kia chổ đấy làm cái ấy cho a, em tưởng thật củng ngoan ngoãn đi làm, vừa vào đến nơi thấy tôi em ngạc nhiên lắm, tôi không nói nhiều lôi tuột em vào buồng đè em hôn chán chê, xoay người em lại ôm từ đằng sau để sờ ti, em rên ứ ứ nhè nhẹ, ông trọc tôi vươn lên ngạo ngễ đâm đâm chọc chọc vào mông em ấy , tôi cầm tay em dúi vào chổ ông trọc tôi kêu em cầm

em e lệ rụt tay lại bảo e ko cầm đâu, tôi phải cầm tay em nhét vào , vừa vớ được ông trọc thì em vuốt ve nhào nặn làm tôi phê lòi. Tôi từ phía sau vừa hôn em 1 tày thì sơ ti, 1 tay thì móc lốp, làm em phê lòi mắt cứ đờ ra miệng vừa rên hừ hừ vừa ngậm lưỡi tôi mút miên man.

Chán chê tôi cởi cúc quần em và tuột xuống , tay em cầm giữ lại bão đừng anh, đừng đừng cái mã bố mài. Đến đây rồi còn dừng thế đéo nào được tôi giật mạnh quần em tuột xuống đẩy em khom lung về phía trước , kêu em dạng chân ra và nhét ông trọc vào từ phía sau, nhưng khổ nhét mãi mà đéo vào đc. Em có vẽ sốt ruột đưa tay nâng đở ông trọc chỉ dẫn đúng chổ tôi đẩy phát lút cán . em kêu A Hự rõ to.

Cảm giác bót cực và nóng hầm hập ,nước nôi tràn bờ đê, tôi cứ nhúc nhắc đẩy cứ 3 cạn 1 sâu cái bép rỏ to cứ mỗi lần thế là em rên Ứ Ự phê lòi, vừa đẩy vừa nhúc nhắc phết mông bép bép làm em sướng như điên, 1 tay chống tường 1 tay thò ra sau bấu lấy tay tôi , có vẽ em đang phê lắm, càng đẩy càng sướng nhưng thấp thỏm lo sợ ai đó vào thấy thì oẳng .

Mà cái giống địt trộm cảm giác vụng trộm lo lắng xen lẫn thích thú, cầm cự không được lâu, chỉ vài phút là thằng cu giật phừn phựt , cố kiềm mà kiềm thế đéo nào được, thằng trọc nó lên cơn sùi bọt mép và nhổ phèn phẹt toàn bộ vào bím mới.

Tôi xuất xong vẫn cứ đẩy cố thêm vài phát nữa nhưng thằng cu đã hết vốn cứ mềm dần mềm dần rồi rơi tọt ra ngoài, ướt nhẹp nước bím em, tôi cầm thằng cu trọc cà cà lên mông em chà hết những thứ đó trong khi em vẫn đang rên ứ ừ.

Phê pha lấy lại sức xong em đứng dậy thì con bướm nó nhổ toẹt cái mớ thằng cu trọc vừa mớm cho nó ra sàn nhà kêu lẹt phẹt nhiều rõ khiếp.

Cô sung sướng ôm chầm lấy tôi bảo a hư quá nha, được đằng chân lân đằng đầu. mình hỏi sướng ko em? ko có từ ngữ nào có thể diễn tã được em đỏ mặt nói.

9. timrausachtn

32/87

tại các cụ bảo tam kỵ thôi ông ạ, k phải vợ bạn thì thôi rồi. nếu là vợ thằng kia nó gạ some thì khác, k tội lỗi...

trieuchau9991987 and CNBT like this.
  10. Mrdark213

Mrdark213 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Lạc đề cmnr thánh ơi. Lời khuyên là đéo some cho lành. Thêm người thêm phiền. Thích lôi em ý đi chịch riêng. Có j cũng éo sao.

11. trieuchau9991987

trieuchau9991987 Mất Trinh Verified
    137/174

Tui thấy bác ko some cũng ko nói với thằng bạn kia làm gì. Kệ tới đâu tới.

12. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

đọc chùa nhiều, nay kể anh em nghe chơi chuyện mình, cách đây cũng tầm 5,6 năm rồi. Hồi đó mình có nhóm bạn học chung từ cấp II rồi lúc vô Sài Gòn học đến lúc đi làm, nói chung thân nhau lắm, nam nữ vô tư không có ý định xoạc nhau đâu. Trong nhóm đó có em H, xinh xắn, mình dây quen với 1 thằng cùng lớp cấp II, hai đưa quen lâu thế mà cuối cùng thằng đó ham con gái nhà giàu dân Sài gòn nên chia tay con này mặc dù trong lòng thương con này lắm nhưng kim tiền nó thắng.

