1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Khờ Dại

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi BossOfHell, 4/6/18.

1. BossOfHell

BossOfHell Còn trinh Verified
    32/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Chap 1

Tôi là Khánh ( Trần Quốc Khánh ) tôi lớn lên ở đồng bằng sông cửu long , nơi mà những người nông dân bán mặt cho đất bán lưng cho trời , tuổi thơ của tôi cũng như bao đứa trẻ khác lớn lên ở vùng quê nghèo , mẹ và cha tôi cũng làm ruộng để sinh sống , quê tôi thời đó nghèo gia đình tôi cũng vậy chỉ đủ ăn chứ không dư giả cho lắm ...

Những năm tôi học cấp 2 thì cũng chả có gì ngày đi học chiều về câu cá bắt cua phụ giúp cha mẹ có thêm miếng ăn qua ngày rồi năm tôi thi đậu lên cấp 3 tôi nhớ như in những ngày đó mà đến giờ vẫn còn động lại trong tôi .

Kể về 2 năm trước khi tôi là thằng học sinh lớp 12 tôi học khả giỏi để cố gắng vượt qua cảnh nghèo của vùng quê và còn để cho ba mẹ tôi nở mặt với làng xóm , và cách đây 2 năm tôi có thích 1 người con gái học cùng khối với tôi nhưng khác lớp .

Kể về em 1 chúc nhà em cách nhà tôi chỉ tầm 5km nhà em khá giàu có hơn nhà tôi vì nhà em sống gần đường quốc lộ 1A bây giờ , em là cô gái đẹp thời đó trong trường hầu hết bọn con trai đều thích em , em có đôi mắt tròn và đen óng ánh .

Và giữa năm lớp 12 tôi đã tỏ tình với em và em đã đồng ý vì thấy tôi hàng ngày đều theo sau em lúc đi học và lúc về , thời đó tôi còn khờ dại vì dù đã tỏ tình với em nhưng chưa nắm tay em 1 lần hoặc chưa từng dám chở em trên chiếc xe đạp tồi tàn của tôi , hàng ngày chúng tôi về cùng nhau trên con đường quen thuộc dần dần trong trường cũng biết tôi và em đang yêu nhau , nhiều thằng đâm ra ganh ghét trong đó có 1 thằng nhà đó thuộc dạng đại gia thời đó vì bố nó làm công an nghe đâu cũng chức lớn thời đó , vì nhà có tiền nên nó cũng được khá nhiều thằng đi theo gọi là đàn em kiểu nịnh bợ nó biết tôi và em yêu nhau nên đã nhiều lần đánh tôi thời học lớp 12 , nhiều lần tôi cũng cố đánh lại nhưng lần nào cũng nhừ tử vì đòn đơn giản vì chúng nó quá đông còn tôi thì chỉ 1 mình , em thì nhìn thấy tôi bầm mặt nhiều lần em cũng hỏi thăm nhưng tôi không nói là bị đánh mà là vô tình trèo cây bị ngả rồi năm tháng cũng dần qua đi...

Và cuối năm thi lên Đại Học thì em bị tai nạn xe vì thằng đó say xỉn tông vào em , em phải lên Sài Gòn để cấp cứu ngoài mấy đứa bạn đang thi Đại Học và gia đình em ra thì tôi là thằng con trai quan tâm đến em nhiều nhất khi em nằm viện , hàng ngày buổi sáng thi xong thì buổi chiều tôi lại vào viện thăm em , ba mẹ em biết tôi chỉ là thằng bạn cùng học cùng trường quen biết em và đến thăm chứ họ đâu biết rằng em và tôi yêu nhau bạn bè em cũng thế , tôi cứ đến thăm em và nói chuyện với em lúc em nằm viện và kể từ đó tình cảm của em dành cho tôi nhiều hơn và em hứa khi nào em khỏe lại và ra viện thì sẻ nói với ba mẹ em về mối quan hệ của chúng tôi và tôi vui sướng khi nghe những lời đó vì em ....

5h thứ 2 dậy sớm viết ít truyện gửi AE và đây là câu chuyện thật của 1 người bạn đả kêt cho em nghe và em thêm vào 1 tình tiếc !

momong, lihuadadengshi, ModT9 and 7 others like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Truyện về một dại khờ, một tôi… Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 11/9/13
    Cỏ Dại Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 26/12/12
    Hoang mang vì lỡ "trót dại" với... anh họ Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/2/12
    Hoa Dại Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/5/10
    Cánh hoa dại Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 30/6/09

2. BossOfHell

32/57

Em viết trước bao nhiêu đây nha tối về viết tiếp giờ đi tập gym rồi tý về làm đồ ăn sáng cho bà chủ nhà em đã :)

gakon153 and Dzitxiem like this.
  3. hồ phá thiên

hồ phá thiên Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Hay đấy bác,

4. 0x0tuan

0x0tuan Biết Quay Tay Verified
    7/57

Hóng cháp tiếp theo của bác

5. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Giờ đang chiều mà [email protected][email protected]??!

6. DieJarZern

DieJarZern Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/113

Ra chap đều tay đừng drop nha bác. :D:D:D

7. BossOfHell

32/57

Kẻ Bất Tử and Toivlg like this.
  8. Toivlg

Toivlg Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Rất thích tác giả

9. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

10. BossOfHell

32/57

Chap 2

Rồi tôi đậu đại học ở ở Sài Gòn em thì thi sao tôi 1 năm vì em vừa bị tại nạn xe , đầu năm học ở Sài Gòn nơi mà những thằng sinh viên nghèo như tôi đầu tháng đại gia cuối tháng ăn mài..

Vì nhà nghèo nên tôi ở ký túc ở trường suốt 1 năm ngoài cấm đầu vào học thì thời gian rảnh là về thăm em rồi ngày em thi đại học cũng đến em , em cũng vào đại học không cùng trường với tôi...

- Em sẻ không ta về thời gian học đại học ở trường nhé vì A đấy kể mơ hồ về việc ở trưởng A chỉ kể xây quanh việc A đó và cô gái ...

Chổ ở của em cách xa tôi và em vì em ở với dì em trên Sài Gòn , tôi thỉnh thoảng cũng rủ em đi chơi tối hay cũng thường xuyên nhắn tin cho em , nhưng những thằng sinh viên nghèo như tôi thì làm sao mà có được xe máy mà chở em đi chơi cũng không có tiền mà tặng em những món qua đắc giá những ngày lể 8/3 hay 20/10 chỉ rủ em đi ăn hàng rong rồi tặng em 1 bông hồng thế là xong , em cũng nói với tôi là hai đứa ráng học rồi sao này kiếm thật nhiều tiền rồi tôi sẻ bù đắp cho em sao tôi mừng vì em hiểu cho tôi.

Rồi thì chuyện gì đến cũng đến thôi khi mà nơi Sài Gòn phôn hoa không giữ em cho tôi mãi mãi em thay đổi rất nhiều về con người em , mối tình đó cũng kéo dài được 2 năm 6 tháng và thế em đòi chia tay tôi vì lý do không quan tâm nhiều về em không cùng em đi chơi em thay đổi rất nhiều tôi hẹn em ra công viên để nói rõ...

- Tại sao em đòi chia tay ?

- Em xin lỗi em thấy rằng chúng ta không còn hợp nhau nữa , em cần sự quan tâm nhiều hơn và không chỉ nhắn tin anh à , mà anh thì không quan tâm nhiều về em nữa

Tôi thật sự rất sóc khi nghe những từ đó do em nói ra tôi chỉ biết im lặng rồi em nói tiếp .

- Em nghĩ rằng chúng ta nên chia tay đi anh nha...

Em nói rồi em bỏ đi còn tôi thì đứng lặng im 1 chổ tôi đã suy nghĩ rất nhiều rằng em đã quên ai ở bên em khi em bị tai nạn rằng em có thật sự yêu tôi hay không hay những cảm xúc đó chỉ đến với em khi còn là tuổi học trò dưới quê rằng tình cảm của em dành cho tôi chỉ là tình cảm thương hại khi tôi ở bên em lúc em hoạn nạn tôi đã suy nghĩ rất nhiều về việc đó rồi thì chả biết làm sao mà tôi lê lết về được ký túc nữa...

Thế là tình yêu đầu đời của tôi chấm dứt người ta thường nói tình đầu là tính đẹp và cũng là đau nhất tôi buồn rất nhiều và chả dám quen thêm 1 ai nữa , những năm tháng sau đó tôi chỉ cấm đầu vào học và học với 1 suy nghỉ rằng sau này tôi phải kiếm thật nhiều tiền chỉ có tiền mới làm thay đổi cuộc đời tôi và cũng vì tiền mà cuộc sống của tôi sau này đã đi theo con đường lạc lối ...

Sau 1 năm chia tay 1 lần tình cờ tôi gặp lại em ở quê vì đang lúc nghỉ hè chúng tôi cũng nói chuyện qua lại

- Em khỏe chứ ?

- Ừ em vẫn khỏe còn anh

- Anh vẫn thế , tôi trả lời cọc lóc vì cũng chả biết nói sao nữa

- Em hy vọng chúng ta vẫn là bạn với nhau anh nhé

- Ừ , thôi anh đi nhé anh có việc phải đi gặp lại em sau nha

Nói rồi tôi bỏ đi chẳng muốn nghe thêm lời nào từ em nữa cả sau ngần ấy năm em gặp lại tôi để chỉ nói với tôi hai ta xem nhau như bạn ư? Sao em không nghỉ là tỉnh yêu mà tôi dành cho em là tất cả với tôi dù tôi chỉ là thằng sinh viên nghèo em nghỉ gì mà nói ra hai ta là bạn? Những suy nghỉ cứ hiện lên đầu tôi , tôi lê bước dài đi qua bao con đường quen thuộc ở quê rằng tôi đã quên em thì tại sao lại cho tôi gặp lại em chứ đúng là định mệnh trớ trêu , lê lết làm sao cũng về được đến nhà thấy tôi như người thất thần mẹ liền hỏi

- Mày đi đâu về đấy mà như người mất hồn thế

- À dạ con mới đi gặp đám bạn củ hồi cấp 3 về ( chém gió )

- Thấy tụi nó giờ cũng có vợ có chồng hết rồi mẹ à , có đứa còn có con tận 2 tuổi

- Thế mày muốn không mẹ cưới cho mày 1 cô , tao thấy con nhà chú 7 cũng đẹp gái mà còn giỏi nữa

Chú 7 là bạn chiến hữu của ba tôi 2 nhà gần nhau nói là gần chứ thật ra cách nhau cũng 2 thửa ruộng vì ngày xưa nhà ở quê đâu có gần gần nhau như trên thành phố cách 1 khoản mới có 1 căn nhà.

- Thôi mẹ con đỗ đại học rồi con lo tìm việc làm ổn định đã rồi mới tính đế chuyện tương lại

- Mày lo làm gì cưới trước tính sao không là để thằng khác cưới mất , chắc nhà mình đem lễ qua là chú 7 mày đồng ý ngay đó mà

- Dạ thôi cứ để từ từ đi mẹ

Nói rồi tôi ra sau nhà rửa mặt lấy lại tinh thần ở quê được 2 tháng hàng ngày phụ giúp cha mẹ làm ruộng rồi đi câu cá cùng mấy thằng em rất vui và tôi thấy bình yên . Sau 2 tháng không gặp em nữa thì một hôm em đến nhà tôi đưa cho tôi một mời là em sẻ lấy chồng....

11. BossOfHell

32/57

Lần trước tính viết cho hoàn thành đó chứ mà bị hộ fb của sếp trên nên ngủm :) xin lỗi bác hehe . mà truyện lần này cũng tình cảm với pha thêm tý 18+ cho máu :p:p

12. BossOfHell

32/57

Thích thì mình giao thông phát nhể ;);)

13. BossOfHell

32/57

Thật ra mình là người Nam mình cũng không biết dùng từ làm sao cho phù hợp với các bác miền Trung và miền Bắc mấy bác đọc thông cảm dùm em nhé :)

DieJarZern and hồ phá thiên like this.
  14. DieJarZern

DieJarZern Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/113

Không sao đâu bác. Bác cứ đều tay là anh em mừng rồi. Hehe.

15. Langthangvodinh

Langthangvodinh Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Bắc Trung Nam một nhà mà anh;)

16. Toivlg

Toivlg Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Thôi mình k giao thông đâu... đau

17. hồ phá thiên

hồ phá thiên Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Bác đang kể về cuộc đời đã qua của bác hay là bác sáng tác vậy