HƯƠNG VỊ ĐÀN BÀ [Truyện xã hội]

5.00 đánh giá
1 Vote

nhoc con cao lon

Mất Trinh
Verified

LX Credits
640
USD
0
Hương vị đàn bà

Chương 1
Cơn mưa hè càng khiến cho con đường đất trở nên lầy lội. Hai người phụ nữ một tuổi mới lớn, một hãy vừa ngoài 30 đang khó ngọc che chiếc dù nhỏ cố bước qua những hố nước pha loãng bởi bùn và đất sét. Đó là Hương, người phụ nữa vừa tròn 36 tuổi và cô con gái 18 tuổi của chị - Thúy Loan. Cả hai đang mang trong lòng một sự hồ hởi khi hướng đến căn nhà phía cuối con đường đất ở vùng quê miền Tây, bao nhiêu năm sinh sống ở Sài Gòn đến hôm nay Hương mới có dịp dẫn cô con gái duy nhất của mình về quê, mẹ Hương đã mất từ lâu, nhà chỉ có hai người con gái, Hương là chị làm ăn chốn thành thị, nhà cửa đất quê để lại cho cô em gái trông coi, từ khi cô em gái lấy chồng và chồng cũng sống nơi đất quê này, Hương càng an tâm hơn về em gái mình đã có nơi nương tựa, ấy thế mà dần dần số lần về thăm nhà càng thưa vắng.

Cuối cùng thì những khó khăn cũng từ con đường đất lầy lội cũng qua, phía xa căn nhà thân thuộc dần dần hiện ra, với Loan đó có thể là sự xa lạ của cô nữ sinh vừa tròn 18 tuổi bao lâu nay quen sống chốn thị thành, nhưng với Hương đó là sự quen thuộc của cả một thời con gái, căn nhà vẫn như thế, vẫn tường cạch cửa gỗ và bên ngoài hàng rào đơn sơ, sân nhà vẫn là mảnh đất vườn rau, có khác chăng giờ đây đã xơ xác hơn xưa. Bước đến cửa nhà, nhìn quang cảnh có phần xơ xác, Hương thầm trách cô em gái của mình bỏ bê chuyện nhà chuyện cửa, nhưng ngay lập tức âm thanh trong nhà khiến cho Hương hiểu quan cảnh này có vì đâu. Những tiếng chén đổ bể, tiếng quát tháo, của đàn ông, tiếng khóc của một người phụ nữ nào đó mà Hương nhận ra đó chẳng xa lạ gì là tiếng Hồng Nhung, cô em gái quê của mình. Hóa ra Hồng Nhung lấy chồng nhưng không có được cuộc sống hạnh phúc như Hương nghĩ, Chồng của Nhung – Dượng Tuấn là một gã dơ hơi và nát rượu cờ bạc, trong cơn say vẫn thường hành hạ Nhung bằng những cái bạt tai thô bạo, hôm nay gã nát rượu ấy tuy không say nhưng vẫn bạo hạnh vợ mình vì tra hỏi Nhung nơi cất tiền hòng soay sở khoản tiền nợ do thua cá độ bóng đá, vì đã hơn vài lần chủ nợ cho gã no đòn vì cái tội có gan cá độ mà không có tiền chung độ. Thời may sự xuất hiện của Hướng khiến cho gã chùng tay, nhìn cô em gái vừa vào cái tuổi mặn mà chỉ hơn 30 phải tìu tụy và gánh chịu một người chồng như thế, Hương không khỏi xót xa. Cực chẳng đã, Hương đành phải tra hỏi khoản tiền nợ kia của Dượng Tuấn, và hẳn nhiên chị chấp nhận trả đứt cái số tiền oan gia đó để giữ cho gia đình em gái …. Hay đúng hơn là cô em gái của mình được yên thân. Dĩ nhiên Hương chỉ chấp nhận cho tiền Tuấn trả nợ khi gã hứa sẽ đối xử tốt với em gái chị, và từ bỏ cái thói bài bạc kia … cũng không khó hiểu khi mà gã Tuấn gật đầu lia lịa như con lật đật khi biết bà chị dâu hào phòng đất Sài Thành sẽ giúp gã thoát nợ, và Hương cũng không để ý cặp mắt lom lom của gã em rể nhìn chằm chằm vào ví tiền khi chị lấy tiền ra đếm và trao cho gã.

