1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Góc tâm sự địt lén vợ thằng khác , hoặc nghi ngờ hay bắt quả tang thằng khác địt lén vợ mình

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi Hung12345678, 21/12/17.

1. xxxthichchoigai

xxxthichchoigai Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Chuyện về vụ suýt bị ck em bắt quả tang đã xảy ra hôm qua đúng trong một năm rồi. nghĩ lại mà bây giờ vẫn thấy teo chim. hic. Tôi và em là hai anh em họ, chúng tôi chơi với nhau từ thủa học sinh, lúc lớn lên đã nảy sinh tình cảm nhưng vì họ hàng nên không đến được với nhau. Rồi tôi đi làm ăn xa và chúng tôi đã đã xây dựng gia đình riêng. Cuộc đời cứ nghĩ như vậy là xong. Vậy mà nhờ anh fb nên em đã tìm thấy tôi sau gần 15 năm. Khi gặp lại nhau thì bao nhiêu cảm xúc thời "trẩu tre" nó ùa về, hơn hết cuộc sống của em không hạnh phúc (ck em là người cục cằn và em không yêu). Chúng tôi đã gặp lại nhau rồi cafe ôn lại chuyện xưa, em đã nói rằng: em yêu tôi và không thể quên được tôi từ ngày xưa cho đến bây giờ...rồi chuyện gì đến cũng đến, nhà nghỉ thẳng tiến. Ở đây, chúng tôi mới phát hiện ra tôi và em quá hợp nhau về tình dục...hic. Kể từ đó, không có thời gian gặp nhau thì thôi chứ chỉ cần ở gần nhau là bất kể ngày hay tối và ở nơi đâu chúng tôi đều phải tranh thủ làm short; có lúc gặp ở quán cafe em không để tôi kịp vệ sinh sạch sẽ mà rút cây hàng của tôi ra mút mát ngon lành; rồi em lại câu nói quen thuộc thì thầm bên tai tôi"Anh ơi! Em không chịu được, anh đút vào đi"... Hôm đó, đến nhà em chơi với tư cách như một người anh họ (vì biết ck em không có nhà), ngồi chơi đò đưa nhau và lại tranh thủ đứng ngay chân cầu thang nhà em vén quần tất em ra và làm một short, cảm giác đê mê, sung sướng chưa kịp đã vì khi vừa xuất xong ck em ở ngoài phi vào nhà và quát ầm lên "chúng mày làm gì ở đó! mẹ chúng mày, bố dình mãi rồi hôm nay mới bắt gặp"... teo mẹ chim luôn, may mùa đông nên áo khoác che hết luôn. Nhưng may là ck e không thấy gì cả, tôi cứ để nguyên như vậy và nói chuyện rằng không có chuyện gì, và rằng tôi vào đó để đi vệ sinh còn em đi trên nhà xuống. Ặc! Cãi đến cùng và lại còn bảo ck em là "mày đừng có ăn nói bậy bạ" rồi phi ra lấy xe, chuồn. Vì nó đã gọi mấy ae nó đến, không chuồn lẹ thì chả cần biết, mấy thằng nó quây lại mình cũng toi. Vậy là về nhà trong cảm giác lo lắng cho em. Nghĩ lại giờ vẫn run, lúc đó mà ck e nó thấy đang xoạc thì ôi thôi...
    Chuyện còn nhiều lắm nhưng bận quá. Lúc nào rảnh sẽ chia sẻ anh em đọc chùa

2. Manlyth

Manlyth Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Huhu. E vừa bị hiếp các bác ạ. Nó chuốc e say đéo biết j rồi lôi e vào ks hiếp e 2 phát. Nửa đêm e tỉnh nghĩ dm đời đằng nào cũng bị rồi e vật ra giã lại nó 2 phát đến gần sáng nó xin tha e mới cho nghỉ. Ngồi kể các bác nghe mà giờ chân tay e run lẩy bẩy. Dm nó thì cười như con điên. E tủi thân quá các bác ạ. Giữ gìn gần 3 chục năm nay chứ có phải ít đâu.