Chia tay nhau tầm 1 năm thì thằng kia cưới vợ, mời mình đi chứ ko mời H. Tối hôm đó đang sửa soạn đi dự cưới thì H gọi, hỏi mình có đi ko, đi với ai, lúc đó mình đang single, mới nói tui đi 1 mình hà. Xong H nói vậy hôm nay tui là girlfriend ông, ông qua chở tui đi đám cưới đi. Nghe xong hết hồn, con này dạn gớm trong khi nó với ck nó đã đám hỏi, 2 tháng nữa cưới, đám hỏi xong 2 bên cho tiền mua 1 cái chung cư ở luôn, xem như vợ chồng rùi. với lại bữa đó ck của H đi nước ngoài rồi nên mới dạn vậy.

Nghe vậy mình ok, nửa tiếng sau qua chở. Tới nơi thấy trang điểm đẹp, tính nổi hơn cô dâu quá. Lúc chở tới buồn cười, dắt vô gửi xe xong chuẩn bị bước vô sảnh cưới cái kéo tay mình lại nói không vô nữa, về đi. Mình điên lên: bà rảnh vừa thui, giờ đổi ý, tính sao. Xong H nói hay vô bỏ phong bì xong 2 đứa mình đi nhậu đi. Mình ko chịu, đã tốn tiền phong bì vô ăn cưới éo ăn lại ra quán tốn tiền lần nữa. Mình nói bà ko vô thì tui chở bà về rồi tui vô. H nghĩ chút rồi đồng ý vô với mình. Móa, lúc vô gặp cô dâu chú rể, chú rễ thấy H đứng hình luôn, mình thì chúc bình thường còn H vồn vã chúc cô dâu chú rễ nhiệt tình lắm

Vô bàn rồi gặp đám bạn, toàn đô cao, em H này uống như nước lã, lúc chú rễ tới bàn chụp hình cầm ly bia tố nữa chứ, mình thì cầm chừng thui. Tâm hơn 8h thì tiệc xong, mình nói chở H về éo chịu, đòi tăng 2 karaoke. rồi chơi luôn. Vô karaoke uống mấy thùng nữa, hát hò quậy quọ đến gần 12h mới chịu về . lúc lên xe mình chở vẫn chưa chịu về, đòi nhậu nữa, mình chở trên xe mà miệng thì la hét, hú kiểu phấn khích, đi đường ai cũng dòm, Mình thấy chở về chung cư kiểu này ko ổn, để nhiều người thấy ồn ào ko hay nên quyết định vô KS thuê phòng nghỉ, mai về.

Vồ KS thuê 1 phòng tầng lâu, vô thang máy mình dìu H thì ói mẹ nó, dính áo rồi ra sàn thang máy luôn. Mình đỡ H vô phòng xong xuống lễ tân nói bạn anh ói ra thang máy, đưa nó 100k nói dọn dùm anh, thông cảm. Xong lên phòng thì thấy lăn ra ngủ , miệng thì lảm nhảm. Mình định ngủ luôn là cái mùi ói thì kinh bỏ mịa, đánh cởi áo mình, cái váy của H ra luôn, vô phòng tắm chà sơ chỗ dính ói rồi treo lên phơi, lấy áo KS mặc xong ra thấy H còn quần chip và áo ngực. Móa, nhìn kỹ ko ngờ ngực đầy đặn, trắng, máu dâm cũng nổi lên, đưa tay bóp mấy cái nhưng vì mệt quá + chút áy náy nên ngủ luôn.

Tầm 5h sáng thấy có ánh đèn nhà tắm hắt vào mặt tỉnh dậy thấy nằm 1 mình, trong nhà tắm có tiếng xối nước, mình dậy uống nước xong lên nằm thì H bước ra quấn khăn tắm KS. Lúc đó tỉnh rồi nên mới đùa: Không ngờ có dịp này mới thấy hàng họ của bà, ngon thiệt. H leo lên nằm rồi hỏi: Tối qua ông có làm gì tui ko?
    Mình trả lời: Bà biết rồi còn hỏ?

H hỏi: Bộ ông ko làm gì thiệt hả, vậy ông bị gay rồi. nói xong cười khúc khích nhìn đáng yêu.

Mình lúc đó bắt đầu lên cơn nứng rùi nhưng vẫn nói: thui ngủ đi, sáng tui chở bà về nhà.

H nói 1 câu làm mình đứng hình: Giờ mà ông không làm gì tui thì sau này không còn cơ hội đâu nha, lúc đó đừng có tiếc.

Mình hỏi: Đừng chọc nha, tui đè ra làm thịt bà giờ.

H hỏi: dám ko? Nghe vậy mình quay sang ôm hun liền, H giả bộ chống cự lấy lệ rồi hưởng ứng theo mình. sau 30s thì hai đứa trần như nhộng và bắt đầu triển khai tác chiến, ko ngờ H làm tình tuyệt thật, đủ các chiêu trò, phục vụ ko thiếu món gì chỉ có hun môi là éo cho. sáng đó làm 2 phát xong 2 đứa tắm rửa mặc đồ xong, lúc trên đường về thỏa thuận bí mật 2 đứa, kỷ niệm đẹp. 2 tháng sau H cưới mình tham dự, vẫn chúc phúc như bao bạn bè, giờ mỗi lần gặp lại vẫn bình thuo72g, ko bao giờ nhắc chuyện tối hôm đó.

Nói túm lại phụ nữ khó hiểu, nhiều lúc dụ mãi éo cho có khi mèo mù vớ cá rán, chó táp phải ruồi:)

13. caubedangyeuhn

caubedangyeuhn Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Với trình độ của bác thì ngoài xã hội thiếu j,khuyên bác là ko nên tham gia,bình thường thì ko sao nhưng khi xảy ra chuyện thì phiền lắm bác ơi, miệng lưỡi thiên ha,a e bạn bè biết, chưa kể đến tai vợ bác nữa thì mất rất nhiều,hy vọng bác đủ tỉnh táo

Hung12345678 and chucvirus like this.
  14. Củ Cọc

Củ Cọc Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Các bác thấy sao khi nện vk thằng khác trên chính chiếc giường hạnh phú của chúng nó?

smilepro93 thích bài này.
  15. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    967/1043

Chuẩn bác ạ, em hôm trước, vớ được 1 em làm bất động sản, quen mấy năm rồi, nhìn em ấy ngon vl ra, gym các kiểu, mình dây mà mông ngực nhìn phê lắm, gù mãi éo được, cứ bảo em có bf rồi, sau này thì em sắp cưới rồi, ko gặp nhau được. Hôm rồi, nó lên phụ chăm cháu cho chị mới sinh, cả mẹ em nó nữa, phòng sinh bé tý mấy người đâu có chỗ ngủ, nó hẹn mình qua cafe, gặp em nó nhìn mặt mày cả đêm éo được ngủ hốc hác, mình mới bảo thôi để a thuê ks nghỉ tý, trực cả đêm thế mệt lắm, nó ngại, bảo tý nữa vào thay mẹ với a rể trực tiếp, đi khoảng 1,2h về à, mình bảo cứ theo a, dẫn cmn vào ks, lấy phòng, em nó rửa mặt rồi nằm, bảo mình về làm đi, tý em nó tự về. Lúc đấy về thế éo nào được, nó cả đêm ko ngủ mà vẫn ngon lắm, áo sơ mi trắng ngực phập phồng, quần jeans lớp căng, răng bọc sứ trắng bóc, ngon vl ấy. Thế là bay vào ôm luôn, nó cũng chống cự 1 hồi, chắc thức cả đêm mệt nên éo có sức. Thế là lột sạch, bím cạo sạch, nhìn ngon vl, mà em éo vét máng chỉ móc lốp rồi đeo bao vào phập. Cả mấy năm mơi mãi éo được chơi giờ tự nhiên được phập phê vãi đái. Phịt xong em nó ngủ mình phi về cty, định trưa qua làm phát nữa mà nó về lại bv cmnr, tiếc. Còn 1 lần ăn nữa là đi ctac, nó bảo em buồn, thế là hôm đấy bay HN ra thẳng xe VT sanbay, xuống em nó đón, lấy phòng làm 1 nhát luôn, lần này quen hơn, dí cu em nó thổi kèn, éo phê lắm nhưng ổn, chơi quả nhân trần luôn, rút ra bắn đầy vú. Đói. Đi ăn, dạo biển, về phòng ngủ đêm 1 phát, sáng sớm 1 phát, 6h hơn nó về nhà lấy đồ, 7h30 xe cty đưa em nó và mình lên Saigon. Tưởng lên Saigon được chịch nữa ai dè chiều nó về luôn. Từ đó đến nay 2 tháng éo được chịch thêm phát nào, hnay thấy up 1 tấm hình chụp hình cưới, hoá ra lâu nay nó có bf mà sắp cưới, thảo nào nt, pm éo bao giờ chả lời. Mà ko sao, lâu lâu vớ hàng ngon vậy cũng đỡ. Mà mấy bác sắp cưới vợ lưu ý nhá, mấy em sắp cưới tâm trạng bất thường lắm, dễ bị chịch bất ngờ :D

16. Phù Gãn

Phù Gãn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Thích quá, bác có lòng tốt share cho e ít thông tin em nó ạ

chucvirus thích bài này.
  17. timrausachtn

32/87

b

18. LaoHac117

LaoHac117 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Các bác à. E mới 35 t thôi mà đang bị chị 48gù chiều mai đi chịch. E nhỏ con,mà chị này nhìn tròn lẳn. Được cái da nhẵn thĩn,mặt bầu bĩnh...chị làm nảo hiểm. Hàng này chắc thuộc Hà Thiên Lôm rùi

CNBT and lenghia984 like this.
  19. lenghia984

lenghia984 Còn trinh Verified
    132/174

Bán cái đc ko friend.cũng 35t đây.tphcm thì inb mình dc ko

20. LaoHac117

LaoHac117 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Mình ở ngoài bắc cơ. Chứ nhìn hàng này chỉ bóp,sờ sướng chứ chơi mình gầy nó múp ko sướng

Hoang Long 1990 thích bài này.
Đang tải...