1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Loạn Luân mẹ con và thực tế

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi danong.becon, 23/5/17.

1. danong.becon

danong.becon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tôi xin kể vắn tắt chuyện của tôi và có vài câu hỏi hy vọng được trả lời.
    hiện tại tôi là người đàn ông đã trưởng thành. không còn ham muốn chuyện loạn luân vơi mẹ ruột nữa. chuyện xảy ra khi tôi học lớp 6 vậy khoảng 12 tuổi và bắt đầu mọc lông tơ. thời điểm đó mẹ tôi có lẽ đang trong thời kỳ hồi xuân nên có nhu cầu cao. tôi không có bố, mẹ tôi mang bầu lang tôi không muốn kể. thỉnh thoảng tôi hay ngủ cùng mẹ. đêm đó không biết vì lý do gì mà chim tôi cửng lên, chuyện đó xảy ra thường xuyên nhưng tôi không xem nó quá quan trọng nên tôi hay quàng chân qua mẹ để cho con cu nó chạm vào người mẹ. đột nhiên mẹ thò tay vào quần tôi và nắm lấy chim tôi sục sục, chắc chỉ khoảng vài cái. mẹ làm chuyện đó rất nhanh rồi rụt tay lại kèm theo giọng cười mà tôi chưa từng nghe bao giờ. quả thực tôi rất lo sợ lúc đó và không như bây giờ, thời điểm đó tôi hoàn toàn không biết gì về tình dục. nó chỉ cho tôi cảm giắc sợ sệt lo lắng, cảm giác muốn được loạn luân lúc đó gần như không có.

một thời gian không lâu sau đó tôi biết thủ dâm, tôi đã làm như cách mẹ đã làm với tôi. tôi đã xuất tinh thật sự, mỗi lần như thế tôi thường xuyên nghĩ về mấy đứa con gái cỡ tuổi tôi hoặc trong lớp tôi.
    sau này khi đã hiểu tường tận về tình dục và có ham muốn thật sự, giữa tôi và mẹ có thêm hai lần đụng chạm chuyện đó. một lần mẹ tôi đang ngủ trưa, tôi nảy sinh ham muốn nên mon men lại gần ngủ chung. tôi thò tay xoa bụng dần dần xoa lên trên gần vú, lúc đó tôi rất hồi hộp nhưng bị mẹ phát hiện và giựt tay tôi ra một cách không thương tiếc tồi kèm theo là câu nói dọa nạt. tôi sợ lắm quên luôn kế hoạch bậy bạ kia. lần hiếm hoi thứ 2 xảy ra khi tôi được ngủ cùng mẹ. trươc đó tôi đọc truyện sex trên điện thoại. mấy cái thể loại loạn luân thì tôi rất thích, và dần dần ham muốn chuyện đó. lần đó khi ngủ cùng mẹ, trong bóng đêm tôi cởi hết quần áo ra ôm bà, giả vờ để cho chim đâm vào sau mông bà, tay tôi mò vú rồi lại mò xuống lồn, nhưng bà biết được nên ra sức ngăn cản mặc dù chưa nói câu nào, tôi chỉ mới sờ được nửa vú, lồn sờ tới đám lông. tôi đã mất lý trí nói "cho con sờ tí đi..", mẹ tôi biết cứ thế này sẽ không ổn nên mẹ tôi nói khẽ "không, không được...". câu nói đó làm tôi chùn lại. chạy dô nhà vệ sinh thủ dâm xong hết ham muốn nữa.

chuyện của tôi đã có hồi kết nhưng tôi vẫn có cái ý nghĩ điên rồ. tôi vẫn ham muốn loạn luân. nhưng không phải với mẹ tôi, mẹ đã rất già rồi, tôi xem sex loạn luân nhiều nên ao ước được một lần quay lại tuổi dậy thì, có một bà mẹ xinh đẹp múp míp. có lúc tôi nghĩ rằng được loạn luân như thế còn sướng gấp bao lần chơi gái trẻ.
    tôi kể chuyện không hay mong các bác đừng chê. không cần bàn cãi chuyện trên có thật không, nghe văn phong các bác cũng đủ hiểu rồi. tôi cũng sắp lấy vợ, sau này khi con trai tôi dậy thì liệu tôi có cho nó địt mẹ nó không ? bởi đó là mong ước của tôi không thực hiện được, tôi lo sợ chuyện đó. bây giờ tôi có vài câu hỏi dành cho các bác. mục đích là gì ư ? tôi chưa từng nghe hay trò chuyện với ai về chủ đề này nên hy vọng nhận được chia sẽ của các bác. để hiểu được chuyện tôi làm như thế đúng hay sai, tại sao, lỗi tại ai, có bao nhiêu người cũng rơi vào hoàn cảnh như tôi.

Nữ cũng có thể trả lời, chỉ cần thay đổi vai vế(một lần tình cờ mình mượn điện thoại của một bạn nữ trẻ thấy lịch sử toàn là loạn luân cha hiếp con gái, cái này mình không có ý nói xấu ai nhé, các bạn càng thoải mái chia sẻ thì càng nhận được sự đồng cảm và cả những câu trả lời của những người khác)
    1: bác có lâm vào hoàn cảnh dễ xảy ra ham muốn loạn luân không?(bố mất xớm hay đi làm xa, ngủ cùng phòng anh chị em ruột khác giới, nhà chật hẹp dễ thấy cảnh quan hệ của ba mẹ....)
    2: có ham muốn loạn luân không? có thì: 1:mức độ chỉ là ham muốn hay có sờ soạn hay đã quan hệ thật sự. 2: bạn có muốn để cho con trai qua hệ với vợ bạn không? vợ bạn nghĩ gì?
    3: bạn có từng là nạn nhân của những kẻ ấu dâm không?
    4: suy cho cùng bạn thấy chuyện loạn luân có hại hay sung sướng cuộc đời bạn?
    5: bạn có cách suy nghĩ hay chứng minh nào cho thấy loạn luân là không nên? cần loại bỏ ý nghĩ đó bằng cách nào?

P/S: Cám ơn các bác nhiều, mọi gạch đá em xin nhận. chỉ mong các bác trả lời giúp e 5 câu hỏi trên. Muốn nhận được phải cho đi.

haosong20, momong, hahoang and 5 others like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tự thuật của một người mẹ loạn luân [Truyện convert | Edit kỹ] Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 18/8/17
    Tổng hợp truyện ngắn loạn luân mẹ và con trai - (update theo tuần) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 12/8/17
    Mùa hoa anh đào nở Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 9/7/17
    [ST] Mẹ và Con Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 16/10/10
    Mẹ và con (LL) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 12/8/09

2. Maihoang123

Maihoang123 Biết Quay Tay Verified

E xin mở tem. Trước đây em nghĩ loạn luân thật là điên rồ, kinh tởm. Sau này ( một vài năm trở lại đây) khi tham gia thiên địa, em thấy snghi của mình thoáng hơn nhiều, em thật sự rất kích thích khi đọc cái ch loạn luân về mẹ với con trai. Bố em thì mất sớm( từ lúc e học cấp 1) nên em không biết khi tx vs bố lúc đến tuổi dậy thì thì em có ham muốn loạn luân k nữa. Nhưng em chắc chắn rằng e thật sự k thoải mái nếu để con gái mình loạn luận với chồng mình, cảm giác như bị chiếm đoạt thứ gì ý ạ. Em k có thói quen đánh giá chuyện gì là đúng hay sai tốt hay xấu, vì bản thân mình k là người trong cuộc :))) Loạn luân tốt hay xấu, đúng hay sai là do cách nhìn nhận của mỗi người, mà thật ra đúng hay sai cũng được, miễn là bản thân mình thoải mái và k bao giờ hối hận về việc mình đã làm.

3. hieuuuu

hieuuuu Dậy Thì Verified

Qua đây, mình kể và cũng xem như trả lời b luôn.
    Trước khi kể mình kể các thành viên.
    Mình lúc đấy học lớp 2 - 7t
    Bố mất sớm, mẹ ko có nhà. Lúc đấy tầm trên dưới 40t
    Thế nên đứa cháu mình cũng chỉ nhỏ hơn mình 2 tuổi thôi.
    ...............
    Hồi nhỏ, chắc lúc đấy tầm lớp 2. Mẹ và mình vào sài gòn ở ké nhà cậu mình. Không biết lúc đấy sao mà tự nhiên còn nhỏ mà mình lại thích được liếm bướm dữ lắm, đến tận bây giờ vẫn còn :)))). (Ko phải hôn đâu nhé. Mà là lúc đấy mình đã muốn được đưa lưỡi vào cái khe rãnh đấy rồi ạ). Thế là có hôm cả nhà đi hết, chỉ còn mẹ mình ở nhà nấu ăn. Nên mình rủ đứa cháu đóng phòng lại chơi nhảy từ trên giường xuống. Lúc đấy mình cũng ko nhớ hơn thua ra sao. Nhưng mà mình toàn nhảy hơn nó nên là vẽ nó cởi quần ra cho mình liếm bướm. Cảm giác lúc đấy, mình ko nhớ chim cò nó ra sao nữa. Chỉ có suy nghĩ là muốn được liếm bướm thôi ạ. Nhảy 4 đến 5 lần gì đấy toàn ăn nó nên là liếm đã đời luôn. Giờ nghĩ lại vẫn còn sướng ạ. Thế là nhảy tiếp thì tới lượt mình thua. Nên nó đòi mình phải cởi quần cho nó mút chim lại. Nhưng mà đoạn đấy mình nghĩ cái gì mà ngu lắm. Hình như là sợ nó cắn đứt chim mình hay sao ý. Nên thành ra sợ ko cho. Nó cứ đòi nằn nặc. Thế là mình bí quá chạy ra méc mẹ mình. Mình bảo: "mẹ ơi. Con l... nó đòi liếm chim con". Nghe thế nên mẹ la cả hai. Mình ko nhớ rõ mẹ nói nguyên văn sao. Nhưng có câu "dớp, bẩn, ko được làm rứa". Thế là xong lần mút bướm đầu tiên của mình. Và cũng là lần cuối cùng với nó :)))

