1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Ký sự chơi đĩ, chăn rau thời chat điện thoại mới khai sinh

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi d.a.p, 9/10/16.

1. toannhatrang

toannhatrang Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bác địt banh lxn em nó chưa ? Con bé người tình của ông d.a.p ấy ?

2. d.a.p

d.a.p Đại Gia Lầu Xanh The VIP
    137/226

thank bác toàn luôn up topic, bữa giờ bị quản gắt quá nên có đi cũng nhiều nhưng ít muốn viết lên cho a e giải trí, để tổng hợp lại mấy câu chuyện vui trong mấy tháng gần đây rồi up lên 1 bài cho a e đọc chơi, cũng nên up topic này lên cho vui chứ nhỉ, a e c chuyện j vui kể lên đọc chơi

toannhatrang, caloc10 and chucvirus like this.
  3. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Kể nhiều vô nha bác, mình hóng lắm

d.a.p thích bài này.
  4. nguoinhatrang

nguoinhatrang MASSAGE ONLY The VIP
    317/339

Pa Cá lâu nay mất cmn tích. Giờ nghe có chuyện mới là xuất hiện liền. :D

d.a.p, caloc10 and toannhatrang like this.
  5. toannhatrang

97/113

Địt mb, địt bbs cái nào cũng nứng nhưng không theo kịp bác @d.a.p sức khỏe vô địch. Em Kiều bbs bình dân nó làm rất sướng dâm vô đối. Nên thử cho biết

6. d.a.p

137/226

em kiều tôi đi 2 lần rồi, mặt e mụn bọc nhiều nhưng nhìn dâm đãng lắm, bữa nào viết kể

toannhatrang thích bài này.
  7. toannhatrang

97/113

Đúng rồi đó, em nó dâm, làm rất nhiệt tình, mụn dạo này cũng ít, da mát mịn, rất chìu khách

8. toannhatrang

97/113

Dâm trẻ nữa ông ạ, some cho em nó sướng, rên rất chân thật, bú cu cũng nhẹ nhàng và có nghề

9. toannhatrang

97/113

Bữa giờ ông có chơi gái, em Kiều nữ nó hỏi thăm ông, ông chơi dai quá, sưng bím em nó, hê hê

d.a.p thích bài này.
  10. kotu

kotu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chúc bác nhiều sức khỏe để kể chuyện đêm khuya cho ae :))

d.a.p thích bài này.
  11. toannhatrang

97/113

Bác ấy khỏe lắm, ae mà nghe thôi cũng ngả nón lạy cụ.

d.a.p thích bài này.
  12. d.a.p

137/226

lâu lâu lên sóng nhỉ, chuyện mới tối qua, còn những chuyện cũ cũng lười viết lười kể wa, thôi 1 ngày đẹp trời nào đó kể vậy

tối qua được sổ lồng, trong mấy năm nay lần đầu tiên đc ở 1 mình buổi tối, sinh nông nổi, 11h30 đêm vác xe chạy vòng vòng khám phá tp về đêm, chỗ đến là những tụ điểm gái bèo dạt trong tp, cầu vượt, nguyễn xiển, cầu bình tân, 23/10, chỗ nào còn mở cửa là tấp vô hết, cập nhật tình hình giá cả
    Đầu tiên là qua cầu vượt, chả thấy ma nào, chạy lên vĩnh phương ra quốc lộ, chạm mặt 1 e đĩ già body sồ xề vú bự dâm dục, đây là body mình thích, "nhiêu e" "250 e bao phòng" "qua đêm nhiêu" "800 anh" "a còn có 500 ngàn" "vậy a chơi cái đi chơi xong về" "a ko có chỗ ngủ, sáng mới về" rồi vờ bỏ đi.