Mọi chuyện tưởng chừng như chỉ như thế, từ hôm đó Hương và con gái được sắp xếp một căn buồng để hai mẹ con ở lại trong suốt kỳ nghỉ. Hình ảnh Gượng Tuấn động tay động chân bạo hạnh với cô em gái của mình vẫn không thể khiến Hương quên ngay được, chị vẫn giữ một sự xa cách lạnh nhạt với gã em rể, và sư thật Hương vốn rất không hài lòng khi Tuấn càng lúc càng cho thấy mình là một con sâu rượu chính hiệu, bất kể nhiều lần bỏ nhà đi ăn nhậu bị Hương giáo huấn thậm chí là đe dọa sẽ buộc Nhung ly dị nếu không bỏ thói ma men, nhưng rồi đâu cũng vào đó khiến cho chị rất khó chịu. nhưng sự khó chịu đó không chỉ đến từ Hương, gã Tuấn cũng không kém gì căm ghét con mụ chị dâu khó ưa của mình, nếu không phải vì đã trót cầm tiền của Hương xoay sở nợ nần, chẳng dễ gì Tuấn căm họng chịu đựng sự giáo huấn của Hương. Bằng mặt mà chẳng bằng lòng, lắm lúc Tuấn không thèm nhìn con mụ chị dâu một cái chứ đừng nói là ăn chung mầ sống chung nhà.

Mà nói đi cũng phải nói lại, có mấy khi Tuấn ở nhà đâu, mỗi lần gã ta mò về nếu không phải vì cần 1 chỗ ngủ cho qua cơn say xỉn thì cũng là vì muốn xoắn món đồ nào đó trong nhà mang đi cầm cố … nói chung sự xuất hiện của gã ta đi kèm với tai họa nhiều hơn là hạnh phúc. Em gái của Hương đã phải chịu đựng cái cảnh đó suốt bấy lâu nay, và đến lần này khi có dịp về quê thăm nhà, Hương mới được hiểu hết những chuyện chướng tai gai mắt đó, chị quyết sau vài tuần ở chơi và đi các đảm cưới hỏi dưới quê, chị sẽ thu xếp cho em gái thoát khỏi cái cảnh có chồng như đeo gông thế này.

Đã hơn một tuần gã Tuần ngủ bờ ngủ bụi ở ngoài chợ, khu chợ cách nhà gần cả cây số. tối nay khi trong túi sạch tiền và trong cái men lửa khửa nửa say nửa tỉnh, gã ta rão bước chân liêu xiêu về nhà, cũng còn may là con sâu rượu đó vẫn còn nhớ đâu là nhà mình, cho dù đã mấy phen té hố gà lọt hố sình. Về tới nhà gã ta lăn ngay ra vườn đất ôm gốc cây mà ngủ, mặt tình cho muỗi đốt sinh vù lục cục trên mặt, mãi cho đến khi cơn mắc tiểu hối thúc con người vô dụng ấy tỉnh dậy …. Gã mới lảo đảo nửa bò nửa lết tìm một bụi cây nào đó mà đái cho đã hạ bộ của mình…. Trong lúc đang xé xè tưới cây …. Một thứ âm thanh tình cờ khiến gã chú ý… một thứ âm thanh bình thường quá đổi quen thuộc …. Đó là tiếng xối nước, khi đó gã mới để ý hoa ra mà xuôi quỷ khiến thế nào mà gã đã mò đến căn nhà tắm ở sau bếp …. Bên trong sáng đèn và có tiếng nước chảy thìu chắc là có người đang tắm, trời tối rồi thì giờ này chắc chỉ có con vợ của gã chứ ai …. Một tay gã cầm con cặc lắc lắc như rẩy cho hết nước tiểu và trong đầu gã đã nghĩ như thế …. Thế nhưng có một luồng suy nghĩ khiến cho gã sực tỉnh …. “ nhưng mà nếu không phải vợ gã thì sao nhỉ, chẳng phải trong nhà còn có 2 con đàn bà nữa sao ? …. Nói cho đúng hơn là một con đàn bà khốn nạn khó ưa và một đứa con gái mơn mởn mà gã tin là hãy còn trinh nguyên ….”

- “ chà chà …. Phải rồi sao mình lại quên chứ, còn hai mẹ con của con Hương nữa mà, con chị dâu khốn nạn …. Nhưng con gái của mày thì không tệ “ …..