yêuchivơ, Swdg89, momong and 10 others like this.
  3. xxxthichchoigai

xxxthichchoigai Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Vậy thì em cứ giã cho nó vài chục phát nữa cho nó chết mẹ nó đi em. Nó không đủ thì anh sẵn sàng em nhé

Nghiahai and chucvirus like this.
  4. hiepxozdong

hiepxozdong Mất Trinh Verified
    137/174

Vãi cả giữ gìn 3 chục năm. Nổ banh xóm hả đồng dâm

5. boygambi2017

boygambi2017 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

hôm nào rảnh sẽ kể anh e chuyện mình chơi mẹ vợ cu em họ

Đực Ngóc and Lebuonroi like this.
  6. Lebuonroi

Lebuonroi Còn trinh Verified
    2/87

kể luôn cho nóng bác

7. 0x0tuan

0x0tuan Còn trinh Verified
    2/87

Sao lại ngồ ngộ nghê. Ko tin toàn truyện có thật ah

8. timrausachtn

timrausachtn Mất Trinh Verified
    67/87

mắt chưa thấy, tai có nghe, chưa chắc đã phải, các bác đừng dọa nhiều ông ý sợ :)

9. timrausachtn

67/87

chỉ có theo dõi bắt quả tang mới khẳng định 100% đc bác j. dấu hiệu nó chỉ là nghi ngờ thôi. nếu vợ bác ăn vụng thật có khi lại giấu kín k có biểu hiện j luôn :)
    vợ e đợt trc cuối năm ngoái có khoảng 1 tháng chắc do công việc bị stress, nhiều việc cuối năm ngành kế toán vất vả, đợt đó nhiều hôm buổi trưa rủ đi ăn cũng kêu bận k đi, tối toàn về muộn, hay cáu gắt, đợt đó cả tháng chịch đếm trên đầu ngón tay, gạ gẫm mãi mới cho, toàn kêu mệt, chịch thì cũng kiểu nằm yên cho xong, k hào hứng, k cho hôn hít vét máng, lúc đầu e cũng nghi lắm, sau điều tra qua mấy ng ở cty, cũng như qua các phần mềm theo dõi mới biết, cuối năm bận việc, áp lực, chả hào hứng chuyện đó nữa...
    còn có chuyện có đợt con bồ e bị chồng soi kinh quá, có đợt nó đi tập huấn tỉnh khác (việc cty thật, chắc ck nó cũng sẽ hỏi cty, nhưng mà đi 1 mình) e cũng xin nghỉ làm 2 hôm xuống với e nó, ăn ngủ như vợ chồng. e nó tối nào cũng gọi điện nt, video cal về cho chồng con có vẻ đoan trang chung thủy nhớ chồng thương con lắm, nhưng lúc đó đang trong ks cùng e, có hôm 2 đứa đang chịch, 11h đêm rồi chồng còn gọi, e nó vừa chịch vừa nc, hóa ra ông chồng kêu ru con ngủ rồi nằm 1 mình nhớ vợ quá nên gọi. e nó đang tư thế doggy, mông chổng lên cho e giã, lưng ưỡn cong xuống ngực chạm giường, mặt úp gối, 2 tay đang cào xé ga giường, chẳng còn thế đâu mà nghe điện, bật lo ngoài vừa nc yêu chồng nhớ chồng lắm mà vẫn chổng mông lên cho e chịch, hài lắm. nên mắt k thấy, tai có nghe cũng k tin 100% đc bác ạ.