đcm chạy lên nữa gặp 2 bà già "chơi đi a" gớm quá đi luôn, chạy lên nữa gặp 3 con, 2 con ngôi trc, mặt 1 con trang điểm cũng ko đến nỗi, nhưng ngắm e mặt váy đỏ tóc dài, ko thèm nhìn mặt 2 con kia "em ơi" con váy đỏ đang quay lưng hất tóc nghe vậy quay lại, vừa thấy cái mặt nhìn nghiêng là thấy quen rồi, đcm thằng pede, thằng này mặt già mà gớm lắm, giống như long nhật, chạy luôn, 2 con đĩ kia nói với theo "mặt vậy còn chê, kén chọn"

chạy xuống con đĩ già dâm vú bự lúc nãy, thấy có 1 thằng gần đó, thấy mình nó chạy luôn "a còn 500 đi hông" "e nói thiệt....mình còn gặp nhau,.....giá này hết sức, giờ thôi e bớt a 700,... dạ thôi giờ e bớt a còn 600...mai a về sớm đi làm hay gì, e cho a ngủ thêm cũng được trưa trưa về...." thấy mặt nó dâm và body nó dâm dục wa, nghĩ tí nữa sẽ vần suốt đêm với nó, thích mấy cái kích thích như vầy nên ok, đc rồi a đưa e 600, nó dẫn vào nhà 1 chị đĩ khác "a chạy xe vô trc đi" bà chị đĩ thấy mình "ng chắc nụi ah, còn mang theo chai nước nữa" đĩ dâm"vô phòng đi a, a cho e xin tiền trc" "chịt xong a đưa" "a cho e xin tiền trc chứ e ko trả tiền sau" "làm vậy mất lòng lắm, a ko thích" mặt nó thất vọng rồi ra ngoài, nghe tiếng nổ máy, nó dọt. Chạy ra thì bà già dâm chủ phòng bảo "nó đi rồi, nó nói con ko trả tiền trc cho nó nên nó đi rồi, đi cái hay đi đêm" "đêm" "nó lừa đó, ở đây con nào cũng có thằng bồ, nó chich cái xong về ngủ với bồ nó" "uh em biết mà chị, mấy con này e rành quá mà, đưa nó tiền nó chịch xong lấy tiền chạy luôn" "vậy con về ngủ cho khỏe"....

chạy lên điểm 23/0

BBS Nhã Phương 23/10: già, mập, trắng như trứng gà "đi anh" "qua đêm ko e" "có anh" "bao nhiêu" "1 tr a" ko thèm mặc cả luôn" "đắt quá".

BBS Cát Tường: có 1 e đi xe ga "khách kìa chị" bước vô thấy 2 e mặt xấu quắc "chơi đi anh" đi ra luôn, chạy xe vài trăm mét lên gặp con đĩ lúc nãy "anh ơi" "đi hả e, qua đêm nhiêu" "dạ mắc anh, a đi cái đi" "mắc là nhiêu" "1tr anh" "a có 600 ah, a ko có chỗ về, sáng 6 h về" "giờ 12 rưỡi, e ở với a tới 3h sáng 600 đc chứ 6h ko đc giá đó vì e trả tiền phòng nữa còn bao nhiêu đâu" vẫy tay chạy xe đi luôn

chạy về cầu bình tân:

chỉ còn bbs quế trân sáng đèn "giờ trễ rồi ngu đêm ko e" "dạ e hông đi điêm" "nhiêu cái e" "dạ e hông đi điêm" "làm cái nhiêu" "dạ hai trăm rữ" "a còn 200" "dạ hông"

về ngủ cho chắc, phí tiền với mấy con đĩ lồn thúi này làm gì...................

Steven_Giang, khaclong, kotu and 2 others like this.
  13. toannhatrang

97/113

caloc10 and d.a.p like this.
  14. toannhatrang

97/113

Chạy xe cẩn thận nhé ông bạn, giờ an ninh trật tự kém lắm. Ông inbox cho tôi xin số đt em Kiều nhé

