Hồng và Bích ai ngon hơn ai

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi superfac, 3/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. superfac

superfac Còn trinh Verified

sau khi nhận đc reply của 1 đồng chí lào đó ko nhớ tên.mong các bác thông cảm em đang bị u não :hand:
    Do trong người rất mệt vì qua vừa đi công tác về lên rp ngắn gọn chỉ để báo cáo là đã check đc hàng:prrr:
    tóm tắt như sau:
    em Bích ngon hơn em Hồng nhưng em Hồng về khoản đá bi múa cột thì lại vượt trội hơn em Bích
    Em Hồng vú 7d
    em Bích vú 6.5d
    mặt em Hồng 4d
    mặt em Bích 7d
    lìn em Hồng 6d
    lìn em Bích 7.5d
    mông em bích 7d
    mông em hồng 6.5d
    cả 2 em này đều đi giá 300k/2shut
    bro nào cần cứ pm sẽ share tẹt con bọ nẹt vì là hàng chứ ko phải rau :prrr:
    thank thì thank mà ko thank thì thôi :hand:

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC [300k - TDH] BI COCO MS: 069 Thông mình và dâm, còn ai hơn em Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 20/4/14
    PIC KIỀU ANH (384) - AI ĐẸP HƠN EM? Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 6/12/13
    PIC TRIỆU VY 760.GIÁ 300K/S.FULL PIC.CHO AI THÍCH BƯỞI TO VÀ ĐẸP.QUÁ NGON CHYM Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 23/9/13
    PIC Kiều Phương,hàng mới U94,mã số 955,ai ngon và ngoan bằng em? Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 13/8/12
    PIC ★ HOT: Boom tấn Thủy Tiên ( new arrival ) - Vú em và Linh hot, ai hơn ai ???????? ★ Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 1/9/11

2. superfac

ko phải tớ ko có time viết rp nhưng mệt quá vì vừa trong viện trông người ốm về lên ko viết đc tường tận

3. superfac

thế bro định bảo là mấy điểm
    ý cậu là dư lào
    gọi điện hỏi em ý nhé :|
    hay là vào ngõ 408 TDH vào nhà nghỉ net hay là hoàng gia mà hỏi
    chán mấy cái loại thọc gậy bánh xe vkl :|

4. arndom123123

arndom123123 Guest

Đã nhấn thanks rồi đấy bro ah! Bro share cho mình với nhé, thanks phát nữa cho chắc!

5. kekho84

kekho84 Dậy Thì Verified

nge danh 2 em này đã nhiều mà xin mãi chả bác nào share cho em gì cả. chim có lòng mà chả thấy bướm 2 em này đâu. bác thương bác share cho em 2 em này để em đú đởn tí cho biết. chờ tin bác lắm lắm. bác ném vào inbox cho em hoặc yahoo: kekho85 nhé bác. thanks bác nhìu nhìu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.