10. timrausachtn

67/87

còn chuyện nghi ngờ vợ tòm tem bên ngoài, k bắt đc quả tang, ngoài để ý thấy chị em đi sớm về muộn, gọi k nghe, về nhà mệt mỏi, hờ hững cũng có thể nghi, nếu lúc nào nghi chị e vừa đi chịch về, các bác cứ đè ra chịch là phát hiện ra ngay. chuyện này e có kể rồi thì phải, chia sẻ lại ntn:
    e có con bồ trưa vẫn rủ đi ăn rồi chịch suốt, có hôm tối thèm quá rủ đi ăn, rồi gạ vào nn, e nó k chịu, hỏi sao, bảo sợ ck nghi. mình bảo thì cứ kêu đi tiếp khách về muộn nghi j. e nó bảo k phải về muộn hay k, mà giờ đi nn về ck mà đòi phát nữa là biết ngay. mình bảo sợ về k chiều đc ck nữa à. e nó bảo k phải, chị e thì nằm ngửa cho chịch cả ngày cũng đc, nhưng chịch xong cơ địa bím nó thay đổi, ck chịch tiếp biết ngay, nhất là anh chịch thì dai, sưng hết cả bím, lại toàn nhân trần xuất trong, k lộ mới lạ. cụ thể e nó kể thế này:
    chị e khi đc chịch sướng, lồn nó cứ sướng âm ỷ cả buổi luôn, vẫn rỉ nước, chịch mà càng dai, bím nó càng sưng lâu, cơ bím nó cũng mất cả buổi mới se khít lại như lúc chưa chịch, mà mình lại toàn nhân trần xuất trong, dù chịch xong có rửa ráy thụt bím kỹ càng vẫn xót, cả buổi chiều lỗ bím rộng, bím sướng âm ỷ ngồi làm vc mà nước bím + tinh dịch xót lại cứ trào ra ướt hết quần chíp. nên chiều về nhà phải lột đồ giặt luôn, mà nhìn bím có hôm vẫn sưng vẫn rộng nhìn rõ lỗ :))
    nên giờ chịch xong về luôn mà chồng đè ra đòi tiếp, vét máng hay đút vào là biết ngay ^^.

Swdg89, momong, phamdaika and 5 others like this.
  11. timrausachtn

67/87

tin theo e bồ, đợt trc nghi ngờ vợ cả tháng có biểu hiện lạ, hôm đó trưa rủ vợ đi ăn thì nói bận làm cả trưa, chiều thấy về muộn hỏi thì bảo đang đi ăn liên hoan với cty, e nghi lắm. tối 8h tối về, e gửi con sang phòng bà, vợ về e lôi lên giường đọi chịch, kệ cho vợ giãy giụa kêu mệt, e cứ đè ra cởi quần áo, tụt đc silip ra nhìn k thấy có dịch j lạ, cúi xuống định vét máng thì vợ cứ 2 tay che chặt kêu đừng e đi làm cả ngày bẩn, kệ, máu ghen nổi lên, e cứ gạt tay ra rúc đầu vào ngửi bím k thấy sưng, mùi tanh khai ngòm :(( chả vét máng hay khởi động j, e đút phát lút cán, vợ kêu oai oái lên, vừa khô vừa rát. lúc đó tâm lý hưng phấn vừa lúc đầu cảm giác tức tối ghen tuông, sau lại thở phào nhẹ nhõm, kích thích, lại cộng thêm bím k có nc, co bóp khít khịt, thụt ra thụt váo khít bóp sướng như phá trinh, nên e hăng máu dập phành phạch như giã gạo, 1 lúc vợ sướng nước nôi tràn trề, kết thúc buổi giao ban sung sướng. thế là sau đợt đấy thỉnh thoảng vợ chồng hứng, k khởi động j tụt quần ra là e tông vào luôn, cảm giác chưa ra nc khít khịt sướng lắm, mình thúc phát nào vợ há hốc mồm sung sướng phát đó, cảm giá như lần đầu phá trinh, lại như đang cưỡg hiếp ý.
    kể tiếp tối đó cơm nc tắm rửa xong, khoảng 2 tiếng sau mình lại gạ vợ làm nháy nữa, lúc này cởi quần ra quàn lót mới thay vẫn có chít dịch dính, đút ngón tay vào ướt sũng tọt bên trong luôn, bím vẫn rộng, k khởi động j đút chim vào chịch mà đã thấy nhoe nhoét trơn tuột, k khít khao co bóp nữa, lúc đó mới tin lời em bồ và tin sự chung thủy của vợ ^^ nhưng mà tin hôm đó k léng phéng thôi chứ hôm khác k kiểm tra cũng chịu các bác ạ :)

