1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Ký sự chơi đĩ, chăn rau thời chat điện thoại mới khai sinh

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi d.a.p, 9/10/16.

1. toannhatrang

toannhatrang Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Chờ em Hiền khỏe lại, bữa giờ em nó bị té xe, tôi rủ rê miết mà nó đau ko chịu đi

d.a.p thích bài này.
  2. d.a.p

d.a.p Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Hwa nó đi với chú Sang rồi mà,theo mô tả vú nhỏ nhão,ng mỡ đít lép,đc cái bú,làm xong dc e nó ms vì nó là thợ ms mà

toannhatrang thích bài này.
  3. toannhatrang

vú to càng tốt, ko thì cũng không sao, quan trọng nhất là mùi cơ thể thơm sạch sẽ ,bú sướng, nghe nói ai đi em Q về cũng lâng lâng mấy hôm mới hết đúng không ông ?

d.a.p thích bài này.
  4. d.a.p

tôi thấy bt, vì t ko thích mấy e ng ốm, t thích ng đẫy đà mập mạp dâm đãng, mấy e đó mới đã, gặp con trâm anh ng nung núc thịt nhưng t ghé 4 lần, còn Q thì chưa biết có ghé lại ko, mai mốt chắc phải làm kèo 300k 3 phát mới ghé ko thì thôi

5. toannhatrang

tối hôm kia nhậu về, ghé lan thanh địt em Như đã đời. xong rồi xuống gặp em mập tròn, mặc váy, hỏi tên nó bảo trâm anh, ko giống em bên bbs trâm anh, ẻm về quê rồi mà?

d.a.p thích bài này.
  6. d.a.p

con trâm anh ở bbs của bà kim ngọc lan thanh khác bác ơi, t có rp về con mập dâm đó, bác coi bài cũ lại

7. toannhatrang

Bác làm tình mà liên tục như súng đại liện vậy. Trận nào cũng bú lồn, banh xẻm, đọc ko kịp nhớ em nào nữa. Lúc nào rảnh bác rp từng trận đấu gay cấn đọc cho nó đã

d.a.p thích bài này.
  8. d.a.p

9. d.a.p

HD4 - bữa tất niên 2 người buồn, 1 người vui

Bữa nay thấy mệt mệt trong người, ko muốn đi đâu, mới đại chiến 2 hiệp gay cấn 3 ngày trước với con chiến mã Q hột xoàn, phóng qua nó để về đích vẫn còn đang giai đoạn phục hồi sức khỏe. Bỗng nhận được 1 lời gợi ý ăn tất niên giao thừa của những người bạn. Đi vì bạn, để bạn vui vậy, ko tham gia mất vui cũng từ chối nhiều lần rồi.

Nhiều lúc "nhân tại giang hồ thân bất do kỷ" các bác ah. T viết hoài về chủ đề ms này cũng thấy hơi nhàm nhàm, nhưng giờ t viết chủ yếu cốt truyện và hài hài tí. Có thể chán sẽ ko viết nữa vì viết hoài cũng vậy ah. Công đoạn nó cứ thế.