Chỉnh sửa cuối: 30/5/18
    d.a.p thích bài này.
  15. d.a.p

137/226

tôi có đi e kiều nào đâu mà có sdt hả bác

16. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Đọc hài vãi, tuy Ko có chịch nhưng mắc cười. Ráng xuất bản mấy chuyện trước nha bác

d.a.p thích bài này.
  17. toannhatrang

97/113

Kiều bình tân, bbs Tô Hiệu

d.a.p thích bài này.
  18. d.a.p

137/226

di trực tiếp chứ có xin số đi ks đâu bác

19. d.a.p

137/226

BBS Hồng *****, BBS Tình *** gần cầy Long Biển LHP
    Cách đây 3 tuần, trc giờ cứ me qua me lại mấy chỗ này mà hổng dám vào, trc cũng làm mấy chỗ này nát luôn rồi
    Ngoài lề tí
    Nhớ lại cũng 5 6 năm trc, dạo đó có e cần thơ vào làm ng múp míp to con lắm, mới đẻ xong mấy tháng, gái cần thơ thì biết rồi, gạo trắng nc trong, ng múp trắng như tượng sứ, vú bự căng sữa, cãi nhau với chồng bỏ vào đây làm việc, hồi đó thì ko cho chịch như giờ mà chỉ có dịch vụ thổi còi mà thôi, giá 80k, e bú mút quá nhiệt tình và cao thủ mà sờ bướm e thì nước khí ra chèm nhẹp, hình như gái cần thơ khí nhiều khắp cả nước thì phải, ra đầy tay mà ko phải đủ xài, như nước lũ, nhận ra e rất dâm và còn ngon lành vì e quá xung, nên tôi nằm cho e bú cho sướng nhưng ko cho ra mà để dành, để tí nữa nói e xem e có chịu ko, tôi bảo "thôi đc rồi, tối e làm xong có rảnh ko thì đi chơi với a" "e cũng chưa biết nữa" "tối a ghé lại", xin sdt e nó, tối 9h tôi đt thử, "e sắp nghỉ rồi a ơi, a ghé đi" ghé tiệm thì có e và cô bạn cùng làm nữa, trc đó tôi có bảo là tôi sẽ trả e 500 ngàn cho 1 đêm ở bên nhau, e kia bảo "chị đi đi chị", e kia về trc, còn e cần thơ ở lại đóng cửa, hình như khóa ko được sau đó tôi làm cách gì đó mà ống khóa đã khóa được.
    KS thẳng tiến, vô phòng cởi đồ ra thì người e quả thực sexy, múp míp dâm dục, mới đẻ xong bầu vú căng sữa, bướm thì khí dâm chảy rỉ rả, tóc e mềm mại dài bóng mượt, đúng là gái miền tây cần thơ có khác. Ôm e mút lưỡi âu yếm thích chịt lúc nào thì chịt, chịt xong nghỉ, nứng lên chịt nữa, chịt mãi chịt mãi đến sáng, hầu như ko ngủ, chịt xong là banh lồn ra bú mút, nứng lên chịt nữa, ôm hôn mút lưỡi, e đúng là người mới, chỉ biết chìu khách và chìu khách, và phần lớn bản năng nứng trong e chi phối nên e chìu ko biết mệt, mỗi lần đang chịt khí rỉ tè lè, rút cặc ra rồi cúi xuống chà mặt vô cái lồn đầy khí phải nói là kích dục khủng khiếp luôn, húp soàn soạt nữa.chịt đến nỗi khí lồn e rỉ đầy nệm, mà ko có mùi rất thơm mùi ... lồn.đúng là gái mới làm nghề có khác, thử là biết mới làm.
    Sáng ra đụ e bơ phờ, tôi cũng phờ phạc vì cả đêm ko ngủ mà úp mặt vô cái lồn và chịt liên tục, dẫn e đi ăn sáng rồi trả e về nơi sản xuất, dáng e thiểu não vì xịt khí cả đêm, tóc tai rũ rượi nhưng vẫn rất đẹp, về nằm ngủ như chết đến chiều mới dậy.
    Mấy ngày sau thèm quá đến gặp tiếp thì...e đã nghỉ làm về quê, đt số cũng ko liên lạc được, chả mấy khi mà gặp đc e đáng đồng tiền bát gạo vậy đâu.
    3 tuần trước, BBS Hồng ***** LHP
    dạo này vẫn ăn chơi đều đều nhưng tần suất ko dày đặc như trước thôi vì tiền bạc cũng chi tiêu nhiều nên chỉ dám đi gái bèo bèo, ms hay gì cũng bỏ vì ko với tới, khi nhu cầu quá mà chịu ko nổi thì mới đi đánh 1 phát rồi về, hàng mới thì tập trung khai thác cho hết. Cũng qua chỗ này nhiều mà ít dám vô vì lý do nhạy cảm, dạo vòng tp thì cũng thấy hết ba cái mặt đĩ rồi, thôi vô thăm dò thử xem ntn, lần đầu tiên sau 5 năm bước vô lại quán cũ giờ đã đổi tên thành Hồng *****, thấy có 2 e, 1 e khuôn mặt rất gợi cảm, đánh phấn trắng nhìn trẻ trung cỡ 25, dáng cũng đẹp vừa ng, có xăm hình nơi bắp chân, da trắng mướt, vô thấy là muốn đi luôn, bỏ qua 1 e nữa ng da ngăm đen khỏe khoắn, xăm hình sau lưng mặt có vẻ pt thẩm mỹ. Hỏi e da trắng "đi luôn ko e" "có a" "nhiêu e" "dạ 2 trăm rưỡi anh" "200 đc ko e, a còn có 200" "dạ 250 a ơi" "a ko đủ tiền", bỏ đi luôn, e nó mới kêu lại, "a ơi, 200 cũng đc e mở hàng cho a đó.
    "ng a đẹp quá, a cũng đẹp trai nữa" "e cũng vậy, nhìn mặt e a muốn bú lồn luôn" "hi hi" e nó lấy khăn lau và bú mút nhẹ nhàng, trình bú mút cũng khá. E nó nằm xuống bảo chơi thì mình chồm lên và hỏi "a bú lồn e được ko" "dạ hông anh"
    Chịt miệt mài, e cũng chìu khách chỉ khẽ rên cái kiểu rất đoan trang thùy mị, mình thì vừa đụ vừa nịnh "thân thể e đẹp quá, da sáng đẹp, nhìn cái mặt e kích dục quá, cặc a nứng wa, lồn e bót quá...nhìn mặt muốn bú....sướng wa, cái lồn này phải chơi qua đêm mới đã....có đi đêm ko e" "dạ ko a" chịt mãi chịt mãi đến cỡ 25p, "a ra i, a chơi lâu quá rồi đó nha" "uh, e muốn a ra thì a ra liền mà, a chơi lâu vì e đẹp wa, ra mau uổng" ôm ghì e chặt, nắc lồn với tốc độ tên lửa dập cặc bành bạch vô cái lồn tội nghiệp, kìm chế mãi, xuất ra ngay sau mấy chục giây nắc.
    Đưa 200 cho e rồi tạm biệt luôn. Ra nhìn e da ngăm 1 chút dự tính sau sẽ đi e này.
    Chiều nay thấy thèm cảm giác hàng lạ nên lại chạy đến với ý định tìm e da ngăm có xăm lưng nhưng thấy e trắng mặt gơi cảm ở đó, bữa nay sao đầu gối e bầm tím lẫn vàng, chắc té xe mấy ngày trc, ko biết e có nhận ra hay ko nhưng e hỏi "a làm cái gì" "đi luôn ko e" cũng tính đưa e 250 luôn nhưng tự nhiên tiếc tiếc tiền, "giá nhiêu e" "dạ 250 a" "lấy a 250 đi" "dạ giá đó là mềm lắm rồi đó a" đi ra luôn để coi e nó kêu lại ko dù gì cũng chơi rồi chơi nữa tốn tiền, cũng mong e nó đừng kêu lại, và e ko kêu lại thật, chạy qua tiệm bbs kế bên
    BBS Tình ***
    Vừa lúc này có anh taxi vàng ghé, ảnh vào trong và đi ra ko hiểu vì sao, tôi bước vào thì đập vào mắt là 1 cảnh tượng cực kỳ kích dục, 1 e đùi múp trắng mặc váy hở ngực khá bự, toàn thân toát lên 1 vẻ dâm dục cực kỳ, cái mặt thì hơi quê quê nhưng dâm dục, chơi đc. Nằm ngủ mà lộ luôn cái xì líp đen nhìn muốn bạch 2 cặp đùi bự ra vục mặt vô bú quá. Mới lại gần chọc chọc đùi e nó. E mở mắt ra và hét lên như coi phim kinh dị như gặp ma vậy "làm hết hồn ah, a vô đây lâu chưa" "mới ah, nãy có khách đi txi vô mà thấy e ngủ họ ra, a kêu e dậy làm" "đi luôn hông e" "có" "nhiêu e" "2 trăm rưỡi" "lẻ lẻ chi e, lấy chẵn 200 đi" e đồng ý.
    Vô nằm thư giãn, e này có kĩ thuật phục vụ phải nói là thượng thừa, đẳng cấp hơn hầu như tất cả các gái bbs khác, cái đường lưỡi nó quét từ ngực xuống bụng, từ bụng qua 2 bên bẹn mà đến nỗi tôi bị chuột rút là biết sao rồi, phải rên luôn "e bú sướng quá, kỹ thuật e cao quá", tới màn e nó bú cu thì phải nói là đẳng cấp, mút từ từ nhẹ nhàng nhưng mút cái nào biết cái đó, cái miệng nóng ấm của e nó, tiếc rằng tôi nhạy lên quá, nó mới trườn vú lên vú là đã chọc cặc vào bụng nó cứng ngắt rồi thì đâu có được thưởng thức nhiều, nhưng cũng đc 5p ah.
    E nó nằm ngửa ra chơi thì tôi chịu ko nổi với 2 cặp đùi trắng đó, làm tới vục mặt vô bướm nó bú lấy bú để luôn, e nó cười khúc khích và dùng tay chặn lại càng chặn tôi càng bú, banh rộng 2 đùi bú luôn, e nó "đủ rồi anh" đút cặc vào đụ luôn
    ôm chặt cơ thể chắc thịt trắng trẻo của e nó, bắp vai chắc và to, 2 tay xiết chặt tay đối phương, chặp ôm cứng ngắt vừa dập vừa bú vú, đầu vú cực nhỏ, bầu vú thì bự như căng sữa, bóp cứng chắc, 2 cái đùi thì trắng trẻo, úp thìa đã rồi ông địa nhổ củ cải, e nó cứ "hây za, hây za...." tôi nịnh "body e nhìn nứng wa, nhìn cái đùi e vú e là muốn bú lồn, cái lồn này chịt suốt đêm...bót quá, sướng....lồn e thơm wa...."
    Chặp e nó kêu nóng wa thì tôi mới đổi thế ông địa đã rồi đổi thế chữ L, e nó nằm ngửa, tôi nằm nghiêng, 2 chân 2 ng đan xen vô thành hình chữ X, ra sức nắc còn e nó cứ "ai da, ôi da, sijtttttt, shu.t.... sướng....hít hà....., gặp cao thủ rồi, a chơi dai quá, e chịu hết nổi rồi, e ra rồi" "cho a chơi 5p nữa đi" "hông chịu nổi a ơi, chưa ai chơi như a" "5p nữa nha" chơi đc vài phút e nó chịu ko nổi thế là tôi vội vàng vạch chân e nó choãi ra 2 bên vì ko muốn rút con cặc ra khỏi cái lồn, làm hấp tấp quá banh chân e nó đau nên nó cáu, cười trừ rồi đút cặc vô cái ót, ôm chặt ng e nó dập thật mạnh tốc độ tên lửa để phóng tinh, hơn chục giây là xuất liền "a là cao thủ, e chưa thấy ai được vậy, muốn chơi là chơi muốn ra là ra" "uh bt thôi e" "a khỏe wa" "để a giới thiệu bạn cho e nha" e cười.... Đưa 200 cho e nó rồi tính đi ăn nhưng quán chưa mở cửa, ghé ông anh đầu bạc kể cho ổng nghe câu chuyện này, vì ông này trùm bbs và ms lầu bảy.

20. nguoinhatrang

nguoinhatrang MASSAGE ONLY The VIP
    317/339

Thanks 4 rp.

@d.a.p trở lại ... lợi hại hơn xưa
    Barber Tình *** quậy từa lưa
    Xứng danh NhaTrang "Dap siêu dập"
    Đọc bài của chả ... muốn đi cưa ...

toannhatrang, caloc10 and d.a.p like this.
Đang tải...