Kể chuyện xxx bị người khác nhìn lén

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mr_py

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
Dạo này thấy a e ít có topic gì mới lạ nên mình lập topic này để a e cùng chia sẽ.
mình xin kể chuyện của mình:
mình là dân miền trung nhưng đang đi làm ở TpHCM, mình có bạn gái ở cùng quê, mình và e nó đã xxx với nhau ở trong Tp nhiều rồi.Lần đó mình và bạn gái về quê chơi, 2 đứa ở 2 nhà nên ko thể xxx với nhau được, thế là tối mình tới nhà bạn gái mình chở đi dạo, đi 1 hồi mình nói đang nứng muốn chơi e nó, e nó đồng ý bảo đi khách sạn,nhưng khi đó mình đang đi dạo dọc bờ biển nên rủ bảo e nó chui vô rừng dương chơi cho thử cảm giác thiên nhiên:p (chứ ko phải do ko có tiền đi hotel nhá các bạn)thế là e nó cũng đồng ý.mình cũng sợ bị ai đó rình nên tìm 1 chỗ thật khuất và kín.Rồi mình và e nó cũng lao vào nhau để xxx, chơi ở không gian thiên nhiên kích thích lắm các bác ah. e đang đụ e nó (e nó rên to lắm,e phải hôn e nó để kiềm bớt lại)thì phát hiện ở gần đó có cái gì động đậy,e biết có thằng đang rình,e nghĩ kệ mẹ nó cho nó rình nó nứng tức cu cho chết :biggrin:. Nghĩ là làm e cố tình đè con ghệ e xuống để nhổng cái *** cao lên cho nó thấy và thế là e dập xuống thật nhanh và mạnh,con ghệ e nó rên lên quá trời,xong e ra trong bím e nó luôn,xong e đứng lên bắt con ghệ bú cặc,e cố tình đứng ngang để e và con ghệ làm gì thằng kia đều thấy rõ.

Mình mới tập viết mong anh em ủng hộ, sẽ tiếp tục update tiếp nếu a em lx ủng hộ:hurray::hurray:

mr_py

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
coi chừng có ngày nó ra nó hiếp con bồ của bro

hihi đã có chuẩn bị từ trước, trong người đi chơi thì luôn mang 1 em dao bấm, cốp thì 1 em hàn 2 tất, vậy đủ để ko bị hiếp chứ bạn

daoducgia

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
91
USD
0
hihi đã có chuẩn bị từ trước, trong người đi chơi thì luôn mang 1 em dao bấm, cốp thì 1 em hàn 2 tất, vậy đủ để ko bị hiếp chứ bạn

dao bấm với tất :frown2: may mà có 1 thằng. tụi nó có 6,7 thằng, thêm súng hoa cải thì có chuẩn bị chiêm ngưỡng con bồ bị hiếp trước mặt mình, đau đớn nhục nhã ko để đâu cho hết

mr_py

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
hihi việc đó thì khi đó đâu có tính tới, anh em có ủng hộ để mình viết tiếp những chuyện của mình ko nào

maygio123

Dậy Thì
Verified

LX Credits
111
USD
0
Mình cũng khoái dzụ này lắm, vừa sợ sợ vừa kích thích, suốt mấy năm sống chung với bạn gái, tình huống này xảy ra rất nhiều .

1.
Hồi 2 đứa mới quen, em sống với 3 người bạn chung phòng trọ, thỉnh thoảng tụi nó đi học tôi và em lại lăn lộn trong vòng tay nhau . Lần đó vừa ăn Tết xong, phòng em chỉ có em và 1 nhỏ bạn, tôi cũng tranh thủ vào sớm ở với em, mới mùng 5 SG buồn nên tụi tôi đi chơi chung và về nhà em ngủ lại, bạn em nằm trong góc, em nằm giữa, tôi nằm ngoài cùng . Phải nói 1 điều là em rất nhanh hứng tình và mông em thật to. Tôi chỉ sờ nhẹ nhẹ vào trong váy ngủ của em là *** em đã ướt nhẹp, quay lưng em lại, từ phía sau tôi đút cu vào và nắc nhẹ nhẹ rồi mạnh dần, vì nghĩ cô bạn kia đã ngủ nên tôi làm mạnh hơn, ban đầu còn đắp mền, sau nóng quá tung mền ra luôn, khi tôi đang 1 tay cầm chân em giơ cao lên, cặc thúc dồn dập sắp ra thì cô bạn kia trở mình quay lại và mở mắt nhìn, bạn gái tôi "á" lên 1 cái kéo mền lên, đúng lúc tôi ra ôm chặt cứng em lại thúc những cái cuối cùng, mặc dụi vào lưng em nên không bíêt, lúc thấy hành động lạ nhỏm lên mới phát hiện, hai đứa trùm kín mền nằm im thin thít.