Swdg89, momong, shadow78 and 7 others like this.
  12. b16_xmhp

b16_xmhp Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    337/348

Bác gà thế, chén cứ chén ai bắt b yêu nó đâu mà sợ..

timrausachtn and chucvirus like this.
  13. khicon197

khicon197 Dậy Thì Verified
    132/174

Ôi.. Hum nay ny thag bạn nt nói nhớ mình.. Phi sag nhà e ngồi chơi.. Hoá ra e cãi nhau vs thag bạn mún ctay.. Ôm e vào log an ui.. Mùi thơm từ ng e quyến rũ làm sao.. 2 cặp vú cạ sát vào ng mih. Cúi xuống ngắm thấy 2 vú e úp chặt vào ng mih lồi lên 2 cục thịt trắng nõn.. Cúi xuống hôn lấy môi e.. E cũng duớn ng lên để đáp trả.. 2 luỡi quấn chặt lấy nhau.. Tay mih vog ra sau lưng luồn xuog quần e xoa 2 cặp môg e.. Rồi luồn từ đít lên lồn e.. Làm e cog môg lên cho tay mih chạm vào lồn e.. Vật ngửa e ra giuờng.. Mih tuột quần áo mih ra đag đih tuột cho e.. Đã thấy e nó tự cởi áo vs quần ra... 2 đừa quỳ thẳng lưg mà ôm hôn nhau.. 2 vú e h ấn vô ngực mình. e nó còn di di ng để 2 vú mát xa ngực cho e... E nó từ từ liếm từ tai xuog cổ rồi mút tí cho e.. Rồi dần dần xuóng bụng.. 2 tay ôm vuốt lấy lưng rồi mông e... Cuối cug là e nó quỳ nằm còn e quý đúng.. E nó há miệng ngậm lấy con cu cứng ngắc chổng lên zoi.. 1 tay xoa môg 1 tay xoa bìu zái.. Đít chổng lên.. 2 tay e thì k rời khỏi cặp vú e nó mà xoa vs nắn... Đc lúc thì e bảo e nó quỳ vuông góc vs e.. Đầu phải quay sag bên mí bú đc vú.. Nhug h tay e có thể vs đến lồn e nó mà móc.. E ngoáy vs chọc vào lồn e nó bành bạch.. Nc lồn e nó ra nhoe nhoét tay.. Chọc cag mạnh e nó bú cag nhah.. Nhug tiếng ư ử liên tục... Chán chê e vật ngửa e nó ra.. Quả thật thag bạn tôi có phúc.. 2 cạp bưởi hùng vĩ săn chắc.. Eo theo chân dài.. Lôg lồn tỉa tót lơ thơ.. Cái lồn rỉ nc đầy mời gọi... Cầm 2 chân e bah ra. Tôi từ từ đút con cặc mih vô.. E vẫn còn bóp lắm.. Từ từ con cặc ngập trog lồn e.. E uỡn vú lên.. Mồm rên rỉ nhug