Từ khóa:
    Tuyệt thế kỳ sự truyền văn lý
    Tối hảo giao tình kiến diện sơ

Kinh thư tuyệt thế nghe đồn mãi
    Bằng hữu tri âm được gặp đây

Ngồi trong phòng xông mà 2 e bước vào, tưởng là vô lộn phòng, quái mình đâu kêu vip, nghèo thấy mẹ, đi "vip 200" mà 2 e vô thì có tiền đâu bo, tiền người khác trả mà. Trong túi ko có cắc bạc nào. e số 5 hình như biết t đến, lâu quá ko gặp nên e chạy vô chào, lúc đó máy chưa nóng nên V lại e cái. Chặp xông xong bước ra, e lại vô chào lần nữa. Xong ra ngoài 2 e thì thầm với nhau điều gì đó ko biết. Khi e của mình vô thì ôm nhau mút lưỡi cuồng loạn. Mệt mệt nhưng thằng e nó cũng cố gượng dậy biểu tình chút xíu. "lại đây e tắm cho rồi mình lên giường, chu choa, của a sao nay nó dài vậy ????" "ủa e thấy nó dài hơn mọi ngày hả" "ừa, thấy nay dài hơn" t chỉ cười thôi. Vừa tắm e vừa ríu rít tâm sự, rất chi là tình cảm. "để e ms cho a nha" "thôi bú trước đi" "anh lkr ơi, ok nha" "nghe rồi". Lại ôm nhau mút lưỡi cuồng loạn "a nằm úp đi" e trườn vú, banh 2 chân ra e chà sát mặt quáy anus, liếm láp rất tê, bữa nay e có chiêu bú mút anus rất lâu và phê nữa, banh ra gồng lưỡi chọt vô, rồi mút chùn chụt phê gì đâu, tình cảm và dâm dục quá chừng luôn.

"e ngồi lên mặt cho a bú đi" e leo lên ngồi chồm hỗm lên mặt t ôm mông mút lấy mút để, chà xát mặt vào bộ phận sinh dục e cho thêm phần dâm đãng. T trườn ra sau, thành ra thế húp lồn phía sau, mút chùn chụt lỗ đít và lỗ bướm e trả lễ, đổi thế "A đừng có móc nhiều nha, móc nhẹ nhẹ thôi coi chừng e ra sớm" vừa móc nhẹ nhẹ vừa mút lưỡi âu yếm, "a ơi e muốn a móc, 2 ngón ko đủ a chọt 3 ngón vô" "tét lồn làm sao e" "e đang nứng, ko tét đâu" khí chảy rịn ướt tay t móc liên hồi chạch chạch như phim nhật, e ra 1 đống nc khí, e xụi lơ cực khoái, t rút 3 ngón ra mút luôn để tạo sự dâm đãng cho e thấy. "để a liếm hết khí cho e" e nằm xuống t đẩy hàng vắt wa bên rồi cúi xuống bú mút cho sạch khí, banh 2 chân e rộng ra cầm gót chân di lên xuống, thì bướm e theo đà nó chà xát lên xuống khỏi mắc công chà mặt, lỗ đít và lỗ lồn, chỉ có 2 cái món đó thôi mà cứ muốn liếm hoài. Liếm chặp e nứng lồn nữa, "móc tiếp đi e nứng nữa rồi cho e ra lần nữa đi" lần này e quỳ gối thẳng người, t cũng vậy, thọc 3 ngón móc liên hồi tưởng chừng như mỏi lắm đến ko làm đc nữa, nhưng cảm nhận khí chảy ra đầy tay nên càng nứng và càng thọc mạnh, cứ sợ tét bướm e ko ah. Khi e cực khoái thì 1 đống nc lại chảy ra, cũng mút 3 ngón tay cho e thấy để e thấy mình ko ngại khí đó của e từ đó mà e nhiệt tình hơn nữa. Đến phần thư giãn của mình. e nhiệt tình mút liếm mồ hôi ra đầy lưng hết trơn, cứ sợ e mệt ko làm đc khách sau nên cũng nói khi nào mệt cứ nói để tự ra. E cứ nhiệt tình mãi, 3 ngày trôi qua khi đại chiến con ngựa Q hột xoàn nên t có cảm giác ra, tập trung phóng ra luôn vào miệng e luôn.

2 người ôm nhau như người tình nằm nói chuyện trong những phút giây còn lại, hôn hít đầu ấp tay gối, thoải mái cuộc đời, cảm giác tình cảm thoải mái bỏ bê những mệt mỏi ở thế giới bên ngoài. Vì chả có cắc bạc nào, nên .... e âu yếm hôn môi mút lưỡi tiễn ra ngoài luôn.

