1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Góc tâm sự địt lén vợ thằng khác , hoặc nghi ngờ hay bắt quả tang thằng khác địt lén vợ mình

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi Hung12345678, 21/12/17.

1. muamaybay

muamaybay Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Mình kể ngược thời gian từ hiện tại về quá khứ nhé.
    Hiện một cô bé sinh năm 94 mình quen 4 năm rồi (không xé tem) yêu mình. Sau đó đòi cưới nhưng mình nói rõ mình đi công tác xa không cưới sớm được, em cũng theo mình khá lâu. Sau đó có 1 lần qua mối quan hệ của mình bé biết bạn gái cũ (lâu lắm rồi - tầm chục năm) của mình và ghen rồi dằn vặt mình. Trong thời gian đó mình cũng không mặn mà gì nữa vì ghen vô cớ. Sau đó cô bé vào miền Nam làm việc để quên mình rồi một hôm do bia rượu hay gì đó có quan hệ với một cậu trong đó nên có bầu. Sau khi có bầu mình mất liên lạc một thời gian, gần đây bé lại liên lạc với mình bảo vì em HẬN anh nên em quyết để đứa con và cưới anh kia rồi. Tuy nhiên đợt này bé nhắn tin và liên lạc với mình dưới mọi hình thức bảo em không quên anh được. Anh chồng giờ cũng công tác xa và không hề đem lại cảm xúc cho bé ấy. Giờ bé bảo chỉ cần có anh thôi....hồi sau mình chưa biết vì không muốn gặp. Anh em gặp trường hợp nào nghén sex chưa? Mình gặp 3 lần rồi và chỉ có 1 từ là KHỦNG KHIẾP

2. smilepro93

smilepro93 Dân Chơi Verified
    37/87

chi tiết đi anh :)) cho anh em học hỏi :D

3. smilepro93

37/87

như anh thì an toàn rồi, khỏi sợ gì cả :)))

4. smilepro93

37/87

sao ngán vậy anh, mệt quá hả:))

5. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/174

Ngày xưa bị con bé nyc nó cắm sừng , địt cụ nó , nghi ngờ một thời gian dài mà đéo bắt đc quả tang , mãi về sau thì rình rập cũng bắt đc nó cùng thằng giám đốc buổi trưa cùng nhau lên xe oto của thằng đó và phi vào 1 khách sạn hạng sang , mình đéo theo vào đc lên ko thể bắt tại trận , nhưng như thế cũng là quá đủ cho những nghi ngờ từ lâu về e ấy của mình . mà khốn nạn thay thằng chó giám đốc đó lại là chú họ của em ấy ( thật ra em ấy chỉ là họ hàng bên vợ của nó thôi ) nghĩ lại thấy tất cả mọi thứ quá logic , và chắc em ấy đã chấp nhận làm cháu " nuôi " của thằng đó từ rất lâu rồi , có lẽ từ hồi bắt đầu chân ướt chân ráo lên h.n học đại học cũng lên ? làm đéo gì có chú họ nào tốt đến nỗi cho hẳn cái laptop cũ của mình ko dùng nữa cho con cháu , chú họ đéo gì mà bắt gặp mấy lần lấy ô tô chở cháu ra bến xe về quê ( chuyện là mình bận đột xuất lên ko đưa nàng ra bến đc , nàng đành đi taxi, lúc sau song việc ân hận quá lên phi thật nhanh ra để tạm biệt nàng may ra còn kịp tiễn , ai dè ra đến nơi thấy em bước xuống sang chảnh từ con xế hộp đen loáng , con xe lăn bánh đi luôn , em giật mình khi nghe mình gọi , và lấp liếm rằng đó là chú em , lúc đó mới yêu lên ko nghi ngờ gì nhiều ) ... sau này em nó ra trường thì cũng lại là ông chú đó xin cho vào công ty ông ấy làm ... Sau đợt mình nghi ngờ và rồi phát hiện ra chân tướng sự việc lúc em ấy bắt đầu đi làm đc mấy tháng , mình đành âm thầm giãn ra mặc dù rất tiếc vì em ấy quá ngon ! Thời gian sau thì cũng nguôi ngoai và dần quên hẳn luôn vì mình yêu say đắm một người con gái khác ... sau này có 1 lần duy nhất mình và em nó gặp lại và địt nhau thêm một lần nữa ... Địt cụ nhà nó mới có hơn 1 năm mà thế đéo nào lồn thâm thâm và caravat hẳn ra:mad: khác trước rõ mồn một , mình chót rúc vào háng rồi lên đành phải vét , chính vì thế lên nhìn càng rõ hơn , sót xa con bướm trắng hồng mịn màng lúc thời em còn là sinh viên , hình ảnh ko thể quên trong tâm chí mình đc , lạ vãi trưởng , mình ko bao giờ có thể tin là hàng họ nó có thể xuống nhanh như thế đc ??? từ đó mình suy ra từ lúc em bắt đầu đi làm và sau chia tay mình thì chắc ngày đéo nào cũng phải địt nhau với thằng giám đốc kia vài bận cũng lên ?
    Hiện tại thỉnh thoảng đọc chuyện của các bác xong em lại mò vào fcb của em nó , giờ thì em nó có ck đc mấy năm nay rồi , có 1 bé trai kháu khỉnh , anh ck thì có vẻ hiền lành tử tế , còn em nó thì ngày càng ngon ra ... Có điều ám ảnh vãi đó là em ấy vẫn tiếp tục làm ở công ty đó , những bức ảnh chụp cả công ty em ấy đi nghỉ mát nước ngoài nước trong các thứ , tắm biển bikini , nhà hàng khách sạn các kiểu , nhưng tuyệt nhiên đéo khi nào thấy đưa ck con theo cả , và thỉnh thoảng em lại nhìn thấy cái mặt rỗ tổ ong và điệu cười khốn nạn của thằng cha giám đốc đó - bá vai bá cổ chụp cùng đám nhân viên ... Làm em lại phải tìm ảnh của thằng bé rồi mang ra so sánh với khuôn mặt ông ck , rồi lại so với thằng kia , so mãi cũng đéo đưa ra đc kết luận gì :cool: ...hài nghĩ bụng ai mà biết chắc nghĩ em bị điên con mẹ nó rồi :D ... Nhưng thực sự là rất ám ảnh các bác ạ ....

Chỉnh sửa cuối: 14/3/18
  6. Tieudaotrangsi

Tieudaotrangsi Dậy Thì Verified
    132/174

không liên quan đến đề tài, chỉ mong mấy bác gõ tiếng Việt đầy đủ dấu má, đúng chính tả và câu cú chỉnh trang chút. Vừa đọc vừa đoán các bác viết gì, nhiều khi mất hứng ghê gớm.

dethidam thích bài này.
  7. muamaybay

32/87

Ngược thêm tí nữa nhưng lại là hiện tại. Một bé 92 mình quen từ 2008, hồi đó là chưa có người yêu nhưng vô vàn giai. May mắn hay cố tình gì đó mình hợp ghu cô bứ này, thấp, không xinh nhưng ngực thì chưa ai vượt qua được cô bé này cả: ngực khi nằm ngửa xuống vẫn đầy ắp và vươn thẳng (ae nào gặp ngực to biết ngay là nó đổ về hai bên) - thực sự là quá ấn tượng. Hồi đó mình coi như rau thôi và cứ đều đều tuần vài nháy. Sau đó em bỏ chồng theo cuộc chơi, hơn 2 năm sau, mình không hiểu vì sao FB mình hiện lên liên lạc của cô bé đó (còn số - có, hay do có người quen chung? Mình không rõ nữa) và kết bạn lại. Lúc đầu chat chit giữ kẽ lắm nhưng 1 hôm. Từ chốt mình biết có vấn đề là "em cần tiêm thuốc". Đến tận bây giờ, mỗi tháng mình vẫn đều đặn 2 lần với bé. Kể ra là 10 năm rồi, và bé lúc...luôn bị mình hỏi "chồng em chơi sướng như anh không?" Câu trả lời chắc ae biết rồi. Đến giờ vẫn thế. Hồi sau sẽ kể ae nghe cụ thể hơn.

8. tranhungtd

tranhungtd Dậy Thì Verified
    2/87

con vợ em nó trong miền nam ra Hà Nội học, e ở nhà trông con cho nó đi mấy tháng, mấy tháng cuối nó ít về, định vị Ip thì tắt bảo sao a lại quản lý e như con vật, tức quá lúc nó về thăm nhà cài phần mềm vào đt nó, thế là phát hiện nó ngoại tình cả tháng rồi, chát sex, kể chuyện chịch nhau, hẹn nhau đi chịch... sau đó mình gởi ngay bằng chứng cho nó. nó vẫn trơ trơ ko hối lỗi còn kêu mình lén lút đọc tin nhắn. về quê nó vẫn liên lạc với thằng nó 1 thời gian nữa thằng đó bỏ mới ko ll nữa. giờ nó bị bỏ lại quay qua hối hận, năn nỉ ỉ ôi. mình dc hai nhóc. mình sinh lý mạnh, 2 tầng 4 bánh mà ko hiểu nổi nó vì cái gì nó lại ăn vụng, à quên nó ngoại tình với giảng viên của nó. mình đã nộp đơn li hôn rồi chờ giải quyết.

9. Tàodâm

Tàodâm Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    137/174

Uk lấy vợ mới trẻ đẹp cho sướng bác. Dkm k thiếu j ma còn ngoại tình. Bỏ thôi tiếc j

10. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/174

Đơn giản đó là vì " bác quá yêu , bác quá nuông chiều " mà ra thôi . lại gặp ngay cô vợ vừa dại vừa dâm ! Và thằng giảng viên có chứng chỉ cắm sừng bậc 7/7 .Âu nó cũng là cái định mệnh . bây giờ thì bác đã biết bản chất nổi loạn của vợ mình rồi nhé , nếu là người rộng lượng và thiên về khám phá tình dục như em thì em để em cải tạo rồi em dùng tiếp , cho mọi thứ nó đơn giản và 2 nhóc đỡ khổ . còn trong tương lai nếu chẳng may gặp đc cô gái thực sự của đời mình thì lúc đó em cơi lới cũng chưa muộn :cool:

11. traithich_sex

traithich_sex Còn trinh Verified
    132/174

Bác cài phần mềm gì vậy ?

12. timrausachtn

timrausachtn Chơi gái lần đầu Verified
    67/87

chuẩn bác ạ. mình chịch trộm, nghĩ cảnh trưa e nó ngửa bím cho mình chịch, tối về lại ôm chồng ngủ thì sướng lắm, còn nếu rơi vào hoàn cảnh vợ - ng yêu mình đi ra ngoài cho thằng khác chịch, tối về mình chịch phát hiện ra thì cay đắng lắm... đàn ông có tính sở hữu cao, chỉ muốn là của riêng mình, hoặc đi chịch trộm chịch ké thằng khác thì đc....

smilepro93, handb and Hung12345678 like this.
  13. muamaybay

32/87

Giới nào cũng thế thôi bạn. Luôn có tính sở hữu. Vợ mình thì max đẹp với dâm nên mình nói thẳng là em cần ra ngoài thì nói trước anh chứ ra ngoài mà lén lút thì tuyệt nhiên anh không tha thứ. Được cái vợ chồng mình đều thoáng và mình đáp ứng được đủ vợ nên đến giờ chưa có vấn đề gì với vợ, còn vợ thì thi thoảng mình xin đi cải thiện vẫn cho đi :D

14. timrausachtn

67/87

nghĩ lại chuyện ngày xưa vẫn còn ám ảnh. chuyện này e có kể bên topic ng yêu bị thằng khác dụ dỗ rồi, kể lại cho các bác hóng...
    hồi trước có quen có tán và yêu 1 em sinh viên năm cuối, nói chung là k chê đc gì,e còn xác định cưới cơ... e nó ở quê ra thành phố học, chân chất, hiền lành k ăn chơi, chsưm chỉ vừa học vừa làm, lại rất xinh, cao dáo dáng đẹp, chịch cũng rất ngon, bím đẹp nhiều nước, eo ót mà mông to ngực nở, dù k còn trinh nữa nhưng e k quan trọng. yêu đc hơn tháng, 2 đứa còn tính mấy tháng nữa e nó ra trường thì cưới, ai dè sau đó e phát hiện ra nó bắt cá 2 tay, có ng yêu rồi, lại còn thuê phòng trọ góp gạo thổi cơm chung nữa, nghĩa là tối e nó ngủ với thằng kia, lúc đó yêu sâu đậm xác định sẽ cưới nữa nên cay lắm, lại nghĩ cảnh tối qua 2 đứa nó ăn cơm chung, tình cảm, rồi đêm ôm nhau ngủ, trưa hôm sau đi với mình vào nn lại dạng háng cho mình chịch, ngửa bím ra cho mình vét máng, k khéo mình vét xót cả tình trùng thằng kia xót lại có lẽ... cay lắm, nhưng e là ng đến sau, nên chủ động chia tay, cay cú chán đời 1 tgian thì e nó lại cjỉ động liên lạc lại, bảo vẫ yêu mình nhưng k bỏ đc thằng kia. mình thì xác định k yêu chung, lại càng k xác định cưới ng cho mình mọc sừng nữa, nhưng thú thật e nó ngon quá, mặt xinh dáng đẹp bím khít, kỹ năng làm tình tuyệt vời, 2 đứa rất hòa hợp trên giường, nên dù k yêu, nhưng bọn e vẫn vụng trộm qua lại, lúc đó suy nghĩ quay 180 độ, nghĩ cảnh trưa e nó dạng bím cho mình chịch, xuất hết vào trong, tối về lại ngửa bím cho thằng ng yêu vé máng, vét cả tinh trùng còn xót lại của mình thì hả hê lắm...cứ thế cả khi 2 đứa nó lấy nhau bọn e vẫn qua lại, thậm chí hôm sau đón dâu tối e nó vẫn tranh thủ đi nn với mình, cứ thế đến kúc e nó kêu có bầu thì mình dừng lại, phần vì sợ ảnh hưởng đến bầu bí, phần vì cũng lo nhỡ đâu của mình vì e toàn nhân tràn xuất teong, e nó cũng k uống thuốc, đến csr e nó cũng hoang mang k biết của ai... may lúc đẻ ra giống ông kia như lột... k thì nếu của e cũng chẳng biết xử lý tnao... sau 1 thời gian gặp lại, e nó gái 1 con trong mòn con mắt, càng ngon hơn, e thèm quá có mấy lần gạ gẫm nhưng e nó k chịu đi nn nữa, chắc đẻ con rồi thiên chức làm mẹ nó thay đổi suy nghĩ con ng, trở thành người phụ nữ của gia đình, công dung ngôn hạnh...

15. muamaybay

32/87

Một câi chuyện nữa về gái có chồng.
    Bé này sinh năm 89 đã lấy chồng khá lâu và có 1 con. Tuy nhiên em ấy vốn lấy chồng do đến tuổi và gia đình giục nhiều quá nên bản chất mối quan hệ với chồng không dựa trên tình cảm. Ghu của em là thuộc kiểu lãng mạn nên sống bên anh chồng không tâm lý là một cực hình, mình mất liên lạc với em ấy gần 7 năm cách đây 2 năm thì em ấy chủ động tìm lại được mình vì một kỉ niệm với mình em không thể quên. Kể lại kỉ niệm đó là một lần sinh nhật mình, em và mình đi biển chơi. Các bác biết nhóm lửa nướng đồ bên bờ biển trong đêm trăng rằm nó lãng mạn thế nào rồi đó. Lúc đó mình và em chưa hề có quan hệ gì cả ngoài dựa vào vai nhau nghe sóng vỗ thôi. Sau nửa năm chuyến đi đó thì bọn mình mất liên lạc, khi tìm được mình em bảo trong đầu em chỉ có hình ảnh đêm đó và đến giờ khi gặp anh em chưa một lần nào ngừng tìm anh cả. Tất nhiên đến giờ mình và em đều có gia đình, nhưng chính em chủ động bảo em cần anh và muốn anh. Khi gặp lại mình lần đầu sau nhiều năm em về kể em đã ướt sũng khi ngửi thấy mùi anh - điều chưa bao giờ em có với chồng. Em chủ động gửi hình nude, lọt khe,...để kích thích mình. Thực sự mình chưa hứng nhưng 1 lần rượu bia vào mình lại chat với em và em chủ động qua đón mình "cho đi đỡ nguy hiểm" và đích đến là đâu ai cũng hiểu. Hôm đó mình cũng ngạc nhiên vì trình độ của em và điều đặc biệt là em ấy thích làm nô lệ trong chuyện ấy. Em chủ động nói "em muốn làm con đĩ của anh", sau đó đến chuyện vợ chồng của em ấy em còn phải xin phép mình. Nhiều khi mình cũng thấy cảm thông cho chồng bạn ấy nhưng thực sự con tim phụ nữ khó nói lắm nên nhiều khi mình kích em ấy là em về chiều chồng như chiều anh rồi quay video lại cho anh xem nhé (kín đáo) như thế anh mới hứng được. Dần dần chuyện 2 vợ chồng bé ấy khá hơn và cũng hạnh phúc hơn. Nhưng thực sự vẫn nghiện và đòi mình ít nhất 1 tháng 1 lần hành hạ bạn ấy (trói, kêu làm gì thì làm, bắt nude chạy ra thang máy nhà nghỉ cũng định chạy ra luôn, hay mò đến tận chỗ mình làm đòi vào wc...) Quả thực là mối quan hệ kì là và có phần bệnh hoạn.

16. timrausachtn

67/87

hah
    haha nhất vợ ông. tôi thì lúc chịch cũng gạ vợ bảo là e đẹp e dâm tnay mình anh hưởng thì phí quá, ra ngoài chắc nhiều a thèm lắm phải k? thích ai thì cứ cho chịch a k ý kiến, mình anh k chiều đc e thích a rủ thêm mấy a cùng chiều, nhưng phải bảo với ck, k đc lén lút sau lưng là a k thích đâu.... nhưng mà vợ tôi k thoáng đến mức cho ck ra đổi gió bên ngoài :d

smilepro93, chucvirus and Ilikeit like this.
  17. Ta Si Mê Em

Ta Si Mê Em Dậy Thì Verified
    32/87

Cai thứ trơ trẽn thì bảo nó cút!

18. Nobjta_3x

Nobjta_3x Dậy Thì Verified
    32/87

Bác cho em xin tên phần mềm cài vào ip với

19. tranhungtd

tranhungtd Dậy Thì Verified
    2/87

ko phải cài thêm phần mềm nha bác, tại máy con vợ e có xài zalo và nó nói chuyện với thằng bồ nó qua zalo, có 1 tính năng trên zalo sẽ cho mình đăng nhập theo dõi trực tuyến qua laptop

b16_xmhp and Hung12345678 like this.
  20. hamchoiboi80

hamchoiboi80 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Nhưng bác phải biết pass của tk Zalo vợ bác mới vào dc chứ.

Đang tải...