tiếng rất nhỏ.. Tôi bắt đầu địt e từ từ rồi mạnh dần.. Ròi dug hết sức mà dã vào lồn e.. Lâu k đc địt e nên nứng.. Tôi dug sức mà nhào nặn vú e.. Địt e thật mạnh.. Ngấu ngiến lấy vú e.. Lần này e rên to.. Cứ á vs ớ liên tục.. Tôi ghi lấy e địt e như điện dại.. Rồi thì thầm hỏi.. A địt e suơg k.. Phải hỏi đến 3 4 lần.. E trả lời đứt quag theo nhịp địt.. Sứong lắm a ơi... Tôi lật e nằm úp xuông chôg đít lên.. Địt e từ đàg sau.. Thế sao bảo k gặp a nữa.. E k bít cãi nhau ny là e lại nhớ a... Thế kêu to lên e kêu bậy vào..
    Như đc kích thích tôi cag địt e mạnh bạo hơn... Rồi bắt rên tục
    -địt e đi a
    -địt vào lồnbe nữa đi
    -địt nát lồn e đi
    -a địt e suơg quá a ơi.. Buồi a làm e suơg..
    Tôi bắt e ngồi trên mà dập.. E dập điên cuôg.. 2 cặp vú nảy tưng tưng lên.. Đag địt thid thấy thag bạn nt xl e nó. Tôi bảo e nó cứ nt trả lời.. Vừa địt vừa nghebe rên rỉ vừa thấy e nt vs thag bạn.. Sợ suất vào lồn e tôi đứng bật daỵ.. E hiểu ý. Cầm cặc tôi sóc thật mạnh.. Tay xoa bìu dái.. Há miệng lâya lữoi liếm đầu cặc.. Tôi bắn hết vào miệng vs mặt e.. Xog 2 đứa vào rửa ray
    Ra nằm ôm e.. Xoa vú e rồi nhìn e nt vs thag bạn..
    Rồi e cho tôi xem clip e quay trog phog tắm chỗ e tập gym vs mấy đứa bạn.. Mấy đứa này tôi đều đã gặp.. Toàn e tập nên ng đẹp
    Nằm vuốt ve nhau.. E lại cho tôi xem clip e quay con bạn e ngủ khoả thân ở nhà e.. E quay tận đầu vú vs lồn con bạn..con này lùn hơn e nhug ng dây cug đi tập vs e nên vú vs môg mẩy lắm.. Lồn e này k đc hôg như e..
    Rồi e lại cho tôi clip e vs rhag kia địt nhau. e nó bảo bạn a bú mút cho e ít lắm.. Xog địt có đx 1 tư thế mãi 10p là ra.. Tôi xem đug thật.. Thấy 2 đứa ôm hôn sờ mó mút mát 1 tí là đè e ra địt..
    Xog thèm quá lại vật e ra.. Làm thêm cái nữa.. Lần này e la to nhug tiêg ư ử vs tục tĩu..
    Đến khí sắp về e lại kéo tôi vào nhà tắm.. Vân nhau thêm cai nữa...

