Làm tình với thú

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi concobebe, 7/8/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. concobebe

concobebe Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình xem mấy phim diễn viên làm tình với thú (chó) không hiểu có bi lây bệnh dại hay không? nhìn mà hãi b-(

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Làm tình với gấu ( thật ra là rau ) không xt Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/11/15
    Làm tình với gái lạ nhanh lên đỉnh Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 31/8/15
    Xin hỏi việc làm tình với vợ và phò Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/8/15
    Thích làm tình với người lớn tuổi hơn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 12/3/15
    Giúp em với, làm tình quá lâu. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 22/12/11

2. httm456

httm456 Đại Gia Lầu Xanh Verified

lây bệnh thì có thể, nước bọt hay dịch cơ thể của nó nhiễm vào máu thì có thể bị bệnh dại, vì khi chó dại cắn nước bọt của nó ngấm vào máu của mình > phải chích ngừa dại

3. O6O5OO11

O6O5OO11 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Những con chó đó được khám định kì và chăm sóc y tế có lẽ còn tốt hơn cả bạn, thế nên cứ yên tâm nhé.

Các bạn là người không yêu thích thú nuôi, hoặc hay liên tưởng đến những con chó được nuôi thông thường ở Việt Nam nên nghĩ nó... tởm thế thôi. Như mình biết thì ngay tại Hà Nội cũng có rất nhiều người ôm chó mèo ngủ hằng đêm (không biết có fuck không :p).

Thì cũng là cái lồ.n cái buồi đút vào nhau dập thôi mà. Thân nhiệt của chó lớn hơn chút, có thể cái đấy cũng khiến nhiều người cảm thấy sướng hơn. Với lại bọn chó nó dập rất hoang dại, phù hợp với phụ nữ thích mạnh bạo :-s

4. huyalibaba

huyalibaba Chơi gái lần đầu Verified

chim chó bé nhưng được cái dài, ai mà thích dài thì sẽ thích làm tình với chó.

5. palestin

palestin Đại Gia Lầu Xanh Mạnh Thường Quân

em coi topic này buòn cười ko chịu được :))

6. diepvien_PCT

diepvien_PCT Chơi gái lần đầu Verified

Tất cả chỉ vì mưu sinh thôi bác ạ .. chứ có ai mà muốn thế, ng QH với ng nhiều khi ng ta còn ko thích ( trừ bạn trai, chồng, hoặc ng có cảm tình với nhau)..!!!

7. _Hello Kitty_

_Hello Kitty_ ♥ Ngây Thơ Bẩm Sinh ♥ The VIP

Chó thế nào k rõ chứ sư tử thì mình vẫn lén vào sở thú đỵt trộm gần 1 năm nay, hiện giờ sức khỏe hoàn toàn bình thường, bạn thích cứ thử vô tư đi nhé :)

8. diahoag

diahoag Đại Gia Lầu Xanh Verified

Amen! Bro pro vãi :dita:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.