1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

không tên ( LL)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi luutunghiep, 23/11/17.

1. luutunghiep

luutunghiep Còn trinh Verified

Vô thiendia đã lâu nay tui xin góp vui một truyện ae nào ko thích xin đừng gạch đá mình cám ơn
    Trong căn phòng của một khách sạn ở Đà Lạt , người đàn ông khoảng 40t đang nhìn chăm chăm vô màn hình tivi đang hiển thị một người phụ nữ và một thanh niên đang hôn nhau
    Mắt ông ta đỏ lên miệng lẩm bẩm, ôi con trai ta đúng rồi đúng rồi cởi áo mẹ con ra ... Đêm nay con hãy làm cho người phụ nữ đó thuộc về con mãi mãi đi con trai của ta Aa...aaaa.....aaaaa sướng quá hai mẹ con làm ta kích thích quá , dù đã xuất tinh nhưng ô ta vẫn theo dõi diễn biến trên tivi
    Nói về căn phòng sát bên nơi hai thân thể trần truồng đang quấn nhau tất cả những gì họ đang làm đều được camera quay lại .
    Lúc này người thanh niên kia đã lột trần truồn người đàn bà đang nằm , miệng hắn vừa nút vú hai ngón tay hắn đã nằm gọn trong bướm người phụ nữ , hắn ngước lên nhìn và nói với người phụ nữ
    Mẹ.... con.... yêu mẹ.... mẹ là người phụ nữ tuyệt vời mà con ngày đêm ao ước được ân ái ,
    mẹ hắn ko nói gì bà chỉ nhắm mắt quay sang hướng khác môi bà cắn chặt lại , nó biết mẹ nó đang kềm chế cảm xúc mà nó đang mang tới , nó muốn đêm nay nó phải chinh phục người phụ nữ này , nó phải làm cho mẹ nó phải cầu xin nó đút cái buổi dài 24cm của nó vào bướm của bà
    Nghĩ là làm nó tiếp tục bú hết bên vú này lại đến bên kia , hai ngón tay nó ko ngừng thụt ra thụt vô nơi háng của mẹ nó , nó cong hai ngón tay khều khều móc ngược lên điểm G nơi khối thịt cứng cứng nhám nhám , cứ thế vài lần thì hai chân mẹ nó chống xuống nệm bà bẫy ngược cái mu cao lên để tay nó vào sâu hơn
    Hừ..hừ....ư....ư.....ư... ..ư..... Long ...long .....a.....con....con....á ...á....sướng.....sướng.....mẹ...mẹ.....sướng....qu.á...á....a....mẹ....mẹ.....r...a.....Sướng......sư..ớ..ng.....A....a...a......mẹ....mẹ....r...a....a......co...n....ơi......ơi
    Khi mẹ nó ưỡng lồn lên là nó biết mẹ nó sướng sắp ra rồi nên hai ngón tay nó tăng tốc ko ngừng , nó thọt vô sâu hết ngón tay rồi cong lên kéo từ từ ra , cứ thế nhanh dần thì nghe mẹ nó rên à phải nói là hét mới đúng , hạ thể mẹ nó giựt giựt miệng mẹ nó ngáp ngáp như thở ko được vậy
    Nó cuối xuống liếm vành tai mẹ nó và thì thầm , mẹ yêu hãy thả lõng cơ thể đi như vậy sẽ sướng hơn nhiều , yêu mẹ lắm mẹ thấy con trai mẹ giỏi ko đêm nay con sẽ làm cho mẹ sướng như chưa từng được sướng , hãy từ từ cảm nhận sự sung sướng do con trai của mẹ mang đến , nói xong thì nút lấy môi mẹ nó còn dưới lồn mẹ nó đang trào ra dâm thủy do hai ngón tay nó vừa thụt móc ngoáy trong lồn của mẹ nó
    Bổng mẹ nó nhả lưỡi nó ra người bà cong lại như con tôm mắc trợn ngược nhìn xuống nơi mà ngón tay nó đang cật lực thụt liên tục , xong nhìn sang nó bà hét lên
    Ui....ui....mẹ..mẹ ......r.a.a..a.....mạnh lên....mạnh ..nữa ...sâu....vô....a..n..h.....ơi.....e..m.....sướng....sướng....a...a....a......a.....con ......là..m....m..ẹ....chế..t....mấ...t....ôi..co...n....trai....A....a.....a......a..... Bà hét lên cơ thể giựt liên liên hồi mắt trợn ngược nước mắt nước dãi chãy nhầy nhụa gương mặt đáng yêu của mẹ , lồn mẹ bắn ra tia nước chắc mẹ sướng quá ko kềm được nên đái lun từng cơ lồn mẹ bóp chặt ngón tay tôi hút sâu vào
    Khoãng 2 phút thì cơ thể đổ ra nệm nằm bất động , tui trườn xuống banh hai chân mẹ dang rộng ra nhìn lồn mẹ lúc này thê thảm nhoe nhoét là dâm thủy , nhìn như vậy có ai chịu nổi cảm giác mình làm cho mẹ mình sung sướng tột cùng , tui muốn mẹ phải sướng hơn nữa nên cuối xuống kê miệng vô lồn mẹ bắt đầu liếm xung quanh từng sợi lông dính dâm thủy tui đều ko bỏ sót .tới hột le lưỡi đánh liên tục lấy hai tay banh mép lồn mẹ rộng ra kê miệng xuống húp , thưởng thức hương vị của thứ nước tiết ra từ cơ thể của mẹ nó tanh tanh mằn mặn rất kích thích chỉ muốn úp mặt vô lồn mẹ mãi thôi .
    Bú liếm lồn mẹ một lát thì hai chân mẹ từ từ dạng ra miệng mẹ khè rên tui biết mẹ lại sướng nữa , nên nút hột le của mạnh và ngậm trong miệng dùng chiếc lưỡi ma quái đánh vô hột le của mẹ , mông mẹ ưỡng lên hai chân mẹ kẹp chặt đầu tui tay mẹ ghì đầu sát vô lồn mẹ làm tui thở ko được . tui đẩy mẹ ra trường lên nằm lên mẹ nhìn thẳng vô mắt mẹ
    Mẹ cũng nhìn tui rồi lắp bắp mẹ...me...đang sướng..mà ...sao...con ngừng lại....làm ......cho mẹ sướng...nha . lúc mẹ đang nói thì tui cong mình lên cho con cặc của tui đâm vô hột le của mẹ thì mông mẹ giựt mạnh
    Ối ....ôi....mẹ đưa tay xuống nắm con cặc tui , trời sao cái của con bự và dài quá vậy vừa nói mẹ vừa sục sục con cặc tui phê quá các bạn ơi , tui chưa từng nghĩ được móc lồn rồi bú nữa giờ thì cặc tui nằm trong tay mẹ , nó đang được mẹ vuốt ve
    Tui ngồi xổm dậy trên ngực mẹ để con cặc tui lên mặt của mẹ , mẹ xem nè của con nó thế nào mẹ thích nó ko , mắt mẹ dại đi vì con cặc quá khổ của tui
    Sao mà nó to vậy thứ này sao ai mà chịu nổi chứ nhìn khiếp quá, vừa nói mẹ vừa há miệng đớp đốp vào thân cặc
    Hahaha khiếp mà có người muốn ngậm nó vô miệng kìa ngộ thiệt.
    Hứ thì nãy con làm mẹ sướng giờ mẹ làm lại cho con , còn chọc quê người ta nữa hã giận ko thèm nữa
    Nói thôi chứ miệng mẹ đã há ra nút mạnh cái đầu buổi tui rồi nó thốn tới óc lun , nhìn gương mặt mẹ lúc này phải nói là rất dâm lun
    Mẹ miệt mài bú mút con cặc tui như người vợ tận tình chăm sóc cho chồng mình vậy , tui ngã người ra phía trước chống hai tay hai chân như người ta hích đất , cặc tui vẫn nằm trong miệng mẹ , tui nhịp nhẹ nhẹ cho đầu buổi vừa to và đỏ hỏn chạy ra chạy vô cái miệng xinh xắn của mẹ tui , ko ngờ mẹ ngoan ngoãn cho tui đụ vô miệng lâu lâu mặt mẹ nhăn lại vì tui lỡ trớn đụ con cặc sâu xuống cuống họng của mẹ
    Nếu ai nhìn thấy cảnh một người mẹ đang trần truồng nằm ngữa dạng háng tay đang móc lồn còn tay kia đang xoa cặp vu miệng đang cố há rộng để cho con trai ruột ở trên đụ vô miệng của mình thì còn sướng nào bằng thật dâm loạn vô cùng
    Đụ miệng mẹ nó chán chê nó lật sấp mẹ nó lại . nào mẹ chổng mông lên bò như con chó đi mẹ vừa nói nó vừa vỗ bôm bốp vô hai bên mông mẹ nó
    Nó biết bây giờ nó có bắt làm gì thì mẹ nó đều sẵng sàng nghe theo , giờ thì mẹ nó đã bò trên nệm như con chó cái , nó bò ra phía sau đít mẹ nó bắt đầu bú lồn , nó lè lưỡi ra rê rê từ lồng đỡ mẹ nó dài lên hậu môn mẹ , cứ rê lên rê xuống tới hột le thì nút mạnh hoặc tới hậu môn thì nó chọt mạnh vô cứ thế nó vờn hơn mười phút thì dâm thủy mẹ nó đã nhễu xuống nệm mông mẹ nó giựt giựt nhìn như con chó cái đang nứng lồn đang được con chó con liếm lồn cho mẹ sướng
    Nó biết đã tới lúc làm cho người đàn bà này thấy sự lợi hại của con cặc nó , nó quì gồi sau mông mẹ nó tay cầm con cặc khủng quét dọc từ dưới lên xuống nhay nhay đâm đâm vô hột le mẹ nó , mẹ nó quay lại nhìn và nói như van xin
    Cho vô đi con mà nhẹ nhẹ thôi của con to và dài quá , mặc kệ mẹ nói gì nó để đầu buổi ngay cái lỗ mà 18 năm trước nó chui ra , giờ thì đầu buổi nó lại nằm ngay cái lổ đó lăm le chui trở lại
    Sao còn chưa cho vô vậy , cho vô đi con
    Không mẹ phải nói Long ơi làm ơn con đâm buổi con vô lồn mẹ đụ mẹ ruột con đi , như vậy con mới cho vô

