1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Làm sao để thay avt vậy mấy bác?

Thảo luận trong 'Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng' bắt đầu bởi traica1992, 10/1/18 lúc 11:20.

1. traica1992

traica1992 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Mình tìm hoài không thaya chỗ để đổi avat nhỉ

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Làm sao để hết con bú sữa mẹ! để em đăng đc bài vậy mấy đại ca Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng 20/2/17
    Làm sao để đăng topic trong mấy box khác vậy AE ? Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng 18/12/16
    Làm sao để ăn em rau này đây mấy bác :( Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng 15/7/16
    làm sao để có tín nhiệm cao vậy mọi người Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng 1/5/14
    Cho mình hỏi làm sao để tạo thớt đc vậy Ý Kiến - Hỏi Đáp - Hướng Dẫn Sử Dụng 22/4/14

2. TranTuong

TranTuong Còn trinh Verified
    2/87

Bác vào trang hồ sơ, ấn vào khung avt rồi up ảnh lên là dc.

Tun9999 thích bài này.
  3. Gallina

Gallina Chị mày là phụ nữ nhé! The VIP
    287/348

Acc quá mới và ít bài viết nên chưa kích hoạt chức năng đó đâu nhé

4. NicholasDoan

NicholasDoan Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

phải đủ số bài viết nhất định mới thay đổi avatar đc...bạn mới 11 bài viết thì sao mà đổi được...xài tạm avatar có sẵn của diễn đàn thôi

Tun9999 thích bài này.