tobe continue....

zeobattu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
81
USD
0
Mình cũng khoái dzụ này lắm, vừa sợ sợ vừa kích thích, suốt mấy năm sống chung với bạn gái, tình huống này xảy ra rất nhiều .

1.
Hồi 2 đứa mới quen, em sống với 3 người bạn chung phòng trọ, thỉnh thoảng tụi nó đi học tôi và em lại lăn lộn trong vòng tay nhau . Lần đó vừa ăn Tết xong, phòng em chỉ có em và 1 nhỏ bạn, tôi cũng tranh thủ vào sớm ở với em, mới mùng 5 SG buồn nên tụi tôi đi chơi chung và về nhà em ngủ lại, bạn em nằm trong góc, em nằm giữa, tôi nằm ngoài cùng . Phải nói 1 điều là em rất nhanh hứng tình và mông em thật to. Tôi chỉ sờ nhẹ nhẹ vào trong váy ngủ của em là *** em đã ướt nhẹp, quay lưng em lại, từ phía sau tôi đút cu vào và nắc nhẹ nhẹ rồi mạnh dần, vì nghĩ cô bạn kia đã ngủ nên tôi làm mạnh hơn, ban đầu còn đắp mền, sau nóng quá tung mền ra luôn, khi tôi đang 1 tay cầm chân em giơ cao lên, cặc thúc dồn dập sắp ra thì cô bạn kia trở mình quay lại và mở mắt nhìn, bạn gái tôi "á" lên 1 cái kéo mền lên, đúng lúc tôi ra ôm chặt cứng em lại thúc những cái cuối cùng, mặc dụi vào lưng em nên không bíêt, lúc thấy hành động lạ nhỏm lên mới phát hiện, hai đứa trùm kín mền nằm im thin thít.

tobe continue....

truyện của bác hay quá, kể tiếp đi bác, em thích truyện của bác lắm

bitis13

Còn trinh
Verified

LX Credits
2
USD
0

1.

tobe continue....

tiếp theo sẽ là màn uống nước sâm,màn 2 cảnh 1 bắt đầu..... :ihih:

nguoihanhtinh

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
74
USD
0
Dạo này thấy a e ít có topic gì mới lạ nên mình lập topic này để a e cùng chia sẽ.
mình xin kể chuyện của mình:
mình là dân miền trung nhưng đang đi làm ở TpHCM, mình có bạn gái ở cùng quê, mình và e nó đã xxx với nhau ở trong Tp nhiều rồi.Lần đó mình và bạn gái về quê chơi, 2 đứa ở 2 nhà nên ko thể xxx với nhau được, thế là tối mình tới nhà bạn gái mình chở đi dạo, đi 1 hồi mình nói đang nứng muốn chơi e nó, e nó đồng ý bảo đi khách sạn,nhưng khi đó mình đang đi dạo dọc bờ biển nên rủ bảo e nó chui vô rừng dương chơi cho thử cảm giác thiên nhiên:p (chứ ko phải do ko có tiền đi hotel nhá các bạn)thế là e nó cũng đồng ý.mình cũng sợ bị ai đó rình nên tìm 1 chỗ thật khuất và kín.Rồi mình và e nó cũng lao vào nhau để xxx, chơi ở không gian thiên nhiên kích thích lắm các bác ah. e đang đụ e nó (e nó rên to lắm,e phải hôn e nó để kiềm bớt lại)thì phát hiện ở gần đó có cái gì động đậy,e biết có thằng đang rình,e nghĩ kệ mẹ nó cho nó rình nó nứng tức cu cho chết :biggrin:. Nghĩ là làm e cố tình đè con ghệ e xuống để nhổng cái *** cao lên cho nó thấy và thế là e dập xuống thật nhanh và mạnh,con ghệ e nó rên lên quá trời,xong e ra trong bím e nó luôn,xong e đứng lên bắt con ghệ bú cặc,e cố tình đứng ngang để e và con ghệ làm gì thằng kia đều thấy rõ.

