Hớt Tóc Girl xinh Bj nude 100% (ko quần chip) - Q7

Thảo luận trong 'Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn' bắt đầu bởi mr_lemon, 10/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mr_lemon

mr_lemon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Theo như dự tính thì trưa nay mình rảnh, lại lang thang tận Q.7 chơi, âu cũng là dịp lần mò tìm đến nơi sung sướng đã mách nước từ trước.
    Quán cũng ko quá khó tìm (ngay mặt tiền đường 40mét khu vực Q7 mà :zo:)
    Ấn tượng ban đầu bước vào là gặp ngay 1 e váy đỏ ôm sát, e cất tiếng chào anh nhẹ nhàng, rồi cứ như là đã quen dẫn ngay mình vào trong lun, đi ngang qua sảnh bắt gặp khoảng 4-5 e đang ngồi :ba8: với nhau, nhìn face cho điểm thì mình cho mấy e ở đây từ 6,5đ -7đ. rất tự nhiên e dẫn mình vào trong phòng, bảo a cởi áo nằm chờ e 1 chút (hôhô wá xá tử tế :D ), rồi e kéo khăn che ô cửa lại và thế là CÔNG VIỆC BẮT ĐẦU....

mình nằm ngửa, e liền cười và nói : "a àh, nằm ngửa là làm tình, nằm nghiêng là ôm, còn nằm sấp là massage, a nằm loại nào" (eo, bít gặp phải thứ dữ mất rùi, hehe mình quay lại nằm sấp lun vậy T___T :ngaiwe:)
    đùa tí chứ e cũng massage cho khoảng 5' à, rồi e kiu xong....ac ac masage j lẹ thế, e lật mình quay lên và bắt đầu cởi các loại đồ vướng víu trên ng ra.. bắt đầu e lê đường lưỡi từ trên xuống dưới, làm mình nổi hết da gà như bị điện giật ấy,ngay tức khắc ôm chầm lấy e ngay tay thì cứ các vùng nhạy cảm muh rờ lên rùi rờ xuống, âm thanh hìi trung thực và sống động. Mà e út ở đây rất thoải mái, nằm luôn trên nệm ôm ấp, kiss cứ như ng tình ấy, móc lốp thoải mái .....:aingonnhaovo: rồi sau e thi triển các tuyệt kĩ HJ, rùi BJ lút cán lun...Mình phê khoảng 15' thì out lun trong miệng e nóa :botay: thật thoải mái. Xong vào phòng tắm rửa, rùi ra dzìa trong sự hài lòng :thankyou:

Tổng kết :
    Tick = 100k
    Tip = 100k
    (e ở đây ko hề vòi vĩnh, bo 100k là e thấy dzui rùi, thanks a và hẹn lần sau ghé típ ^^ ) :haylem:

Report viết hơi dài dòng, nếu anh em nào cần mình sẽ share chỗ này lại cho để tận hưởng cảm giác. Chỉ xin ae ít tín dụng để lấy uy tín thôi.

PS: các bác lưu ý là do lúc e nó nằm ôm mình, rất ư tình cảm, gần như là đang lên mây ấy, đã vậy "2 chú hàng" lại quá gần nhau. Đang BJ ko có "áo mưa" nên các bác nhớ kìm chế ko lại máu quá tới Z lun mà vẫn chân đất thì....... Bó tay.com đấy =))
    cám ơn mọi ng đã đọc report
    Mr_lemon

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    hớt tóc gội đầu q7 nude 100% Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 28/11/12
    [Report] Hớt tóc nude 100% Q7 Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 15/11/10
    Hớt tóc-Massage Nude 100% Q7 Nguyễn Thị Thập gần ngã 3 Lâm Văn Bền Nude 100% Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 12/8/10
    Hớt tóc rồi nude 100% Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 15/6/10
    Hớt tóc,massage,BJ _ Q7 Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 30/1/10

2. king271

king271 Chơi gái lần đầu Verified

Thanks bro. Đang cần gấp những chổ như vầy. Bro share cho mình nhé.
    YH!: zer0.inl0ve

