Happy New Year 2017 & Đối thoại cùng checker

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi _KGB_, 27/12/16.

1. ÁC QUỶ

ÁC QUỶ Sứ Giả Địa Ngục The VIP

Đầu năm mình chúc toàn thể BQT và anh em thiên địa luôn mạnh khỏe, vui vẻ và an lành...Chúc các em hàng luôn tiếp thu các ý kiến nhận xét của anh em để hoàn thiện mình hơn./.

babyday234 thích bài này.
  2. Oktoberfest

Oktoberfest Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chúc diễn đàn luôn lớn mạnh.

3. hublot123

hublot123 Xem Sex Lần Đầu Verified

Năm mới đầu tiên xin chúc diễn đàn ngày một phát triển lớn mạnh hơn, và chúc cho các mod và admin nhiều sức khỏe hơn để quản lý diễn đàn.

Em xin có một góp ý nho nhỏ là trong box ký sự check hàng đã có những khách sạn nên tránh, thìÊmm nghĩ cũg nên có topic những khách sạn đẹp - sạch sẽ. Ví dụ như cần đi đổi gió hay giao lưu muốn tìm các khách sạn đẹp lục cả diễn đàn lên đều k thấy. Mình có post topic này vào bên box ký sự check hàng thì đã tìm được 1 địa chỉ khách sạn cần tìm. Sau khi bị mod chuyển qua box khách sạn thì thật sự chả ai quan tâm. Nên mong admin và mod lập 1 topic bên ký sự check hàng cho ae đóng góp những địa điểm khách sạn đẹp - sạch sẽ. Em cảm ơn, nếu được hơn nữa, mong các mod và admin xem xét duyệt chuyển topic của em qua bên box ký sự check hàng để được đông đảo anh/em giúp đỡ. Em xin cảm ơn

http://thiendia.com/diendan/threads...trong-link-mong-mod-va-admin-giup-do.1062517/

4. TricoVNS

TricoVNS Xem Sex Lần Đầu Verified

Mình chỉ hỏi 1 câu duy nhất đó là: các bạn + mod có thấy là năm nào cũng đối thoại và dần dần ko mấy vip + công thần + ng tâm huyết ( đúng nghĩa ) còn cmt và đóng góp ko?
    Dẫu biết là cần trở mình để hợp kinh tế trị thường, nhưng nếu các sếp hiểu ngu ý của e thì xin 1 giây để ngẫm thôi ạ

5. donjon2

donjon2 Xem Sex Lần Đầu Verified

Chào thánh trico từ vụ dontran bị túm cổ chạy đi đâu mất tăm rồi đấy giờ ẩn dật vãi, tỉ năm mới thấy xuất hiện:D

6. nông dân chim to

nông dân chim to Dậy Thì Verified

Chả biết kêu ai chỉ biết các bố mì toàn set giá hàng ảo lòi tòi phòi rõ chán

7. ktdom84

ktdom84 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Theo ngu ý của một ng tham gia diễn đàn lâu năm. Để tránh các bánh PTS quá đà (Vì theo giải thích của mod thì nhiều người dùng máy ảnh xịn + biết cách chụp thì không thể phân biệt được ảnh không chỉnh sửa và có qua chỉnh sửa) thì yêu cầu ảnh các em hàng chỉ được dùng điện thoại để chụp, dẫu biết điện thoại giờ chụp cũng ảo vãi nhưng bớt tí nào hay tí đấy. Ai muốn thể hiện tài chụp ảnh vs trình PTS thì xin mời sang box ảnh. Để ae checker đỡ bị choáng ngợp bởi những bộ ảnh mà chỉ dùng để ngắm :(.
    Mọi thông tin hay gạch đá gì xin mời bay vào đây nhận hết. !!!

hangh0 thích bài này.
  8. heady cường

heady cường Còn Bú Sữa Mẹ Verified

mình chỉ có vài điều thế này thôi:
    - Thời buổi cơm áo gạo tiền mình mong các bạn ấy hiểu được giá trị của đồng tiền. Mong các bạn ấy luôn luôn coi khách hàng là thượng đế. Mặc dù công việc các bạn ấy và ae checker là khác nhau nhưng áp lực kiếm được đồng tiền là như nhau.
    - còn về phần bánh và mod(nhiều khi không cho ý kiến riêng(tự mình check) mà bê nguyên bài của bánh coppy pate) khi viết bài giới thiệu thì ae đi check phải hơn 90% là không hoàn hảo như trên topic giới thiệu("chất lượng hình ảnh","chất lượng âm thanh","chất lượng dịch vụ","chất lượng hợp tác","chất lượng thời gian" và 1 số lại chất khác). Cái này ae nào đi check về rồi so sánh lại với topic đó lài biết mình nói đúng hay sai.

Thân!

9. _KGB_

_KGB_ Moderator Thành viên BQT The VIP

Hi,
    Mod sẽ xem xét và áp dụng theo đề xuất của bạn, những em hàng hình thức được nhưng muốn làm giá thấp có thể để ở box khu vực.

10. _KGB_

Tại sao khi phản ánh hàng kém chất lượng bạn lại không dùng nick chính của mình vậy?

11. _KGB_

Ký sự check hàng đã có quá nhiều sự việc để giải quyết rồi, nếu thêm việc ở box Nhà nghỉ khách sạn nữa e rằng không phù hợp. Thêm nữa ở Ký sự đa phần checker không chọn NN, KS mà do hàng hẹn tới cơ sở hoạt động.