Mình mới tập viết mong anh em ủng hộ, sẽ tiếp tục update tiếp nếu a em lx ủng hộ:hurray::hurray:

bạn vào topic "Chuyện của tôi" - hoibito, để học hỏi thêm kinh nghiệm nhé

InTheEnd

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
3
USD
0
Hên là bác mr_py hạ cánh an toàn :D nếu nó ko phải 1 mà là 2-3 xong nó đập bác nó chơi con bồ bác trc mặt bác thì ko còn j bằng :D lúc đó thì hứng wa' tinh trùng bắn xối xả nhá :D

maygio123

Dậy Thì
Verified

LX Credits
111
USD
0
2.
Có 1 dạo 2 đứa thuê nguyên căn, nhà trong hẻm nhỏ, đối diện là bức tường của kho hàng người ta (hẻm 1 bên là nhà, 1 bên là tường cao). Nhà có 1 lầu 1 lửng, thỉnh thoảng có người quen công tác vào ở ké . Thỉnh thoảng buổi tối 2 đứa tắt hết đèn trong nhà, đóng cửa chính (cửa kiếng lại), từ trong nhìn ra rõ, nhưng từ ngoài phải ghé sát vào mới thấy . Hai đứa làm tình, em ngồi 1 bên trên yên xe dang rộng 2 chân cho tôi đút vào, nhấp chút xíu tôi kéo em lại cửa, tay em chống vào cửa, mông chìa ra sau cho tôi đút vào, thỉnh thoảng có người đi qua hay xe chạy qua hay đứa giật mình lui lại rối tiếp tục.

Có những lúc mở tung cửa, kéo màn cửa lại, phía dưới còn hở 1 khoảng, hai đứa nằm trong nhà hoạt động tưng bừng, lâu lâu gió thổi bay màn cửa, thót cả người .

Kích thích, e sợ, phê!

thíchongthoaimai

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
100
USD
0
cách đây 2năm hôm đó chủ nhật 2 vợ chồng vào Thảo câm viên chơi và đợi xem ca nhạc
trong lúc chờ đợi mới đi lòng vòng tham quan tới lúc mõi chân ngồi ghế đá gần chuồng chim nghỉ mệt , gặp gió hiu hiu thổi và trời tôi xuông đèn công viên sáng phía xa xa nhung cũng nhìn được khoang cách 5, 7 mét khá rõ .
mình và vợ ngồi ôm hôn nhau như xưa giờ vẫn vậy , đến lúc mò vào bên trong ngực thì vợ mình hơi sợ vì ngại vì mặt áo thun dài và quần thun ôm sát người ,nên khi muốn mò , hôn được cặp ngực thì phải kéo áo lên cao mới được.
nhìn quanh thấy trên đường vắng bóng nguời vơ mình mới yên tâm cho kéo áo lên, lúc này mình ngồi đầu ghế vợ mình năm trong lòng va duỗi chân trên ghế đá,lúc đó trời mát mẽ và hưng phấn nên ôm hôn vợ mình hứng hơn ở nhà .
'- em thấy có thich không vậy em.
- em thích lắm ,em sướng nữa trời mát mát nên em muốn quá ah.
- vậy em muốn làm thử ở ngoài này không em.
- lỡ nguời ta thấy sao , thôi lát về nhà đi em chìu anh.
nói qua lại vậy rồi vẩn ôn hôn và mò ngực , mình thây vướng nên lòn tay cởí áo ngực ra luôn rồi kéo hết áo thun lên tới cổ để bú đôi bồng đào , đang bú có hứng thì có 1 cặp cũng đi dạo và tìm chỗ ngồi đi ngang ,mình thấy bx không phản ứng gì nên mình có phần hứng khởi hơn và củng có cảm giác la lắm , trong đầu nghĩ thế nào cũng có những căp nữa đi qua đó và mình sẽ làm thế nào.
đúng như mình nghĩ có tới 3 cặp đi ngang đó ,lần nào mình cũng cố tình hôn môi và để cả cặp ngực trần của bx ra ngoài , mình rất hãnh diện cặp ngực của bx mình , to tròn căng và trắng .
đến phút hứng quá ròioø vc mình mới vào gốc cây sát chuồng chim quốc 1 cái ,gần đó cũng có 1 cặp khác cũng đang làm tình nữa đó .

lệnhhồ_thiếuhiệp

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
Vào đọc nhữg cuộc tình đã wa của pác mrooc ấy...cũg có tươg tự vậy...chủ thớt vào đọc đi để bik...trò chơi nhỏ gây hậu quả nghiêm trọg...
Nói chung dắt người yêu ra chỗ vắng là con dao 2 lưỡi các bác ạ!Cái cảm giác nó hiếp ngiu trước mặt mình nó đau đớn lắm , nhất là khi ng iu mình còn trinh thì còn gì bằng....như bác mrooc ấy.Và nếu bị thì 90% là chia tay thôi , nếu không phải lục vân tiên thì chớ có dại...hên xui lắm!Bản thân từng trải qua rồi.Hôm đó 23h dắt em iu ra biển ngồi,đang dở trò thì có 1 bọn khoãng 8 -10 tên côn đồ tới xin tiền,tụi nó cứ nhìn chằm chằm vào ng iu em , bổng nhiên trong đám có thằng kêu lên:''ủa T hã ,mày đi đâu ra ngoài này,cho anh mượn vài k đi nhậu đi...em tao đó tụi bay''rồi em đưa nó 50k.hú hồn thì ra đây là bạn thằng anh họ.Sau lần đó em đeu dám ra mấy chỗ lãng mạn nữa.Hôm bữa ông công an lên trường em giảng về an ninh cũng thống kê mấy vụ thế này,đa số là thằng ng iu bỏ chạy để đứa con gái bị hiếp chỉ có 1 trường hợp chiến đấu đến cùng sau thằng đó bị tàn tật.Theo em biết những vụ như thế hay xảy ra vào những đêm trăng tròn.Anh em cẩn thận nhé.Chúc vui..!

bboy1986nd

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
87
USD
0
trước hồi đi học , mình yêu cọn ghẹ hơn 3t . cuối cùng hôm xxx trong NN , bị 2 bà chị tóm đc, hix . bó tay . mà 2 con chị đấy trẻ j đâu . 35 ---40t rùi còn đi rinh 2 đứa em mới qua tuổi đôi mươi :D ( mình 21 , con vẹo 24 )
CUối cùng sau hôm uống rượu say xin mình đem chuyện này ra kể và tâm sự tí thì chén đc luôn bà chị Ứ
Đời thật lắm điều ko thể ngờ đc :))

mr_py

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0

1.

tobe continue....

hehe cái vụ này mình cũng trải qua rồi, cùng chia sẻ với anh em

King_Of_Sex_1991

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
77
USD
0
Nói chung dắt người yêu ra chỗ vắng là con dao 2 lưỡi các bác ạ!Cái cảm giác nó hiếp ngiu trước mặt mình nó đau đớn lắm , nhất là khi ng iu mình còn trinh thì còn gì bằng....như bác mrooc ấy.Và nếu bị thì 90% là chia tay thôi , nếu không phải lục vân tiên thì chớ có dại...hên xui lắm!Bản thân từng trải qua rồi.Hôm đó 23h dắt em iu ra biển ngồi,đang dở trò thì có 1 bọn khoãng 8 -10 tên côn đồ tới xin tiền,tụi nó cứ nhìn chằm chằm vào ng iu em , bổng nhiên trong đám có thằng kêu lên:''ủa T hã ,mày đi đâu ra ngoài này,cho anh mượn vài k đi nhậu đi...em tao đó tụi bay''rồi em đưa nó 50k.hú hồn thì ra đây là bạn thằng anh họ.Sau lần đó em đeu dám ra mấy chỗ lãng mạn nữa.Hôm bữa ông công an lên trường em giảng về an ninh cũng thống kê mấy vụ thế này,đa số là thằng ng iu bỏ chạy để đứa con gái bị hiếp chỉ có 1 trường hợp chiến đấu đến cùng sau thằng đó bị tàn tật.Theo em biết những vụ như thế hay xảy ra vào những đêm trăng tròn.Anh em cẩn thận nhé.Chúc vui..!

Bố này thích bị thông đít hay sao mà dùng mực đỏ hả?

bachhoatonghop

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
146
USD
0
Cái này em không ủng hộ đâu vì nói thật là nguy hiểm. Mình ở vị trí thằng nhìn trộm thì thử nghĩ xem, nếu xem được 1 lần sẽ cố rình xem tiếp lần sau, tiếp sau nữa mà như thế là càng ngày sẽ càng có tổ chức như là chuẩn bị sẵn dụng cụ hoặc rủ thêm đồng đội đi xem phim mát miễn phí ->> cơ hội ông người yêu trở thành nhân chứng vụ hấp diêm người yêu mình là rất lớn.

Nếu phải em thì em lên sân thượng, khoá cầu thang lên rồi đứng giữa sân thượng mà chiến. Chắc chắn khán giả sẽ nhiều mà lại yên tâm, an toàn.

mr_py

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
Cái này em không ủng hộ đâu vì nói thật là nguy hiểm. Mình ở vị trí thằng nhìn trộm thì thử nghĩ xem, nếu xem được 1 lần sẽ cố rình xem tiếp lần sau, tiếp sau nữa mà như thế là càng ngày sẽ càng có tổ chức như là chuẩn bị sẵn dụng cụ hoặc rủ thêm đồng đội đi xem phim mát miễn phí ->> cơ hội ông người yêu trở thành nhân chứng vụ hấp diêm người yêu mình là rất lớn.

Nếu phải em thì em lên sân thượng, khoá cầu thang lên rồi đứng giữa sân thượng mà chiến. Chắc chắn khán giả sẽ nhiều mà lại yên tâm, an toàn.

làm 1 lần rồi thay đổi chỗ khác chứ chẳng ở đó hoài, lúc nứng lên thì con nhớ gì đến nguy hiểm chứ:sifone:

denui1325

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
85
USD
0
mình cũng hay mó người yêu mình chỗ đông người lắm . nhớ mùa đông năm mình học DH năm 1 , mình thường sang ký túc chơi với ng yêu mình . rường co ấy o tầng 2 nên mỗi khi đến chơi cả ngày mình toàn chui vào chăn nằm ngủ trưa với ng y mình . lợi dụng lúc cả phòng ngủ trưa minh 2 đứa tha hồ sờ mó dủ trò. ng yêu minh toàn mặc bộ đồ ngủ nên nhiêu hôm cô ấy nửa nằm nửa ngồi dựa vào thành giường còn mình thì chui hẳn vào chăn vét máng kekekeke ... và ngược lại ........ công nhận là hú hí chỗ đông người ngon miệng và nhanh ra thật đấy . có lần mình vét máng cô ấy ra rồi có đứa cùng phòng nó hỏi người yêu mình " sao nghệt mặt ra thế '' hehehehe . chưa hết , vao mùa hè bọn minh cung hay vào công viên (nhất là thủ lệ ) kiếm chỗ tối tối it người qua lại hoặc đạp vịt rồi lại bú liếm , vét mút dủ trò nhưng không bao giờ xxx , bởi vì ngưòi ta không cho .
'
"