3. edison27191

edison27191 Còn trinh Verified

share mình quán này đi bro ơi, đang tính xuống q7 đi công việc vào cuối tuần này nè :)

4. BạchLong

BạchLong Vô Tình Verified

Xếp gạch chờ share hên xui vậy [​IMG]
    Y! : longtheman88
    Đã thanks

5. boysaigons

boysaigons Còn Bú Sữa Mẹ Verified

mình cũng ở q7 nhưng ko bít ở khúc nào. share cho mình qua yh boysaigons_8x . Thanks

6. robertgreen

robertgreen Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thanks bac, nghe bac ke ma nung wa cho e xin 1 ve voi dia chi yh quocvuvt, chuc bac vui ve

7. rat mong duoc hoi am tui cung o quan 7 ma dau co biet cho nay share cho tui voi nha binhdoantraudien

8. Kim_Mao_Sư_Vương

Kim_Mao_Sư_Vương ĐỈNH QUANG MINH The VIP

hay hay à! pro share cho minh chỗ này với, hôm nào rãnh chạy wa làm thử cho biết
    Thấy bác nói giá cả cũng rẽ đó chứ, Thanks
    Có thì share inbox cho minh nhen

9. nirvanavn

nirvanavn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sao ớ quận 7 mình ko bít mấy chỗ dzui này ta. Share cái đi bro. Còn ko thì rủ tui cái. anh em mình đi chung. ^^
    map_ma_ham_dzui.vn

10. onimusa

onimusa Dậy Thì Verified

thanks chủ thớt phát.
    shre cho e nha ! làm xong sẽ có report sớm
    thanhkd1412

11. rumio

rumio Còn Bú Sữa Mẹ Verified

share di bro, Yh: romantical_2003
    Thanks advanced

12. black_silver

black_silver Còn Bú Sữa Mẹ Verified

bác ơi, sao em thanks lâu rồi mà vẫn chưa đc share bác?????
    plz , thanks, nick em black_silver_2525

13. viva

viva Còn Bú Sữa Mẹ Verified

xin info

share cho minh voi, nick viva_rosseneri. Tks bro

14. dunglt79

dunglt79 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

e đang ở Q7 nè nghe bác kể nghiện wa share cho e với le_minhtuan11 thank bác

15. ELVISPHUONG

ELVISPHUONG Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chào bạn!Mình đang ở Q7 mà chưa biết chỗ này!Mong bác share cho mình chỗ này nha!Mình đã click "Thanks" rồi!y!m của mình nè :lam_kyanh

16. vagino

vagino Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Dù biết danh sách đã dài nhưng vẫn đặt cục gạch chờ bác chủ thớt: luudao1978

17. monkeydongnai

monkeydongnai Còn Bú Sữa Mẹ Verified

share với nha bro, thanks
    racroisao

18. tranminhphung

tranminhphung Còn Bú Sữa Mẹ Verified

chao pac,cho nay minh co xin pac vai lan ma kg dc pac hoi am,kg biet la pac ban hay sao nua,dia diem o quan 7 do pac,MT đuong 40m nua, nhu cửa tiệm lon nha,nghe pac noi la tic co 100k ha pac,cung ok day,.Lân nay hy vong dc pac hoi am cho,+ tin dung cho pac nua do.chuc pac luon co nhieu cai moi nha

19. ctrl_z

ctrl_z Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đã thanks, em bít bác bực vì ko ai report, em cũng mong bác share cho em vì em học bên q7, nói chung em còn là sinh viên nên ko có mau lẹ dc, nhưng khi đi or thằng bạn thân đi sẽ report tức khác, mong bác thông cảm, chờ tin pác.
    Thanks bác lần nữa

Y!: ctrl_alt_shift_z

20. emeraldlilyboy

emeraldlilyboy Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hap dan qua, minh o khu vuc Q7 ma van chua di duoc quan nao, thanks Bro, share minh voi nhe ==> emeraldlilyboy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.