Swdg89, momong, shadow78 and 11 others like this.
  14. Haoson

Haoson Dậy Thì Verified
    32/87

Sướng nhất bác rồi.tiếp tục ra cháo nha bác

15. ktsmap

ktsmap Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Có cảm giác rằng cô ấy và người yêu đang diễn để đưa bạn vào cuộc chơi chung

chucvirus thích bài này.
  16. Nguoithotnot

Nguoithotnot Dân Chơi Verified
    37/87

Chén thôi

17. boygambi2017

boygambi2017 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

rảnh thì kể cho anh em nghe câu chuyện của tôi và mẹ vợ thằng em họ (em con ông chú)
    tôi có thằng em họ sinh năm 83 nói là anh em con chú con bác nhưng chúng tôi rất thân vì cùng ở trại tỵ nạn bên hồng kông về. thằng e tôi cao m75 nhưng đặc biệt nhất là chim nó dài 18cm và có găm ba viên bi . mọi chuyện bắt đầu từ khi nó lấy vợ ,nhà vợ nó có một quán cafe vườn mở ra để mẹ vợ nó bán ,tôi sinh năm 79 nên chỉ gọi mẹ vợ nó là chị do tôi và bố vợ nó cùng làm một công ty.từ cái nhìn đầu tiên tôi đã thích chị chị có khuôn mặt rất xinh theo kiểu phúc hậu nhưng có nụ cười rất dâm. tuy ko cao chỉ m53 nhưng da chị rất trằng và có một cặp mông to, hai vú to và ko hề chảy.do công ty gần nhà chị nên tôi hay qua đó cafe.chồng chị thì là lái xe đưa đón công nhân xuống xưởng ( xưởng cách văn phòng tôi ngồi khoảng 20 km) nên a thường sáng đi và tối về.cứ thế tôi hằng ngày tôi đến cafe và nói chuyện với chị vì quán chị ban ngày thường ko có khách.do muốn ăn chị nên tôi thường đề cập đến chủ đề nóng để thăm dò.tiếc là chị luôn tỏ ra rất nghiêm túc và ko hào hứng đến chuyện này.cứ thế trong 3 tháng ko ăn thua gì khi tiếp cận. đã mấy lần định chơi liều mua thuốc mê hay kích dục nhưng sọ lộ ra đi tù nên thôi.thế rồi vận may cũng mỉm cười với tôi nhưng theo một cách ko thể bất ngờ hơn.hôm đó rằm tháng 7 nhà chị làm cơm cúng có mời tôi vì tôi cùng công ty với anh ck và là khách quen của quán .hôm đó chỉ có vợ ck chị ,tôi hai người cùng công ty và vợ ck con gái chị là thằng em họ tôi . do lâu ko ngồi nên mọi người uống nhiều chỉ có thằng họ e tôi uống mấy chén.tôi hơi bất ngờ vì tôi biết nó uống khá hơn tôi,nhưng thấy nó nói Bo với các chú và anh cứ uống con uống ít ko tí về thổi nồng độ,bọn tôi uống thêm khi thấy chị cũng mời chúng tôi mỗi người một ly.sau khi thằng e tôi đưa vợ con về cũng quay lại và nó cũng mời mọi người đến hơn 9ruoi thì ai cũng say. hai ông công ty thì phải gọi taxi về để xe máy lại.ck chị say quá do chủ nhà bị mời riêng nhiều nên nôn tại chỗ,tôi thấy thằng con rể và vợ đưa lên phòng ở tầng hai mà mãi mới lên được .tôi cũng say quá o dìu nổi anh ấy nên vào nhà vệ sinh nôn là ra ghế ngủ ko biết gì.do khát nước nên tôi giật mình tỉnh dậy, tôi ko biết mình đang mơ hay do rượu say nên mắt mờ .tôi thấy c ngồi trên thành bếp và dạng chân ra bên dưới là thằng e họ tôi đang quỳ xuống vét máng.chị cứ ngửa cổ lên và rên hai tay ấn chặt đầu thằng con rê vào lồn.chị cứ rên mẹ sướng. thằng kia cứ lí nhí mẹ rên bé thôi ko người ta nghe thấy.lúc sau chị bảo nó mẹ phê quá con đút vào đi.nhưng đừng cho hết vào nhé.thằng em bắt đầu rút con cu nó ấn vào.lúc này tôi mới thấy lồn chị. lông lá cắt tỉa sạch sẽ. giữa bụng có vết sẹo do chị đẻ mổ.và thằng e bắt đầu lắc.tôi nhìn nó lắc rất dẻo thỉnh thoảng lại lắc người một cái cho 3 viên bi trên đầu chim chạy.những lúc đó chị lại nấc lên.lần đầu tiên tôi thấy địt nhau mà nướ lồn chảy ra tận háng rồi xuống gối.nhìn thằng e dịt chị mà tôi phải rút chim ra quay tay.
    tạm kể đên đây vì phải đi làm.các bácnheé