KỸ SƯ, hahoang and sexisone like this.
  4. hieuuuu

hieuuuu Dậy Thì Verified

Thoáng là thoáng cái cc bác ý :))) phải đổi lại là suy nghĩ biến thái thì đúng hơn :)))
    Vãi cả thoáng. Đọc mà cười đau bụng.

cugong1 and Thần Kinh like this.
  5. hieuuuu

hieuuuu Dậy Thì Verified

Mình cũng có thêm mấy cái vụ khác khi lớn lên nữa. Nhưng chỉ đụng sơ qua thôi. Ko đặc sắc lắm. Nên thôi.

6. hieuuuu

hieuuuu Dậy Thì Verified

1. Mình có ham muốn loạn luân. Nhưng là ko phải với mẹ mình. Có lẽ do mẹ mình lớn tuổi, khi mình còn nhỏ nên hiện tại bây nó gây cho mình cái suy nghĩ: " Đọc truyện loạn luân mẹ con thì được, chứ loạn luân với mẹ mình là 1 cái tội. Vì đấy là đấng sinh thành ra ta. " còn anh chị em cháu họ gì gì mà cứ 2 bên bắt được tín hiệu nhau thì cứ quất. Hay muốn ll vs ace j thì cứ cho thuốc ngủ hoặc đợi nó đi ngủ rồi hành sự. Cơ mà riêng em thì em chỉ muốn liếm bướm thôi. Chứ chịch thì thấy tội cho đời nó quá :)))
    Câu tl: chỉ nên quan hệ bằng miệng nếu đối phương ko có ý với mình.
    2. Như trên mình đã nói. Mẹ là đấng sinh thành. Nên mình sẽ ko cho con trai nện mẹ nó.
    3. Đã từng là nạn nhân của ấu dâm và bây giờ cũng chính là kẻ ấu dâm. (Nhưng đó là suy nghĩ tự nhận thôi. Hầu như chưa phạm luật pháp nhé)
    4. Như đã kể ở #3. Mình cảm thấy rất sung sướng. Và muốn được quay lại thời gian ấy để con cháu nó bú chim cho mình.
    5. Suy nghĩ và chứng mình loạn luân là sai thì đầy. Nếu ko sai trái thì người đời đâu lên án :)) nên ko phải nói nhiều. Cơ mà đấy chỉ là ns thôi. Còn riêng mình thì kiểu như bị bệnh vô phương cứu chữa :)))

Lúa SG, hahoang, sexisone and 3 others like this.
  7. Maihoang123

Cũng đúng bác nhỉ, càng ngày thấy mình càng biến thái haha

Khắc Tinh Tà Thần thích bài này.
  8. baamboo98

baamboo98 Mất Trinh Verified

Loạn luân cha với con gái sẽ để lại hậu quả về tâm lý nặng nề lắm, ko nên bạn nhé.

9. Maihoang123

Sao lại để lại hậu quả nặng nề v bạn. Cho mình xin ít kinh nghiệm :D

KỸ SƯ thích bài này.
  10. Ἀσκληπιός

Ἀσκληπιός Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

3: bạn có từng là nạn nhân của những kẻ ấu dâm không? Đã tựng bị khi tôi 5 tuổi bị Cô hàng xóm sơ chym và bắt tôi móc cua cô ấy, trẻ con ko biết ji cứ làm tốt là đc thưởng kẹo mà :oops::oops::oops:

123456789po thích bài này.
  11. baamboo98

baamboo98 Mất Trinh Verified

Lâu lâu đọc báo lại thấy cha ll vs con gái
    Thì các cô gái trong đó đa phần thiếu hiểu biết, bị lợi dụng cưỡng ép. Tâm lý khủng hoảng nặng nề
    Hậu quả là những đứa con sinh ra cũng bị dị tật ,
    Nói chung ko có j tốt đẹp

motminh16 and Handoi88 like this.
  12. Ἀσκληπιός

Đó là Bác mới chỉ biết những vụ án Cha và Con gái thôi, ở những vùng quê VN vẫn có việc con gái tuy có ck và con rồi vẫn Loạn luân với Bố đẻ của Mình. Tôi đã từng nghe 1 câu chuyện có thật ở quê về việc 2 bố con loạn luân với nhau khi cô gái đã có ck và con mà cô gái đó tôi cũng biết vì là hàng xóm của nhà Bác tôi.

Maihoang123 thích bài này.
  13. bunchaHN

bunchaHN Xem Sex Lần Đầu Verified

Lót gạch hóng phát. ^^ Truyện có vẻ sẽ hấp dẫn lắm đây. Thx chia sẻ của chủ thớt nha. :)

[​IMG][​IMG]

14. LNDOCC1LEN

LNDOCC1LEN Dân Chơi Verified

Hậu quả là khi cả 2 không làm chủ cảm xúc rất dễ mang thai, mà bạn nên biết mang thai cận huyết tỉ lệ sinh con dị tật rất cao, liệu bạn có mong mún điều đó xảy ra ko?

15. Maihoang123

Cái k làm chủ đc cảm xúc thì mẹ và con cũng v thôi chứ bác. Trường hợp nào cug có thể kiềm chế đc cảm xúc, cũng có thể k làm chủ đc cảm xúc mà.

16. Maihoang123

Hay quá. Qtrong là tỉnh táo phải k bác, còn k tỉnh táo thì loạn luân mẹ con, bố con hay ace cũng đều nguy hiểm hết phải k ạ?

Khaokhatmaybay thích bài này.
  17. Ἀσκληπιός

Tỉnh hay say thì Mình chịu nhưng mà họ điều tự nguyện loạn luân ko là bị ép buộc

18. ModT9

ModT9 Dân Chơi Verified

Mình chưa bao giờ mình có ý loạn luân với mẹ. Ba mình mất khi mình mới có học lớp 8, giờ thì mình 33 tuổi nhanh thật. Nhưng mình rất thích đọc truyện ll he he.

laogia83 and Khaokhatmaybay like this.
  19. TigerCups

TigerCups Dậy Thì Verified

1: bác có lâm vào hoàn cảnh dễ xảy ra ham muốn loạn luân không?(bố mất xớm hay đi làm xa, ngủ cùng phòng anh chị em ruột khác giới, nhà chật hẹp dễ thấy cảnh quan hệ của ba mẹ....)
    "Ngủ chung giường với em gái đã từng sờ mó kích thích nhau. Xem Chi tiết tại: http://thiendia.com/diendan/threads/em-toi-ll.1033904/page-4#post-27858926 "
    2: có ham muốn loạn luân không? có thì: 1:mức độ chỉ là ham muốn hay có sờ soạn hay đã quan hệ thật sự. 2: bạn có muốn để cho con trai qua hệ với vợ bạn không? vợ bạn nghĩ gì?
    "1: sờ mó kích thích nhau, không muốn quan hệ vì sợ ngững điều đàg tiếc xảy ra ; 2: Không nên cho con ll với Mẹ"
    3: bạn có từng là nạn nhân của những kẻ ấu dâm không? "Không"
    4: suy cho cùng bạn thấy chuyện loạn luân có hại hay sung sướng cuộc đời bạn?
    "Vừa sung sướng vừa đau khổ, cảm giác lẫn lộn khó tả"
    5: bạn có cách suy nghĩ hay chứng minh nào cho thấy loạn luân là không nên? cần loại bỏ ý nghĩ đó bằng cách nào?
    "Nếu đã xảy ra loạn luân bạn nên tỉnh táo đến phút cuối cùng, giống câu chuyện mình kể lại theo Link trên. "

lovesexhn and ketatnguyen_yenbai like this.
  20. thieuduongkhi

thieuduongkhi Dân Chơi Verified

t thích đọc và mò truyện chủ đề LLMC nhưng trong thực tế t không hề có 1 chút suy nghĩ nào về chủ đề này. Có thể nói là hoàn toàn sáng như gương. Còn về hiện thực và tính thực thi của LLMC thì giống như con ma vậy. Ai có thể cho t biết ma có thật không, và có thật thì ai là người đã nhìn thấy? và thêm nữa người đã nhìn thấy nói cái gì?

Valentino rossi thích bài này.