Gã Tuấn thầm nghĩ và bắt đầu liếc nhìn về phía căn phòng sơ sái với chiếc cửa gỗ ọp ẹp, thật sự gã đang hy vọng người trong ấy chính là đứa cháu gái của gã, Thúy Loan tươi trẻ hẳn là thứ mà gã đang muốn nhòm ngó nhất lúc này…. Gã Tuấn như tỉnh hẳn và mắt long lên sòng sọc, gã biết …. Và có lẽ cũng chỉ có gã biết ở vách tường gần bản lề cánh cửa có 1 khe hơ nhỏ, rất nhỏ, nhưng nếu ghé mắt vào và cố banh con ngươi thì cũng có thể nhìn được một chút bên trong …. Thế là gã ta không bỏ lỡ cơ hội được khám phá cảnh tượng cháu gái mình trần trường tắm rửa, hẳn là rất thú vị …. Gã vừa hồi hộp vừa ghé mắt thật chậm, thật khẽ vào khe hở ấy… Ở bên trong, Tuấn trố mắt khi quả thật phát hiện người phụ nữ bên trong không phải là vợ mình …. Một tấm lừng trần vừa tháo khóa áo nịch vú… cánh tay nõn nà treo chiếc áo vú lên móc treo trong khi bên dưới là một cặp mông trần nở năng nhưng trắng nõn gọn gàng… và gã càng bất ngờ hơn khi trong đó không phải là đứa cháu gái của gã …. Là chính là Hương , chị dâu gã, người đàn bà mà hắn căm ghét cho dù gã Tuấn phải cam chịu vai trò em rể. Tuấn trố mắt nước nước miếng ròng ròng xuống cổ họng, gã không ngờ bao lâu nay gã không để ý bà chị dâu của mình lại gợi cảm hấp dẫn đến thế …. Đàn bà thành thị có khác, trắng trắng trẻo tự nhiên và căng đầy sức sống …. Khe hở quá nhỏ khiến cho gã không thể thấy được nhiều ,,,, nhưng qua những gì lấp ló gã cũng đoán được bà chị dâu cảu gã sở hưu cặp vú trắng và tràn đầy …. Cặp vú bầu như giọt nước với hai đầu núm hướng về trước thật tự nhiên mà không chảy xệ … và rồi khi Hương xối nước lên người, chị hướng nghiêng người một chút về phía khe hở mà Tuấn đang rình trộm …. Gã em vợ như chết trân khi nhìn thấy hạ thể của chị dâu mình ….cặp đùi trắng trẻo mọng đầy và một chùm lông đen nhánh gọn gàn ở vùng tam giác, chùm lông không quá rậm rạp mà thưa thưa đến có thể thấy lờ mờ khen bước khin khít …. Khi chùm lông ướt sũng nước thì khe bướm càng lộ ra rõ ràng hơn …. Khoảng hở giữa hai chân Hương như tố cáo cho Tuấn biết bà chị dâu của gã khe bướm hãy còn khít lắm …. Và rồi gã nhớ ra Hương lấy chống và sinh con năm 18 tuổi …. Từ sau khi sinh con bé Thúy Loan thì chồng Hương hiếm muộn nên chẳng sinh được thêm đứa nào …. ấy thế mà khi sinh Thúy Loan Hương lại sinh mổ bắt con …. Nếu đúng như thế thì khe bướm của bà chị dâu của gã khít rịt chẳng thua gì đứa con gái phơi phới …. Vừa nghĩ đến đó thì con cặc của Tuấn đã ngóc dậy cương sựng đội quần chỉa về trước …. Thân cặc nóng rang và chủ nhân của nó cũng nóng rần rần trong người không kém …. Bây giờ thì thằng em rể đồi bại không chỉ căm ghét chị dâu mà con thèm khát chị dâu của nó … gã cứ nghĩ tới cái khen bướm khít rịt sẽ siết lấy thân cặc của gã và cái thân hình đầy đặn rất đàn bà kia sẽ bị hắn nằm trườn sấp lên …. Bú liếm xoa bóp … hẳn là rất tuyệt vời …. Tuấn thầm trách mình bao lâu qua sao lại không phát hiện ra nét đẹp tuyệt vời của chị dâu mình …. Hương chỉ mới 36 tuổi … tuổi này mà đè ra địt thì sướng phải biết …. Tuấn chỉ tiếc phần lớn Hương quay lưng về phía gã nên không thể thấy hết thân thể lỏa lồ của chị dâu mình … đang lúc say máu rình trộm con đàn bà lỏa thể kỳ cọ thân thể …. Thì giọng con vợ gã vang lên gọi chị mình, khiến cho gã giật mình phòng ngay vào bụi cây trốn biệt ….một lúc sau Hương cũng đẩy cửa phòng tắm bước ra với mái tóc ướt nước và mùi xà phòng phản phát …. TUấn trốn trong bụi mà nhìn theo đầy thèm muốn …. Bất chợt hắn cảm thấy cả 2 mẹ con Hương sao mà hấp dẫn đến thế …. Và cũng kể từ đó gã đã bắt đầu khơi dậy dục vọng thấp hèn, gã muốn một lúc nào đó cả Hương và đứa con gái mới lớn của chị sẽ phải ngoan ngoãn nằm trên giường làm tình với gã …

