1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Hà Nội mưa, cho xin thêm tí gió...

Thảo luận trong 'Góc Chị Em - Lady's lounge' bắt đầu bởi Băng Băng, 4/1/18.

1. lhanh92

lhanh92 Tiêu Nại Đại Thần The VIP
    337/348

Đi công tác ở nước khác, mình chợt nhận ra rằng Hà Nội quá đông đúc và chật chội, đi đâu cũng là người. Vậy mà bạn lại sống và làm việc 1 mình thì thật là lạ. Cái cảm giác 1 mình có thể khiến bất kì ai ngao ngán, chán chường, cần tìm 1 ai đó để nói chuyện, tán gẫu. Mình từng ở tình trạng như bạn hiện tại. Anyway, nếu chỉ đơn thuần chat chit cho vui thì tại sao k thử nhỉ? C'ya!

https://mp3.zing.vn/bai-hat/Giua-Mua-Dong-Minh-Quan-Idol/ZW7W08EZ.html

2. MầmLeo

MầmLeo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    32/87

Có thể đi tập gym, đọc sách có khi lãi bớt nghĩ ngợi đó ạ. Tham gia cộng đồng hoặc giải trí lành mạnh thì ít nhiêu cũng giảm đc stress trong người.. Đỡ bực mình :D .

3. malang1993

malang1993 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/87

Nhất định tôi sẽ gặp được bạn :)
    Có 1 con tinh trùng ở trong...của một cậu thanh niên....
    Con tình trùng rất chăm chỉ luyện tập thể thao:Bóng đá,bóng bàn,học hành thì môn nào cũng giỏi.
    Các con tinh trùng khác thấy vậy thì hỏi:này sao mày suốt ngày chỉ cắm đầu vào học với thể dục thể thao thế?
    Con tinh trùng trả lời:"vì tao muốn thành người,chứ tao không thể tiếp tục mãi như thế này được".
    Một hôm trời đất rung chuyển,biết cơ hội đã đến rồi con tinh trùng bơi thật nhanh hơn hẳn các con tinh trùng khác,các con sau thấy vậy bảo nhau"nó chăm chỉ luyện tập có khác".
    Bơi được một lúc con tinh trùng kia vội vã bơi quay lại,vừa bơi vừa hét:
    " THỦ DÂM "!!!!!tất cả quay lại ngay...":))))))

4. zoroswords

zoroswords Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/87

đôi khi thì người buồn.cảnh có vui đâu bjo.thỉnh thoảng tâm trạng tí vẫn ổn .

Đang tải...