1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Khảo sát về phương pháp tránh thai

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Ducksick, 11/6/18.

1. Ducksick

Ducksick Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Các bác cho em hỏi là ngoài dùng bao cao su và thuốc tránh thai thì các bác còn hay dùng các biện pháp tránh thai nào khác không ? Em dùng bao mấy năm nay rồi, vô tình có lần làm ko bao thấy phê quá mà ny cũng thích, nhưng khổ nỗi là bây giờ chưa muốn có em bé và sợ dùng thuốc thì hại. Vậy cho em hỏi các bác thường dùng biện pháp tránh thai gì ?
    P/s : Em thấy bọn tây nó chơi không bao suốt mà ko hiểu chúng nó dùng cách gì để phòng tránh

Vht1512 thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Khảo sát nhu cầu một topic về các phương pháp phòng tránh các bệnh tình dục Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/2/15
    Các AE dùng phương pháp nào để tránh thai ??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/3/14
    Thắc mắc về phương pháp tránh thai tự nhiên, nhờ các đại ka chỉ bảo Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 10/8/12
    CHO EM HỎI VỀ BIỆN PHÁP PHÒNG TRÁNH THAI Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/7/12
    phương pháp tránh thai tổng hợp không cần dùng BCS Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/7/12

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Tính ngày.

3. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đi đêm có ngày gặp ma, vì ăn vụng thì luôn thâý ngon. Khi đó thì cơ hôị bạn gái em rụng trứng rất cao. Đó là lí do mà ăn vụng hay dính bầu là vậy. Dĩ nhiên ko dùng bao th2ì quá tuyệt rồi, cả 2 đêù sướng. Mà lúc nàng sướng thì em cũng sẽ sướng theo vì nước nôi traò ra .... Nhưng đó là lúc rụng trứng đấy. Ngoaì thuốc ngừa thai ra thì chỉ còn cách là cứ vừa dứt kinh là độp được vài ngày tương đối an toàn, cơ hội thụ thai thấp chỉ khoảng 10-20%. Good luck.

4. Ducksick

31/57

Em còn trẻ, thôi thì có lẽ cứ phải dùng bao + gel bôi trơn thôi. Chứ sướng thì sướng mà lỡ làng một cái lại mệt

5. Ducksick

31/57

Tính ngày cũng chỉ là tương đối thôi bác ơi :))

6. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Có những ngày an toàn. Những ngày hên xui.. thường bị dính là do ACE cứ ráng vào những ngày hên xui đó.

7. 755136

755136 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

E cũng y xì bác này
    Gần 2 năm nay vs ny toàn dùng bao, lâu lâu hứng lắm mới trần nhưng sau phải uống thuốc ý
    Còn cái vụ tính ngày nge thì đơn gian nhưng hên xui lắm e k chơi đc, rồi thì xuất ngoài có lần bị chậm e hốt r
    Đang xem có bác nào tư vấn cách qhe trần mà vẫn an toàn k hại thì hay
    Trước nghe có sản phẩm màng gì đó diệt tinh trùng dùng k sợ dính bầu nhưng cũng chỉ là quảng cáo kb thực thế nào.

8. DieJarZern

DieJarZern Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/113

Luôn luôn dùng bao. Chỉ hôm nào vào ngày chắc chắn an toàn thì nhân trần để đổi gió. :D

9. Ducksick

31/57

thật ra thì mình cũng chưa rõ ngày an toàn tuyệt đối là ngày nào nữa :)))

10. meeokon

meeokon Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Bạn gái mình thời đh 2 năm ở với nhau uống new choice liên tục, mà giờ vẫn 2 nách 2 con, chả thấy vấn đề gì, vài đứa cùng lớp cũng thế.
    Bạn gái hiện tại còn thích uống, vì nó uống vào bớt đau bụng, kì kinh đều và ngắn hơn, lên cân nhẹ (vóc người gầy mà).
    Nếu như thường xuyên qh thì dùng thuốc hàng ngày là tốt nhất, còn hơn dùng bao mỗi lần có tai nạn gì là phải chơi thuốc khẩn cấp.

11. rotruonggiuate2ben

rotruonggiuate2ben Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

đặt vòng cũng ok lắm nha các bác ,an toàn không gây hại gì

12. mvstoi

mvstoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

phọt ra ngoài í, kiểm soát cảm xúc là đc thôi. m đã thử va thành công. đỡ tốn tiền mua bao vs thuốc :D

13. Ducksick

31/57

nói chung là mình rất ngại phải đưa thuốc vào cơ thể, đang phân vân ko biết đặt vòng thì cảm giác quan hệ có khác gì lúc không đặt không

14. Chưa Biết Chơi Phò

Chưa Biết Chơi Phò Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Để em kể cho các bác nghe. Em sn 93 vk em 94. Ngày xưa em lớp 11 cô ấy lớp 10 2 đứa em đã quan hệ và có uống thuốc mấy lần đầu và bọn em đều chơi trần và xuất tinh ra ngoài mỗi lần chơi xong cô ấy đi đái và rửa sạch 5 năm trôi qua và chưa bao giờ dính bầu. Nhiều lúc e còn nghĩ hay là 1 trong 2 đứa bị vô sinh. Nhưng có 1 lần Em say qúa làm liều đã bắn vào trong.... và các bác biết đấy sau 5 năm yêu nhau và duy nhất 1 lần bắn vô thì bác sĩ đã bắt cưới. Hehe. Giờ con em 3 tuổi rồi. Vợ em bầu và đẻ đái xong kiêng đúnsg 1 năm. Sau đó vk ck em quan hệ 2 năm đều chơi trần và xuất ra ngoài và mơớsi đây 2 vk ck quyết đinh đẻ thêm thì em có cho vào 3 4 lần thì dính bầu như thường.
    KẾT LUẬN: 5 năm quan hệ + 2 năm sau khi sinh tổngr là 7 năm . Mỗi tuần Trung bình 3 -4 lần chơi trần xuất ra ngoài chưa 1 lần nào dính bầu. Nên anh em cứ yên tâm nhé..
    CHơi xong bảo vợ đi đái và rửa sạch là khỏi sợ

KutePhoMaiQue thích bài này.