Phần thằng em, diễn biến con ngựa chiến chạy mãi chạy mãi mà nó chưa chịu tới đích, con ngựa Đ Kim Cương mới ở sau hí lên "a lâu wa, chưa tới đích nữa, tránh đường cho e ra", con ngựa quỵ luôn vẫn còn đạn trong nòng.

Phần ông bạn, đã nhờ t đưa ra lời góp ý với ban cán sự HD4, ông ấy yêu cầu e xx, mới đầu kêu có, đến nơi báo kẹt 30p, ông ấy hỏi vài số nhưng cũng đều nằm trong diện occupied, nên nằm chờ, chờ đã đời 30p, kêu có phòng, "dạ e hết phòng 200 còn phòng 250 ko ah a ơi" ổng mới lên phòng thì lkr báo a ơi kẹt thêm 1h30p, điểm này rất không hài lòng, khách hàng cảm thấy rất là bị coi thường, cảm giác như là bị lừa vậy, cuối cùng kêu đại 1 e, gặp e xxx, e kêu e đang bị "bịnh", thế là xong, "mặc đồ vô đi e" "ủa sao dị anh" "e làm ko ra đâu mà hành hạ nhau chi nữa".

Chúc a e trong diễn đàn ăn tết vui vẻ, đặc biệt chúc các e trong HD4 năm mới vui vẻ vạn sự như ý, an khang thịnh vượng, nhiều sức khỏe.

10. toannhatrang

con ngựa Đ Kim Cương này bên hd4 là số mấy vậy bác @d.a.p ? nghe bác kể mà mình muốn vã luôn, số 2 số 9 em nào cho địt chứ lúc sướng quá đi cho đã ?

11. d.a.p

do thằng e tôi nó dai wa, bú 1 tiếng 10p e nó mệt lử người, mà vả j bác, nó thư giãn từ đầu tới gần hết giờ còn có 5p, "a ơi còn có 5p a ra lẹ đi gần hết giờ" đ kim cương quả thật rất nhiệt tình, có số trong bài viết, e mà giơ tay V vậy nè

12. toannhatrang

vã là lúc nó bú anus nhột lắm ko chịu nổi, đã vậy nó còn biểu mình chổng mông kéo con chim ra sau mà tuốt, tê liệt hết xí quách, lúc đó tròng bao vô chơi luôn chứ sao kiềm chế sự sung sướng lại hả ông?

13. d.a.p

tròng sao được ông nội, bao đâu? và nói thẳng ra t yêu cầu đc chịt 3 lần nhưng e bảo ko đc vì trong đó a cũng biết nên được giám sát chặt chẽ ko để xảy ra chuyện chịt như trước

14. toannhatrang

bỏ 500k mà không chịt thì chẳng sướng được nhiều

d.a.p thích bài này.
  15. d.a.p

bù lại cảm giác tình cảm bú liếm hôn hít mút lưỡi ôm ấp như người yêu, phải thay đổi không khí, đĩ điếm thì địt và địt, địt xối xả ra thì thôi, xong ko có tc gì cả.

16. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chap này đọc thiệt là thư giản đó nha :p Cám ơn bác @d.a.p , Happy New Year ! :)

d.a.p thích bài này.
  17. toannhatrang

con nào trong hd4 vú to vậy ông, 2 - 5 - 9, tôi thích bú sữa?

d.a.p thích bài này.
  18. d.a.p

2 5 ông ơi

19. toannhatrang

em Q bị mấy thằng bạn ông địt sướng không? ẻm vú bé quá tôi ko có hứng thú. ông địt em Hằng với bảo bảo chưa, vú căng cứng chơi sướng lắm

d.a.p thích bài này.
  20. d.a.p

ai biết đâu, t địt nó bảo "ôi mẹ ơi, chết con, sướng wa.... " tùm lum hết, còn ông bạn chơi sau t kêu lồn nó hết nước địt khô queo, ổng ko địt nữa, bảo bảo hả có rp nè http://thiendia.com/diendan/threads...ai-moi-khai-sinh.1040878/page-3#post-26304206

petenjane thích bài này.
Đang tải...