12. _KGB_

Bạn nên tham khảo thêm thông tin về em hàng trước khi check để lựa chọn hàng phù hợp, tiền trong túi bạn không ai ép được các bạn phải trả tiền.
    Mặt bằng chung về giá của ACMB là thấp nên BQT chủ trương không ép giá các em hàng. ACMB đa phần vẫn là hàng có giá 300k và dưới 300k.

Vuabannhau01 thích bài này.
  13. _KGB_

Thời kỳ nào ACMB cũng có mem nổi tiếng và tâm huyết. TricoVNS cũng là người nổi tiếng sau nhiều người khác, rồi đến lúc bạn cũng sẽ bớt hứng thú vì nhiều lý do, vẫn tham gia theo dõi nhưng ít xuất hiện hơn.

14. longchaly

longchaly Đại Gia Lầu Xanh Verified

Mình thấy mod ko nên đôi co mấy chuyện nhỏ này làm gì, cái việc chính là thực tế hàng họ TTSH hiện nay quản lý quá lỏng lẻo so với trước kia, chất lluợng quá lởm khởm, ý kiến mình muốn đóng góp để xây dựng diễn đàn, mình nghĩ đây cũng là nỗi lòng của bao checker khác chứ ko riêng gì mình. mình nghĩ tình trạng này mod là người hiểu rõ hơn checker và các bánh. Còn mấy việc dùng nick nào để phản ánh nó ko quan trọng, nếu mod là người công bằng thì nick newbie hay nick lão làng phản ánh thì mod cũng sẽ đối xử như nhau thôi đúng ko? Thôi mình chỉ nói đến đây thôi, cảm ơn các mod đã tạo ra sân chơi cho ae td.

The Man From Nowhere thích bài này.
  15. nông dân chim to

nông dân chim to Dậy Thì Verified

Bác ơi giờ đây biết làm thế nào đây khi bánh lập clone nâng bi để lừa checker thì tham khảo thông tin hàng thế nào đây link trung tâm các bác khoá không cho com mần còn link gốc toàn xin số thì tham khảo thông tin thế nào đây hả bác. Ngoài ra em thấy nhiều em hàng ở mục gái gọi cao cấp chất lượng kém lắm. Các bác không kiểm duyệt hay sao mà cứ duyệt cho các em ý vào trung tâm kiểu tù mù vậy nhiều anh em đi than như vạc mà chẳng biết làm sao mà cũng lười ri pot nên cũng không kịp đưa thông tin cho anh em checker biết chán lắm

16. donjon3

donjon3 Còn Bú Sữa Mẹ

Dù có bị ban nick thì vẫn cứ phải nói. Sự thật là sự thật những gì đã được cho là thật thì không thể phủ nhận. Những cmt của tôi có liên quan tới ông bạn hà nội 12(nick cũ) đều bị ban bởi tay the mák. Sau khi tôi nhận định the mask là do ông bạn này cầm nick và các nick trung tâm ACMB ông bạn nayd cầm thì ngay lập tức bị ban cũng bởi ông này. Sau khi xoá cmt của tôi đi thì ngày hôm nay nick the mák bị hạ title mod. Phải chăng ông bạn sợ lộ nên dùng chiêu trò xin admin hạ title để đổi nick cầm nick mod với tên khác chăng. Thật mực cười. Tôi biết có thể cmt này sẽ bị xoá nick tôi sẽ bị ban nhưng tôi đã quen rôi. Đã Coppy bà sẵn sàng lập 100 nick donjon để sự thật được phơi bày ra ánh sáng

17. hublot123

hublot123 Xem Sex Lần Đầu Verified

Em công nhận là nếu thêm bài đó vào box khách sạn thì sẽ k hợp lý, vì ae sinh hoạt bên đó quá ít toàn các khách sạn vào PR. À thì Vd dành cho các bác muốn đổi gió với gấu hoặc có việc gì đó giao lưu đối tác thì có thể tìm được các khách sạn đẹp, vì ae checker đã đi qua nhiều. Trong link m gửi đây cũg có rất nhiều khách sạn đẹp mà khôg thể tìm được info

http://thiendia.com/diendan/threads...trong-link-mong-mod-va-admin-giup-do.1062517/

18. ktdom84

ktdom84 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Lý thuyết trước khi check hàng là vậy thôi. Chứ bây giờ Bánh thì nhiều checker chân chính thì ít, thật giả lẫn lộn, khen nhiều hơn chê, chê thì có khi phải đến 70-80% là dìm hàng là cuộc chiến của các Bánh mỳ và Má mỳ. Còn lại mấy thông tin chính xác, khách quan của các checker nữa đâu. Nói nhiều lại bị Ban như bác
    @donjon :(. Thôi e xin hết

19. _KGB_

Không phải mod đôi co với bạn, mod chỉ muốn tìm hiểu lý do vì sao member không dùng 1 nick mà lại dùng clone để khen - chê như vậy, có khó khăn gì hay không... Nếu bạn không muốn trả lời cũng không sao.
    Về hàng họ thì BQT đã và đang xử lý từng bước để nâng cao chất lượng từ khi lập topic này rồi.

longchaly thích bài này.
  20. donjon3

donjon3 Còn Bú Sữa Mẹ

Chào mod KGB tế nhị 1 chút mod có thể giải đáp cho mình tại sao nick mod The Mask bị hạ mod và bị ban được không? Ngoài ra các nick ACMB lên bài trung tâm cũng bị ban nữa. Mình nghĩ là không chỉ mình mà sẽ rất nhiều Member đều thắc mắc cái này đó

Đang tải...