PIC HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG CHỨC NĂNG PREFIX , BÁO CÁO, THÔNG BÁO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Eleven

Cú Đêm
CẢNH BÁO

LX Credits
813
USD
0
HIỆN NAY DIỄN ĐÀN MỚI ĐÃ ỔN ĐỊNH VÀ BẮT ĐẦU DẦN QUEN THUỘC VỚI ANH EM. TUY NHIÊN CÓ MỘT SỐ CHỨC NĂNG MỚI CÓ THỂ NHIỀU ANH EM CHƯA BIẾT CÁCH SỬ DỤNG NÊN BQT LẬP TOPIC NÀY ĐỂ HƯỚNG DẪN VÀ GIÚP ANH EM SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN MỚI MỘT CÁCH THUẬN TIỆN VÀ DỄ DÀNG NHẤT

*** CHỨC NĂNG PREFIX: diễn đàn cũ trước đây chỉ có duy nhất prefix là [PIC], qua diễn đàn mới BQT đã thêm nhiều prefix hơn để thuận tiện cho anh em khi viết bài và làm nổi bật bài viết của anh em

- Report: Có thể để hoặc không tùy tâm trạng anh em
- Kvsaigon: Bắt buộc chọn đúng khu vực em Hàng, Máy Bay hoặc Rau.... đang hoạt động
- PIC: Chỉ để khi có 3 hình SEX trở lên
- Price: Bắt buộc chọn đúng giá của em Hàng hoặc MBTM đang hoạt động

Lưu Ý: BQT đã thêm vào các prefix anh em thường sử dụng, nếu anh em thấy cần thêm prefix nào thì thông báo cho BQT để xem xét thêm vào nếu thích hợp

*** CHỨC NĂNG BÁO CÁO: Khi anh em thấy các bài viết hoặc comment vi phạm luật của diễn đàn, spam, gây tranh cãi, xúc phạm người khác....hoặc muốn xóa bài viết hoặc comment của mình....thì nhanh chóng Click vào chức năng Báo Cáo dưới mỗi comment hoặc bài viết nêu rõ lý do để BQT xử lý kịp thời và nhanh nhất

Lưu Ý: Nếu lý do báo cáo không đúng hoặc cố tình Spam hoặc trêu đùa với BQT thì sẽ bị Phạt Thẻ hoặc Ban Nick tùy mức độ vi phạm

*** CHỨC NĂNG THÔNG BÁO: Khi bài viết hoặc comment của anh em được mem khác Thích (Like), Trích Dẫn (Quote) hoặc bài viết bị Mod Xóa vì một lý do nào đó thì nó sẽ hiện thông tin ở nút Thông Báo ở góc phải màn hình cho anh em biết. Nhất là khi bị Xoá Bài sẽ hiện thông tin ghi rõ Mod nào xóa và lý do xóa để nếu thắc mắc thì anh em PM trực tiếp Mod đó để được giải đáp.

NẾU ANH EM CÓ THẮC MẮC GÌ VỀ CÁCH SỬ DỤNG HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CHO DIỄN ĐÀN TỐT HƠN VUI LÒNG COMMENT BÊN DƯỚI BQT SẼ XEM XÉT VÀ XỬ LÝ CHO PHÙ HỢP ! THANKS ALL

Chỉnh sửa lần cuối:

Eleven

Cú Đêm
CẢNH BÁO

LX Credits
813
USD
0
xin hỏi mình không thể đăng bài và ko tìm thấy phần : Đăng chủ đề
Như vậy mình chưa đủ tiêu chuẩn để đăng bài phải không? Mình muốn đăng bài thì cần phải có đầy đủ những yếu tố gì. Xin được góp ý và hướng dẫn cụ thể để mình có thể đóng góp và chia sẻ cùng anh em đồng đạo. Cảm ơn !
Mình không thấy phần này :oops:

EM XEM THÊM HƯỚNG DẪN TRONG TOPIC NÀY

https://lauxanhthiendia.com/diendan/threads/dieu-kien-va-cach-lap-topic.1003542/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom