Kinh nghiệm & Những điều checker cần biết trước khi check hàng

asako

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
39
USD
0
thank bạn nhiều, mình mới đăng ký nick nghe ở đây hay lắm. Bạn có thể cho mình hỏi nếu mình muốn xin số của em nào đấy mà xin mãi ko được thì làm thế nào để có sdt e ấy ko? mà nếu report để thank thì vào đâu. mình rất kết em tho xinh 836 mà xin mãi ko được share thì phải làm thế nào? cảm ơn bạn nhiều lắm
bình thường bạn chỉ cần reply ở dưới bài viết về em hàng đấy rồi F5 lên đầu trang là sẽ thấy số và pass của e hàng đấy mà

toichancom

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Các thầy cho e hỏi, E đang băn khoan cách tính giá cho 1 lần, vì e mới lần đầu và chưa chắc đi được đến chợ đã mất hết tiền, Nên xin các bác cho ít kinh nghiệm đàm phán cho một buổi, có thể 2 shot liền nhau không ? xin cảm ơn các thầy

ducphuc9x

Dậy Thì
Verified

LX Credits
96
USD
0
Các bác cho e hỏi số lượng sao trên tiêu đề bài viết để đánh giá cái chi vậy ạ?

sakura_2505

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
105
USD
0
Đọc thấy quá chuẩn. Có điều em xin góp 1 ý kiến nhỉ: một số em hàng đã giảm giá thì trong mục trung tâm share hàng nên edit lại để có giá chuẩn hơn. Thanks các mod nhiều

Checker Luong Thien

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
Các bác ơi, ví dụ mình vét máng và đc em nó BJ cho thì có phần trăm nguy cơ dính HIV không ạ?

ko cần phải lo đến HIV, tỉ lệ lây nhiễm HIV kể cả ko dùng bcs cũng cực thấp. Lậu, giang mai, HPV... mới là cái đáng lo, tỉ lệ lây nhiễm các bệnh này rất cao, kể cả bj hay hj.

bogety

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
thanks bác đã chia sẻ kinh nghiệm. Em join forum đã lâu nhưng đọc vẫn thấy bổ ích. Nhân tiện cho hỏi thiendia mình có mục chia sẻ hàng vip ko nhỉ? Em đang có nhu cầu hàng ngon tầm 1000k-2000k/ 1shot. Chăn rau thì tội lỗi mà hàng 300-400 nhiều khi nhìn là em tụt hứng luôn rồi, tìm đuợc em đẹp cũng khó phết.

em_tho_ngay

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
Em hỏi tý là trường hợp của em chơi lần nào cũng 1 tiếng làm các em ý sợ ghê hồn... em có muốn thế đâu nhưng luyện tập nhiều nên khoẻ quá r,muốn sớm cũng k đc:-< các em ý toàn doạ là a lâu thế này bọn em mất khách,công an đến hỏi thăm,.v.v thế bh em nên làm thế nào đây các bác:-<

asako

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
39
USD
0
Em hỏi tý là trường hợp của em chơi lần nào cũng 1 tiếng làm các em ý sợ ghê hồn... em có muốn thế đâu nhưng luyện tập nhiều nên khoẻ quá r,muốn sớm cũng k đc:-< các em ý toàn doạ là a lâu thế này bọn em mất khách,công an đến hỏi thăm,.v.v thế bh em nên làm thế nào đây các bác:-<
bác làm cách nào dạy e với, e đi check hàng lần nào cũng đc 5p là out mẹ nó rồi, mè e có muốn thế đâu :-<

knight_xxx

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
258
USD
0
Các bác cho hỏi sao topic share số của em Thủy Tiên ms 160 bị closed vậy
https://lauxanhthiendia.com/diendan/showthread.php?t=821992
Tiện đây bác nào có số cho em xin vào ib nhé, thánks

Cute

Dân Chơi
Verified

LX Credits
161
USD
0
Trước giờ toàn bem bạn gái thôi chưa làm checker bao giờ. Cho mình hỏi các e ấy có qua NN chỗ mình ko các bro

RedCrys109

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
87
USD
0
bài viết hướng dẫn chi tiết quá,đầy đủ kinh nghiệm luôn.Rất bổ ích cho các anh em lần đầu làm checker.Chi tiết đến từng câu nói ,hành động.Cảm ơn bác thớt rất nhiều

RedCrys109

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
87
USD
0

bác làm cách nào dạy e với, e đi check hàng lần nào cũng đc 5p là out mẹ nó rồi, mè e có muốn thế đâu :-<

đọc mấy cái comment của các bác buồn cười ghê,mà tôi cũng có muốn thế đâu :))

vodanh973

Dậy Thì
Verified

LX Credits
85
USD
0
bác cho em hỏi là sao em dùng cấu trúc tìm kiếm ở trên ko tìm dc các bác

phoenix20

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Thế những điều về khi quan hệ với bọn này thì cần tránh làm gì hả ad. VD như vét máng hay 69 thì có tránh k ạ

nobita9k

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
bác giới thiệu cho newbie vài con hàng nhìn được, điện nước ổn, service tốt đi bác.
Newbie thì nên cần gì?

Dâm Thần3

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
41
USD
0
Thank kiu Mod đã chia sẻ cho anh em Nmower mang tầm mắt

windy_sandy

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
40
USD
0
Các bác cho em hỏi,khi chơi gái thì tiền nhà nghỉ đã được tính vào shot chưa,ví dụ 300k/1shot thì sau khi chơi xong mình có phải trả tiền nhà nghỉ nữa không và mỗi lần vào nhà nghỉ thì thường thuê trong bao lâu và bao nhiêu một lần.
Các bác thông cảm,em mới lần đầu.

donco1187

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0

bác có thể chia sẻ cho anh em ít kinh nghiệm được không? người như bác là hàng hiếm đấy:x

caubecandam2

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
98
USD
0
rất bổ ích cho những mem mới tham gia và những mem tham gia cũng lâu nhưng vẫn lơ ngơ như em :D thanks huynh nhiều !^^

Simon

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
Cám ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm.
Em có 1 câu hỏi phụ mong được trả lời: Thường thì các em hàng cũng chỉ đi trong vòng 1 tiếng ( theo em biết ) trừ khi em ấy làm tự do. Có lần em gần 1 tiếng thì bị giục nên hơi khó chịu, em muốn hỏi là nếu mình gạ em nó đồng ý kéo dài vui chơi ( em vẫn đi trong số shot ban đầu , chẳng qua la em hơi lâu :D ) mà ngoài cứ có mụ mama tổng quản giục thì có cách nào k bác. Lần em đi 2 bên đều đang hứng mà bị cắt cảm xúc khó chịu quá. Biết là qui định phải chịu nhưng mà vẫn phải hỏi thêm cho biết chắc chắn.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom