1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Ký sự chơi đĩ, chăn rau thời chat điện thoại mới khai sinh

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi d.a.p, 9/10/16.

1. d.a.p

d.a.p Đại Gia Lầu Xanh The VIP

chiều đt 2 cuộc ko bắt máy, tối 6h điện bắt máy kêu mai, ko biets mai đi đc ko nữa vì chiều mai đi đám cưới

toannhatrang thích bài này.
  2. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nó kêu "anh ơi sướng wá" thì còn nghi ngờ là xạo sự , chớ nó kêu "ôi mẹ ơi chết con sướng wá" thì chắc là nó sướng thiệt rùi đó hén bác @d.a.p ? :D

d.a.p thích bài này.
  3. d.a.p

làm đủ trò hết bác ơi, cắn vai bấu vai cào cấu rên bể nhà, cứ anh ơi, anh ơi....chả biết diễn sâu hay sướng thiet nữa, địt 40p khô nước

petenjane and toannhatrang like this.
  4. toannhatrang

toannhatrang Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

con Q dâm đãng này phải some 3, 4 mới thỏa mãn, mắt xếch thì khỏi nói, dâm vô độ, lồn em nó bị địt rộng toách

d.a.p thích bài này.
  5. d.a.p

hwa t gọi cho con lan cầu dứa ko trả lời t gọi cho Quyên thần dâm mà cũng ko bắt máy, sau đó e nó nhắn tin "ai vậy ạ, có quen ko ạ, gọi vào số này có việc gì ạ" "a bữa địt e đó, đưa 590k đó nhớ ko" "oh, viết bài tùm lum trên thiên địa tưởng hay lắm đấy" "nhớ e wa, a muốn gặp e địt nhau wa, thèm wa" "ko muốn gặp đọc mà ko ngờ là a viết được như vậy luôn đó, đừng nhắn tin nữa" "thằng nào nói e a đăng lên td" "a sẽ ko bao giờ viết nữa đâu, nhớ e thật đó" ...

6. d.a.p

kể 1 câu chuyện dâm hài cho các chú các bác nghe chơi, số là có ông anh thần dâm, hwa t mới gặp lại, mấy a e gặp nhau cười đùa, t mới kể cho ông anh đó nghe là t đi e Q thần dâm 40p, ông anh này xưa giờ cũng chưa nghe t mô tả chơi bao nhiêu lâu nên nghe vậy há hốc mồm,

-mày chơi kiềm chế vậy sau này nó bị buốt đường tiểu là chết mày đó, tao xưa cũng vậy nhưng sau đó tao muốn ra thì cho ra luôn ko kiềm chế, mày kiềm chế thấy đi tiểu buốt ko
    -vẫn bt
    -chắc mày còn trẻ, mai mốt già rồi biết. (1 điểm mấu chốt)

ông nội thần dâm kể tiếp:

-bữa tao vào sg chơi, đi ms, tao lựa 1 con mà nó đẹp gái cực kỳ, da trắng, ng nó ngon, nó giao hẹn mát gần là 500, tao quay ngược với nó, nhìn thấy cái lồn nó đẹp, mà nước rỉ rỉ ra, nhìn nứng wa, kiềm chế ko nổi, tao mà le lưỡi liếm là bắn ra mất 500k, tao mới nghĩ ra 1 cách tuyệt chiêu là mình phải tìm cái điểm yếu của nó, tao mới lấy tay móc vô lồn nó rồi rút ra hửi, má nó ko thúi mà nó còn thơm nữa, mình tìm điểm yếu của nó làm cho bớt nứng bớt tập trung mà rút ra hửi còn thơm nữa, tao kiềm chế ko nổi ..." (đối nhau chan chát, câu trên thì bảo địt mẹ đừng kiềm chế, câu dưới thì nói tao cố kiềm chế móc lồn hửi cầu cho nó thúi)

Mọi người trong phòng cười sặc sụa, cười chảy nước mắt, chưa có ai có khiếu hài hước tục như ông anh này, t cũng ko nói gì, thì 1 ông anh nữa lên tiếng

-thằng này nó nói tầm bậy, nó đã mắc công đi tìm kiếm gái đẹp để chơi để bú, mà trong lúc làm mày đi tìm kiếm điểm yếu của nó để cho giảm cảm giác là sao, nói chuyện mắc cười wa, đéo hiểu nổi mày luôn, mà nếu mà đã muốn tìm điểm yếu của nó để giảm cảm giác, tại sao mày ko làm như vầy, tao bảo đảm cảm giác của mày giảm luôn, sẵn mày móc lỗ lồn hửi rồi, sao mày ko thọc tay vô lỗ đít của nó móc rồi mày hửi luôn đi

Nghe ông này nói, cả hội cười sặc sụa chảy nước mắt nước mũi, mặt ông kia đỏ gay như gà chọi, chặp lẻn lẻn đi ra rồi về luôn.

Yesterday87 and petenjane like this.
  7. toannhatrang

ông viết bài xin lỗi nó đi, nó có nick trên này mà

d.a.p thích bài này.
  8. toannhatrang

nó ở trên ngọc hiệp xuống nt làm từ chiều đến tối, có 1 con rồi

d.a.p thích bài này.
  9. d.a.p

nick e nó nick gì?
    chiều nay chắc đi đám cưới, chưa đi đc. Xuống nt sao nó dẫn ông đên ks thanh hiếu bên vĩnh hải?

10. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chiện ông này làm tui củng cười mém sặc cafê luôn :D Sẳn chúc mừng bác @d.a.p lên VIP nha , anh em ủng hộ bác nhiều là phải wá rùi , topic của bác đọc tới đâu thư giản tới đó :p

d.a.p thích bài này.
  11. d.a.p

thanks bác đã chúc mừng và cám ơn bác đã thường xuyên ghé thăm tp của t, viết chủ yếu bác và những fan của t đọc thôi.

12. toannhatrang

lâu rồi không nhớ chính xác, anna gì đấy. nó xuống nt làm, rồi rảnh rỗi thèm bùi của anh em mình thôi... dâm đãng lắm ông ah

d.a.p thích bài này.
  13. d.a.p

Hwa chat với e máy bay L
    -nhìn e a hứng tình wa
    -vay ha, hihi, nhưng e bị rồi, chừng nào sạch rồi e đi với a
    -nói thật với e, từ lâu rồi, miệng a chưa nếm được mùi xẽm
    -hihi vậy hả
    -a muốn bú lồn e wa
    -e cũng vậy, chừng hết đi e làm cho a sung sướng, e bú cho a ra luôn
    ......

chat chit nứng cặc cả đêm, 1 2 h sáng dậy ngủ lại chưa được, vào td xem hình chụp e nó banh cái lồn tổ chảng ra sục cho nó dịu đi. Nhìn dáng ko mê tí nào, dáng y như cây nước đá, ko eo ót, ko mông mẩy, nhưng nhìn cái mặt đc, có 9 10 hình gì đấy.