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Khoái cảm LL Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx Thứ năm lúc 23:04
    Phương Nam Mộ Dung (Click bait Alert - Tên truyện không như mọi người nghĩ đâu) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 17/10/17
    truyện nhà tôi ( LL) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 1/6/17
    Chuyện tình không ngờ (LL) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 8/7/15
    Không đề..... (LL) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 23/11/13

2. dianablood

dianablood Còn trinh Verified

Truyện ngắn kinh dị

3. 008008

008008 Chơi gái lần đầu Verified

Viết nên cách dòng ra. Mấy câu đối thoại nên xuóng dòng ra bạn

4. luutunghiep

Ơ...ơ....cho vô đi mẹ xin con mà , mẹ chịu ko nổi nữa Long ơi đụ mẹ đi con trai mẹ
    Vậy từ nay về sau con nói gì mẹ cũng nhất nhất nghe theo con đúng ko mẹ yêu
    Mẹ...mẹ...chịu mà Long đụ mẹ của Long đi . Long đụ cho Hạnh sướng đi Long nói gì Hạnh cũng chịu hết
    Thấy mẹ đã buông thả hoàn toàn thuộc về nó , để đầu buồi ngay cái lổ hồng nhoe nhoét nước , nó hít một hơi dài hai tay vịn hai bên mông mẹ nó , phần hạ thể nó chầm chậm tiến tới trước , nó muốn cảm nhận giây phút này giây phút cái nhồi to khủng của nó đang nong từng thớ thịt cơ lồn của mẹ nó chui vô .
    Ư...ư....ư...ây...ây....ây......to quá....nó to quá nóng quá Long ơi...ơi....mẹ...sướng...sướng....quá...lồn mẹ cộm quá nó to quá như đang xé lồn mẹ ra A...a...a....a......aaaaàa
    Nó ko vội từng chút một đầu buộc nó nong lồn mẹ nó rộng ra để tiến vào , khi con cặc đã vô sát gốc hai tay giữ chặt eo mẹ nó . nó thúc mạnh và sâu hết cở, con cặc nó giờ đây đã nằm trọn trong lồn mẹ nó , còn đầu buổi nó đã chui vô tử cung mẹ nó rồi , cảm giác như nó vừa được phá trinh mẹ nó vậy , vì đó giờ mẹ nó có quan hệ với ai đâu mà đặc biệt với con cặc to và dài ngoằn như thể
    Á..á..á..aaaaàaaa chết mẹ chết mẹ con ơi sâu quá thốn quá long ơi đừng ngoáy nữa con ơi cặc con nó lọt vô tận tử cung của mẹ rồi aaaa.....aaaa....a đừng ngoáy nữa mà mẹ chịu ko nổi , vừa rên mẹ vừa đưa tay ra sao đẩy nó ra
    Từ từ thôi con của con to dài quá mẹ thốn lắm , con đụ từ từ để lồn mẹ giản ra làm quen với với cặc con như vậy mẹ mới sướng
    Nó rút cặc ra thì có cảm giác như cổ tử cung của mẹ nhíu đầu nhồi nó lại , cổ tử cung mẹ nó như nút nút lấy đầu buổi nó sướng ko tả nó gần như muốn ra lun , nó biết cuộc chơi chưa đến lúc kết thúc nên nó bặm môi rút buộc nó mạnh ra nghe cái phóc thì cũng là lúc mẹ nó la lên
    Á aaaaa....aaaaa ....sướng.....quá.... sướng ....aaaa .....lồn mẹ nó bắn ra tia nước ướt cả phần hạ thể nó , mẹ nó ngã sấp xuống nệm cơ thể giựt giựt mắt trợn ngược miệng thở dốc rên hừ hừ , lồn mẹ thì chảy nước ướt cả khoảng nệm

5. Nguoithotnot

Nguoithotnot Mất Trinh Verified

Thiếu bối cảnh nha thớt

6. luutunghiep

Nhìn mẹ bây giữ như con mèo ướt vậy , phía dưới hạ thể thì lênh láng dâm thủy còn gương mặt mẹ thì nước mắt nước mũi kèm nhem , nó ko ngờ chỉ mới đâm vô lồn mẹ ngoáy vài cái rồi rút ra mà nó đã ngất ngư vậy rồi , nó muốn mẹ nó phải là của nó sao đêm nay , mẹ sẽ ko thể thiếu con cặc nó được

Nó nằm sấp úp thìa lên mẹ hai chân nó để vô giữa háng mẹ bẹt hai chân mẹ rộng ra nó cúi xuống nói

Sướng ko mẹ yêu cặc con làm mẹ sướng nhiều ko , mình tiếp tục nha mẹ hãy từ từ thưởng thức con trai mẹ sẽ đụ mẹ sẽ cho mẹ biết cực đỉnh của khoái lạc . đầu buồi tui đang nằm ngay miệng lồn của mẹ, nó sẵng sàng làm cho người phụ nữ mãi nhớ đến nó

Ooh ....con yêu mẹ sướng lắm...mẹ quay lại nhìn nó , mẹ ngước lên môi mẹ và nó quấn lấy nhau , mẹ nó bắt đầu rên khử khi cặc nó trược chầm chậm vô âm hộ của mẹ
    Ư....ư...sướng vậy đó từ từ a...a.aaaaa.....ui sướng quá vậy nè , cặc con to quá làm mẹ sướng quá nhanh lên con mẹ sướng...aa...aaaa....mạnh lên sâu vô đi Long mẹ thích lắm đúng rồi tới tử cung mẹ rồi ấn mạnh vô aaaa.....aaaaa.....buồi...buồi..con ...lọt vô tử cung mẹ rồi....a...aaaa..aaaa sướng....sướng

Nghe mẹ rên những câu dâm dật nó biết mẹ nó phải sướng nhường nào mới thốt lên những lời như thế , nó vừa đụ vừa cuối đầu xuống nút dáy tai mẹ và thì thầm

Con trai mẹ đang đụ mẹ đó cặc con đang thụt trong lồn mẹ , mẹ sướng nhiều ko , càng lúc nó dập càng mạnh âm thanh từ hạ thể nó đập vào mông mẹ phạch....phạch....phạch.. Aaaa con sướng quá mẹ ơi lồn mẹ bót quá aaaa....aaaaaa....con ....con...ra...ra...con bắn...tinh ..vô lồn mẹ nha con sướng .....aaaa....hạnh ơi...ơi...a..an.h....sướng....a ..ra ...đây....vợ...ơi.... Nó gồng cứng người đâm thật sâu đầu buồi nó vào tử cung của mẹ , mông nó xoáy tròn vừa xoáy vừa nhấn cặc đi sâu vô hết có thể
    Aaaaaa......aaaaa......an..h.....ra e ơi ...vợ ....ơi ....chồng....sướng....sướng....
    Phía dưới mẹ nó cũng căng cứng người hai tay hai chân giãy dụa đập xuống nệm Aaaaaa.....ư.ư.ư....mẹ sướng bắn đi ra đi chồng nóng quá.....chồng....ơi...aaaaa.....chết mẹ...rồi....ư...ư...ư..
    Từng dòng tinh của nó bắn thẳng vô tử cung mẹ hết đợt này tới đợt khác lấp đầy tử cung mẹ nó
    Nó vẫn nằm đè trên người mẹ , nó ko muốn rút cặc ra liền ,nó muốn những con tinh trùng nằm sâu trong tử cung mẹ , những con tinh trùng đó sẽ thụ thai mẹ nó sẽ có bầu với nó , nó sẽ được làm cha và làm chồng mẹ nó
    Một lát thì buổi nó cũng mềm nó rút nhè nhẹ để tinh trùng ko trào ngược ra ngoài , thật ngạc nhiên khi cặc nó vừa ra khỏi lồn , thì mẹ khéo chặt chân lại

Nó nhìn mẹ như hỏi
    Mẹ muốn lưu giữ tinh trùng của con trong mẹ , mẹ muốn nó tượng hình làm bằng chứng tình yêu của mẹ với con , con thích ko con trai mẹ

Vâng con yêu mẹ con cám ơn mẹ , mẹ đã cho con thứ quí báu nhất của mẹ , đó là tình yêu của mẹ dành cho con . Mẹ sẽ mang thai và đẻ con cho con chứ , mẹ ko hối hận ?

Không con yêu mẹ sẽ ko bao giờ hối hận , từ nay về sao mẹ vừa là mẹ vừa là vợ con đó con trai

Vậy từ nay về sau con vừa đụ mẹ vừa đụ vợ phải ko , cảm giác được ân ái vợ chồng với mẹ , cặc con thụt ra thụt vào nơi quí báu nhất của mẹ ôi cảm giác đí sướng lắm mẹ

Mẹ cũng vậy , khi được con ôm hôn vuốt ve âu yếm , rồi từng chút từng chút cặc con len lỏi chui vô âm hộ mẹ , nó nong từng thớ thịt rồi lọt hẵn vô tử cung mẹ , hồi xưa con từ đó chui ra giờ con lại chui vô lại nhưng cảm giác lần này làm mẹ sướng muốn chết lun

Yêu con trai mẹ lắm lun

Bỗng chuông điện thoại tui reo , thì ra là ba tui gọi

hạ-thiên and trai_gia_ham_vui like this.
  7. Nguoithotnot

Nguoithotnot Mất Trinh Verified

8. maotrachdonghcm

maotrachdonghcm Dân Chơi Verified

đang hay thì đứt dây đàn

9. Kojiro_LĐ

Kojiro_LĐ Biết Quay Tay Verified

Trẻ trâu làm tác giả

IcecreamIZ thích bài này.
  10. trường an

trường an Chơi gái lần đầu Verified

đúng nghĩa truyện sex luôn

11. jim79

jim79 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Có vẻ như pác thớt viết trên điện thoại

luutunghiep thích bài này.
  12. trai_gia_ham_vui

trai_gia_ham_vui Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Hóng tiếp,i like thanks!

13. ivisible man

ivisible man Dân Chơi Verified

24cm, có tưởng tượng thì cũng vừa phải thôi chứ

14. Nam Kiều Phong

Nam Kiều Phong Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hư cấu quá ròii bác, có tình tiết cốt truyện có lẽ sẽ ok hơn.

15. 008008

008008 Chơi gái lần đầu Verified

Chính xác. 16cm là dài lắm rồi. Viet nam chỉ khoảng 13 14cm là trung bình.

16. dianablood

dianablood Còn trinh Verified

Viết truyện cho đỡ nghiền thôi nha thanh niên. Đừng cuồng quá hóa điên mà làm thật ngoài đời là ăn cám bỏ bu luôn đó.

17. hạ-thiên

hạ-thiên Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

18. IcecreamIZ

IcecreamIZ Còn trinh Verified

Viết truyện đóng góp cho page là tốt. Nhưng không phải ai cũng viết truyện được đâu bạn ạ.

19. jim79

jim79 Đại Gia Lầu Xanh Verified

End rồi chăng?

20. hạ-thiên

hạ-thiên Thiếu Gia Lầu Xanh Verified