1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

kể chuyện chén 3 mẹ con 1 nhà :))

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi dark1313132003, 8/10/17.

1. dark1313132003

dark1313132003 Dậy Thì Verified

Chuyện cũng lâu lâu rồi, mà hôm nay đi ăn cưới cháu lớn nốc 1 mớ rượu vào lại nhớ lại chuyện xưa, lăn lộn 1 hồi mò lên đây kể chuyện với ae cho nó gọi là ôn kỉ niệm =))

Chẳng là xưa lâu lâu rồi, tôi có chơi với 1 ông anh, phải nói ông anh rất giang hồ cộm cán, cái mẹ gì cũng có, cơ mà sống rất thẳng và nhiệt tình, mình hồi đấy cũng kiểu trẩu tre nên húng, ae quý nhau nên ra hay về nhà anh chơi rồi lăn lóc các kiểu, biết các cháu từ hồi cháu lớn mới lớp 8, cháu bé thì lớp 3,

Vào tình tiết chính thôi :))
    hôm đấy là cách đây khoảng 5 năm, mình rượu tít tít ở đâu rồi, ông anh gọi bảo mày lên đây ngồi ăn với nhà anh, lên tống duy tân ăn lẩu, lúc đấy phải hơn mịa nó 12h rồi, mình lếch thếch mò lên, đang vã mấy chai volka thì ông anh có điện, biến con mịa nó sắc, thì ra thằng cu em nào bị chém phải vào việt đức.
    Ông anh vội vàng bảo, mày đưa cháu nó về hộ anh, anh với chị vào viện xem thằng L thế nào, thằng này mình cũng ko quen mấy nên cũng éo quan tâm, thế là đang mơ màng thì cứ ừ thôi, xong đèo cháu nó về, về đến nhà mở cửa vào nhà mình mới phát hiện ra mình ở trong 1 tình thế thật là ngon vl :))
    Cháu nó năm đấy đang lớp 9 lên lớp 10, mà lúc đấy phải 1h đêm rồi ( thật là éo biết giờ hôm đấy) nhà anh mình thì chỉ có 2 tầng, tầng 1 thì 2 vk ck ngủ, tầng 2 thì 2 chị em, mà cô e thì về quê chơi mấy tháng hè chưa lên, thế là lúc đấy mình vào đèo về ngõ, giả vờ khát nước ( mà háo thật) vào nhà ngồi uống nước, xong lếch thếch ngồi tầng 1 xem phim trên tivi ( đợt đấy có cáp rồi ) lúc đấy say cũng thêm máu dâm tà nổi lên, cứ nghĩ cháu nó trên gác là éo thể nào mà về nổi, thế là mình ngồi 1 lúc, xong giả vờ hỏi : H ơi ngủ chưa cháu
    H : cháu chưa, đang xem phim
    Mình : giờ còn chưa ngủ ah, quen thói hè ko phải đi học đúng ko, đang xem phim gì đấy
    H : cháu xem phim xyz ( éo nhớ phim gì, phim hàn quốc truyền hình, mà cũng éo quan tâm)
    Đoạn này phải giải thích tí : mình với ông anh cũng thân, nên bọn nhóc nó cũng quý, đi ăn đi chơi gì toàn đi cùng gia đình bọn nó, nên bọn nó tự nhiên lắm.

Thế là mình đánh bạo bò lên tầng, xong mở cửa phòng vào bảo xem phim gì đấy chú xem với, xong nằm lăn ra giường của 2 chị em nó ( thực ra mình cũng lên chơi mấy lần rồi, đợt đấy chú cháu hay tâm sự luyên thuyên các kiểu cơ) thế là cháu nó thì nằm xem phim, mình thì say rượu, nói luyên thuyên hỏi han gì gì ý, xong lăn ra ngủ lúc nào không hay.

Nửa đêm tỉnh giấc ( đm mình như kiểu gắn chip trong não hay sao ý, chẳng hiểu sao lại tỉnh giấc, bt say thì ngủ mịa nó tới sáng luôn) nhìn quanh thì thấy cháu nó nằm cạnh mình ngủ tít, quay lưng lại với chú, tivi thì vẫn bật, mà đèn thì tắt rồi ( kaka)

thế là con ma men cộng với cháu nó ngon thật, tuổi 16 xinh tươi mượt mà thôi rồi, mình mới lăn 1 phát nằm sát lại, nhẹ nhàng vòng tay ôm phát qua eo, h vẫn nhớ lúc đấy mình bạo vãi, lại còn đéo sợ chết nữa, đúng là rượu vào có khác, can đảm ở 1 đẳng cấp khác cmn luôn,

rồi ôm 1 lúc thấy êm êm, mình mới giả vờ say trượt tay xuống giữa hai chân cháu ( con bé ngủ quay lưng lại mình xong co 2 chân lên ) thấy vẫn êm, mới lách tay vào giữa 2 chân, xong áp dần về phía háng,
    Đm lúc chạm phát cẳng tay vào bướm mình thích vãi ra, xong hơi cọ cọ tí thấy mềm mềm sướng vãi, đang cọ cọ nhẹ nhàng thấy cơ đùi của cháu nó hơi căng lên, đm chú biết rồi, thì ra cô tỉnh rồi, thế là đéo còn gì để sợ cả ( ẩu vl ra ) mình mới rút tay lên úp cả tay vào bướm cháu nó, xong xoa bên ngoài, xoa 1 lúc thấy im quá ( im lặng là đồng tình mà) mình mới thò tay vào trong áo lên bóp vếu, đùa, cháu nó ko mặc áo ngực, sờ phát vếu non bóp thích vãi, lại cảm giác sợ sợ rồi phê phê, mình vần đầu ti 1 lúc, lại thò tay xuống, lần này tách mép quần ra cho hẳn tay vào trong, cháu nó còn hơi trở mình kiểu nằm sấp để áp tay mình xuống, kakak ko được đâu, chú bh hoá mẹ thân thành thằng dê già rồi,

Thế là mình cho tay vào, lượt qua lớp lông thưa sờ vào cái bướm ướt ướt của con bé, ôi một cảm giác éo thể nào mà quên được, khi ngón tay lướt qua 2 mép l của con bé xong xoa hột le, con bé cứ ư ư nhẹ xong rồi hông cứ áp áp xuống để nằm sấp, đm mình lúc đấy như kiểu tinh trùng lên não, chả còn biết nghĩ gì, chỉ nghĩ đến cái l đang được sờ, mình vuốt ve thật lực với full mẹ nó skill đc luyên cũng như đc học,( bro nào bảo gái non ra nc như suối thì mình cũng éo hiểu lắm. gái non mình gặp nước chỉ đủ ướt bím, vuốt tí lại hơi khô khô đi )

Vuốt 1 lúc mình mới loay hoay tụt hẳn quần cháu nó ra ( nó mặc quần chun đi ngủ dễ cởi vãi ) xong ko nói 1 lời, lạnh lùng như Cổ thiên lạc vục mặt vào vét máng luôn, đm nói đéo phải phét chứ lúc đấy say mà vẫn ngại, ko dám nhìn mặt con bé, chỉ vục mặt vào bú ùng ục, chắc do vấn đề tâm lý chứ bướm éo nào chả như nhau, nhưng mình bú thấy thích vãi :v

Bú 1 lúc lấy tay nghịch các kiểu, mình mới mò lên, con bé quay sang nằm quay lưng lại ( chắc ngại chú ) thò tay tụt quần đến chân, xong mình rút hung khí ra áp sát con bé.. nhưng..... đm nó, hung khí ở trạng thái cương mà đéo cứng >"< ( đm nó, bro nào chửi cũng đc nghi cũng được, nhưng mình thề là lúc đấy đéo hiểu sao, chắc do rượu, mà cũng do tâm lý nữa hay sao ý, cái thằng e của mình nó đéo thể nào như khúc gỗ đc, mà chỉ như xúc xích vừa quay xong, đm) 1 tay thì vuốt ve bím của con bé, mà nó khô nhanh vãi, chắc nó cũng sợ, 1 tay cầm của mình cố nhét vào, mà nhét mãi éo vào đc, ấn đc cái đầu vào 1 tí thì nó mềm èo ra luôn. đm h nghĩ lại vẫn hận vl ra, loay hoay 1 lúc thấy con bé khô cong, mình cũng nản, bỏ cuộc, kéo quần cho con bé lên, xong tự kéo quần lên rồi nằm 1 lúc rùi mò xuống tầng 1 nằm, y như rằng 1 lúc sau bố mẹ nó về, mình giả vờ ngủ say éo biết gì, hôm sau anh chị cũng ko hỏi gì mà chỉ kể vụ trong viện hôm qua, đm sáng hôm sau tỉnh rượu thấy lo vãi, a mà biết chắc chặt mẹ nó xác ra luôn, mà thấy cháu nó xuống nhìn mình là lạ, mình thấy thích vãi mà éo dám ho he gì, về xong mất hút mấy tháng sau ko dám vào nhà anh chơi ( đm hôm đấy về thủ dâm 5 lần chim cứng như đá, đéo hiểu sao lúc cần thì éo cứng, hận vl :((

Tiếp đến vụ bà chị, vụ này thì tận hơn năm sau, mình thì vẫn vào nhà chơi, xong rượu say ko về được, bt thì a với mình sẽ nằm dưới đất còn chị nằm trên giường, hôm đấy mình say sml luôn, kiểu iếu còn đòi ra gió ý mà, ngồi 4 5 anh em mình gục tại chỗ, xong mò lên giường nằm, lúc đấy trời đất quay cuồng đéo biết gì, nửa đêm tỉnh dậy ko thấy anh đâu, nhớ mang máng thì mấy bố lại rủ nhau đi chơi đâu tiếp ( đá phò, chắc chán là đà phò, đm say rượu 1,2h sáng rủ nhau đi đâu mấy thằng đực với nhau, đm đá phò éo rủ em) quay sang thấy bà chị nằm cạnh, ôi, đm con dê già nốc rượu lại lên ngôi ( đùa đéo hiểu sao rượu vào ẩu vl ra, bt chị e quý nhau đéo có ý gì, mà ko hiểu sao lúc đấy lại hành xử như thế ) mình mới thò tay ra sang xoa mông chị ( lúc đấy cũng tầm thu rồi, nhà bật điều hoà, đắp chăn mỏng ngang ngực) chị cũng ngủ say hay sao ý ko có động tĩnh gì mà vẫn phương châm cũ, im lặng là đồng tình, thế là mình càng bóp mông thật lực :)) đm giờ mà có cuộc thi người can đảm thì tôi phải về nhất, đéo bh về nhì đâu :))

Xong mình mới thò tay xờ vào bướm từ đằng sau ( cũng quay lưng lại mình ) chị mặc váy ngủ nên sờ phát vào quầy lót ngay, mình vuốt đc mấy cái thì chị tỉnh, chị đẩy tay ra xong nằm sát vào tường, kakak tinh trùng đã điều khiển não rùi thì biết đéo gì tính từ tên là sợ, thé là mình bò sát lại, mạnh mẽ như sờ lồn ng iêu, đặt thẳng tay vào trung tâm rồi xoa nắn, chị lại hất tay ra xong ôm chăn nằm xuống dưới chân ( mình mới nghĩ nếu chị ko thích đã tát cho phát, ko thì cũng ôm chăn lên ngủ với 2 cô con gái rồi, nằm đây với mình làm quái gì, dm say mà vẫn suy luận như conan, quả thật đéo bị anh giết đến h vẫn là 1 câu hỏi khó của bộ giáo dục ) thế là nằm nghĩ vẩn vơ 1 lát, mình lại lân la thò tay xuống sờ mó chị, chị mới gắt : e nghĩ gì mà làm như thế,

Mình lúc đấy cũng run run, cơ mà tinh trung say rượu nó điều khiển não rồi đéo hiểu nó nghĩ gì, lại bảo với chị là : Cho e sờ 1 lúc đi,
    Chị lại hỏi : để làm gì
    mình bảo : e thích
    Thế là chị ko nói gì nữa, ok, im lặng là đồng tình, đm thằng nào nghĩ ra câu này,ngồi thẳng bố quỳ thắp mày nén hương luôn, mình mới thò tay sờ 1 cách rất lịch thiệp, nhẹ nhàng xoa bên ngoài quần, phải nửa tiếng sau, mình mới nhẹ nhàng lách vào mép quần lót, chị lại uốn người tránh ra ( đến h thì mọi sự chống cự chỉ là tượng trưng chị nhé :v ) vạch mép quần ra mình vuốt rồi đút ngón tay vào ngoáy tưng bừng, nghe chị rên nhẹ nhẹ phê vãi, mà phát này chỉ dừng ở đây thôi, mình cũng ko dám làm gì thêm, cũng say rồi, ngoáy lồn 1 lúc buồn ngủ lăn mẹ nó ra ngủ :v

Luyên thuyên mệt vl, thôi ngủ lúc đã, đợt nào có hứng kể nốt ae nghe vụ chính thức abc với bé lớn, rồi chị em ngoại tình khi anh bị bắt, với cô em đợt tháng 3 rùi ...đùa chứ ăn cưới cô chị gặp 3 mẹ con mà mình cảm giác lạ vãi, anh bị tù thâm niên rồi, h chẳng còn lý do vào chơi nữa, nên mối quan hệ cũng xa dần, h thấy bé đi lấy ck mà chị muốn ra nói nhỏ với ck nó là : bướm vk mày đẹp vl luôn =)) thôi ngủ .....

Đang tải...