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quy su 2

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
209
USD
0
hap dan do, tiep tuc di ban

manhtung.luu.7

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
128
USD
0
thật sự mình rất ghét ông main trong truyện nhưng vì tôn trọng tác giả mình k nói thêm

tinhthurucnang

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
5,149
USD
0
Góp ý với chủ thớt là em rể và chị vợ, bác víêt thành chị dâu.

nhoc con cao lon

Mất Trinh
Verified

LX Credits
640
USD
0
Góp ý với chủ thớt là em rể và chị vợ, bác víêt thành chị dâu.
Oh lỗi kỹ thuật, rất cảm ơn bác đã quan tâm, sẽ điều chỉnh trong các phần tiếp. mong dc các bác quan tâm ah

kupyn1995

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
326
USD
0
Xếp hàng hóng cùng anh em

vuatocdo

Dân Chơi
Verified

LX Credits
112
USD
0
Ko biết ý kiến sao nữa, tác giã viết rất mạch lạc, tội cho chị e nhà hương

Trungso dacbiet

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
97
USD
0
Tác giả nên để cậu em rễ tu chí làm ăn lương thiện và quan tâm đến những người phụ nữ thì sẽ hấp dẫn hơn nữa...

kecodon07

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
105
USD
0
mình thuộc ng tôn trọng phụ nữ mà kiểu main như kia là mình chỉ muốn tẩn thôi vũ phu thôi là đủ để ăn đập r
Tui cũng như bác.tôi có thằng a rể ,cách đây vài năm làm ăn thất bại rồi đâm đầu vô rượu bia về hành hạ bà chị.bữa đó tui điên lên đánh nó nhập viện,còn mướn vài thằng hút chích zô giả bộ giang hồ hâm doạ cho nó bỏ xú đi.đọc thấy thằng main là máu tới cổ rồi.hy vọng tác giả nó tu chí làm ăn để đỡ tức

Dâm thành tính

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
320
USD
0
Hic. Đây la truyện sex mà các bác bảo em phải viết như truyện giáo dục công dân em sao viet dc
Mình phải đăng nhập để LIKE liền cho bác! Bác cứ viết theo đúng ý muốn của mình, ai xem cmt khen thì cám ơn, ý kiến khác thì ghi nhận! Nói chung là một tác phẩm phải có khen và chê, tg cứ viết theo ý mình, viết đều và rút kinh nghiệm qua nhiều tác phẩm sẽ hay dần thôi ah!
Hóng phần tiếp theo của bác!

ThienLyThanhSu

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
79
USD
0
Truyện hay!!! Hóng

kenzita

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
42
USD
0
Thank! Lót dép hóng

Kẻ Bất Tử

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
164
USD
0
Lại tên Tuấn, đậu má thớt nha!@_@ ta có rình trộm hay gì đâu!

boycodon1111

Còn trinh
Verified

LX Credits
99
USD
0
Đồng ý với một số bạn khi có cảm giác ko thích nhân vật nam. Nam chính có thể mưu hèn kế bẩn thâm độc nhưng đừng có vũ phu chứ.hihi. Đồng ý là truyện của bác, bác thích viết như nào thì viết nhưng đừng để nhân vật nữ chịu nhiều đau khổ quá, như thế có lẽ một số người như e sẽ thấy xót xa nhiều hơn là hứng thú vời cảnh sex trong truyện.
E chỉ có góp ý tý vậy thôi ạ. Chúc truyện của bác sẽ thành công.:)

Buon cua ai

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
80
USD
0
Hay đó bác

Playboy8xxx

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits