Kinh nghiệm & Những điều checker cần biết trước khi check hàng

Traihp9xxxx

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
81
USD
0

LẤY THÔNG TIN & XÁC NHẬN THÔNG TIN VỀ EM HÀNG:

- Hiện nay có rất nhiều forum sex, nhưng chắc chắn một điều Thiendia.com là diễn đàn có uy tín nhất về chất lượng hàng hóa (Bố mỳ, hàng họ ở Thiendia làm ăn láo nháo bị Mod treo bím, ban nick ngay) vì vậy các bánh mỳ làm ăn lởm khởm thường tránh hoạt động ở Thiendia.com

- Làm sao để phân biệt bài viết lăng xê của bố mỳ:

Các Report của Bố mỳ lăng xê hàng lởm Ảnh thường được photoshop rất kỹ, ảnh chụp còn mặc quần áo hoặc che không để lộ rõ 3 vòng ( ngực mông bím), ảnh chụp thường đẹp nhưng không có cảnh làm tình, các nick report thường là nick mới lập hoặc có nhiều hàng lởm bị treo bím...

- Làm sao để an toàn, tránh hàng lởm khi đi check hàng:
Nên tránh các RP của bánh mỳ lăng xê hàng như vừa nêu ở trên, còn liên quan đến khu vực check hàng, nhà nghỉ mà các em hàng hẹn đến, vì hiện nay rất nhiều Nhà nghỉ liên kết với các bố mỳ lăng xê rất nhiều hàng lởm. Những nhà nghỉ làm ăn lôm côm khi được hàng hẹn đến checker nên cân nhắc.

Khi xem report đừng nên chỉ nhìn ảnh rồi xin share, mà hãy đọc cả coment nhận định của các nick uy tín.
- Xác nhận thông tin hàng:
Để tìm hiểu thông tin về hàng qua các report các em hàng Bạn seach trên google theo cấu trúc:
(Tên hàng) (3 số điện thoại cuối) site:thiendia.com
Ví dụ ở đây là em Minh Trang: gõ lên dòng tìm kiếm của goolge: Minh Trang 883 site:thiendia.com

Sẽ ra ngay những RP đã viết về em nó rồi bạn so sánh mã số của em nó với số điện thoại của bạn được share từ đó có thể biết được những đánh giá về em đó để lựa chọn được những em phù hợp nhất với mình!
SETUP 1 CUỘC GẶP

Sau khi có số thì phần đối thoại sau đây theo mình thấy là cơ bản cho 1 cuộc hẹn:
Checker: Em (A) ah?
Em (A): vâng (or vâng! Ai đấy ạ)
Checker: Anh là bạn anh A ( A là pass đã set trước cho các em). Em có rảnh không?

1.Nếu rảnh:
Checker: Anh gặp em ở đâu được
Em (A): TDH ngõ 1xx nhà nghỉ XXX
Checker: ok. 20p nữa anh đến lấy phòng rồi nhắn tin cho em
2. Bận thì tùy theo checker có thể chờ đợi hoặc gọi 1 em khác.

HÀNH LẠC
Tùy theo sevice mà anh em đi trước đã đánh giá, về cơ bản là HJ, BJ cái này tùy theo thời gian nhưng chí ít cũng phải được 10 phút. Các các khoản hôn môi hay WC hoặc Tevez thì tùy từng em có thể gạ được. Qua màn dạo đầu thì đeo bao rồi chiến, xong rồi trả tiền thôi, giá thì đã được quy định trước. Anh em cẩn thận có thì hỏi trước cũng được ( Em đi 400k ah?)
P/s: Anh em ghi nhớ đeo bao cao su trong mọi tình huống, hãy biết giữ gìn cho chính bản thân mình vì 1 ngày các em nó tiếp không biết bao nhiêu lượt khách nên "Cẩn tắc vô ưu". Nếu các bạn thực hiện đúng các thao tác đeo bao cao su, các bạn có thể yên tâm 100%!

CÁC TÌNH HUỐNG CÓ THỂ GẶP PHẢI KHI ĐI CHECK HÀNG

Khi check hàng cũng nên có 1 phong cách lịch thiệp, fair-play với các em hàng vì dù sao họ cũng là phụ nữ ai chả thích nghe những lời có cánh. Hãy cư xử cho xứng danh checker ở lauxanh chứ không phải bọn ko có giáo dục!

Tráo hàng:
Đuổi thẳng cổ, bảo bạn em đến thì anh đi tuyệt đối không nên cố đấm ăn xôi, tiếc tý tiền phòng mà mang bực vào người. Về báo trực tiếp mod hoặc mem post share số hay post bài cho em nó.

Hàng không ưng ý:
Do photoshop hay góc chụp mà nhiều ae checker khi gặp lại ngỡ ngàng vì cũng hao hao giống nhưng mà so với ảnh chụp thì quá tệ :D. Gặp cái này thì anh em đưa cho nó 50 - 100k rồi cáo lỗi. Các em nó ko mất tiền xe ôm đâu nhưng chơi đẹp thì thế thôi.

Chậm giờ - cao su

Thường sẽ đi cùng tác phong công nghiệp, nếu có giục giã, thái độ xấc xược bố láo mà đang dở ko dừng lại được :)) thì cũng cố cho nó xong ghi nhận thái độ về Rp để cho các mem khác biết và để các mod đưa vào tầm ngắm (chụp trộm được vài pic thì tốt :D)

CÁC THUẬT NGỮ CHECK HÀNG

1shot (1s) = 1 lần phọt tinh
3/1 5/2 = 300k/1shot 500k/2shot
HJ: Sóc lọ
BJ: Thổi kèn
TDH = Trần Duy Hưng
HQV = Hoàng Quốc Việt
NKT = Nguyễn Khánh Toàn
KLM = Kim Liên Mới

ĐIỀU CUỐI CÙNG

Khi xin share hàng và nếu đi check về các checker nên viết report để cám ơn và tạo động lực cho người share hàng.
Cùng nhau chia sẻ đánh giá về hàng hóa để anh em cùng biết. hãy cùng nhau xây dựng một ACMB uy tín, chất lượng.

Rất hữu ích cho a e nb.thanks thớt nhé

Lính mới toanh

Còn trinh
Verified

LX Credits
75
USD
0
Bác cho hỏi làm thế nào để bình luận đc vào box gái gọi vậy ? E mới lập nick, đã xác nhận hết mấy bước rồi nhưng định cmt thì thấy ghi là chưa đủ đặc quyền. Cám ơn các bác nhiều

cuocdoileloi

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
53
USD
0
E nghĩ giờ bác phải update thêm đấy =)))

Minh Tuấn NT

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
91
USD
0
Làm sao để trở thành một checker chuyên nghiệp, em còn non trong mấy vấn đề này quá, cũng chưa đi gái ở ngoài bao giờ :'(

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom