1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Khó lên, ở gần gái lúc lên lúc không. Mong các bác cứu em!

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi alleyoops, 14/5/18.

1. alleyoops

alleyoops Dậy Thì Verified
    31/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Chào các bác ạ,
    Em tập thể thao vừa phải, nhưng em để ý cơ thể em có thời gian thì trym lên cứng ngắc, sức khỏe td bình thường.
    Nhưng dạo gần đây người em yếu hẳn đi, trym khó lên cương cứng, ở gần gái thèm chịch dã man, nhưng hôn hít thì cứng đc tí rồi nó xìu xuống. Em mất tự tin lắm luôn, các bác có phương án nào giúp em ko ạ :( Em có thường xuyên thẩm du, làm cũng nặng đầu óc và thức khuya, ko biết đó có phải nguyên do ko :( Em có nên sử dụng thuốc ko? và nếu có thì em nên dùng loại nào
    em mới 25 thôi nên rất lo sợ, mong các bác tư vấn cho em ạ

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Mong các bác cứu em.... Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/8/18
    Lần đầu đi chơi gái thằng em khó lên Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 22/1/17
    Gấu khó lên đỉnh , mong cứu ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/3/16
    Gái Khó Lên ĐỈnh - Các bác trợ giúp Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/9/13
    Làm sao lên đỉnh cùng một lúc??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/5/12

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Đầu tiên Bro tiếp tục tăng cường thể thao, kết hợp ăn ngủ điều độ lại 1 thời gian, cho cơ thể đc relax.. vấn đề thủ dâm thì Bro cai hẳn luôn nha, cai luôn phim ảnh xxx. Khi gần nhau thì nên trò chuyện nhiều, tình tứ lãng mạn 1 tí, đừng vội vàng quá, càng tự nhiên càng tốt. Cố gắng 1 time sẽ ổn định lại thôi. Đừng nên dùng mấy dạng cương dương trc nhé, càng dùng càng tệ.

3. blackhole

blackhole Còn trinh Verified
    32/57

M thì lúc làm với gấu thì chưa cởi quần áo đã cứng ngắc nhưng chơi hàng lạ thì chim vẫn xìu BJ xong thì lên đc xong lúc đeo bao vào địt được tí lại xìu, chán ccc

boylove27 and phuchung6869 like this.
  4. Trần Toàn Thân

Trần Toàn Thân Dậy Thì Verified
    2/57

bạn bị rối loạn cương rồi,bạn bỏ thủ dâm , hoạt động thể dục thể thao, ăn uống ngủ nghỉ hợp lý, nếu không cải thiện thì dùng thuốc điều trị rối loạn cương

alleyoops and boylove27 like this.
  5. Blackrose's

Blackrose's Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Em thì người yêu cứ sờ vào dương vật với bìu là buồn. Với cũng không được cương cứng hẳn không biết là bị sao hả các bro nhỉ?

6. phuchung6869

phuchung6869 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

do cảm giác bác thíc hàng quen:)))

7. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bị rối loạn cương dương rồi, cộng thêm thủ dâm.

8. blackhole

blackhole Còn trinh Verified
    32/57

đi check hàng mà ko làm ăn đc gì mới nhục chứ

9. alleyoops

alleyoops Dậy Thì Verified
    31/57

hic. nghe sợ thật các bác. em sẽ ăn ngủ, thể thao điều độ lại trong 3 tháng tới, ko quay tay như lời các bác !:(