1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

KẾT QUẢ EVENT BÀN PHÍM BẠC 2017

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi slaydark, 3/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quylauxanh

quylauxanh Còn trinh Verified
    62/113

Chúc mừng các tác giả đoạt giải! Hi vọng sẽ có nhiều tác phẩm hay hơn nữa.

2. Tieng_sao_Thien_thai

Tieng_sao_Thien_thai Mất Trinh Verified
    37/57

lão Bất Tử bị em gái kia gắt tội ghê :v
    @Huyennhu98: có vài lời muốn nói với cô bé đây :) Em là người viết văn, chắc hẳn em biết ngôn từ dùng không phù hợp có tác dụng tiêu cực như thế nào đúng không? Bác ấy chỉ thắc mắc đóng góp của em chưa lớn liệu có xứng đáng được nhận set vip chứ chưa hề công kích tác phẩm của em, vậy mà em lấy tác phẩm của bác ấy ra chê bai chỉ trích vậy có nặng quá không? Thêm nữa, em nói giám khảo chấm ẩu là sai rồi, như vậy có khác nào em phủ nhận thời gian và công sức chấm bài của vị giám khảo đó?
    Em còn ít tuổi nên dễ kích động, sau này đừng dựa vào thành công của mình để hạ thấp thành quả của người khác. Cho điểm cao hay thấp chỉ là vấn đề quan điểm khi chấm bài của giám khảo, em không thể bình loạn về chuyện đó được. Có thể điểm của Kẻ Bất Tử thấp hơn điểm của em, nhưng tác phẩm của em cũng không đạt điểm cao nhất và em cũng không có quyền lấy đó làm cớ để bỉ bôi tác phẩm của bác ấy bằng những ngôn từ khinh miệt. Em nghĩ sao nếu người ta nói rằng em được vote nhiều nhất chỉ vì em là tác giả nữ? Chắc chắn là tổn thương không nhiều thì ít đúng không cô bé?
    Em đã được ưu ái tặng cho set vip, anh hi vọng em sẽ hành xử cho đúng với danh hiệu mà em đã được nhận để không hổ mặt những người đã trao cho em vinh dự ấy. Thân! :)

3. Huyennhu98

Huyennhu98 còn bú sữa bò The VIP
    32/57

Oke cái việc em chê bai thành quả của anh ấy là sai. Em nhận. Nhưng thật sự là em rất ức chế anh này bản tính tự mãn thể hiện qua cách comment, nếu anh thử để ý sẽ thấy, ngay cả trong threat này. Cái cách anh ta nói lên cái quan điểm tham gia diễn đàn hay cố tình cmt nhiều để tạo dấu ấn , mong muốn làm moderator này nọ giống như thể một người đang có vấn đề về thần kinh hoặc mới làm quen mạng xã hội và điên cuồng muốn được thể hiện bản thân vậy, em hiểu cái cảm giác đó bởi ngày xưa khi mấy wap nhỏ linh tinh em tham gia, em và lũ trẻ trâu vẫn thường gây war nhau đôi khi đơn giản chỉ là vì ai có id đăng ký nhỏ hơn, hay tin đồn đứa này người thân với admin chẳng hạn . Ngay cái kiểu xưng hô bổn thần với BQT cũng vô duyên tợn.
    Còn việc nói giám khảo chấm ẩu, em không thay đổi quan điểm đâu. Anh nhìn mà xem, trong tất cả bài thi thì em nghĩ bài của em có ảnh minh họa tốt nhất, nếu thế mặt bằng chung em đã có thể có lợi thế hơn 0.5 tới 1đ so với những bài thi khác, giờ a nhìn điểm gk đó chấm giữa bài em và bài 1 của Kẻ bất tử , nếu không có 1đ lợi thế ( bài 1 ko có hình) thì điểm nội dung em và kbt ngang nhau sao? Giờ đến bài trước bài em, anh nghĩ một bài thi được gk 1 và 2 chấm 3đ khi em 7đ, 3,5đ khi em 7đ mà lại được 1 gk chấm 8.5đ khi em 8đ sao?
    Em cũng đã buồn nhiều, em không nói bài thi của em bị bóp điểm, vì dù em có thêm 2đ nữa em cũng sẽ không có giải, nhưng điều đó vẫn làm em buồn, vậy thôi. Vậy mà lúc đó KBT lại còn ý kiến, nói này nọ em tức khí lên thôi. Đáng đời KBT gian ác!

4. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Bốc đồng quá, bổn thần xưng hô thế nào có lí do cả... Ai cũng có quyền hành xử riêng nha...
    Ảo tưởng gắn liền với bổn thần nên việc cuồng mạng xã hội hay mới sài, hay thần kinh thì kệ[email protected][email protected]

5. huytrung280290

huytrung280290 Dân Chơi The VIP
    267/339

Chấm văn thì cần xem giọng văn có hợp người chấm không? Tôi thấy gk6 chấm rất thoải mái, vui vẻ. Ai cũnh đều cho điểm cao so vs mặt bằng. Người nọ cao điểm hơn người kia là do GK thấy hợp ý hơn, hay hơn.
    Chấm sao là quyền của gk của trọng tài miễn sao k sai barem điểm là đc. Chả có gì p thắc mắc ở đây cả. Bạn đag đc các gk trc chấm điểm cao nhưng bgk này k thích bạn, ghét giọng văn bạn cho bạn thấp điểm là việc bình thường, hoặc ngược lại thôi.

6. huytrung280290

267/339

KBT thử nói lý do xưng hô như thế cho tớ và mọi người nghe xem nào?

7. ngày ấy đã từng

ngày ấy đã từng Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

thắc mắc là 1 người có thể ăn 1 phát 3 giải tiên phong và tổng kho truyện không nhỉ

8. Kẻ Bất Tử

137/226

Hiền đệ cắm box lâu vậy mà vẫn chưa biết lí do [email protected][email protected]!....:(o_O :mad:

9. Haiphong_Fc

Haiphong_Fc Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

10. Kẻ Bất Tử

137/226

11. Vịt Con.

Vịt Con. ❋๖ۣ♥๖ۣۜSoo༒๖ۣۜYeong๖ۣ♥❋ Thành viên BQT The VIP
    697/902

• Hãy tôn trọng lẫn nhau đi mọi người, Vip đơn giản chỉ là tài khoản chữ màu xanh và một số tiện ích nho nhỏ. Không hề khác một thành viên thường đâu ạ. Cái khác nhất của Vip có thể do đoạt giải gì đó , hoặc do cống hiến cho diễn đàn mà lên. Những Vip mà lên bằng sự nỗ lực của bản thân để được nhìn nhận, thì người đứng sau cái tài khoản đó đã âm thầm nỗ lực rất nhiều rồi. Còn các bạn đoạt giải sau set Vip hãy nhìn lại mình , để cố gắng cho xứng đáng với sự tin tưởng của ban quản trị đã đặt lòng tin cho mình. Vip có thể set thì cũng có thể gỡ bỏ , các bạn đừng tranh cãi làm gì cho mệt. Vịt Con cũng từng một thời trẻ trâu, tranh luận lằng nhằng . Giờ cảm thấy chả ra sao cả , nên cũng từng như các bạn Vịt chỉ khuyên các bạn bớt tranh cãi đi. Sẽ có một ngày bạn nhận ra nó vô bổ, chỉ mang bực dọc vào thân. Nếu bạn có thời gian hãy lo cho người thân yêu quanh bạn, và viết đi thay vì đi cãi lộn. ...Một ngày nào đó nếu bạn quá bận rộn như Vịt giờ đây, sẽ nuối tiếc giá như đừng gây lộn sẽ có nhiều thời gian để viết, hoặc là để nghỉ ngơi rồi .
    • Chúc các bạn vui vẻ và luôn hạnh phúc ...:)

ketatnguyen_yenbai and 69deluxe like this.
  12. Kẻ Bất Tử

137/226

Cảm ơn tiểu muội vì lời chúc [email protected][email protected]

13. huytrung280290

267/339

Hôm trc vừa khen bạn comen đứng đắn song h chả nhẽ lại rút lại....

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  14. Kẻ Bất Tử

137/226

Là nam nhân thì lời nói ra, viết ra không được rút lại, hiểu khô[email protected][email protected]!!!!

15. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT
    817/902

Trên tinh thần vui là chính nên nếu 1 thành viên giành quá nhiều giải thì ban quản trị sẽ xem xét nhường bớt giải thưởng cho thí sinh khác (tất nhiên những đóng góp của thí sinh giành nhiều giải sẽ được bqt ghi nhận nha bạn)

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  16. andytruong

andytruong Dân Chơi Verified
    97/113

Uả mình có tài trợ mà sao chẳng thất cái title nhở

17. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT
    817/902

Mình không rõ về vấn đề này nên đã nhắn tin hỏi mod phụ trách, phiền bạn chờ mod onl sẽ giải đáp cho bạn nhé.

andytruong thích bài này.
  18. MR.....ZeNo

MR.....ZeNo Dân Chơi Verified
    37/57

@Kẻ Bất Tử

Oách nha, có vụ này mà không hồi báo anh em gì cả,..

19. Kẻ Bất Tử

137/226

Radar cùi thế! ta mà có thời gian là tin tức thiên địa bắt nhanh như đạn bắn!#[email protected]

20. Kẻ Bất Tử

137/226

broly0147 thích bài này.
Đang tải...