shadow78, momong, destroyer13 and 6 others like this.
  18. Nguyet_momy

Nguyet_momy Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Xin Đừng Nặng Lời Với Em!
    Chào các anh chị, em là người mới, mới tham gia diễn đàn ngay ngày hôm nay, còn biết tới diễn đàn thì cũng hơn 3 tháng nay, em cày nát tất tần tật mọi topic ở diễn đàn này.
    Em sinh năm 81, đã có con trai 14 tuổi năm nay học lớp 8. Em có một tâm sự không biết nói cùng ai, cách đây gần 2 năm em có lên tâm sự trên Webtretho thì bị mọi người trên đó nặng lời với em. Chả là em sinh con trai năm 2004, như bao người mẹ khác, em chăm bẵm nó từ nhỏ đến giờ, chăm từ miếng ăn cho đến việc tắm rửa, do chồng em là con trai một của dòng họ, nên con trai em được chăm bẵm như vật báu, từ bé đến lớn không đụng tới thứ gì. Cho nên tính tự lập của con em gần như là không có, chỉ biết ăn với học không làm được bất cứ việc gì, đến năm học lớp 7 mà em cũng phải tắm rửa cho cho con. Đến việc ngủ ngáy cũng vậy, con em ngủ với vợ chồng em cho tới mãi năm ngoái(vợ chồng em lúc abc với nhau thì phải đi ra khỏi phòng ngủ), có thể do quá yêu con em nên em không hề cai sữa sớm cho con, đến gần mẫu giáo nhỡ em mới cho thôi bú, còn việc con em ôm em và sờ ti em thì tới năm ngoái mới chấm dứt, do em phát hiện ra có nhiều lần con em ngoài ôm em và sờ ti em lúc ngủ như mọi khi, nó còn đôi khi đặt tay và sờ lên cả chỗ nhạy cảm của em, lúc đầu thì thưa thớt, càng về sau nó càng sờ lên chỗ ấy của em với mật độ dày đặc, hầu như đêm nào em đều cảm nhận là lúc em bắt đầu ngủ say là tay nó lại mày mò chỗ ấy của em, khổ một nỗi là lúc đầu nó sờ của em thì em không hề có cảm giác gì vì nghĩ là con nhỏ nên nó vô tình, nhưng khi phát hiện đó không còn là sự vô tình nữa thì trong con người của em nó xuất hiện cảm giác rất lạ, có một cái gì đó nó dâng trào khi con em chạm vào chỗ nhạy cảm của em, ngay cả việc sờ ti của nó cũng gây cho em cảm giác khác trước, lúc trước con em sờ ti của em thì em không hề cảm nhận có gì thay đổi ở cơ thể em cả, nhưng khi phát hiện điều lạ ở con em thì khi nó sờ vú và mân mê đầu ti của em thì vú của em nó căng cứng lên, có một cái gì đó như "hứng tình" mà chồng em đã tạo ra cho em khi ân ái. Ngay cả việc tắm rửa cho con cũng gây cho em một xúc cảm khác lúc trước, lúc trước việc tắm rửa kì cọ cho con nó xảy ra rất bình thường, nó như là một việc đương nhiên. Nhưng giờ mỗi khi tắm cho nó, kì cọ cho nó, va chạm vào chỗ ấy của nó trong con người em nó xuất hiện một cái gì đó không tự nhiên, nhất là thời điểm này là thời điểm tiền dậy thì của con em, một số chỗ của con em bắt đầu chuyển dần sang trạng thái gần người lớn.
    Do việc em có cảm xúc lạ khi hằng đêm con em chạm vào chỗ nhạy cảm của em và việc em không còn bình thường khi tắm cho con của em nên em có lên diễn đàn webtretho để tâm sự giãi bày và tìm lời khuyên thì em bị các mẹ ở trên ấy chửi rủa em thậm tệ nên năm ngoái em đã cho con em ra ngủ riêng và không còn tắm rửa gì cho con nữa mà bắt con tự làm. Mọi việc tưởng như êm xuôi thì cuối năm ngoái lại xảy ra chuyện đột xuất, đó là chồng em được cử đi học chuyên tu ở Hà Nội, do tính em hay sợ, đặc biệt vào ban đêm em không thể ngủ một mình do trước đó luôn có chồng và con ngủ bên cạnh( trước năm ngoái) nên ra tết đến giờ em lại kêu con vào ngủ với em vì ở nhà hiện giờ chỉ có hai mẹ con, gia đình em lại là dân nhập cư lên thành phố lập nghiệp nên họ hàng bà con không có, cháu chắt hai bên cũng không có đứa nào ở gần nên chẳng thể kiếm đâu ra cháu gái để ngủ cùng. Ban đầu do chồng em không còn ngủ với em nên giường rất rộng, em cảnh giác để chuyện cũ không xảy ra nên cố nằm ra xa con em và có mua cái gối ôm về giả vờ ôm rồi đặt ngăn cách giữa hai mẹ con, ban đầu thì mọi chuyện vẫn ổn, con em vẫn không hề có hành động gì khác thường, nhưng gần cả tháng nay không biết sao con em lại trở chứng, có đêm em tỉnh giấc dậy thì hoặc là cái gối ôm không còn nằm giữa em và con, hoặc cái gối ôm vẫn nằm giữa hai mẹ con em nhưng tay chân của nó lại vươn tới da thịt và vùng nhạy cảm của em. Có những đêm em giật mình thức giấc em thấy bằng mắt và cảm nhận rõ ràng tay của con em nó đặt vào ngay chính "tử huyệt" của em, không những nó đặt mà nó còn có những động tác có gì đó rất là người lớn ở ngay chỗ "tử huyệt" của em. Mà có một điều rất khó xử là em cảm nhận ngay tức thì khi em phát giác ra co sự cọ xát của con em ở chỗ ấy của em và em tỉnh giấc thì "tử huyệt" của em nó phản ứng với sự ướt át từ lúc nào em không biết( Có thể là nó phản ứng vô thức trước khi em tỉnh giấc). Em giờ không biết làm sao với tình huống này, tâm lý và sinh lý của em nó đảo lộn kể từ ra tết đến giờ, điều em khó xử và đau đầu nhất là "xúc cảm " của em mỗi khi đêm về, mỗi khi con có những hành động người lớn đối với "tử huyệt" của em, có những đêm em muốn buông xuôi cho cơ thể của em đi theo bản năng của nó, em muốn để yên cho con em tiếp tục đẩy "cảm xúc" của em lên tột đỉnh, muốn đưa tay về phía con em, muốn cơ thể của em được xoa dịu bớt sự thiếu thốn"...". À còn một điểm nữa đó là những lúc con em nó vứt gối ôm ra và nằm sát vào em, em cảm nhận được là "cái đó" của nó có vẻ khác hơn cách đây 1 năm khi em còn tắm cho nó, có cái gì đó nó cứng cỏi hơn, kích thước lớn hơn. Em cảm nhận được cái thay đổi về kích thước và sự cương cứng ở con em vì buổi đêm đi ngủ em mang đồ ngủ tuy là kín đáo nhưng chất liệu vải lại rất mỏng, nên khi con em để "cái ấy" chạm vào cơ thể em là em cảm nhận được.
    Chuyện của em là vậy, với tình hình này em sợ em sẽ phá vỡ giới hạn mất, nhất là càng về dài thì "sự thiếu thốn" ở cơ thể em càng mãnh liệt, trong khi con em càng ngày càng bạo dạn. Có một cái gì đó trong vô thức của em nó dẫn dắt em đi tới cái kết mà em không hề mong muốn, kể cả mấy anh chị em ở trên này cũng không hề mong muốn chứ đừng nói là em.
    Em mong anh chị em ở trên này cho em vài lời khuyên, nếu không phá bỏ giới hạn thì giải pháp là phải làm gì? nếu phá bỏ giới hạn theo vô thức lôi kéo em thì có vấn đề gì không?
    Em vốn là dân quê, học hành không nhiều, lớn lên lấy chồng sinh con, nên em chả biết gì nhiều, có gì anh chị em lượng thứ và chỉ bảo thêm cho em, chứ đừng miệt thị em để rồi em càng bế tắc.
    Em viết theo cảm xúc và suy nghĩ của em nên không biết có lủng cũng và khó hiểu hay không? có gì mong anh chị em thông cảm cho em.
    Cảm ơn anh chị em đã quan tâm đến tâm sự của em. Cảm ơn diễn đàn

19. phamdaika

phamdaika Biết Quay Tay Verified
    37/87

tốt nhà là cách ly ra. chứ kiểu này thì lúc thằng con thấy mẹ phan ứng yếu quá máu lên làm bậy thì be bét hết. tập ngủ 1 mình đi. trẻ con còn được ko lẽ ngươì lớn lại thua.

kun-quan, onikagen and Nguyet_momy like this.
  20. Nguyet_momy

Nguyet_momy Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

cảm ơn anh. em giờ không biết làm sao nữa, có đôi ba lần em buông xuôi để đi tận cùng với đôi tay của con em rồi anh ạ, em không biết nếu nó làm tới thì sẽ ra sao nữa. Giờ em mà nằm một mình em không biết làm sao nữa, hoàn cảnh kinh tế eo hẹp, mua được mảnh đất ở thành phố thì cũng là mảnh đất xa lắc xa lơ, nhà thì trống không, nằm một mình chắc em chết sợ mất

kun-quan thích bài này.
Đang tải...