Chịu ko nổi chiều chạy lên 23/10 thăm dò thử, tiệm đầu tiên gặp ngay BBS NL mà bác @chotim đã nói có con mẹ máy bay úc núc. Ghé vô thử, thấy cái mặt tròn tròn, 2 má nám và bôi kem nên nhìn nước da bóng, nhìn tổng thể cái mặt cũng dâm đãng, đi thử. Cởi đồ da dẻ cũng trắng trẻo, E chụp cặc bú liền, mút sướng thì ko thấy sướng mấy, riết wa nhột nhột hơi thốn. 2 3 phút là xé bao đeo luôn. "Rồi a" nằm ngửa ra bướm đen thui lông lồn mọc um tùm mỏng xoăn, dâm đây. Chọt con cặc vô đẩy liên hồi, ôm chặt thân thể e nắc dập, ngoáy, đâm trái phải, ông địa nhổ củ cải, khép chân, con mẹ máy bay rên rỉ những tiếng chán ngắt, chỉ có biết nằm im ko biết matxa lưng kích thích gì cả, đc cái cũng cho hôn môi nhưng chút là nó đẩy ra, hôn vú ko cho nhột. E cũng cho dập đc cỡ 15p, mới nói "mau i anh" "cho a địt thêm chút nữa đi, e có đi wa đêm ko" "ko" chặp nó lại hối "mau i anh, mệt wa" ôm cái thân thể bèo nhèo xập xệ nắc banh chành luôn, dập như điện cho sưng bướm luôn nhưng t nghĩ là bướm này nó va chạm nhiều nên chai rồi, cũng lỏng le, chắc ko có xi nhê hề hấn gì đâu. Nhanh chóng mặc đồ, đưa 200 rồi dọt lẹ, ko thèm nói câu nào, gái già thì phải có cung cách gái già, chìu chuộng chút thì ng ta mới ghé, làm như gái non tơ, nằm chình ình giơ cái thây mập ra chờ nắc ko làm bất cứ động tác nào kích dục như chà lưng hoặc cho chơi lâu xíu. Mặt bằng chung con mẹ này dừ lắm rồi, cỡ 37t, hoặc trẻ hơn nhưng làm đĩ nhiều wa mặt già.

1 lúc sau gặp thằng bạn nó kêu trên BBS cầu bt mới có 1 e ngon, nó mới đi hôm 1 tây, nghe có gái mới nên thôi tạm gác lại chuyện trước đó tuyên bố ko bao giờ đến đó nữa, nên rủ thằng bạn xuống làm tiếp phát 2, nếu t ko đến thì địt mẹ ko bao giờ t biết là ở dưới đó có biến. Thằng bạn kêu "ông đi 1 mình đi", làm biếng wa nên chạy về luôn vì có cv ở nhà, sau khi tắm rửa ăn uống no nên lấy lại năng lượng nổi hứng lên check thử. Mới xuống xe con mẹ chủ nó kêu

-sao mày đi đụ gái mà mày viết trên đó bà già mập chủ tiệm rồi bú cặc bú lồn tùm lum
    -bà nói vậy thôi t ko bao giờ chơi ở tiệm bà nữa, tui đéo bao giờ viết bà già mập, thằng chó nào viết đéo phải t nha bà ăn nói đàng hoàng, nghĩ sao vậy bà, bà mà đụng tới t là t báo CA nó hốt sạch bách cái tiệm bà đó.

Giờ có biến rồi, t cũng ko dám rp nữa, lặn luôn thực sự, chỉ vào comment chơi với các bác quen, còn viết tp mới thì ko, đây thực sự là tp cuối cùng của t, ko quăng bất kỳ thứ gì lên đây nữa vì rất nguy hiểm, mặc dù rất thích chia sẻ cảm giác sung sướng với a e, nhưng đời mà, có thằng ngu thằng khôn, những thằng newbie còn bú sữa mẹ (ko phải hoàn toàn, nhưng những nick newbie còn bú sữa mẹ thì thường tụi này ko có cái đầu, nó chỉ biết con cặc nó nứng y như cái thằng bị thiểu năng trí tuệ, nứng bản năng, óc ko có, còn a e nào hiểu chuyện thì dĩ nhiên t ko nói a e đó) hoăc có thể những thằng nó muốn thọc gậy bánh xe t, chính những thằng này, chỉ chỗ cho nó chơi đĩ, nhưng nó tuyên truyền lên ảnh hưởng đến mình. Những thằng newbie còn bú sữa mẹ hằng ngày tụi nó ib tôi liên tục, nhưng chẳng bao giờ t trả lời tụi nó, chỉ vì những thằng này, mà phong trào ăn chơi của miền trung và nha trang ko phát triển được, a e nào hở ra là bị những thằng chó này đâm. Cái đầu đéo có não, chỉ biết "share e với, mong tin bác, bác ơi, hậu tạ bác...ai cần cái đéo gì mấy cái đồng card hậu tạ của tụi mày, ăn của tụi nó 20k tiền card là nó bêu rếu liền ah, tỷ như bác @toannhatrang, thấy tụi nó xin ko cho nói cho bõ ghét là lấy card mới cho thì tụi nó đi rêu rao khắp nơi là địt mẹ anh e chơi chung mà đòi card mới share. Share ko cho tụi mày chả được gì, mà lại còn bị tụi mày đâm nữa. Xưa giờ tao chưa bao giờ nói câu lấy card nên chẳng ngán tụi mày. Trước đây tao vẫn share bt, share cả list, ai xin gì miễn chân thành là nhắn tin gửi. Các bác nhớ dòm chừng những thằng lập nick còn bú sữa mẹ nhé, loại này hơi bị nguy hiểm hoặc có những thằng nick lâu đời nhưng ngu hơn chó nữa kìa.

toannhatrang and petenjane like this.
  14. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified

Buồn vậy bác dap, bác Ko report thì còn đâu thú vui lên đây hàng ngày, cũng Ko trách bác được, thành phần đâm chọt quá nhiều làm ảnh hưởng cuọc sống thực của mình

d.a.p and toannhatrang like this.
  15. Steven_Giang

Steven_Giang Chơi gái lần đầu Verified

thiệt đéo hiểu nỗi mấy thằng đi đâm sau lưng người ta được cái cc gì nữa !? , Bác d.a.p đã đi về làm rp cho tụi m biết chỗ ăn chơi , cho tụi m đọc cho vui . Mà tụi m đi nói lại với mấy con nhỏ kia đéo biết làm cc gì nữa , chắc nói ra được tụi nó cho bú L quá :D

d.a.p and toannhatrang like this.
  16. toannhatrang

share em với... bọn này 1 là đéo có tiền chơi đĩ, trả giá cào bằng, 2 là không chơi được tức phá cho hôi. Tôi biết nếu là dân chơi chính hiệu nha trang phú yên rất đàng hoàng. còn newbie là dân bắc gốc hải phòng, hà tĩnh... , bộ đội, xe ôm.. rất mất dạy, tôi chỉ cần hỏi với làm bộ xin card cho bỏ ghét là chúng nó lặn mất tăm.. xin lỗi các bạn dân bắc...

d.a.p thích bài này.
  17. dangkhoa_cr

dangkhoa_cr Còn trinh Verified

Em nể bác dap kinh khủng, em đây chơi chả dám os, mang bao mà còn lo. Bác ko sợ dính hiv hả bác . Hòi h bác chơi bị rách bao lần nào chưa ?

d.a.p thích bài này.
  18. toannhatrang

ông @d.a.p 10 năm bú lồn, số lượng lồn lên trên 500 cái chứ không thể ít hơn, bú là chảy nước dâm thủy ướt mèm, liếm láp cho hết, gái nó thích lắm, tôi thì chỉ bú rau với gấu nhà thôi

d.a.p thích bài này.
  19. d.a.p

bú lồn sao lây hiv được chú, chơi lúc nào t chả mang bao, rách bao thì bị 1 lần duy nhất hồi chơi con diễm trúc phương, địt lâu lồn nó khô wa, rút ra còn dính cọng dây thun, rách teng beng.
    ko tới đâu bác ơi, 3 4 trăm cái lồn khác nhau thì có thể đó. T cũng có mấy câu chuyện mắc cười lắm để mai kể trong đây

toannhatrang and petenjane like this.
  20. dangkhoa_cr

dangkhoa_cr Còn trinh Verified

Bác nắc như pít tông xe thì bao nào nó chịu nổi. Bác biết rách lúc nào luôn hả. Em cũng có lần rách. Nổ như bong bóng vui phết

Đang tải...