1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Loạn Luân mẹ con và thực tế

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi danong.becon, 23/5/17.

1. ohmygodxxx

ohmygodxxx Còn Bú Sữa Mẹ

chủ đề rất hay. LL thực tế có rất nhiều nhưng rất khó để chia sẽ ra.
    Những vụ báo chí phanh phui phần lớn la do bị hiếp dâm nên mới bị lộ ra.
    Còn tự nguyện LL do tình cảm hay tình yêu thì chỉ có người trong cuộc biết thôi, ít bị lộ ra. Vì làm sao mà nói ra được.
    Mình cũng vậy thôi, thời trẻ trâu có mai mắn thịt được em họ vài lần, do cuộc sống cơm áo gạo tiền nên bị cuốn đi, nên không còn quan hệ nữa. Mình và em gái họ cũng chẳng thấy tội lỗi gì hết. Thấy bình thường như quan hệ với người khác. Lâu lâu gặp lại vẫn có ham muốn nhưng giờ không có nhiều cơ hội, cả 2 đều có gia đình và con cái nên khi gặp lại chẳng mần ăn gì được.
    Người nào đã từng qh LL rồi thì nhìn thấy người khác là biết ngay đã có hay chưa. giống nhưng là đồng tính nhìn nhau là ra ngay. Dù là bóng lộ hay bóng ngầm đều nhìn ra được
    Nên khi mình tiếp xúc phát hiện ra nhiều LL lắm.
    LL mẹ con là nhiều nhất, gđ chỉ có 2 mẹ con, thiếu người bố, hoặc có bố mà như không. Nên truyen LL mẹ con nhiều là như thế.
    LL anh em chỉ sau mẹ con, nhất là anh em sinh năm một, cách nhau 1 tuổi họ dậy thì cùng nhau nên dễ dẫn đến qh LL.
    Bố và con gái cũng có nhưng ít lắm, bị hiếp dâm là nhiều.
    Mình quan sát nhiều thấy là người qh LL họ khá là đẹp về ngoại hình, bị thu hút nhau nên người bên ngoài ít có sức hút bằng họ. Người mẹ có kiến thức xã hội nên họ nhìn trước được các mối quan hệ tình cảm bên ngoài thường là lợi dụng nhau về tc hay vật chất nên họ chẳng thích quan hệ kiểu đó. Và quan trọng nhất là người đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của người mẹ chính là con trai họ, người mà họ sẵn sàng hy sinh mạng sống vì nhau. Yếu tố sinh lý cung quan trọng 1 người đang tuổi hồi xuân ham muốn td cao độ, 1 người vừa dậy thì sự sung mãn và sức khỏe đã làm họ khó kiềm chế bản thân.
    Khi mối qh chín muồi họ cũng khó che đậy, họ cặp kè như tình nhân đi ăn uống cũng chỉ 2 mc, kể cả đi du lịch cũng 2 mc, họ nghĩ moi người chỉ xem là mẹ con thân thiết, người trong thế giới LL mới nhìn ra ngay.

2. 312lol

312lol Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tôi rất thích thể loại lọc nhưng ngoài đời thì khác tôi thấy mẹ tôi ko qễn rũ . hoặc nói ra thì ko đc đẹp lên ko có ham muốn. Nhưng tôi rất thích mbbg nhưng chưa đc lần nào. Còn về lóc thì hồi nhỏ mình chỉ tới mức độ đụng chạm sờ mó thôi. He he

3. perterqueen

perterqueen Dậy Thì Verified

Mình thì nghĩ anh/chị em họ là dễ quan hệ loạn luân nhất.
    Thứ nhất là vì có quan hệ anh em nên tiếp xúc với nhau ít đề phòng và mọi người xung quanh cũng ít quan tâm
    Thứ hai là khi mới lớn mối quan hệ bên ngoài chưa nhiều và còn nhát trong khi bắt đầu tò mò về sinh lý, nếu như chơi thân nhau nhiều khả năng sẽ cùng nhau tự khám phá
    Thứ ba là mối quan hệ như thế này sẽ cảm thấy kích thích và cũng ít thấy tội lỗi hơn như kiểu loạn luân cha con, mẹ con.
    Và lý do tại sao chuyện loạn luân anh chị em họ ít lộ ra vì đa số nó sẽ tự chấm dứt khi cả hai trưởng thành và tiếp xúc với xã hội nhiều hơn chứ ko kéo dài như quan hệ cha mẹ con.
    Mình thì không có quan hệ tình dục với chị em họ nào của mình nhưng cũng tự hào là người đầu tiên thưởng thức hai quả đào tiên của hai bà chị họ, và cũng là người phá trinh lỗ mồm của hai bả :))

4. Ἀσκληπιός

Ἀσκληπιός Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

cái này khó nói mà vua chúa ngày xưa cùng toàn loạn lân mà

lolitas thích bài này.
  5. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

Chủ đề hay, lót dép hóng các pro

6. ohmygodxxx

ohmygodxxx Còn Bú Sữa Mẹ

trên thực tế là có rất nhiều, nhưng đó là mối qh ty giấu kín. Chỉ những người đã từng mới biết mới hiểu, các bạn thấy ghê tởm nhưng không như vậy, họ rất đẹp nhiều người thèm khát nhưng vẫn không được, ngoại hình đẹp, kiến thức rộng. Không như tưởng tượng nhé. xấu xí và ngu dốt mơi ll.
    UP HÌNH KHÔNG ĐƯỢC MONG MOD THA MẠNG NEWBIE

https://uphinhnhanh.com/image/cNwXB
    https://uphinhnhanh.com/image/cNh7o
    https://uphinhnhanh.com/image/cN035

Chỉnh sửa cuối: 25/5/17
    chuoitieu86 and Trần Hà like this.
  7. Nhật's Domino's

Nhật's Domino's Xem Sex Lần Đầu Verified

Cá nhân e rất thíc đọc truyện ll nhưg bảo ll vs mẹ hay ace trog gđ thì chưa có suy nghĩ đó.. E đọc hầu hết cả ch ll mẹ con, lúc thủ dâm cũng tg tượng nhưg tg tượng về 1 cặp mẹ con mà k rõ nét. Còn ch sau này cho ctrai ll vs mẹ thì nghĩ đến cũg rất kic thic nhưg chỉ giới hạn suy nghĩ thôi..

sexisone thích bài này.
  8. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

nhất trí với bạn, nhưng mình nghĩ có thể do mẹ mình chưa đủ đẹp như những câu truyện

9. boykuteqn

boykuteqn Dậy Thì Verified

Kích thích vậy bạn, kể thêm đi bạn

10. Mr chuối tiêu

Mr chuối tiêu Dậy Thì Verified

M cũng rất thích thể loại loạn luân, nhưng đời thực thi khác xa tưởng tượng,ko hấp dẫn như truyện được, nên m thích mbbg lắm,kkkkk, dễ tưởng tượng.....

11. KỸ SƯ

KỸ SƯ Chơi gái lần đầu Verified

e cũng có sở thích giống bác, thích mbbg vì tưởng tượng dc loạn luân, vừa chịch vừa ngĩ là dập tới tấp

Mr chuối tiêu and emlaai like this.
  12. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

Pro giống tui. giờ tui chịch bồ hơn tui 5 tuổi, chồng đi Đài loan. mà toàn khẩu dâm với bồ, loạn luân, rồi trong nhà phang nhau. cả 2 đều lên đỉnh, quá sướng

Pkvfelix, motminh16 and KỸ SƯ like this.
  13. KỸ SƯ

KỸ SƯ Chơi gái lần đầu Verified

mình thích mb hơn mjh cỡ 2 chục tuổi í, thế mới đủ độ phê. cảm giác sướng nhất là dc xuất trong lol và nhìn tinh trùng chảy ra

14. địtnhauvớimẹ

địtnhauvớimẹ Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Đã thử và thấy cực kỳ kích thích

15. thebestsky

thebestsky Còn trinh Verified

Mình chỉ thích làm với ẹm vợ hoặc em vợ mình thôi

16. Khắc Tinh Tà Thần

Khắc Tinh Tà Thần Chơi gái lần đầu Verified

Thực ra mà nói , thì đúng hay sai , trong ll , thi người trong cuộc mới hiểu đc .
    K nhớ rõ em đọc đc câu này ở đâu nhưng nó thế này : " trước khi cười người ta , hãy thử đặt mình vào vị trí của họ " ; và " nhận xét về 1 người mà mình k biết rõ thì quá là tự cao hoặc ngu ngốc " .
    Có nhiều người nói , " con gái là tình nhân k thành của bố ở kiếp trước " , và , " mẹ và con trai " cũng vậy . Loạn luân trong" gia đình " có lẽ thường bắt đầu với việc " thiếu " bố hoặc mẹ , để rồi những đứa con " thay thế khoảng trống " , vì khi " thiếu " tc dành cho nhau càng nhiều hơn ...
    Và theo e nghĩ , việc ll cũng dễ xảy ra hơn khi " ta " " biết " về nó như nghe , xem , đọc về nó ... Như bản thân e , đến với td khá là muộn (20+) , nền móng giáo dục khá tốt ( trong đầu k hề có 1 chút nền móng nào cho việc ll xảy ra chứ k phải về khía cạnh khác ) .Đến khi biết đến ll thì là lúc trưởng thành " biết suy nghĩ " và trong " tiềm thức suy nghĩ mà biết đúng sai " nên k hề có tia mảy may nào về ll ( mặc dù trong họ rất nhiều chị , em gái họ xinh đẹp cao ráo , vú vê. v.v.v ) ...
    Với bản thân e thì " người phụ nữ của mình tuyệt đối k thằng nào được phép động " nên k bao giờ cho phép con trai với vợ và cũng k bao giờ với con gái..
    Còn trong cuộc " mây mưa " có ai muốn thay đổi cách xưng hô 1 chút để tạo thêm cảm giác mới thì đó có lẽ cũng k hẳn là sai.....

17. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

Mình thì bồ chiều chuyện nghĩ lắm, bồ mình cũng ngon cơm. nhiều thằng gạ địt lắm, Mình địt nhau với bồ toàn khẩu dâm em chồng của bồ địt, rồi cháu của bồ địt, có khi là bố chồng địt bồ, rồi có khi là bạn mình địt, bồ nhanh lên lắm. Nói chung kèo some là trong nay mai

Pkvfelix thích bài này.
  18. Mr chuối tiêu

Bác có bồ thế thì la qá ngon chim rồi...nghĩ ma thèm

19. Mr chuối tiêu

Bồ bác nghe dâm phê lòi chim...kkkk, xin 1 ve với bác

emlaai thích bài này.
  20. Mr chuối tiêu

Hơn cỡ 20t mà bác bao nhiu tuổi=)))), lớn tuổi còn sắc mặt dâm....nghĩ ma thèm

KỸ SƯ thích bài này.
Đang tải...