Dâm Tăng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
Bác này liều quá.
Em thì đang chơi vợ thì con em vợ nó nhìn lén,:D.bây giờ thì em chơi cả hai đứa.Tất nhiên là vợ em nó không biết.:)).em từ topic" mân mê em vợ" chuyển sang đây,lâu ko lên kể truyện nên ko biết cai topic đấy nó đâu mất rồi.
Bác nào ngày xưa từng đọc truyện của em thì biết,con em vợ của em mời học lớp 9,nhưng độ dâm thì thôi rồi,toàn nhìn lén em với vợ em chơi nhau,em biết nó nhìn nhưng cũng kệ,vì em cũng đang muốn chơi nó ma,:)).
con em vợ em nó đẹp lắm,ca 2 chị em nhà no đều đẹp,nhưng con em thì đang tuổi dậy thì,đang phát triển,cái j trên người nó nhìn cung căng tròn,hây hẩy,nhìn nứng lắm,ma o nhà la ko bao jo mặc đồ lót,em đến nhà là cứ tưng tửng truớc mặt em.
Ban đầu em ko biết là nó cố tình hay chỉ là vô tư,nhưng về sau lúc em bị no gài thì mới biết là nó cố tình. Lúc đầu thi còn đau đầu với nó chứ bây giờ thì ổn rồi,ngoan và rất biết nghe lời em.:D.
Lịch 1 tuần em chơi nó 2 lần,chơi vợ yêu bé nhỏ của em 2 lần.:D.thế cho nó lành mạnh.:D
Nhưng các bác đừng nghĩ em là thằng đểu nhá,em bị no dụ đấy,bây giờ em yêu cả hai chị em nhà nó,em yêu that ý.thiếu 1 trong 2 chắc em ko sống nổi
Tương lai em mịt mù quá.:((.nếu các bác ủng hộ em sẽ ke đầu đuôi cho các bác nghe,nhưng bác nào chưa biết.:D

quanlotdabeo

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
Bác này liều quá.
Em thì đang chơi vợ thì con em vợ nó nhìn lén,:D.bây giờ thì em chơi cả hai đứa.Tất nhiên là vợ em nó không biết.:)).em từ topic" mân mê em vợ" chuyển sang đây,lâu ko lên kể truyện nên ko biết cai topic đấy nó đâu mất rồi.
Bác nào ngày xưa từng đọc truyện của em thì biết,con em vợ của em mời học lớp 9,nhưng độ dâm thì thôi rồi,toàn nhìn lén em với vợ em chơi nhau,em biết nó nhìn nhưng cũng kệ,vì em cũng đang muốn chơi nó ma,:)).
con em vợ em nó đẹp lắm,ca 2 chị em nhà no đều đẹp,nhưng con em thì đang tuổi dậy thì,đang phát triển,cái j trên người nó nhìn cung căng tròn,hây hẩy,nhìn nứng lắm,ma o nhà la ko bao jo mặc đồ lót,em đến nhà là cứ tưng tửng truớc mặt em.
Ban đầu em ko biết là nó cố tình hay chỉ là vô tư,nhưng về sau lúc em bị no gài thì mới biết là nó cố tình. Lúc đầu thi còn đau đầu với nó chứ bây giờ thì ổn rồi,ngoan và rất biết nghe lời em.:D.
Lịch 1 tuần em chơi nó 2 lần,chơi vợ yêu bé nhỏ của em 2 lần.:D.thế cho nó lành mạnh.:D
Nhưng các bác đừng nghĩ em là thằng đểu nhá,em bị no dụ đấy,bây giờ em yêu cả hai chị em nhà nó,em yêu that ý.thiếu 1 trong 2 chắc em ko sống nổi
Tương lai em mịt mù quá.:((.nếu các bác ủng hộ em sẽ ke đầu đuôi cho các bác nghe,nhưng bác nào chưa biết.:D
số bác này sướng CU thật.
xịt mẹ cháu nó mới lớp 9 bác đã chén nó rồi, xem nào 15t đợi tới lúc nó ngoài 20 đi lấy chồng, nếu êm xuôi bác được phệt thêm ngoài 5 năm nữa.
hôm nào bác kể chi tiết fuc em nó cho cả nhà nghe nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom