Kinh nghiệm & Những điều checker cần biết trước khi check hàng

Spit Out the Bone

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
130
USD
0
Trong mục kinh nghiệm ở trên có nói là các checker ko chỉ nên xem ảnh mà còn cần đọc kỹ các cmt ở bên dưới xem xét các đánh giá nhưng đa phần bây giờ vẫn chỉ thấy checker chăm chăm xem ảnh rồi xin share. Chốt lại 1 câu: đừng để ảnh đẹp làm cho mờ mắt mà hãy tỉnh táo xem xét bằng chính cái đầu của mình!..........

anh_hung_vo_le

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
41
USD
0
Em có một thắc mắc (em cũng là người mới chưa có kinh nghiệm check bao giờ, đang định thử ^^): Nhỡ chúng nó đổi người cho con khác đến thì làm thế nào, phòng đặt rồi, chả nhẽ lại cái nhau vs nó ah! Hoặc kinh hơn là nó gài mình, đang abc có thằng nào xăm trổ rồng phượng nó lao vào thì biết làm sao, các bác giúp em với, em cũng đang định tập tọe tí ^^

vienna

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
bàu viết có ích quá , mấy em tiếp khách nhiều vậy ak ==

luumanh

Mất Trinh
Verified

LX Credits
50
USD
0
momg sao có các pro đi trước chir dạy cho các kinh nhiệm để cac bn đi sau có thêm kinh nhiệm đỡ bực mình mất tiền oan mà ấm ức

traigia_datinh69

Dậy Thì
Verified

LX Credits
100
USD
0
Bây giờ hàng họ thật giả lẫn lộn,chẳng biết đằng nào mà lần.Chẳng biết các MOD lặn đâu hết,để cho các Bố mì làm loạn cả lên.Số ĐT thì public hết cả.Rất nhiều anh em bị lừa rồi.Mong các MOD chấn chỉnh lại diễn đàn để xứng đáng nơi giao lưu,giải trí số 1 nhé.

DânVinhno1

Dân Chơi
Verified

LX Credits
164
USD
0
Tôi là 1 chàng trai tỉnh lẻ. Đi check sợ đag chén mà bị mấy a xăm trổ hoặc CA ụp vò thì k biết làm thế nÀo. Chư baoh check in nên hơi khó xử.

darkljfe9xx

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
40
USD
0
Kinh nghiệm là đừng bao giờ cố đấm ăn xôi :D...

alezo85

chuyện tình không dĩ vãng
The VIP

LX Credits
135
USD
0
thanks chủ thớt, bài viết thật bổ ích...

thuan140382

Mất Trinh
Verified

LX Credits
97
USD
0
Bài viết hay quá. Đúng là kinh nghiệm sương máu ( pha lẫn tinh binh ) của anh em đi trước.
Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé.
Xin phép lưu ý anh em thêm 1 ý nhỏ. Nếu nghi ngờ tráo hàng các bạn có thể kiểm tra lại bằng cách test số điện thoại mình đã liên lạc với số con hàng vào với mình.
Vì 1 ACMB vui vẻ - đảm bảo - an toàn.
Chúc toàn thể ae đồng dâm : ngon trym

rongthegioi

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
51
USD
0
bài viết rất hay và tâm huyết vì 01 TĐ vững mạnh, cám ơn bro nhiều

Checker Luong Thien

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
Còn thiếu một tình huống nữa là đang check bị chó săn đập cửa kiểm tra giấy tờ, xử lý ntn a e nhỉ?

cứ bình tĩnh mà xin rồi chi tiền thôi, mục đích chính là hàng chứ ko phải khách. Cùng lắm là cương thì bị phạt tối đa 1 triệu và gửi giấy về địa phương.

boynhangheo1191

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Em là NB nên mong các bác cho em thỉnh giáo với ạ. Về khoản nhà nghỉ khi mình vào thuê phòng thì chỉ cần vào bảo lấy phòng là xong hay có cần đưa CMT ko ạ.

ngonlacheck

Dậy Thì
Verified

LX Credits
1
USD
0
Các bác cho em hỏi rốt cuộc là vy catino số 7128 hay là 3324 nhỉ, 2 em ở đầm trấu, trùng tên mà khác số dt, thank các bác nhiều

levy9

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
cho e hỏi, những ngày cuối tháng hay gần lễ tết ko nên check hàng phải hok ạ? Đợt trc 1 em hàng bảo với e như thế chả biết đúng ko

chingling94

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
80
USD
0
bác ơi cònn nếu đang check gặp cớm rồi s, tránh kiểu gì chỉ e vs

starbuzz9

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
Bài viết rất bổ ích cho new checker
Thank

chexervinhhung

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
71
USD
0
tks thớt tiện thể các pro cho e hỏi :ngaiqua: .tinh hình là e năm nay suýt 18 :phê: em có con ny xinh ngon tươi :beauti: lúc tán nó em cũng chém gió là ăn chơi chex chiếc các kiểu đánh đông dẹp bắc tìm hiểu 4 phương :3 với tài ăn nói thần thánh nên sắp tới em sắp thịt đc e nó :sexy: mà khổ nỗi chym e gần 18 năm chỉ để đái nghe đồn lần đầu mau lẹ :'( e đang tính đi phót phát 1 lần cho biết mà ko có tí exp nào :'( bác nào share e tí exp kiểu như chuẩn bị ra sao những cái gì công đoạn chiến đấu ntn em ở khu vĩnh hưng or bác nào có cò nào khu đó share e phát <3 xong xuỗi sẽ có hậu tạ :3

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom